close buttonclose buttonclose button
เจ้าลีโอ

เจ้าลีโอ

เรื่องเสียว · 25976

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 27, 2009, 01:50:43 pm

แนน ค่ะ ดิชั้นอายุ18ปี เป็นคนผิวขาวเนียน หน้าตาอยู่ในเกณฑ์ดี แต่หุ่นดีมากค่ะไม่ได้หลงตัวเองนะ แต่มีคนชมบ่อยๆ เอวคอด แต่อกกะสะโพก ใหญ่ออกมาชัดเจน
ที่บ้านมีหมาอยู่ตัวนึง เป็นพันธุ์ล๊อตไวเลอร์ เอาไว้เฝ้าบ้านเพราะ ที่บ้านไม่ค่อยมีคนอยู่ อาทิตย์นั้น ที่บ้านไปเที่ยวกันหมดเลยค่ะ แต่แนนต้องอยู่บ้านเพราะต้องทำโปรเจคที่มหาลัยให้มา วันนั้นกลับบ้านไปตอนเริ่ม
ใกล้ค่ำแล้ว ก็รีบอาบน้ำเปลี่ยนจากชุดนักศึกษามาเป็นชุดนอนเลยเพราะคิดว่าจะไม่ได้ออกไป ไหนอีกและทานข้าวมาแล้วด้วย หลังจากนั่งทำงานได้สักพัก ก็นึกได้ว่าลืมให้อาหารเย็นเจ้าลีโอ ก็เลยเดินไปเอาอาหาร
จะไปให้มันค่ะ พอเดินออกนอกบ้านไปปั๊ป ไม่รู้มันหิว หรือยังไง เพราะปกติมันควรจะได้กินตั้งแต่สองชั่วโมงก่อนแล้ว มันก็เลยกระโจนเข้าใส่แนนล้มเลย ทีนี้อาหารก็หกไปหมดเลยค่ะ เต็มตัวแนนด้วย มันก็มาเลียๆ
กิน โดนไอ้นั่นแนนด้วยค่ะ ทำให้อยู่ดีๆก็รู้สึกเสียวขึ้นมา เจ้าลีโอมันก็ยังกินตรงนั้นอยู่สงสัยเพราะมันหล่นอาหารมันหล่นไปตรงขาหนีบ เยอะ เสียวมากเลยค่ะ แนนเคยคิดมานานแล้วเรื่องลองกับมัน
เพราะมันตัวใหญ่ ดี ดูล่ำสัน แนนเลยลากมันเข้ามาในบ้านจะได้ไม่มีคนนอกเห็น แล้วปิดประตูอย่างดี แนนถอดเสื้อผ้าออกเอาอาหารมาใส่ตรงขาหนีบเยอะๆให้มันกินไปเรื่อยๆค่ะ เห็นแล้วมันเสียวดี พอมันกินเสร็จ
แนนก็เริ่มลองเอามือไปถอกหัวควยมัน ดูมันค่อยๆใหญ่ขึ้นมาค่ะ แนนตกใจมาก มันใหญ่มากค่ะ ไม่เคยเห็นมาก่อน สงสัยช่วงนี้มันกะลังติดสัดอยู่ด้วยมั้ง ทีนี้แนนเลยลองหันหลังเข้าขอบโต๊ะเอามือจับขาโต๊ะไว้
แล้วทำท่านั่ง แอ่นตูดแบบหมาค่ะ เจ้าลีโอมันก็มาดมๆอยู่พักนึง สักพักมันก็เอาขาหน้ามาคล่อมหลังแนน เลยค่ะ มันกอดแนนไว้แน่นมากแรงมันเยอะมากค่ะ แล้วตอนนั้นแนนก็เงี่ยนมากแล้วด้วย จากนั้นมันก็พยายาม
ดัน หัวควยมันเข้ามาในหีแนนค่ะแต่สามสี่ครั้งแรกมันดันเข้ามาไม่ตรงเฉียดไปเฉียด มา เสียวมากๆค่ะ จนครั้งสุดท้าย มันดันเค้ามาพรวดเดียว เข้าไปมิดเลยค่ะ เจ็บมาก แต่อีกใจนึงก็เสียวมาก เจ้าลีโอมันเริ่มซอย
ไม่หยุดเลยค่ะ ซอยถี่มากๆ ไม่คิดว่าจะเร็วขนาดนี้ แนนเสี่ยวจนแทบไม่จับขาโต๊ะไม่ไหวเลยค่ะ มันซอยอยู่ได้แป๊ปเดียว แนนก็รู้สึกว่า ควยมัน กระตุกค่ะ แล้วจากนั้นมันก็รู้สึกว่าของมันใหญ่มาก ติดแน่นอยู่ในของแนน
เอาไม่ออกเลยค่ะมันแน่นมากๆ สงสัยที่เค้าเรียกกันว่าติดเป้งเป็นแบบนี้นี่เอง

