close buttonclose buttonclose button
น้องแนน เด็กเก็บกด

น้องแนน เด็กเก็บกด

prak977 · 39085

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
on: October 09, 2011, 11:00:15 pm
ดีครับ เพื่อนๆ ชาวเรื่องเสียว ผมนพ อายุ 35 ปีแล้ว แฟนผมอายุ 29 ปี เรามีเซ็กส์แบบเรียบๆครับ เพราะบี แฟนผมเค้าธรรมะธรรมโม เรียบร้อย เราเอากันก็ท่าพื้นๆ พอทำแปลก แกมักบ่นว่าไม่ มันไม่ดี ไม่ชอบ จนผมเซ็ง ได้แต่แอบลงอ่างแทน 555++ จนต้นปีมานี้ ชีวิตเราเปลี่ยนไปครับ บีท้องอ่อนๆ(ลูกคนแรก) แฟนผมเริ่มมีความต้องการเพิ่มขึ้นเฉย ยอมให้ผมเลียหีให้เธอ ทั้งที่ปกติแกมักอาย ว่าสกปรก แถมเป็นช่วงที่ ลูกของพี่เอ พี่สาวแฟนมาพักด้วย จริงๆบ้านเราใกล้กัน แต่เอกับสามีรถชนครับ แรงจนสามีตาย ส่วนพี่เอ นอนโรงพยาบาล ขาหักต้องดามเหล็ก ซี่โครงหัก น้องแนนลูกสาวเลยต้องมาพักที่บ้านผม แนนอายุแค่ 14 ปีเอง แกเรียน ม.3 โรงเรียนสตรีแถวบ้าน แกมาอยู่กับเราเกือบเดือนแล้ว แกเป็นคนเงียบมาก คงเสียใจที่เสียพ่อไปด้วย คืนนั้นผมกับแฟนนั่งดูละคร จนเกือบ 5 ทุ่ม เป็นวันหยุดครับ อยู่ๆ แฟนก็ซบผม ผมเลยนวดตัวเบาๆ ล้วงให้บีช้าๆ แกครางในคอเบาๆ เราไม่ถึงกับเย็ดกัน แค่ล้วงบีบตามประสา แฟนท้องได้ 5 เดือนแล้วผมไม่กล้าเย็ด ผมเหลือบไปมองกระจก เห็นภาพสะท้อน น้องแนนกำลังแอบดูเราอยู่ครับ ผมอารมณ์ขึ้นเลยครับ ไม่ได้เย็ดเมียมา 10 วันได้ เลยขอให้เมียดูดควยให้แทน แกทำแบบไม่เก่งมาก แต่ก็เสียวไปอีกแบบ แกทำจนน้ำผมแตกเลย ผมมองไป แนนยังแอบดูที่ข้างตู้เย็น คืนนั้นผมนอนไม่หลับเลยครับ เมียผมไปเรียบร้อย เที่ยงคืนผมลุกมาเข้าห้องน้ำ เห็นห้องแนนยังเปิดไฟอยู่เลย ผมเลยย่องไปแอบดูที่บานเกร็ดหน้าต่าง แกปิดผ้าม่านเกือบมิด มีชายขอบผ้านิดเดียวผมมองเข้าไป แนนกำลังนอนคว่ำหน้าดูมือถือ แล้วเอามือล้วงเข้าไปในชุดนอน(เสื้อคลุมยาวลายการ์ตูน) แกลูบคลำหีตัวเองครับ แกคงดูคลิปโป๊แน่ๆ เลย ไม่นานแกก็เกร็งหนีบขาแน่น แกนอนหอบหายใจหมดแรง ดูแล้วควยลุกเลยครับ แล้วแกก็ลุกพรวดขึ้นมา ผมรีบหลบ แกคว้าผ้าเช็ดตัวออกมาเข้าห้องน้ำ เสียงเปิดฝักบัว ซ่าๆ ผมแอบเข้าห้องไปกะแค่ไปจับดูชุดนอนที่แกถอดทิ้งไว้ที่เตียง แต่ภาพบนจอมือถือที่ค้าง ดันปรากฎเป็นภาพ ผมครับ ผมกำลังเลียหีเมียผมที่เตียง แกคงแอบถ่ายจากบานเกร็ดตอนผมเลียหีเมีย เมื่อ 3 วันก่อนนี่เอง ผมนิ่ง อึ้งครับ จนลืมเรื่องแนนอาบน้ำ จนแกเปิดประตูเข้ามาเจอผมในห้อง ถือมือถือแกอยู่ แกอุทานอานพ....