close buttonclose buttonclose button
เอาลูกเพื่อนแม่....ของนอก

เอาลูกเพื่อนแม่....ของนอก

เรื่องเสียว · 16641

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ดีครับผมอายุ17แล้วครับเริ่มเรื่องกันเลยดีกว่านะครับวันนึงแม่ผมมาบอกว่า
ครอบครัวเพื่อนแม่จะมาค้างที่บ้านซัก2-3คืนเพราะว่าเขามาจากฮ่องกง(เพื่อน
แม่ได้แฟนเป็นฮ่องกงเลยไปอยู่ที่โน่น)
แล้วเขาจะกลับมาเยี่ยมญาติที่อุดรแต่อยากเที่ยวกทม.ก่อนเลยมาค้างบ้านผมพอ
ถึงวันผมก้อไปรับได้เจอทั้งพ่อแม่และลูกสาวครับขอย้ำลูกสาวหน้าตาหมวยๆขาวๆ
น่ารักดีครับอายุ18แล้วแล้ว
ผมก้อพามาบ้านผมพี่เค้ามีชื่อไทยว่านุ่นครับผมพาไปดูห้องห้องนอนนั้นเป็นของ
ผมเองครับแล้วเพื่อนแม่บอกกับผมว่าให้รู้จักกันไว้นะเพราะพรุ่งนี้น้าจะไป
เซนทรัลกันแต่พี่เค้าอยากไปสยามมาก
กว่าเลยขอผมให้ผมพาไปให้หน่อยผมก้อขัดข้องไม่ได้นี่ครับน่รักออกอย่างนี้พี่
เค้าพูดไทยได้ครับแต่ก็ไม่ชัดมากนักพอถึงตอนเช้าผมตื่นมาดูเวลา11โมงแล้วผม
เลย(ผมนอนห้องแม่)ไปหยิบเสื้อที่อยู่
ในห้องผมพอเปิดประตูเข้าไปเท่านั้นแหละแม่เจ้าโว้ยผมเห็นพี่เปลี่ยนเสื้อ
อยู่กางเกงในสีขาวนมค่อนข้างใหญ่หัวนมสีชมพูผมเกิดอารมย์ทันทีเลยครับพี่
เค้าร้องกรี๊ดดังมากครับผมปิดประตูทันทีเดี๋ยว
จะซวยซะก่อนพอพี่เค้าเปลี่ยนเสื้อเสร็จเค้าก้อออกมาถามผมว่าเห็นอะไรรึป่าว
ผมก้อตอบว่าไม่เห็นพี่เค้าก้อบอกว่าจริงรึป่าวแลวพี่เค้าก้อเดินลงไปผมไปอาบ
น้ำแล้วก้อแน่นนอนครับทำร้ายตัวเอง อย่างเมามัน
อาบน้ำแล้วก้อลงไปข้างล่างเห็นพี่นั่งรออยู่แล้วก้อออกไปสยามกันตกเย็นก้อ
ไม่มีอะไรพอแม่เค้าพูดว่าไปดูหนังรอบดึกกันไม๊ผมบอกว่าไม่เพราะอยากเล่น
เกมมากกว่าพี่เค้าก้อไม่อยาก ไปดูท่าแล้วคงสนใจเกมมากกว่า เราเล่นด้วยกัน
ทุ่มครึ่งพวกพ่อกับแม่ก้อออกไปดูหนังกันผมก้อเลยบอกพี่ว่าผมไปอาบน้ำก่อนนะ
แล้วผมก้อขึ้นไปอาบตอนอาบอยู่นั้นผมได้ยินเสียงกลอนประตูห้อง
น้ำ(กลอนที่บ้านใช้เล็บบิดเอาก้อเปิดได้)ผมชะโงกหน้าไปดูพี่เค้าเปิดเข้ามา
ผมร้อง เฮ้ย!
เข้ามาทำไมพี่เค้าบอกว่าขออาบน้ำด้วยผมอาบอยู่ในอ่างอาบน้ำ(ห้องน้ำที่บ้าน
มีที่อาบน้ำที่อ่างกันห้องอาบน้ำ)
พี่เค้าถอดเสื้อออกผมสงบสติแล้วมาอาบน้ำต่อพี่ถามว่าจะไม่ดูเหรอไอ้ที่จริง