มันปล่อยน้ำของมันออกมาไม่หยุดเลยค่ะ ปล่อยนานมาก จนแนนเหนื่อยอยากจะฟุบไปเลย ตอนนั้นแนนกลัวมากว่า
มันจะติดอยู่นานแค่ไหน เอาไม่ออกแน่ๆ แนนต้องตายแน่ๆเลย แต่สักพักใหญ่ๆ หลังจากปล่อยน้ำออกมามากจนหมดแล้วมันก็ค่อยๆเล็กลงแล้วหลุดออกมาค่ะ แนนพอมันเอาควยมันออกจากหีแนน น้ำของมันและ
ของแนนก็ไหลออกมาเต็มเลยค่ะ เยอะมากๆ แค่คิดว่าต้องทำความสะอาดก็เหนื่อยแล้ว แนนรู้สึกปวดหีมากๆด้วย เพราะของมันใหญ่มาก รู้สึกได้เลยว่าหีตอนนี้เป็นรูกลวงใหญ่เลย ลองเอาน้ำที่ของมันมาชิมดูก็ฝาดๆ
ลิ้นค่ะ หวานนิดๆ พูดไม่ถูกแต่ก็อร่อยดีนะ แนนนอนพักอยู่ได้ห้านาทีได้เจ้าลีโอมันก็คอยมาเลียหีแนนให้ตลอดเลยค่ะ จนเสียวขึ้นมาอีกรอบ เลยจัดท่าเดิมให้มัน มันก็แรงดีเหลือเกิน ซอยไม่หยุดเลย น้ำก็เยอะเหมือน
เดิม วันนั้นมันมากเลยค่ะ โดนมันเอาไปสี่รอบ พื้นบ้านคลุ้งกินน้ำเงี่ยนของมันกับน้ำของแนนไปหมดเลยค่ะ หลังจากนั้นแนนก็แอบให้มันมาเอาตลอดเลยค่ะมันดี จนตอนนี้ติดของมันไปแล้ว ถ้ามีโอกาสเมื่อไหร่ต้องให้
มันเอาตลอดไม่งั้นเงี่ยนจนนอนไม่หลับ นี่ก็ผ่านมาเดือนกว่าแล้วไม่รู้จะท้องรึป่าวเนี่ย แต่คงไม่ท้องมั้งค่ะ เพราะคนกะหมามันคนละพันธุ์กันถ้าท้องออกมานี่คงนึกภาพไม่ออกเลยค่ะ ไว้จะมาเล่าให้ฟังใหม่นะคะ

Offline hotrock000

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #1 on: December 04, 2009, 12:32:34 am
ชอบจัง  อยากลองกับแนนมั้งจัง

[/quote]

Offline cz85

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #2 on: December 04, 2009, 10:28:48 pm
Nice (00;

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
Reply #3 on: December 07, 2009, 08:51:12 pm
☆┌─┐ ─┐☆
 │▒│ /▒/
 │▒│/▒/
 │▒ /▒/─┬─┐
 │▒│▒|▒│▒│ Thank You !
┌┴─┴─┐-┘─┘
│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You
└┐▒▒▒▒▒▒┌┘
 └┐▒▒▒▒┌┘
 \____/