close buttonclose buttonclose button
แอร์สาวที่รััก

แอร์สาวที่รััก

auto99 · 65803

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline auto99

• Full Member
    • เสียว: 1
    • View Profile
    • Email
on: September 06, 2011, 11:04:20 pm
ตอนที่1
สวัสดีครับผมชื่อกัปตัน มีอาชีพเป็นนักบินตามชื่อ ส่วนน้องสาวชื่อแอร์
ทำงานเป็นแอร์โฮสเตสตามชื่อเหมือนกัน
ผมซื้อบ้านอยู่กับน้องสาว2คนเพราะคุณพ่อคุณแม่ไปอยู่เมืองนอก
น้องสาวอายุอ่อนกว่าผม3ปี เธออายุ24กำลังเป็มสาวเต็มตัว เวลาเธอ
แต่งตัวไปบินสวยเซ็กส์ซี่มาก เสื้อทับในเปิดคอกว้างทำให้เห็นเนินอกตูมๆ
คัพcของเธอ ส่วมทับด้วยสูทซึ่งบ้างครั้งเธอก็ถอดออก กับกระโปรงที่สั้น
เหนือเขา ถุงน่องสีดำกับรองเท้าส้นสูงช่างเข้ากันจริงๆ
ผมอธิบายได้แม่นยำเพราะบางครั้งเธอได้บินเที่ยวเดียวกับผม
แต่ก็น้อยมาก ผมจึงไม่ค่อยได้มีโอกาสอยู่กับน้องแอร์สักเท่าไหร่
เมื่อผมอยู่บ้านคนเดียวผมก็ต้องทำความสะอาดบ้าน
วันหนึ่งผมทำความสะอาดไปเลยจนมาถึงห้องของแอร์
ซ่งเธอไม่อยู่เลยเข้าไปดูดฝุ่นในห้องสักหน่อย
พอเปิดห้องเข้าไป ก็เจอตระกล้าผ้ายังไม่ได้ซัก เลยหยิบ
จะเอาไปซักให้ ดึงตระกล้ากางเกงในตัวหนึ่งของน้องแอร์ก็หล่นมา
ผมถึงกับตาค้าง จะเป็นอะไรไปได้ก็ไอ้กางเกงในที่ว่ามันเป็นจีสตริง
สีแดงซะด้วย ผมคิดในใจน้องเราใส่อย่างงี้เลยเหรอ
ใจกะจะหยิบขึ้นมาใส่ตระกล้าผ้า แต่พอหยิบขึ้นมากับวางไม่ลง
เลยคลี่ออกดูเป็นกางเกงในจีสตริงสีแดงมีเพชรปักตรงกลาง
ยี่ห้อวิกตอเรียซีเคร็ดซะด้วย เนื้อผ้าน่ิ่มๆดี พลิกดูข้างใน
มีคราบน้ำอยู่ตรงเป้าพอดี ใจผมหวิดๆยังไงชอบกลเดินไป
ล็อกห้อง แล้วจัดการนำจีสติงของน้องแอร์มาดม กลิ่นของเป้า
เป็นกลิ่นที่รันจวนใจยิ่งนักเป็นกลิ่นน้ำหอมของวิกตอเรีย
บวกกับกลิ่นสาวช่างหอมติดจมูกยิ่งนัก น้องชายผมแข็ง
ขึ้นมาทันใด ผมดมไปแล้วมือก็สาวเจ้าท่อนเอ็นอย่างลืมตัว
น้ำเสียวมพุ่งกระฉูดผมรีบเอาจีสตริงมาเช็ด พอเสร็จผมนอน
คิดสักพักว่าทำอะไรลงไป นี่ของใช้ส่วนตัวของน้องสาวเราน่ะ
คิดไปคิมาชักอยากรู้ขึ้นมาว่า น้องสาวตัวดีจะมีอะไรอีก
เลยจับตระกล้าผ้าคว่ำสิ่งที่หล่มมาคือ บราสีแดงเข้าชุด
พร้อมกับถุงน่องสีดำ ที่สำคัญเป็นแบบสายรัดถุงน่อง
โอ้น้องแอร์นี่หวานซ่อนเปรี่ยวเสียจริง ผมเลยจัดการ
กับของของเธออีกรอบ กลิ่นของใช้ของเธอช่างหอมจริงๆ
ประกอบกับน้องผมเธอเป็นคนสะอาดอยู่แล้วในห้องน้ำที่บ้าน
ผมสังเกตุเห็นมีขวดน้ำยาล้างจิอยู่ทุกห้อง ผมคิดหีน้องสาว
คงหอมน่าดู ใครได้เป็นเมียคงเลียอร่อยแน่ แล้วความคิด
ชั่วๆก็ผผุดขึ้น หีหอมๆอย่างงี้เราต้องดมให้ได้
จากนั้นผมไปเปิดตู้เสื้อเพื่อค้นหาความจริง แต่น่าเสียด้ายตู้ล็อกเสียนิ
เกือบอาทิตย์ที่เธอไม่อยู่ผมเลยจัดการกับชุดชั้นในจีสตริงสีแดงวิกตอเรียซีเคร็ด
เสียจุใจ โดยยิ่งดมยิ่งติดใจอยากเกบไว้ใช้ส่วนตัว
กลัวน้องแอร์รู้ เดี่ยวไก่จะตื่นซะก่อน

