close buttonclose buttonclose button
สวิง เมียผมเอง

สวิง เมียผมเอง

เรื่องเสียว · 138439

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: June 13, 2011, 10:33:00 am
ผนอายุ 30 อยู่ปากเกร็ด มีแฟนแล้วแต่ยังไม่เดยสวิงอยากลองช่วยคู่สามีภรรยา แต่แฟนผมยังคงไม่ยอมเลยต้องเป็นชายเดี่ยวก่อน สะอาด ตรวจสุขภาพปีละ2 ครั้ง เก็บความลับได้ สุภาพ เรื่องข้างล่างเป็นเรื่องของแฟนเก่าลองอ่านดูครับเรื่อง จริง ผมมีแฟนชื่อแดง อายุ 23 ส่วนผมเองชื่อโอ อายุ 29 เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงครับ คือ ผมเองนั้นมีอารมณ์อยากสวิงอยู่นานแล้วตั้งแต่ดูหนังโป๊ ใหม่ๆ อยากลองแบบ2รุม 1บ้าง แต่ไม่เคยพูดกับแดงซะที แล้วเหตุการณ์ที่ผมไม่เคยคิดก็เกิดขึ้น ประมาณ ปี 2544ต้นปี ผมกับแดงได้ไปรับญาติของแดงที่ดอนเมือง ซึ่งเขาไปได้ผัวฝรั่งที่ สวีเดนผัวเขาชื่อทอม ส่วนญาติของแดงชื่อน้ากิ่ง เป็นคนอิสานผิวคล้ำ ตัวเล็ก เหมือนแดง แต่แดงหุ่นดีกว่ามาก แดงสูงประมาณ 155 หุ่นแบบน้อง ป๊อก ปิยธิดา ดารานั่นแหละ เราได้พาน้ากี่งกับผัวไปพักโรงแรมแถวหลักสี่ แล้วแยกกลับบ้าน ปกติ ผมกับแดง ก็เย็ดกันอาทิตย์ละ2-3ครั้ง ผมจะเสร็จเร็วกว่าแดงบ่อยคร้งที่แดง ไม่เสร็จ แต่เธอก็ไม่ว่าอะไรควยของผมจัดว่าเล็กครับ แค่5.5นิ้วเอง แต่พอเย็ดกับ แดงก็ฟิตพอดีเพราะแดงตัวเล็ก แต่หีของแดงเป็นหีคว่ำเล่นท่าโก้งโค้งมันมาก แดง จะไม่ค่อยมีลีลาเท่าไห่รเพราะโดนผมเป็นคนแรกของเธอ คืนนั้นหลังจากส่งน้ากิ่ง เราก็กลับมาเอากันเหมือนเดิม รุ่งอีกวันเราไปรับน้ากิ่งและทอมไปเที่ยว ตกกลาง คืนก็ไปเที่ยวผับแถวสะพานใหม่ต่อ( boom) ประมาณ5ทุ่มน้ากิ่งเมามากแดงก็มึนๆ เหมือนกันผมเลยชวนทอมกลับ แต่ทอมยังไม่อยากกลับผมเลยบอกแดงว่าให้อยู่ ที่นี่กับทอมก่อน ผมจะพาน้ากิ่งไปนอนที่บ้านก่อนเดี๋ยวมา แดงบอก ตกลงผมพา น้ากิ่งมานอนที่บ้านผม แล้วผมก็กลับไปที่ผับ พอกำลังจะจอดรถผมเห็นทอม ประคองแดงมาขึ้นแทกซี่แล้วผมก็ขับรถตามมาห่างๆ ทอมพาแดงไปที่ที่พักของ เขา คงคิดว่าผมกับน้ากิ่งอยู่ที่นั่น พอถึงหน้าห้องทอมก็เคาะประตูสักพักทอมก็ไข กุญแจเข้าไปไม่ได้ล็อกประตูแค่งับไว้เฉยๆ ผมแอบเข้าไปตอนที่ทอมเข้าห้องน้ำ ผมไปแอบที่ระเบียงข้างนอกผมเห็นแดงนอนบ่นแบบคนเมามาก สักพักทอมก็ออก