close buttonclose buttonclose button
น้าสะใภ้สุดที่รัก

น้าสะใภ้สุดที่รัก

หนูอยากลองของ · 32415

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 28, 2009, 12:30:47 am
เรื่องมีอยู่ว่าผมชื่อ พี อายุตอนนี้ 17 ปี เหตุการ์มีอยู่ว่าผมเรียนอยู่โรงเรียนในตัวเมืองของจังหวัดๆหนึ่ง แต่บ้านผมอยู่นอกตัวเมืองไปหลายกิโลอยู่ เวลามีกิจกรรมพิเศษอะไรผมจึงต้องนอนค้างที่บ้านของน้าผมชื่อ น้า นนท์ มีเมียแล้วชื่อ น้าเยาว์ เป็นลูกคนจีนคับ ขาว สวย โครตน่าฟันเลยคับ ทั้งสองคนเป็นครูคับ ผมแอบมองน้าเยาว์มาตั้งนานแล้ว และเก็บไปชักว่าวอยู่บ่อยๆ วันนึงสิ่งที่ผมรอมานานก็มาถึง ที่โรงเรียนของผมมีกิจกรรมกีฬาสีเป็นเวลา 1 สัปดาห์ ผมจึงมีโอกาสได้ไปอยู่ที่บ้านน้าคับ และเหมือนสววรค์ให้พรแกผมเพราะสัปดาห์นั้นน้า นนท์ต้องไปอบรมที่กรุงเทพ ผมดีใจแทบเต้นเพราะจะได้มีโอกาสจะได้อยู่กับน้าเยาว์ 2 ต่อ 2 วันแรกที่น้านนท์ไม่อยู่ ผมก็เริ่มคิดอุบายที่จะฟันน้าเยาว์ให้ได้ และแม้จะเป็นวันแรกแต่ความฝันของผมก็เป็นจริง และอุบายก็ไม่ต้องใช้ด้วยจะเป็นยังไงก็รับฟังต่อคับ หลังจากไปส่งน้านนท์เสร็จ ผมกับน้าเยาว์ก็ไปแวะซื้อกับข้าวกลับมากินที่บ้านผมมือไม้สั่นไปหมดเพราะความเงี่ยนที่มีอยู่เต็มเปี่ยม แอบมองน้าเยาว์เป็นระยะ แต่ไม่มีอะไรเกิดขึ้น หลังจากกินข้าวเสร็จผมก็ไปล้างจาน พอล้างจานเสร็จเรียบร้อยน้าเยาว์ก็เรียกไปนั่งคุยกันซึ่งเป็นสิ่งที่ทำเป็นประจำทุกวัน แต่วันนี้พิเศษตรงที่น้านนท์ไม่อยู่และน้าเยาว์ก็เริ่มด้วยคำถามที่ ผมแทบคลั่งคับ อยากเย็ดน้าใช่ป่าว.. น้ารู้นะ เออออ.... ผมเงียบไปเพราะมันแทงใจดำ มา..ไปบนห้องดีกว่า ผมตื่นเต้นมาก จะได้เย็ดไหมว่ะ พอไปถึงบนห้อง น้าเยาว์ก็เข้าคลุกวงในทันที ผมตั้งตัวแทบไม่ติด มือของน้าเยาว์ล้วงเข้าไปในกางเกงแล้วขยำอย่างเมามัน พอผมตั้งตัวได้ผมก้สวนกลับด้วยการคว้าโคตรนมที่วางอยู่ตรงหน้า ปากก็แลกลิ้นก้นไปมาสักพัก ผมก็ผลักน้าเยาวืลงบนเตียง ถอดเสื้อผ้าน้าเยาว์ออกจนหมด และต้องตะลึงกับสิ่งที่อยู่ตรงหน้า สุดยอดมาก ขาวๆๆๆๆ ผมไม่รอช้าเข้าคลุกทันทีแต่น้าเยาว์บอกให้ถอดเสื้อผ้าก่อน ผมรีบถอด แล้วเข้าดูดนมที่ออกสีชมพูระเรื่อปนน้ำตาลนิดๆ เล่นนมสักพักก็เลื่อนลงไปที่สามเหลื่อมทองคำผม เอาลิ้นตวัดตุ่มเสียว น้าเยาว์ ครางออกมาดังลั่นเลยคับ โอววว..ซื้ดดดดดด.เก่งมากจ๊ะ พี เอาอีกๆผมก็ทำตามที่น้าเยาว์ขอคับ สักพักก็เล่นท่า 69กับน้าเยาว์คับ ท่านี้เสียวมากคับน้ำแทบแตก แต่ผมถอนออกมาก่อนเพราะตั้งใจจะไปแตกในรูหีสีชมพูของน้าเยาว์ ผมเอาน้องชายเสียบเข้าไปทีเดียวมิดด้ามเลยคับ ฟิตมากเลยคับ..แน่นตึงไปหมด ผมคาไว้สักพักก็เริ่มซอย มันมันมากเลยคับ สุดยอด..พอน้ำจะแตกผมก็เปลี่ยนเป็นท่าหมาท่านี้แหละคับสุดยอด ผมจับตูดน้าเยาว์เอาเข้ามากระแทกอยากมันมือ น้าเยาว์ก็คราง เสียงเซ็กซี่มากคับ ตอนนี้ตูดน้าเยาว์แดงไปหมดแล้วคับ ผมกำลังจะเสร็จ จึงถามน้าเยาว์ว่าเสร็จรึยังน้าบอกว่ากำลังจะเสร็จ ผมจึงเร่งซอยเมสูบแล้วปล่อยไปในรูหีสีชมพูของน้าเยาว์เต็มๆ ผมฟุบทับน้าเยาว์ลงไปด้วยความเหนื่อย สักพักน้าเยาว์ก็หันมาดูดของผมต่อ ทำให้ผมเสร็จไปอีกรอบ หลังจากนั้นผมกับน้าเยาว์ก็แทบไม่ใส่เสื้อผ้ากันเลย ยกเว้นเฉพาะออกไปซื้อข้าวมากิน สัปดาห์นั้นน้าเยาว์ลางาน ส่วนผมก็โทรไปบอกเพื่อนให้เขียนใบลาให้ว่าป่วย ผมกับน้าเยาว์ก็เอากันตลอดคับ ในรถ ห้องน้ำ ห้องครัว ทุกวันนี้ผมเลยย้ายไปอยู่บ้านน้าเป็นการถาวรแล้วคับ และแอบเอากับน้าเยาว์อยู่บ่อยๆ ไว้มีเรื่องเด็ดๆ จะมาเล่าให้ฟังใหม่

Offline sakll

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: November 28, 2009, 04:09:16 pm
thank

Offline poo217

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: November 29, 2009, 05:57:55 am
thanks

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #3 on: December 04, 2009, 11:23:40 pm
ขอบคุณครับ