close buttonclose buttonclose button
เมียหมอ

เมียหมอ

เรื่องเสียว · 16677

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: December 01, 2009, 11:28:47 am

เรื่อง นี้เกิดขึนเมื่อต้นปีนี้เองครับ
คือผมมีญาติอยู่ที่โรงพยาบาลแห่งหนึ่งแถวภาคกลาง จังหวัดขึ้นต้นด้วยตัว
ส.ที่บ้านพักในโรงพยาบาลมีหมอและเมียคู่หนึ่งซึ่งเมียหมอคนนี้สวยมาก
ผมเห็นแล้วอยากร่วมรักกับเธอมาก ซึ่งผมแอบมองเธออยู่ทุกวัน
โดยเฉพาะก้นเธอสวยงามมาก จนผมแอบคิดในใจว่าถ้ามีโอกาศอยากจะข่มขืนเธอจัง
เธอคนนี้ผมไม่ทราบว่าเธอทำงานอะไร
เห็นเธอใส่ชุดกระโปงสั้นรัดรูปไปทำงานทุกวัน เธออายุประมาณใกล้ ๆ 30
ปีแล้ว แต่ไม่เห็นมีเด็กๆ ที่บ้าน และแล้วโอกาศของผมก็มาถึง วันนั้นมีฝนตก
ผมเห็นเธออยู่บ้านคนเดียวไม่ทราบว่าหมอสามีเธอไปไหน
วันนั้นผมคิดในว่าเป็นไงเป็นกันขอข่มขืนเธอให้ได้
ผมจึงจัดการแต่งตั้งอำพรางหน้าตา ซึ่งจริงแล้วเธอก็ไม่เคยเห็นผมมาก่อนแล้ว
ผมแอบเข้ามาทางหลังบ้านของเธอ ขณะนั้นเธอกำลังเดินออกจากครัว
ผมจึงเดินตามหลังเธอแล้วเข้าล็อคคอเธอไว้แล้วใช้มีดจี้ตัวเธอ เธอตกใจมาก
และส่งเสียงร้อง ผมจึงต้องขุ่และบังคับเธอ
และต่อยท้องเธอจนเธอจุกและร้องไม่ออก จากนั้นผมจึงนำเธอมาที่โต๊ะกินข้าว
จับเธอคว่ำหน้ากับโต๊ะ แล้วจัดการใส่กุญแจมือเธอไข้วหลังไว้
และจัดการมัดขาเธอทั้งสองข้างเข้ากับขาโต๊ะข้างละขา
ซึ่งในลักษณะนี้เธออยู่ในลักษณะเหมือนล่อเป้าให้ผม
หลังจากนั้นผมก็จัดการเอาผ้ามามัดปากเธอไว้
เพราะผมคิดว่าเธอต้องร้องเสียงดังแน่ เพราะว่าวันนี้ผมจะเย็ดตูด
เธอให้หนำใจ สำหรับผมตอนนี้ผมตื่นเต้นมาเมื่เห็นเธออยู่ในลักษณะนี้
ผมเดินเข้ามาแล้วจัดการถลกกระโปงเธอขึ้นและถอด กกน.เธอออก
เธอดิ้นแต่ไม่สามารถขัดขืนได้
จากนั้นผมจึงจัดการใช้ลิ้นเลียที่ก้นและร่องหีเธอ เธอร้องและดิ้นมากขึ้น
จากนั้นผมไม่รอช้างัดควยออกมาพร้อมกับปลอกยางที่มีขนยางเป็นปุ่ม มาสวมใส่
ซึงขนาดควยของผมประมาณ 7.5 นิ้ว
เมื่อจัดการสวมเสร็จผมก็เริ่มเผด็จสวาทเธอทางประตูหน้าก่อน เธอโดนควยของ
ผมพร้อมกับปลอกปุ่มขนเธอถึงกับร้องรั่นเลย
แต่ทีปากเธอยังมีผ้ามัดอยู่จึงไม่มีเสียงออกมามากนัก
ซึ่งตอนนี้เธอคงทั้งจับและเสียว
ตอนนี้ผมสะใจมากที่เห็นเธอดิ้นทุลนทุลายผมซอยไปเลื่อย ๆ
เธอยิ่งร้องและน้ำตาไหล
ผมยอมรับว่าหอยเธอชั่งฟิตดีเหลือเกินและสะอาดดีมากสมกับที่เป็นเมียหมอ
ผมเอาจนกระทั่งเธอน้ำไหลเยิ้มแฉะไปหมดแต่ผมยังไม่เสร็จ
แต่เธอตอนนี้เธอหายใจแรงมากแสดงว่าเธอคงเสร็จไปแล้ว
จากนั้นผมก็เริ่มปฏิบัิติการต่อโดยถอดควยออก จากร่องหอยถอดปลอกออก
และเอาน้ำหอยที่ไหลจากเธอมาทาที่ร่องตูดเธอ
ตอนนี้เธอคงจะรู้ว่าผมกำลังจะทำอะไรเธอหันหน้ามามองและส่ายหัวเป็นการอ้อน
วอนว่าอย่า
ทำ แต่ตอนนี้ผมกำลังหน้ามืดไม่ฟังเสียง ผมจ่อควยที่