มาจากห้องน้ำนุ่งผ้าเช็ดตัวมานั่งข้างๆแดง มือหนึ่งเอื้อมลูบโคนขาแดง แดงใส่ กระโปรงครับ ผมนี้ขนลุกทั้งตัวจิตใจคิดว่าจะห้ามดีหรือเปล่า แต่อีกใจก็อยากดู เลยเฉยๆก่อนถ้าแดงร้องแล้วค่อยไปขวาง อีกมือของทอมค่อยๆบี้นมแดง หน้าอก แดง ประมาณ32-33เองแดงก็นอนครางแบบคนเมาเหมือนเดิม ทอมเล่นสักพัก แล้วหันมาถอดกระโปรงและกางเกงในของแดงหีแดงก็ปรากฏต่อหน้าทอม หีแดง มีขนไม่ค่อยเยอะหีแดงยังดีมากเพราะผ่านผมคนเดียว ทอมมองดูแล้วใช้มือแบะ ขาแดงเล็กน้อยแล้วใช็ลิ้นกับหีแดง แดงร้องในลำคอเบาๆ แล้วลืมตาดูแล้วบอก ทอมว่า อย่าน้าทอม ไม่รู้ทอมฟังรู้เรื่องหรือเปล่า ดูดหีแดงต่ออีกอีกมือก็ล้วงไปใน เสื้อบีบนมแดงเล่น อีกมือก็ใช้นิ้วแหย่หีแดงไปด้วย เลียแตดไปด้วยแดงเอาสอง มือของแดงขยุ่มผมของทอม และครางในลำคอ ผมงี้ควยลุกแข็งโป๊ก ทอมเล่นใช้ ปากกับหีแดงอยู่ประมาณ 30นาที แดงก็ไม่มีผ้าติดกายเลย ทอมก็เอาผ้าขนหนู ออก ผมเห็นควยของทอม ใหญ่มาก ประมาณ7นิ้วได้ ( เท่าแขนผม) มันตั้งโด่น่า กลัวจริงๆทอมค่อยๆ ลงลิ้นไปทั่วร่างแดงทั้งดูดนม เลียหู ซอกคอ แต่พอจะดูดปาก แดงแดงกลับขยับหน้าหนี ทอมเลยลุกเปลี่ยนท่าเอาควยไปจ่อที่ปากแดง แดงถึง กับผงะ ทอมจ่อไห้แดงดูดควยแต่แดงส่ายหน้า ทอมก็จับมือแดงมาจับควยเขาแล้ว ชักว่าวให้ทอมแดงก็รูดขึ้นลง มือแดงอีข้างก็มาร่วมจับควยเพื่อนๆครับ สองกำยัง โผล่แนะ แดงก็รูดควยเรื่อยทอมก็ค่อยเอนตัวลงหันหน้าเข้าหาหีแดงอีกครั้งทอม ทั้งเลียแล้วใช้นิ้วแหยีรูหีแดง อีกนิ้วแย่รูตูดแดง แดงสะดุ้งนิดหน่อย แต่ก็ชักว่าว ต่อ สักพักผมเห็นแดงครางแรงขึ้นชักว่าวแรงขึ้นทอมก็คราง สักพักแดงก็ใช้ปลาย ลิ้นเลียรอบๆหัวควยสงสัยใกล้ถึงจุดแล้ว และแล้วแดงก็เอามือออกข้างหนึ่งจับควย เข้าปากแทน ควยเต็มปากแดงเลยครับ แดงดูดควยสักพักดแงก็กระตุกมือข้างที่ ว่างจิกผ้าปูที่นอนแน่น สักพักทอมก็ถอนควยจากปากแดง จับแดงอ้าขาออก ค่อยๆเอาหัวควยถูที่หีแดงที่เยิ้ม แดงหีคว่ำครับทอมต้องเอาหมอนมารองตูดแดง แล้วค่อยๆยัดควยเข้าหีแดงช้าๆแดงร้องระงมเลย ไม่เคยเจออันใหญ่ๆทอม พยายามอยู่สักพักก็เข้ามิดลำ ทอมซอยช้าๆ แดงเริ่มครางและลอยสะโพกรับ มือ แดงโอบคอทอมทอมกระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆแดงก็ครางแรงขึ้นเรื่อยๆทอมเปลี่ยน