close buttonclose buttonclose button
เย็ดป้าศรีแล้วติดใจ

เย็ดป้าศรีแล้วติดใจ

เรื่องเสียว · 152574

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับผม ผมชื่อแมน ขณะที่ผมอายุ 18 ปี
ตอนนั้นเรียน ปวช 3 ซึ่งเรียนเกี่ยวกับเกษตรกรรม
ซึ่งจะต้องมีฝึกงานเทอมสุดท้าย เกี่ยวกับวิชาที่เรียน โชดดีที่ผมมีญาติ
ทำไร่ ทำสวนอยู่ ต่างจังหวัดพอดี ผมจึงไปฝึกงานที่นั้น
ญาติผมคนนนี้ชื่อว่า ลุงศักดิ์ ซึ่งแก่อายุ 55 ปีแล้ว
ที่สำคัญแก่โสดซึ่งเมียแก่ตายไปแล้ว และด้วยความที่ลุกศักดิ์เป็นหน้าตาดี
ก็มักมีสาวแก่แม่หม้ายในหมู่บ้านมายุ่ง เกี่ยวกับแก่บ่อยมาก
แต่มีสาวแก่คนนึง ชื่อป้าศรี อายุกว่ามาลุงศักดิ์ น่าจะประมาณ 65 ปี
แต่ป้าศรีแกยังดูไม่แก่เท่าไร ป้าศรีเป็นคงเจ้าเนื้อผิวขาว สะโพกใหญ่
และที่สำคัญนมของป้าศรีใหญ่เกือบเท่าลูกแตงโมเลย
เพราะว่าป้าศรีชอบใส่เสื้อลายชลุ ที่มองเห็นเสื้อชั้นใน
ทำให้ผมสังเกตุเห็นได้
บางครั้งผมทำให้ไอ้มังกรของผมแข็งตุงดันกางเกงในขึ้นมาทันที่ เท่าที่ผมสัง
เกตุดูป้าศรีกลับลุงศักดิ์ดูสนิทสนมกันเป็นพิเศษ (น่าจะเป็นกิ๊กกัน)
ซึ่งทุกเย็นป้าศรีต้องเอากับอาหารมาส่งให้ลุงศักดิ์ของ ผมท่านทุกวัน
และก็ทำให้ผมได้รู้จักป้าศรีมากขึ้นด้วย ป้าศรีแก่เป็นคนใจดีคุยสนุก
ทำให้ผมกับป้าศรีสนิทกันมา แล้วประสบการณ์เสียวขอ
ผมกับป้าศรีก็เกิดด้วยความบังเอิญ
พอดีวันนั้นลุงศักดิ์ได้รับโทรศัพท์ด่วนให้เดินทางเข้ากรุงเทพ ฯ ประมาณ 1
ทุ่ม เพราะแม่ยายของลุงศักดิ์กับเมียคนแรกป่วยหนัก
หลังจากป้าศรีเดินทางไปกลับจากบ้านลุงศักดิ์ไปแล้ว
ทำให้ป้าศรีไม่รู้ว่าลุงศักิ์ต้องเข้ากรุงเทพ ฯด่วน
ซึ่งก่อนไปลุงศักดิ์ฝากให้ผมไปนอนฝากวัวที่หลังบ้านเพราะว่าวัวกำลังจะออก
ลูก วันนั้นผมก็ต้องไปนอนฝากวัวที่กระท่อมหลังบ้าน
ซึ่งผมก็ไม่ลืมยืมหนังสือโป๊เล่มใหม่ที่ซื้อมาจากในเมืองมาอ่านด้วย
ซึ่งหนังสือเล่มนี้นางแบบสวยมากนมใหญ่ และหอยสวย มาก
ทำให้ผมต้องนอนช่วยตัวเองจนน้ำแตก แล้วผมจึงดับไปที่กระท่อมนอน
ระหว่างนั้นที่ผมนอนหลับอยู่ ก็มีบ้างสิ่งบ้างอย่างทำให้ผมตื่น
ซึ่งรู้สึกว่ามีมือใครไม่รู้มาจับไอ้มังกรของผมเล่น
เพราะว่ามันมืดมากจึงไม่รู้ว่าเป็นใคร
