close buttonclose buttonclose button
แฟนเงี่ยนจนเสีย

แฟนเงี่ยนจนเสีย

chin_liayangdeaw · 131843

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline chin_liayangdeaw

• Full Member
    • เสียว: 2
    • MSN Messenger - uria1727@hotmail.com
    • View Profile
on: June 21, 2011, 08:43:57 pm
หลังจากที่ผมคบกับแฟนและแอบเอาเพื่อนแฟนครั้งนั้นผ่านไป3ปี ตอนนี้ มิ.ย.ปี 54 ผมกลับมาคบกับแฟนเก่า ซึ่งเธอทำงานคนล่ะอำเภอ เราเจอกันเดือนละครั้ง และเหตุการณ์ที่ทำให้ผมสับสนมากก็คือแฟนบอกว่าท้อง ผมก็ตกใจมากก็เลยลองคุยกันเรื่องที่มีอะไรกันวันไหนล่าสุด เธอก็สะอื้น ว่าผมต้องช่วยเธอเรื่องแต่งงานเร็วๆ นี้ ผมจึงรับปากว่าจะช่วย ผมเลให้เธอเล่าความจริง ให้ฟังทั้งหมด เธอเริ่มจาก เธอนัดคู่สวิง คู่หนึ่ง ในวันที่เธอมาผมที่ต่างจังหวัดแต่ผมกลับต้องไปประชุมกระทันหัน ผจึงบอกใหเธอกลับบ้านไปคืน  เธอก็บอกว่าได้จะกลับ แต่เธอกลับขออยู่และโทรติดต่อคู่สวิง ที่อยู่ในจังหวัดเดียวกับผม เธอบอกว่า ครั้งแรกของเธอ คู่ร่วมครั้งนั้นชาย 40 หญิง 35 เปิดห้องเป็นรีสอร์ท ที่เราไปเอาประจำ แฟนบอกว่า ผู้ชายเริ่มจากจับแฟนแบบรุ่นแรงมากและไม่ยอมให้แฟนผมล้าง  ลงลิ้นประมาณ30นาทีจนแฟนเสร็จ ไป2รอบ และเมียแก่ ก็มาดูดหัวนมแฟนบอกว่าไม่ได้เตรียมถุงยางมาเลย แฟนไม่กล้า แต่ผู้ชายบอกว่าเตรียมมา แฟนเลยไม่ระวังแฟนไม่อมให้  จากนั้นผู้ชายให้เมีย อมและให้แฟนนั่งคร่อมปากจนแฟนรู้สึกว่าผู้ชายจะเสร็จ รีบลุกจับแฟนนอนคว่ำ แล้วแตกน้ำใส่ร่องก้นแฟนบอกว่าเยอะมากๆแล้วไหลย้อยผู้ชายก็จับนอนหงายแล้วละแลงเลียชุดใหญ่จนแฟนเคลิ้ม สักพักผู้หญิงก็หายตัวไปนั่งดูและผู้ชายก็บอกว่าขอเอา แฟนบอกว่า ใส่ถุงยางก่อน ผู้ชายก็ใส่ และเอานานประมาณ 30นาที จนเสร็จและดึงถงยางออกไปเสียบ เมียที่นั่งรออยู่  จากนั้น ก็อาบน้ำ และเตรียมตัวไปเทียว ผับตะนแดงอีสานตอนล่าง แฟนก็ไปสามคน พอไปถึงสักพักก็มีคนมาเพิ่มอี 1 คน ตัวใหญ่หน้าตาดี แล้วก็กินเหล้า สุดท้ายก็กลับห้องทั้งหมด แฟนบอกว่าเมามากเลย จำได้แค่ว่ามาถึงห้อง ก็เจอดึงกางเกงขาเดป จากนั้นก็เสียวตลอด เพราะปิดไฟ แต่แฟนบอกว่าขอร้องให้ใส่ถุงทุกครั้ง แฟนบอกว่าเสร็จหลายรอบมากเพราะ เอากัน จนถึงเช้า แฟนบอกว่า ก่อน จะตื่น ประมาณ 9 โมง ผู้ชายคนแรกนอนเสียบคาสดๆ แฟนก็กลัวมากเลยและเห็นเป็นคราบ จากวันนั้นถึงวันนี้ 30 วัน แล้วแฟนแฟนรอบเดือนไม่มา เลยไปตรวจ ดู ขึ้น 2 ขีด  แฟนเครียดมาก ผมเลยให้โทรไปถามว่าคืนนั้น ได้แตกในจริงรึป่าว ผู้ชายก็บอกว่าแตก และผมเป็นคนคุยด้วย  ผมเลยบอกว่าท้อง ผู้ชายก็บอกว่าจะช่วยรับผิด (รับผิดชอบไรว่ะให้ผมเย็ดเมียมึงบ้างดิ) 

CN

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: June 26, 2011, 12:51:14 am
(50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50;

Offline jaaacaka

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: June 26, 2011, 10:32:25 am
ดีๆ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: August 03, 2013, 01:11:21 pm
ขอบคุณครับ