ท่าเป็นให้แดงขึ้นคล่อม หันตูดมาทางผมพอดีแดงโยกแรงมากผมเห็นแคมแดง ปลิ้นเข้าออกตามจังหวะโยก ซึ่งเธอเย็ดกับผมหีเธอไม่เคยปลิ้นเลย ผมนั่งชักว่าว ตามแดงเล่นท่านั้นได้สัก10 นาทีทอมก็เปลี่ยนเป็นท่าโก้งโค้ง ทอมกระแทกแดง แรงมาก แดงร้องระงมเลยสักพักทอมก็ถึงจุดกระตุก3-4 ครั้งโดยที่ฝังควยไว้ในหี แดง ส่วนแดงไม่รู้ว่าเสร็จกี่ครั้ง ผมยังไม่กล้าออกข้างในเลย พอทอมดึงควยออก มาจากหีแดงน้ำของทอมก็เอ่อออกมาจากหีแดง แดงนอนฟุบกับที่นอน ทอมก้มลง จูบที่หลังแดง แล้วเดินเข้าห้องน้ำ เสียงทอมเปิดน้ำใส่อ่าง แล้วเรียกแดงไปอาบ น้ำ สักพักก็ได้ยิยเสียง แจ๊ะๆ ผมจะออกไปดูข้างห้องน้ำก็ไม่กล้า เสียงแดงร้อง ครางแรงกว่าตอนอยู่บนเตียงอีก ประมาณ1 ชม. ทอมก็เดินออกมา สักพักแดงก็ นุ่งผ้าขนหนูออกมาแต่งตัวสักพักทอมกับแดงก็ออกจากห้อง ทอมหยิบกล้องวีดีโอ ไปด้าย ผมก็นึกว่าทอมจะไปที่บ้านกับแดงผมเลยไม่ได้ตามผมไปรอที่บ้านน้ากิ่ง ยังหลับอยู่ ผมรอด้วยความกระวนกระวายใจแล้วเผลอหลับไปตื่นมา5โมงเช้า เห็น แดงนอนอยู่ในห้อง แต่ทอมกับน้ากิ่งกลับไปแล้ว แต่ทอมลืมกล้อง วีดีโอ ตั้งไว้ ผมเลยหยิบมาเปิดดู ตกใจเลยครับ ในภาพแดงกำลังเย็ดกับฝรั่งอีกคนเป็นที่ใน โรงแรมอีกที่ ทอมคงเป็นคนถ่ายแดงกำลังโดนท่าโก้งโค้งควยของเขาใหญ่กว่า ของทอม สักพัก ทอมวางกล้องหันไปทางเตียงทอมเข้าไปนอนใต้ตัวแดงแล้วบอก ให้เพื่อนถอดควยออก ทอมก็จับเอวแดงค่อยๆหย่อนหีแดงลงบนควยช้าๆจนมิด แล้วโยกเบาๆแดงยิ้มให้ทอมและแล้วเพื่อนทอมก็หยิบเจลยาทาควยและทาที่ตูด แดง แล้วค่อยๆดันทำอยู่นานแดงร้องระงมจนสุดท้ายก็เข้าไปได้แดงครางดังมาก และแล้วแบตกล้องวีดีโอ ก็หมด ผมเดินไปที่แดงแล้วกระซิบว่าขอเย็ดทีนะ แดงบอกว่าเมนส์ ของเธอมา จนน้ากิ่งกลับสวีเดน แดงก็บ่นว่าเมื่อไหร่จะมาอีก (คงติดใจของนอก) แรกๆผมเอาแดงชักหลวมๆ และลองชวนเธอสวิงโดนด่าเลย ครับ เอาไว้เล่าต่อวันหลังแล้วกันนะ

Offline jaaacaka

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: June 14, 2011, 08:32:54 am
 (00; (00; (00; (00;

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: June 26, 2011, 01:00:08 am
(41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: August 03, 2013, 01:52:55 pm
ขอบคุณครับ