close buttonclose buttonclose button
สอนรัก เด็กม.ปลาย

สอนรัก เด็กม.ปลาย

CarToon · 129862

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline CarToon

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 9
    • View Profile
on: June 15, 2011, 11:58:36 pm
ไม่รู้อะไรทำให้เกิด....ความบังเอินมั่งค้ะ ฝ้ายสาวบ้านนอก 20 นิดๆ มาทำงานเป็นพนักงานขายในห้าง
พอเลิกงานก็กลับห้อง สักประมาณ 4ทุ่มกว่า เป็นห้องเช่า ฝ้ายอยู่ชั้นสอง ด้านหลังเป็นบ้านมีสองชั้น กลับมาได้ก็
อาบน้ำเตียมเข้านอน แต่ตอนที่เช็ดตัวอยู่หน้ากระจก มองเงาในกระจกออกไปด้านหลังซึ่งเป็นหน้าต่างของบ้าน
หลังที่ติดกัน ห่างอย่างมากไม่เกิน4เมตร แล้วมันก็เปิดไฟอยู่ มีใครไม่รู้กำลังแอบอยู่หลังผ้าม่านเห็นแต่เงา
ใจฝ้ายหายวาบเลย หัวใจมันเต้นแรง มือสั่นไปหมดเพราะเราชอบยืนเช็ดตัวและทาโลชั้นตรงนี้ประจำ มันคงแอบดู
เราอยู่เป็นประจำแน่ๆ ฝ้ายรีบทำเป็นไม่รู้แล้วก็เข้านอน คืนนั้นนอนแทบไม่หลับ ปิดไฟแล้วก็ไปแอบดู ที่หน้าต่าง
เห็นเป็นเด็กผู้ชายเรียนอยู่ม.ปลาย ลูกเจ้าของบ้านหลังนั้น หลังๆชอบมานั่งเล่นที่ม้าหินหลังตึกประจำ เราก็ได้คุยเล่นกัน
เหมือนมาตีสนิทเรายังไงไม่รู้...อิอิ ต่อมาถ้าฝ้ายเห็นไฟเปิดอยู่ก็จะเดินไปปิดม่าน แต่ถ้าไม่เห็นเปิดไฟบางที่ก็
ลืมปิดเพราะ ไม่อยากปิดๆเปิดๆ มันร้อนเวลาเรานอน พักหลังไม่เคยเห็นไฟเปิดเลยฝ้ายก็นึกสงสัย ก่อนขึ้นตึกก็เลย
มองดูที่หน้าต่างก่อนเห็นไฟเปิดอยู่ แต่พอเราเดินเข้าห้องปิดไฟเฉยเลย แอบดูเราชัดๆ ฝ้ายเริ่มใจสั่นนิดๆ แต่วันนี้
ฝ้ายแกล้งเปิดหน้าต่างใว้ แล้วก็เริ่มถอดเสื่อออกโชว์ชั้นในสึชมพู แล้วก็ถอดกกระโปรงทำงานออก เดินไปมานิดหน่อย
แล้วก็ตัดสินใจ ถอดชุดชั้นในออก เผยให้เห็นหน้าอกที่ทั้งใหญ่ทั้งขาว แล้วก็เข้าไปอาบน้ำ .....
ฝ้ายรู้สึกเสียวสุดๆเวลารู้ว่ามีใครแอบมองเราอยู่ พออาบน้ำแล้วก็ออกมาเช็ดตัวโชว์อีกรอบ แล้วก็ทาโลชั่น เริ่มจาก
แขน แล้วก็เน้นที่หน้าอก ลงไปถึงโคนขา แล้วก็หาชุดนอนบางๆมาใส่ ....ขอบอกรู้สึกดีมากๆ บางวันนะ แอบบีบ
หัวนมนิดๆ หรือไม่ก็เอานิ้วเกียวเม็ดเสียวหน้ากระจกเลย...มันทำให้น้ำแตกเร็วดี.....
และแล้ววันที่เจ้าเด็กนั้นได้สำผัสจิ๋มน้อยๆของฝ้ายก็มาถึง มันเป็นวันหยุดแล้วคอมที่ห้องฝ้ายมันก็เสียเล่นเนทไม่ได้
ก็เลยไปนั่นที่ม้าหินหลังตึก...แล้วน้องต้น(นามสมมุดนะคะ)ก็มานั้งคุยด้วย..ทายซิว่าเกิดอะไรขึ้น