ผมเองก็ตกใจ ยังดีแก้เกี้ยวทันเลยแกล้วดุแก แนนทำไมแอบถ่ายอากับอาบี ....แกหน้าเสีย ผมแกล้งว่าวันนั้นอาสงสัยอยู่แล้ว...แกเงีบยทำอะไรไม่ถูก แกว่าอานพอย่าเล่าให้อาบีฟังน่ะ แนนไหว้ล่ะ ผมเลยทำหน้าบึ้ง แกอ้อนไหว้ ผมพยักหน้า แต่ทำเนียนครับ ผมว่าเมื่อกี้อาเห็นแนนในห้องน่ะ แกหน้าเสียไปใหญ่ ผมว่าแนนทำแบบนั้นมันไม่ดีรู้ไหม แกคงกลัวปนเครียด แกว่าแล้วทำไมอาๆทำได้ ล่ะ ผมยิ้มว่ามันไม่เหมือนกัน อาแต่งงานกันแล้วเอากันได้(แกล้งพูดตรงๆครับ) แต่แนนน่ะยังเด็ก แฟนก็ยังไม่มี แนนใช้นิ้วแบบนั้น มันจะทำให้ติดเชื้อได้น่ะ (ผมเป็นหมอครับ) นิ้วแนนน่ะ มันแข็ง มีเล็บ แนนทำบ่อยๆ มันก็จะดำ คล้ำ คราวนี้ถ้าแนนโตขึ้น ไปมีแฟน ผู้ชายเห็นรับรองเผ่นหนีหมด เพราะคิดว่าแนนไม่ใช่สาวบริสุทธิ์ แกฟังแล้วเคลิ้มตาม พยักหน้า แนนว่าเหมือนของอาบีใช่ไหม(ครับของแฟนผมขนดำปกคลุมทั่วจนแทบไม่เห็นร่องหีเลย) ผมว่าแนนทำ มานานยัง (แกล้งเนียน ตีสนิท) แกว่าไม่นานค่ะ แนนเห็นอาๆ ทำแบบ อย่างนั้น กัน แนนรู้สึกแปลกๆ ผมยิ้มว่าธรรมชาติของวัยรุ่นน่ะ อาเองก็ผิด ลืมไปว่าแนนมาอยู่ด้วย ทำให้แนนเห็นแล้วคิดมาก แกว่าไม่หรอกแนนผิดเองค่ะ ผมยิ้ม แกว่าอานพไม่เล่าให้อาบีรู้น่ะ ผมยิ้มพยักหน้า ผมว่าเรื่องธรรมชาติ แนนไม่ทำอะไรผิดมากมายหรอก แต่อย่าทำบ่อยเดี๋ยวเป็นอย่างที่อาว่า แกพยักหน้ารับคำ ผมว่าอาเองขนาดโตๆแล้วบางทียังห้ามใจไม่ได้เลย แกนิ่งฟัง ยิ่งช่วงนี้อาบีแกท้อง อาแทบบ้าเลย แนนว่าทำไม ก็แนนเห็นอาทำกับอาบีอยู่นิ ผมส่ายหน้าว่าแค่นั้นมันไม่พอหรอก ชายหญิงมันต้องมากกว่านั้น มันต้องเอาควยใส่ลงไปในรูหี แกหน้าแดงเลย ผมพูดหยาบยิ่งรู้สึกมัน แนนเชื่อไหมอาเก็บข่มอารมณ์ จนควยอาบวมเลย แนนว่าจริงเหรออา ผมคว้ามือแกมาจับเป้าผม แกร้องอา ..อย่า มือแกโดนควยผมแล้ว แกไม่จับแต่คามือไว้ไม่ดึงกลับ แกก้มหน้า ผมว่าไม่ต้องอายหรอก แนนแอบดูอาแล้วนี่ ลองจับของจริงดูสิ จะได้รู้ว่ามันเป็นไง แกก้มหน้าเงียบ แต่มือแกแตะควยผมแม้ไม่จับ แต่ก็แนบสนิทแบบได้ฟิวส์ดีมาก ผมใส่กางเกงแพรนอน เลยจับแบบแนบเนื้อเลย ผมงัดมันออกมา ว่าแนนเคยเห็นใกล้ๆ แบบนี้ไหม แกส่ายหน้า ทำไมมันบวมแบบนี้ ผมว่าน้ำมันค้างข้างในน่ะ อาบีแกท้องเลยทำให้อาไม่ได้ แล้วมันอันตรายไหม ผมยิ้มว่าไม่แต่มันทำให้หงุดหงิดน่ะ แนนช่วยอาได้ไหม แนนว่าช่วยยังไงค่ะ ผมว่าแบบที่อาบีทำตอนค่ำไง เอาปากมาอมตรงนี้ แกส่ายหน้าว่าแนนไม่กล้าค่ะ แนนกลัว ผมว่างั้นแนนนอนลงน่ะ อาขอกอดแนนเบาๆก็ช่วยได้เยอะแล้ว แกล้มตัวลงนอนที่เตียง ผมตามลงไปกอดเบา หอมแก้มแกบ้าง จูบหน้าผาก มือบีบคลึงนมเบาๆ แม้นอกเสื้อแต่ได้อารมณ์มากครับ แนนว่าอาพอเถอะแนนจั๊กกะจี๋...ขนลุกไปหมดแล้ว ผมเลื่อนมือไปที่ขาอ่อน ปากงับลงที่หัวนม ผ้าบางๆ กั้นกลางปากกับหัวนม มันแข็งเป็นเม็ดเลย มือผมล้วงบดที่เนินหี เนื้อแนบเนื้อนิ้วแนบร่อง น้ำเสียวแนนเริ่มซึมออกมาบ้างแล้ว ผมเลิกเสื้อคลุมมากองที่อก เม้นนมเล่นสลับเลีย นิ้วมือกดลงที่ร่องหีช้าๆ แนนร้องพอ..อย่า..อา..มัน...มัน..เสียวค่ะอา พอก่อน นิ้วผมจมลงไปกลางลำ มันรู้หน้าที่ควานกระดิกวนเล่นทั่งร่อง จนแนนถึงกับแอ่นรับ บ้างก็หนีบแน่น ผมลากปลายลิ้นลงไปตามตัว ท้องน้อย แล้วฉกลงที่ปากร่อง แกถึงกับกดหัวผมแน่น หน้าผมแนบกับเนินหีน้อยๆ ขาวอูม มีแค่ไรอ่อนของขนที่โผล่มาให้เห็นน้อยนิด.............ลิ้วยังทำหน้าที่ นิ้วยังคงทำงาน ไม่นานแนนก็เกร็งหนีบขาแน่นแอ่นหีลอย...แกครางในคอ ถอนหายใจ แล้วนอนราบแบบหมดแรงภายใต้ตัวของผม น้ำขาวใสไหลเยิ้มที่ปากร่องหี แม้ไม่มากมายแต่ก็พอให้ผมได้ลิ้มลอง ผมเลียน้ำเลียหีของแนนเบาๆ แกไม่ดิ้น หรือต่อต้าน แกนอนอย่างไร้แรง อ้าขาให้ผมเลีย น้ำหีแนนมันไม่คาวอย่างที่คิด...ผมว่ามันแปลกนิดๆ แต่ก็หอมกลิ่นสาบสาว..........ผมไล่ลิ้นไปที่ท้องน้อย กลับไปที่นม ควยผมมันแข็งเกินจะทนได้แล้ว ผมแกล้งเอามันไปโดนที่ปากร่อง แล้วกดลงช้าๆ แนนถึงกับสะดุ้งขยับหนี แกว่าอย่าเอาเข้าไปแนนกลัว มันใหญ่จังอา แนนตายแน่ๆ ผมยิ้มปลอบ ผมว่าไม่ต้องกลัว อาแค่จะถูที่ปากร่องน่ะ ให้มันคุ้นเคยกันไว้ เดี๋ยวน้ำข้างในอาก็ออกแล้ว แนนเงียบ...ไม่ว่าอะไร ผมจับขาแกพาดบ่า เอาควยทาบร่องแล้วถูไถ กดเบาๆบ้างถูไถเล่นบ้าง มือบีบเล่นที่นมแนนเบาๆ แนนกำลังเพลินกับความเสียวผมกดควยลงช้าๆ แนนเริ่มรับรู้ แกร้องว่าอา อย่า แนนเจ็บ แต่แกดิ้นแทบไม่ได้ ขาแกพาดบ่าผมอยู่ ผมฝืนกดลงจนมิด แกหลับตาปี๋ เม้มปากแน่น ผมแช่ควยคาทิ้งไว้ มันอุ่นทั้งร่องเลยครับ แม้แนนจะเจ็บแต่ผมรู้สึกได้ถึงแรงตอดของร่องหี มันทั้งหนีบทั้งดูด จนควยผมแข็งปั๋ง ผมเอาขาแกลง ขยับเอวเบาๆ แกร้องอา....