ซึ่งเขาชักไอ้หนูของผมเล่นซึ่งผมเสียวมาก ทำให้ก้นผมไม่ติดกับพื้นเลย
และเสียงนี้เองที่ทำให้ผมรู้ว่ามือที่กำลังสาว ของผมนั้นคือใคร “
ศักดิ์จ๋า ตื่นแล้วหรือจ๋า ฉันเองพี่ศรี
วันนี้พี่ศรีเงี่ยนจังทนไม่ไหวแล้ว เลยต้องมาให้เย็ด ช่วยพี่หน่อยได้ไหม ”
ซึ่งเสียงนั้นเองทำให้ผมรู้ว่าเป็นป้าศรี
ซึ่งป้าศรีแก่คงไม่ทราบว่าลุกศักดิ์แก่เดินทางไปกรุงเทพฯ และไอ้มังกรที่
ป้าศรีแก่จับรูดเล่นนั้นไม่ใช่ของลุงศักดิ์แต่เป็นของผมเอง ซึ่งในเมื่อป้า
ศรีแก่ไม่รู้ว่าผมไม่ใช่ลุงศักดิ์ผมก็จะขอเย็ดคนแก่อย่างป้าศรีให้หาเงี่ยน
สักที่ผมเองก็เงี่ยนมากตั้งแต่มาอยู่บ้านลุงที่ต่างจังหวัดก็ไม่ได้เย็ดผู้หญิงเลย
ถึงจะแก่ก้ดีกว่าชักว่าว
ขณะที่ผมโดนป้าศรีชักมังกรอยู่ผมก็กระเด้าส่วนมือแก่ไปด้วย “ศักดิ์จ๋า
ทำไหมวันนี้ของศักดิ์จึงใหญ่ผิดปกติจังละจ๊ะ ไปทำอะไรมาจ๊ะ”
ผมไม่ตอบป้าศรีกลัวว่าจะรู้ว่าผมไม่ใช่ลุงศักดิ์ ผมจึงลุกขึ้นเอามือกดหัว
ป้าศรีให้อมมักรผม ป้าศรีแก่ก็อมมังกรผมเต็มปาก ซึ่งอมเก่งมาก
เก่งกว่าสาวที่ผมเคยเจออีก ผมแทบทนไม่ไหว
จึงลุกขึ้นจับป้าศรีนอนพร้อมทั้งถลอกเสื้อแก้ขึ้น
ซึ่งแก่ไม่ใส่เสื้อในทำให้นมที่ใหญ่เท่าลูกมะพร้าวหลุดออก ง่ายได้
นมแก่นั้นจะหย่อนยานไปบ้างได้แต่ก็ไม่เหลวเท่าไรนั้น ผมจึงดูดนมป้าศรี
“อ้า.........เก่งจังศักดิ์ พี่เสียวไปหมดแล้ว” จากนั้นผมก็เลียหอยป้าศรี
ซึ่งที่ลองคล้ำดูมันใหญ่มาหมอยก็เยอะ เพราะว่าอยู่ที่มืดมองไม่เห็น
ผมจึงเลียหีแกซึ่งหอยแก่มีน้ำเยิมเต็มไปหมด “ศักดิ์จ๋า
ทำไม่วันนี้ถึงยอมเลียหีให้พี่ละจ๊ะ”
อย่างนั้แสดงว่าลุงศักดิ์ไม่เคยเลียให้หอยให้ป้าศรีเลย “ศักดิ์พอเถอะ
เอาควยยัดรูพี่เถอะนะพี่ศรีอยากแล้ว”
เมื่อผมได้ยินอย่างนั้นผมจึงลุกขึ้นยกขาป้าศรีปาดบ่า
แล้วบรรจงจับมังกรยัดเข้ารู ซึ่งไม่อยากอยากจะเชื่อว่าสาวแก่อย่างป้าศรี
หอยจะคับเหมือนสาว ผมค่อยยัดมันเข้าไปจะมิดด้าม “เบา
ๆก่อนนะหีป้าจะฉีกแล้วศักดิ์จ๋ายังไม่ตอบพี่ศรีไปทำอะไรมาควยถึงใหญ่แล้วยาวจัง
อยากนี้พี่ศรีชอบ” ผมไม่ตอบ ตะบี้ตะบั้นเย็ด จนป้าศรีร้องดังมาก
เราเย็ดกันผ่านไป สิบนาที ผมจึงแตกกับป้าศรี เราสองคนมีความสุขมาก