แล้วมันก้ออยากดูอยู่หรอกแต่มันไม่กล้าพี่เห็นผมไม่ตอบเลยเปิดม่านอาบน้ำออก
ผมเห็นพี่เหลือแต่ยกทรงกับกางเกงในแล้ว
ไอ้นั่นของผมก้อลุกชูทันทีพี่เห็นพี่เค้าก้อเดินเข้ามาจับไอ้นั่นของผมแล้ว
ก้อก้มลงไปอมรูดเข้าๆออกๆผมนี่ร้องไม่เป็นภาษาคนเลยเสียวมากครับผมบอกพอๆได้
แล้วผมอ้อมไปด้านหลังของพี่แล้วเอามือขยี้
นมทั้ง2ข้างปากก้อดูดกันลิ้นนัวเนียกันแลกลิ้นกันอยากเมามันส์มือยังขยี้นม
อยู่แล้วมือขวาก้อล้วงไปที่จี้ของพี่เค้ามีขนน้อยนะผมว่าผมเอานิ้วเสียบเข้า
ไปพี่ร้องทันทีผมยิ่งได้ใจเสียบให้มันลึกๆเลยพี่เค้า
ก้อบอกว่าเอาพี่ซะทีทนไม่ไหวแล้วผมก้อไม่รีรอพาพี่ไปที่อ่างแล้วพี่นอนราบไป
ผมปลดยกทรงออกหัวนมเป็นเม็ดนูนสีชมพูน่าเลียน่าดูดผมก้อก้มไปดูดหัวนมแล้ว
ไล่ไปที่จี้ของพี่เค้าดึงกางเกงในออกแล้ว
ลองเลียดูมีน้ำด้วยอร่อยดีเลยเลียต่อไปเรื่อยๆพี่เค้าร้องครางเสียงเหมือน
ในvdo xxx
ญี่ปุ่นเลยพี่บอกว่าให้เอาพี่ทีเถอะเสี้ยนจะตายอยู่แล้วผมเลยเอาไอ้นั่นของ
ผมค่อยๆยัดเข้าไปยัดเข้าไปได้หน่อยเดียว
พี่เค้าร้องดังมากบอกว่าเจ็บดีซยิ่งเจ็บยิ่งดีผมยัดเข้าไปจนมิดด้ามพี่ร้อง
ไม่เป็นภาษาคนเลยผมรู้สึกอุ่นดีผมซอยเข้าออกถี่ขึ้นๆมือก้อขยำนมไปด้วยแล้ว
ผมก้อเปลี่ยนท่าพี่โก่งตูดขึ้นมาพี่บอกว่าลองเอาตูด
ดูไหมผมรับคำถ้าทันทีแล้วก้อยัดไปในตูดแน่นมากแต่ก้อพยายามยัดจนมิดด้ามแล้ว
ซอยเข้าออกพี่ร้องแบมันมากร้องให้ผมเอาแรงๆตูดพี่ขมิบแน่นจนบางทีผมเจ็บแต่
ยิ่งโยกก้อยิ่งมันสุดจะบรรยายจริงๆผมรู้สึกว่าใกล้สุดแล้วเลย
ออกแล้วยัดไปในปากพี่พี่อมรูดเข้าๆออกๆจนแตกจนได้แล้วพี่ก้อกลืนไปส่วนนึง
บ้วนเอามาทาหน้าอกอีกส่วนหนึ่งแล้วก็จบแค่นี้ผมก้อไปอาบน้ำต่อแล้วเราก้อมี
อะไรกันอีก2ครั้งมันมากตอนสงกรานต์

Offline crusaderx

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
 (003;.....................แหล่มเลย..................... (003;

Offline zacc

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email
 (19; (19;
(003;.....................แหล่มเลย..................... (003;
(23;

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
 (19; .0h!...very good