รูตูดเธอ เธอดิ้นและผมพยายามจะสอดใส่รูตูดเธอให้ได้แต่ยังไมาสำเร็จ
รูตูดเธอสนิทแน่นมาก แสดงว่าเธอคงยังไม่เคยถูกเิปดประตูหลังมาก่อนเลย
และหมอคงไม่เคยทำกับเธอแบบนี้มาก่อนแน่ ๆ ผมไม่ละความพยายาม
ผมเดินเข้าไปในห้องครัวไปหยิบขวดน้ำมันพืชมาทาที่รูตูดเธอ
และนำร่องด้วยนิ้วมือก่อน เธอคงดิ้นและส่ายหัวไปมา
แต่ตอนนี้ผมเอานิ้วเปิดประตูหลังบ้านของเธอได้แล้ว
จากนั้นผมก็จัดการเอาควยขนาด 7.5 ของผมแท่งเขาไปที่รูตูดเธอ
ขนาดว่ามีนำ้มันพืชทาอยู่มันยังคับและฝืดมาก ตอนนี้เธอทั้งดิ้นและร้อง
ผมค่อยดันที่ละนิด ๆ จนกระทั่งมิดและเริ่มซอย
ชึ่งตอนนี้รูตูดเธอเริ่มขยายแล้ว
เสียงร้องเร่มลดลงแสดงว่าอาการเจ็บคงน้อยลง และเริ่มมีเสียงครางในลำคอ
ผมเริ่มได้ใจเริ่มเอาแรงขึ้นเลื่อย ๆ
เธอเริ่มครางแรงขึ้นแสดงว่าเธอคงลืมแล้วว่าเธอกำลังโดนข่มขืนอยู่
ในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวต้องปล่อยให้นำ้แตกในรูตูดของเธอ
ซซึ่งขณะนี้รุตูดของเธอก็ขมิบรัดควยผมไว้แน่น แสดงว่าเธอคงเสร็จเหมือนกัน
ผมชักควยออกมา รูตูดเธอกลวงโบ๋แล้ว และที่ควยผม มีคราบเหลือง ๆ
ติดออกมานิดหน่อย ตอนนี้เธอสงบนิ่ง เธอคงเพลีย
ผมเดินไปเปิดตู้เย็นเพื่อกินน้ำ ในตู้เย็น มีฝักข้าวโพดต้มอยู่ 2-3 ฟัก
ซึ่ึ่งมีขนาดใหญ่มาก ผมวัดดูใหญ่กว่าของผมมาก ในใจผมคิดพิเรนขึ้นมาทันที่
ผมหยิบเอาข้าวโพดมาหาเธอ เธอไม่ได้ระวังตัว
ผมเอาฝักข้าวโพดทิ่มที่รูห่อยเธอ ฌะอสดุงร้องรันเลย ผมชักเข้าชักออกประมาณ
5 นาที น้าเธอแตก พร้อมกับมีรอยปริของหอยดว้ย
ผมยังไม่หนำใจเอาข้าวโพดออกทิ่มที่รูตูดเธออีก
ตอนนี้เธอโดนขนาดใหญ่กว่าควยผม อีก เธอเกรงตัวแน่น
ผมแท่งเขาแทงออกจนเกือบหมดฝัก เธอมีอาการกระตุกเหมือนคนกำลังมีความสุข
แสดงว่าเธอกำลังติดใจกับการโดนเล่นประตูหลัง ผมทำกับรูตูดเธอประมาณ 10
นาที จีงเอาแท่งข้าวโพดออก รูตูดเธอกลวงน่ากลัวมาก
ผมว่าเธอคงเดินขาถางไปหลายวันแน่น เธอตอนนี้คงเพลียและสลบ
ผมจึงแก้มัดเธอและเอาเธอไปนอนที่เตียง จากนั้นผมก็กลับที่พัก
หลังจากนั้นตอนสายของอีกวัน ผมเห็นเธอเดินออกมาจากในบ้าน
ซึ่งแสดงว่าเมื่อวานนี้หมอไม่ได้กลับมาบ้านคงไปราชการที่ไหน
ตอนนี้เธอเดินออกมาไม่ทราบว่าจะไปไหน เห็นเธอเดินขัด ๆ
ไม่สง่าเหมือนวันก่อน ๆ เธอคงระบบกัการโดนเล่นประตูหลังผมคิดในใจ
เหตุการวันนั้นยังติดอยู่ในใจผมตลอดเวลา
ถ้ามีโอกาสผมอยากมาอัดตูดเธอใหม่จริง ๆ
ไม่รู้ว่าเธอจะติคใจกับประตูหลังหรือ พอแค่นี้ก่อน..

Offline crusaderx

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: December 02, 2009, 03:07:12 am
 (003;.......................แหล่มเลย................ (003;

Offline zacc

• Sr. Member
    • เสียว: 0
    • Email

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #3 on: December 02, 2009, 02:32:49 pm
(003; ไอ้...ไอ้..ซาดิส..เอ้ย