• *
Reply #1 on: June 16, 2011, 12:02:28 am
วันนั้นฝ้ายใส่เสื้อยืดสีขาวตัวบางๆแล้วก็กระโปรงสั้น มันใส่แล้วสบายค่ะ และเราก็ชอบโชว์ขาขาวๆ กับนมที่อวบๆด้วย
เจ้าต้นก็มานั้งคุยเล่นตามประสาเด็กไม่มีไรทำ พอเราบอกว่าคอมเสียก็รีบอาสาจะไปดูให้เลย...บอกว่าซ่อมเป็น
เก่งอย่างนั้นอย่างนี้ คุยอีกต่างหาก เราก็เลยพาขึ้นไปที่ห้อง ซึ่งคอมมันวางอยู่ที่ใต้โต๊ะคอมปลายเตียง แบบว่าใช้เตียงเป็นที่นั่ง
เจ้าต้นก็เข้าไปหลังโต๊ะคอม กล้มๆเงยๆ แล้วก็บอกให้เราดูหน้าจอว่าเนทมาหรือยัง...ฝ้ายนั้งตามคำสั่งแล้วก็แอบเห็น
เจ้าตันตัวแสบมันแอบกล้มส่อง กกน ฝ้ายก็เลยเปิดให้ดูนิดๆแล้วถามว่าเนทเป็นไงมั่ง เนทเดียวมาเดียวหลุด เจ้าต้นก็รีบลุกจาก
ที่ มาดูหน้าจอ ฝ้ายแอบมองเห็นไอ้ที่อยู่ในกางเกงเจ้าต้นมันตุงๆอย่างเห็นได้ชัด .....คงใหญ่ไม่ใช่เล่น ...อิอิ
ฝ้ายลุกเข้าห้องน้ำแล้วดึงชั้นในลง ให้เห็นนมแบบครึ่งเต้ากันไปเลย ..กะโชว์เด็กมันเต็มที่ เจ้าต้นก็ทำคอมไปมองนมไป
น้องชายก็ตุงเอาตุงเอา แล้วสักพักเนทก็ติด ซ่อมได้จริงด้วย!! ขณะที่ฝ้ายลองเล่นคอมอยู่เจ้าต้นก็มายืนดูอยู่ค่างๆ ประมาณว่า
ดูเราบ้าง นมบ้าง ฝ้ายก็นึกอยากลองของเด็กๆดู ก็เลยถามไปว่า มองพอหรือยัง อยากจับเหรอ ....ทายซิเจ้าต้นตอบว่าไง

เป็นดังคาด เจ้าต้นตอบว่าอยากครับ เกิดมายังไม่เคยเลย...ฝ้ายบอกว่าห้ามบอกใครนะ เจ้าต้นรีบรับปากพร้อมกับโดดมาที่ด้านหลัง
แล้วบีบนมเราด้วยความหื่น ดันเสื้อในขึ้นมาตรงคอ ฝ้ายต้องบอกให้ถอดออก เจ้าต้นมือไม้สั้นถอดเสื้อในก็ไม่ถูก...
หลังจากเอาเสื้อในเสื้อนอกออกแล้ว เจ้าต้นก็ ทั้งดูด ทั้งบีบ อย่างเมามัน ฝ้ายเอามือไปคลำควยเจ้าต้น มันแทบจะทะลุกางเกงออกมา
อยู่แล้ว เจ้าต้นมือไม้อยู่ไม่สุก เริ่มลามลงไปด้านล่าง ลูบไปลูบมาตรงเนินสวาทจนฝ้ายรู้สึกเสียวๆ ทั้งเกี่ยวทั้งแหย่จนน้ำเต็มรูไปหมด
ฝ้ายต้องบอกให้เบาๆ เพราะบางทีมันก็เจ็บๆ เจ้าต้นถอดกางเกงในฝ้ายออก แล้วก็ทั้งดูด ทั้งเลียตามแบบในหนัง จับขาเราแยกบ้าง
บางทีก็จับตั่งขึ้นแล้วเอานิ้วแหย่หีเรา เสียวสุดๆ ..ฝ้ายทนไม่ได้เลยลูดกางเกงเจ้าต้นออก ควงชี้เด่ แข็งสุดๆ ฝ้ายเลย อมให้ ขอบอก
กลิ่นแรงมากๆ จนต้องบ้วนน้ำลายทิ้ง สองสามครั้ง แล้วจากนั้น กลิ่นก็เริ่มออกหวานๆ หอมๆ งี้นี้เอง ที่ว่าเจี้ยวหวาน ...อิอิ
หลังจากนั้น ฝ้ายทั้งชัก ทั้งอมให้ ไม่นานเจ้าต้นก็ น้ำแตก  พุ่งมาเป็นน้ำพุ 5555 แล้วก็หมดแรง
จากนั้นเจ้าต้นก็ขอกลับมาแก้ตัวใหม่ ..กะจะเสียบฝ้ายให้ได้...ใว้ต่อตอนสองนะคะ..บาย

Offline kamma

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #2 on: June 18, 2011, 09:38:54 pm
รีบๆหน่อยอย่าทรมานเด็ก

Offline qa

• *
    • เสียว: 2
Reply #3 on: June 18, 2011, 11:35:32 pm
 (23; (23;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: June 19, 2011, 01:03:00 am
(19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (19;

• *
Reply #5 on: October 03, 2011, 08:53:24 pm
 (6; (6; (6;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #6 on: August 22, 2012, 03:11:16 pm
Thank krub