ตอนที่2
แอร์ แอร์โฮสเตสสาว หลักจากต้องบินเที่ยวยุโรปเกือบอาทิตย์ก็กลับมาพัก
อยู่บ้าน โดยที่ไม่รู้ตัวว่ามีอะไรเกิดขึ้นกับของใช้ส่วนตัว ถึงแอร์จะเป็นสาวเปรี้ยวแต่งตัว
ตามแฟชั่น แต่ความจริงบางอย่างที่ไม่มีใครรู้ว่าเธอยังบริสุทธิ์ผุดผ่องไม่เคยผ่านมือชายใด
จะมีก็แต่นิ้วน้อยๆของเธอเองบ้างเท่านั้น ในเวลามีอารมณ์ขึ้นมา แต่ปัญหามันอยู่ที่ว่านับวัน
อารมณ์ความต้องการของเธอยิ่งมากขึ้น มากขึ้น โดยที่ไม่สามารถบอกใครได้เพราะเธอไม่มีแฟน
ด้วยความที่มีโลกส่วนตัวสูง จึงไม่มีใครสามารถทนเธอได้ทั้งที่มีคนมาจีบแยอะแยะ
ยิ่งเวลาอยู่กับเพื่อนสาวอย่างยัยเชอร์รี่คู่บินเเล้วด้วย เรื่องที่เชอร์รี่พูดคงไม่พ้นเรื่องเซ็กส์
เพราะเธอผ่านการมีแฟนมาแล้วหลายคน จนสุดท้ายได้แฟนเป็นหนุ่มใหญ่ตาน้ำข้าวชาวอังกฤษ
ที่มีเรื่องอยู่ว่าวันนั้นเป็นเที่ยวบินยุโรปสุวรรณภูมิ ด้วยความที่เป็นสาวเซ็กส์ซี่เหมือนกัน
ถุงน่องที่ใส่จึงใส่แบบมีสายรัด ตอนกำลังบริการเครื่องดื่มระหว่างที่ย่อตัวกระโปรงที่ใส่
ก็ร่นขึ้นมา เผยให้เห็นสายรัดถุงน่องที่อยู่หนุ่มชาวอังกฤษถึงกับตะลึ่งมองค้างจนสาวเชอร์รี่อาย
ความเซ็กส์ซี่ของหล่อนทำให้หนุ่มฝรั่งพยายามบินเที่ยวเดียวกับหล่อนทุกครั้ง

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: September 06, 2011, 11:30:42 pm
(50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50;

Offline ของตาย

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: September 11, 2011, 11:14:05 pm
 (007; (007; (007;

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #3 on: September 19, 2011, 11:54:25 am
 (010; (007; (007; (007; (007;