close buttonclose buttonclose button
ครูคนแรกของผม

ครูคนแรกของผม

หนูอยากลองของ · 18267

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 30, 2009, 10:03:04 pm
เรื่องนี้เกิดขึ้นนานแล้วตอน 13 ขวบเท่าที่จำได้ ที่บ้านมีคนใช้มาจากต่างจังหวัดเชียงราย ชื่อหมวย อายุเธอตอนั้น 17 แก่กว่าผม ตอนนั้นผมยังไม่ประสีประสาเรื่องควย ๆ หี ๆ เท่าไหร่ แต่ชอบแอบดูคนใช้อาบน้ำ และชักว่าวตามทุกครั้ง หมวยเป็นคนเซ็กส์จัด ขาว อวบ ผมยาวถึงกลางหลัง ผมชอบใช้หมวยต้มมาม่าให้กินตอนดึก ๆ หมวยเองก็ชอบเพราะจะได้ดูทีวีด้วย จนผมได้แอบดูหมวยแก้ผ้า อาบน้ำแทบทุกวัน บางวันเธอตกเบ็ดด้วย ตอนนั้นยังไม่รู้ว่าหมวยทำอะไร เพราะเห็นหมวยเอานิ้วแหย่ไปในจิ้ม แล้วใช้ฝักบัวฉีดน้ำใส่ บีบคลำนมตัวเอง หมวยเป็นคนผิวขาว หัวนมคล้ำ ตูดงอน ขาสวยมาก เอ็กซ์โคตร ทุกวันหลังเลิกเรียน ผมจะแอบเข้าไปในห้องหมวย หยิบกางเกงในหมวยมาชักว่าวใส่ ทุกครั้งที่น้ำแตก ผมจะใช้กางเกงในหมวยห่อเอาไว้ แต่ก็แปลกที่หมวยไม่สงสัย หรืออาจจะสงสัยว่าเป็นใคร แต่ไม่กล้าถาม จนผมคุยกับเพื่อนสนิทไอ้โอ๋ คุยให้มันฟังว่าคนใช้ที่บ้านน่าเอามาก มันเลยบอกว่าทำไมไม่ลองดูล่ะ ความคิดตอนนั้นยังกล้า ๆ กลัวอยู่ จนวันที่สอบเสร็จก็กลับมาบ้าน พอดีผมรู้สึกว่าไม่มีคนอยู่บ้านเลย ก็เดินไปที่ห้องหมวยกะว่าจะเข้าไปชักว่าว ซะหน่อย ปรากฏว่าห้องล็อค มีเสียงวิทยุดังลั่น แสดงว่าหมวยไม่รู้ว่าผมยืนอยู่นอกห้อง ผมเดินอ้อมไปด้านหลังปีนตรงช่องลมแอบดูหมวยว่าทำอะไรอยู่ ภาพที่เจอคือ หมวยกำลังนอนอ่าน หนังสืออะไรไม่รู้ แต่ไม่ใส่กางเกง และกางเกงใน นอนถ่างขา ใช้นิ้วตัวเองแหย่ไปในหี กำลังตกเบ็ดตอนเย็นอยู่ เห็นแล้วเงี่ยนมาก อยากจัดการหมวยตอนนี้ เลยเดินไปที่หน้าห้องหมวย แล้วเคาะประตูดัง ๆ เร็ว แบบแกล้งโมโห หมวยรีบวิ่งออกมาเปิดประตู ผมแกล้งถามหมวยทำอะไรอยู่ หมวยบอกว่านอนหลับอยู่ บังเอิญว่าผมเหลือบไปเห็นกางเกงในกองอยุ่ที่พื้น เลยแซวหมวยว่า นอนหลับจนลืมใส่กางเกงในเลยเหรือ หมวยมองและถามผมรู้ได้ไง ผมชี้ไปที่พื้นห้องนั่นไง หมวย หน้าแดง ผมถามว่าพ่อกับแม่ไปไหน หมวยบอกว่าคุณโทรมาว่าจะกลับดึกไปงานเลี้ยงที่สมาคม ผมบอกหมวยว่าไปทำมาม่าให้กินหน่อยนะ แล้วอย่าลืมใส่กางเกงในด้วยละ เดี๋ยวจะหนาว เธออาย พูดว่า บ้า จากนั้นผมรอจนหมวยออกจากห้อง ไปที่ครัว ผมกลับเข้าไปในห้องหมวย อยากรู้ว่าหมวยอ่านอะไร จึงเดินไปที่นอนหมวย หาเท่าไรก็หาไม่เจอ บังเอิญผมพลิกหมอนขึ้นถึงเจอหนังสือ เป็นหนังสืออย่างว่าจริง ๆ ผมเลยเก็บมาอ่านแล้วก็หากางเกงในหมวยเพื่อชักว่าว ซักรอบก่อน จากนั้นก็กลับไปที่ห้องอ่านหนังสือโป้ของหมวย จนเริ่มเงี่ยนรอบสอง หมวยมาเคาะประตูห้องบอกว่ามาม่าเสร็จแล้ว ผมบอกเออ เดี่ยวไป ผมถอดกางเกงนักเรียนออก แล้วใส่กางเกงแพรตัวเดียวไม่มีกางเกงใน เดินไปที่ห้องหมวย มองไปที่หน้าต่าง คิดว่ายังก็ต้องฟันอีหมวยให้ได้วันนี้ เห็นหมวยกำลังหาหนังสืออยู่ ผมจึงเคาะห้องอีก หมวยเปิดประตูออกมา ถามจะเอาอะไรอีก ผมเดินเข้าไปในห้องหมวยแล้วปิดประตูห้องทันที แล้วตอบหมวยว่าจะเอาหมวยไง หมวยกำลังหาอะไรอยู่เหรือ หมวยบอกเปล่านี่ ไม่จริงมั้งผมพูด หมวยหาไอ้นี่อยู่ใช่ไหม ดูหมวยตกใจ กับการรุกล้ำเรื่องส่วนตัวมาก เอามานี่ ไม่มีมารยาท ผมบอกว่าไม่เห็นต้องมีมารยาทกับเรื่องแบบนี้ เลย เรารุ้ว่าเธอเงี่ยน เราก็เงี่ยน เดี๋ยวเราช่วยเธอแล้ว กัน ผมพลักหมวยล้มลงไปบนที่นอน พูดง่ายๆ ว่าปล้ำ นั่นแหล่ะ หมวยสู้แรงผม มาก เธอไม่ยอม ผมบอกว่าอย่าดิ้น เห็นเธอเกี่ยวเบ็ดอารมณ์ค้างอยู่เดี๋ยวจะช่วยให้เสร็จ ผมล็อกแขนหมวยเอาไว้ แล้วซุกซอกคอหมวย ลองเอาปากจูบปากดู ตอนแรกหมวยร้องลั่น และดิ้น ถีบผมใหญ่ แต่ผมไม่กล้าชกหรือทำร้ายเธอ ได้แต่กอดเอาไว้ โดยใช้มือ บีบขยำเต้านม สลับกับจูบปากเธอ ได้ผล เธออ่อนลง ผมพยายามเลื่อนต่ำลงมา ใช้มือปลดปมผ้าถุงที่ขมวดไว้ จริงๆ แล้วผ้าถุงนั่นถกขึ้นมาเหนือเข่าแล้ว จริงไม่ยากที่จะรูดออก ผมจึงจัดการกับหี เธอโดยใช้ลิ้นเลียผ่านกางเกงในตัวที่เธอใส่ กลิ่นหี เธอเงี่ยนดี จริง ๆ เธอร้องคราง ๆ อืม อืม แล้วจับหัวผมกดไว้กับหีเธอ ผมรูดกางเกงในเธอออก แล้วจับควยที่แข็งถอกหัวควยครั้งแรก จ่อที่ปากถ้ำ หมวยแล้วกด ไม่เข้า ลองใหม่กดอีก เข้าไปครึ่งหัว หมวยจับหัวควยผม แล้วบอกว่าดันเลย ผมกดมิดด้าม เธอร้อง ทำหน้าเสียว ผมนี่แทบแตกแล้ว เพราะชักว่าวบ่อย แป๊ปเดียวเสร็จ ผมรุ้สึกอุ่นๆ ที่หัวควย แสบ และเจ็บ เพราะเป็นครั้งแรกที่ลองหีผู้หญิง ผมยังซอยไม่เป้น ทุกครั้งที่ซอยผมจะเสียวมาก เพราะหีหมวย ตอดดี มาก ถึงแม้จะไม่ใช่หีแรกที่ผมได้ฟัน เพราะเธอเคยเย็ดกับแฟนเก่าเธอมาแล้ว ซักพักเดียวผมเสร็จแตกคารูหีหมวย หมวยบอกว่าอะไร แค่นี้เหรอ ผมรู้สึกโดนดูถูกมาก จึงจับควยผมออกมาชักว่าว ด้วยมืออีกรอบ ด้วยความที่ยังเป็นหนุ่ม บวกกับภาพหี ที่เห็นอยู่ข้างหน้า ควยมันสู้อีกรอบ หมวยบอกว่าขอหมวยทำเอง จับผมนอนหงาย เธอขึ้นค่อมผม และจับควยผม จ่อปากถ้ำเธอ แล้วกด สุดยอด ผมนี้แทบแตกรอบสอง หีหมวยตอดตุบ ๆ ดีมาก เธอบอกผมว่าอย่าพึ่งแตกนะ เธอยังไม่เสร็จ เธอซอยเร็วสลับช้า ควบควยผม ยังกะได้ขี่ม้า จนเธอกดถึ่และครางลั่นห้อง บอกว่าช่วยเธอด้วย เธอร้องโอ๊ย ๆ หีเธอตอดหัวควยผมติดๆ กัน ผมไม่รุ้หรอกว่าผู้หญิงเวลาเสร็จเป็นไง เพราะนี่พึ่งรอบสองเอง แต่ผมเองก็กลั้นหัวควยเอาไว้ไม่ให้แตก ก่อนเธอ จนเธอฟุบลงบนตัวผม ผมยังซอยหีเธออยู่อีกประมาณ 10 นาที จนเธอเสร็จรอบสอง ผมจึงเสร็จตามเธอไปติด ๆ จากนั้นเราไปล้างคราบน้ำเงี่ยนกันในห้องน้ำ กันต่อ ผมก้มลงเลียหีหมวยกับคราบน้ำเงี่ยนของเราทั้งสองคน จึงรู้ว่ารสชาติมันคาว ๆ เค็ม บอกไม่ถูก หมวยเองก็ก้มดูดควยผมอย่างอร่อย จนมันพองคาปากหมวยอีกรอบ เธอใช้ปากกับมือชักว่าวให้ผมแตกคาปากเธอรอบ 3 ขาผมนะสั่นไปหมด ยืนแทบไม่ไหว จังหวะมีคนเข้ามาในบ้านคือ พ่อกับแม่ผมเข้ามา ผมบอกหมวยว่าเดี่ยวผมออกไปก่อนนะ ถ้าพ่อกับแม่ถามบอกว่าผมนอนแล้ว จากนั้นหลังเลิกเรียนผมไม่ต้องใช้กางเกงในหมวยอีกแล้ว ผมใช้หีหมวยได้ทุกเวลา เพราะเธอเองก็ขี้เงี่ยนเหมือนกัน แต่แปลกที่ว่าทุกครั้งผมปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าไปในรูหีเธอ แต่ทำไมเธอไม่ท้อง เพราะเธอทำงานอยู่บ้านผม เกือบปี ผมเอาเธอตลอด เธอก็ยินดี ยิ่งเวลาดึกๆ พ่อกับแม่นอนแล้ว เธอจะเดินมาที่ห้องผม พร้อมกับชุดนอนบาง ๆ ที่ผมซื้อให้ แล้วมาเย็ดกันในห้องแทบทุกคืน ทุกวันนี้ผมยังคงคิดถึงหีหมวยอยู่เสมอ เธอคือครูคนแรกที่สอบให้ผมรุ้ว่าการเย็ดกันนั้นทำกันยังไง

Offline iphone

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: December 02, 2009, 09:19:43 pm
หนุกดีครับชอบ (03; (03; (03;