เจ็บ พอก่อน ผมหยุด ก้มลงไปจูบที่หน้าผากแกแทน ปลอบแกด้วยจูบเบาๆ ลิ้นเราสัมผัสกันช้าๆ ธรรมชาติสอนแนนให้รับรู้กามอารมณ์ ผมขยับเอวแกร้องอ้า..อู้อี้ ไม่นานเอวแกก็เริ่มตอบรับ ผมกดแกเด้ง สลับกับไม่นาน เราก็ถึงสวรรค์ทั้งคู่ ผมรับรู้แล้วว่าทำไมคนเราถึงยอมเสี่ยงคุกเสี่ยงตาราง รสชาติของความเสียวมันมากมายกว่า....ของที่เราเคยๆ มากจริงๆ ผมแตกแล้วควยมันเริ่มอ่อน ผมยังคงแช่ควยคาร่องไว้ ไม่นานแรงตอดก็มาอีกแล้ว ควยเจ้ากรรมก็รู้งาน มันพองโตอีกรอบ คราวนี้ผมสอนให้แนนขยับมาอยู่บน แล้วหัดควบม้า...แกแค่ปรับท่านิดหน่อยก็เป็นงาน ดูแกชอบท่านี้มาก แกโยกได้ไม่นานแกก็เกร็งฟุบไปอีกรอบ ผมรับรู้ถึงน้ำเสียวแกที่อาบร่อง มันอุ่นปนร้อน แกกอดรัดตัวผมแน่น แช่ตัวแบบนั้นอยู่นานจนผ่อนคลาย ผมจับแกเปลี่ยนมานอนตะแคงแล้วผมก็ตามเสียบ แกร้องอ๊า...หายใจแรงถี่ รอบนี้เราไปพร้อมกันอีกครั้ง....เรานอนกอดกันคุยกันจนตี 3 แนนเริ่มปวดที่ร่องหี ผมดูมันบวมแดงเลยครับ มีรอยฉีกขาดนิดหนึ่งที่ขอบล่าง ผมเอายาแก้ปวดให้แกทาน ประคบเจลร้อน จนแกหลับไป ผมถึงได้แอบย่องกลับมาที่ห้องนอนเมียผมหลับไหล อย่างมีความสุข เช้านี้ผมตื่นเกือบ 9 โมง ส่วนแนน นั้นตื่นเกือบ 10 โมง แกมองผมยิ้มๆ แต่ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แกมีไข้นิดๆ จนแฟนผมเป็นห่วง ผมเลยพาแกมาที่คลีนิคด้วย อ้างว่าจะได้ฉีดยา แล้วผมก็ฉีดให้แกขึ้นสวรรค์ไปคาเตียงคนไข้ ถึง 2 รอบ แล้ววันหลังจะมาเล่าใหม่น่ะครับ

Offline ppp4

• Hero Member
    • เสียว: 1
Reply #1 on: October 09, 2011, 11:21:06 pm
 (39; (39;ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ (39; (39;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: October 16, 2011, 08:58:10 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline qa

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 2
Reply #3 on: October 17, 2011, 10:02:14 am
 (007; (03;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: October 17, 2011, 10:40:15 am
Thanks krub

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #5 on: October 17, 2011, 11:01:52 am
 (010; (007; (007; (007; (007;