แล้วเราก็เย็ดกันอีกสามรอบ เกือบสว่างเลย
ผมเย็ดป้าศรีด้วยที่ไม่ได้หลุดเสียวออกมาเลยพอกลัวแก่รู้ศรีตัว
จากนั้นป้าศรีจึงขอตัวกลับบ้านก่อน “พี่ไปก่อนนะศักดิ์เดี๋ยวเช้าไอ้แมนมัน
ว่าเห็นไม่ดี”ผมแอบยิ้มในใจว่าก้คนที่เย็ดป้าคือไอ้แมนหลานลุงศักดิ์นี่ครับ
พอตอนสายป้าศรีก้มาหาลุงศักดิ์ ถามว่าลุงศักดิ์ไปไหน
ผมจึงบอกไปว่าลุงศักดิ์เข้ากรุงเทพ ฯ เมื่อตอนเช้านี้ จะกลับอาทิตย์
แต่ป้าศรีแก่ทำหน้างง ๆ แล้วทำไหมไม่บอกป้าศรี แล้วป้าศรีก็กลับไป
พอตกลงเย็นป้าศรีแก่ก็มาส่งอาหารเย็นให้ผมกินตามปกติ เพราะว่าลุงไม่อยู่
วันนี้แต่งตัวสวยกว่าปกติแก่มาถึงแก่ยิ้มให้ผมพิเศษผิดกว่าทุกวันที่ผ่านมา
ผมจะโทรไปถามลุงและรู้ว่าเมื่อคนที่เย็ดแก่ไม่ใช่ลุงศักดิ์แต่เป็นผม แทน
ขณะที่ผมท่านข้าวอยู่ ป้าศรีเอ่ยถามผมว่า เมื่อคืนเย็ดป้าสนุกไหม
ผมตกใจแล้ว พูดอะไรไม่ออก เปล่าครับ
ไม่ต้องโกหกป้าหลอกลุงศักดิ์บอกว่าไปกรุงเทพ ฯ เมื่อคืนแล้ว
แล้วให้แมนไปนอนเฝ้าวัวแทนลุง ผมพูดไม่ออกได้แต่ยกมือไหว้ขอโทษป้าศรี
เพราะกลัวแก่ด่าเอา และขอร้องป้าศรีอยากบอกลุงศักดิ์ ป้าปบอกว่า
นึกอยู่แล้วทำใหม่เมื่อคืน ควยถึงใหญ่ยาวผิดปกติ เย็ดก็เก่ง
เย็ดมันกว่าลุงศักดิ์อีก ลุงศักดิ์ขแงแมนครั้งเดียวก็จอดแล้ว
หลานแมนนนี้เองที่ทำให้ป้าหมดแรงเลย วันนี้ป้าอยากช่วยเย็ดป้าหน่อยได้ไหม
ผมกับอึ้งเลย ป้าศรีไม่โกรธกับขอให้ผมเย็ดแก่อีก มีหรือที่ผมจะปฏิเสธแก่
หลังจากนั้นมาผมก็แอบเย็ดกับป้าศรี ตลอดจนผมฝึกงานเสร็จ ที่ ทุ่งนาบ้าง
ในป่าบ้าง มัน มาก ๆหลังจากฝึกงานแล้วผมก็กลับไปเยี่ยมลุงศักดิ์เดือนละครั้ง
และทุกครั้งที่ไปก็ต้องแอบไปเย็ดป้าศรีทุกที
ถ้าสาวแก่แม่หม้ายคนไหนอยากมีประสบการณ์ที่ดีอายุ 45ขึ้นไปนะครับ

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #1 on: December 02, 2009, 02:27:28 pm
 (1;ประสบกาม...เจ๋งจริงจริง

Offline zidane0813

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: December 02, 2009, 08:08:30 pm
Thank a lot

(00; (00; (00;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #3 on: December 04, 2009, 11:17:49 pm
 (1;ขอยคุณครับ