close buttonclose buttonclose button
เสียวสัดตอน ม. ต้น

เสียวสัดตอน ม. ต้น

หนูอยากลองของ · 18502

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 25, 2009, 10:58:26 pm
หลายปีแล้วตอนนั้นผมจบม. 3 ออกมาใหม่ๆทางบ้านก็ได้ให้ผมไปเรียนต่อด้วยตอนนั้นผมมีนิสัย ชอบเที่ยวไปกับเพื่นฝูงชอบกลับบ้านดึกๆดื่นๆจนพ่อแม่ผมระอาจนไม่อยากจะให้ผมไปเรียนต่อ และช่วงนี้เองที่ทำให้ผมได้ไปรู้จักกับผู้ใหญ่ในซอยบ้านผมและผู้ใหญ่คนนี้คนแถวบ้านเกรงใจ แกมากเพราะแกคือนักเลงเก่านั้นเองและช่วงนี้นื่เองผมจะเข้าไปหาแกแทบทุกวันตอนหัวค่ำ เพราะบ้านแกจะตั้งวงเหล้าแทบทุกวัน และมีผมคอยซื้อเหล่าให้อยู่เสมอ เวลาน้าแกตั้งวงจะ มีทั้งเพื่อนชายและเมียแกกินจนเที่ยงคืนกว่าจะเลิกแล้วก็ตัวใครตัวมันบ้านใครบ้านมัน และอยู่มาวันหนึ่งผมเข้าไปหาน้าแกที่บ้านประมาณ2ทุ่มกว่าๆเห็นลานหน้าบ้านซึ่งเป็นที่ร่องสวน ใต้ต้นหูกวางซึ่งเป็นที่ตั้งวงเหล้าของแกว่างเปล่าผมจึงถามแกว่าวันนี้ยังไม่มีใครมาตั้งวงกัน อกหรือสงสัยวันนี้ไม่มีใครมาแล้วมั้ง"พร้อมกับส่งเงินให้ผม300ให้ไปซื้อเหล้าและให้ผมช่วย ไปเรียกเมียและเพื่อนที่เคยมากินเหล้ากับแกทั้ง2คนและแกยังกระซิบข้างหูบอกผมอีกว่าผมว่าวันนี้ จะมีอะไรดีๆให้ผมดูและเผลอๆผมอาจจะได้ร่วมด้วยเมื่อทุกอย่างเรียบร้อยผมก็เข้าไปในห้องดู TV. ห้องแกและหลับไปตอไหนไม่รู้มารู้อีกทีก็ตอนที่ เสียงประตูมันดังปังเพราะน้าแกเปิดประตูแลจูง เมียแกชื่อสุนีย์ขึ้นมาห้องที่ผมนอนอยู่อีกด้วยผมซึ่งตื่นขึ้นมายังงัวเงียอยู่ก็ถามน้าว่าเลิกกิน เหล้าแล้วเหรอแกบอกว่า"ยังน้าสุนีย์มันเมาข้าเลยพาขึ้นมาเอาบนห้องเอ็งจะอยู่ดูน้าเอากันไหม" ผมยังไม่ทันตอบบแกก็ถอดเสื้อผ้าของน้าสุนีย์ออกหมดผมซึ่งนั่งอยู่อีกมุมหนึ่งได้ แต่มองตาปริบๆพอถอดเสื้อผ้าและกางเกงออกผมแทบจะไม่เชื่อสายตาตัวเองเลยคนอะไร ไม่รู้รูปร่างผอมบางแต่หม้อนี่ใหญ่โหนกนูนเป็นบ้าเลยและน้าแกก็ถอดของแกออก โอ้โฮ้ของม้า หรือของคนก็ไม่รู้ครับทั้งยาวทั้งใหญ่ ครับ แล้วแกก็เริ่มไซร้ที่ คอน้าสุนีย์เรื่อยลงมาจนถึงเต้านมและลงมาที่หน้าท้องมาถึงโคกอันมหึมาและแกได้แหวก ขาเธอให้กว้างออกไปอีกเลียและแหย่เอาลิ้นเข้าไปในสวาทของเธอๆบอกไม่ไหวแล้วพี่ เสียวจังเลยเอาเลยดีกว่า ว่าแล้วแกก็กำของแกมาเขี่ยที่ร่องของเธอทำได้สักพักใหญ่แกก็ จับเธอให้หันหลังโก้งโค้งให้แกและก็เสียบของแกเข้าทางด้านหลังของน้าสุนีย์ ซึ่งผม ตามมองดูโคกของเธอบุ่บบู้บี้ตามแรงชักเข้าชักออกโคกของน้าสุนีย์ปลิ้นออกมาเลยและน้า แกชักไปอีกสักพักแล้วก็เห็นแกชักกระตุกอีก2-3ทีแสดงว่าแกเสร็จแล้วแต่เสียงน้า ไหวบอกว่า"พี่เสร็จแล้วหรือ ไหวยังไม่เสร็จ"น้าแกบอกว่าไม่ไหวแล้วทั้งเมาแต่ถ้าจะเอา อีกก็ไปล่อไอ้หลานคนนั้นก็ได้"ว่าแล้วน้าสุนีย์ก็คลานมาทางผมซึ่งนั่งดูอยู่แล้วตรงเข้าจับของ ผมทันทีเมื่อฝามือได้ประกบกับของผมเธอก็ร้องว่า"อู้ฮู้ทำไมมันใหญ่ไม่แพ้น้าแกเลย"แล้วแกก็ ให้ผมถอดกางเกงออกและนอนลงแล้วแกก้มลงมาอมๆรูดๆของผมจนน้ำผมพุ่งเข้าไปในปาก เธอหมดเลย แกถอดปากออกแล้วถามผมว่า"มีความสุขไหม"ผมก็พยักหน้า แต่แกบอกว่าน้ายัง ไม่เสร็จเลยตั้งแต่พี่เธอทำจนเขาเสร็จและเธอด้วยช่วยทำให้น้าหน่อยได้ไหมผมตอบไปว่า ได้ครับแต่ตอนนี้ของผมมันอ่อนไปแล้ว"ไม่เป็นไรเดี๋ยวน้าดูดให้ใหม่"ว่าแล้วแกก็ก้มดูดของ ผมต่อจนมันดูมีชีวิตชีวาขึ้นมาอีกจนความเสียวมันเริ่มเพิ่มขึ้นตามจังหวะของน้าสุนีย์จนผมเริ่ม จะทนไม่ไหวผมเลยบอกแกว่าพอก่อน แกถอดปากออกและบอกว่าทีนี้ทำให้น้าบ้างแกนอน แบลงที่พื้นผมจึงจูบปากแกสักครู่ใหญ่และเลื่อนลงมาดูดนมพร้อมทั้งคลึงเคล้นอีกเต้าที่เหลือ ดูแกเริ่มจะมีอารมณ์ขึ้นมามากตัวบิดไปมาและแอ่นโคกเนื้อขึ้นมาหาผมด้วยผมจึงผละ จากนมแกแล้วพลิกขึ้นนั่งยองๆบนหว่างขาแกพร้อมทั้งใช้นิ้วให้กับเนื้อของแกจนแกทนไม่ได้ บอกให้ผมทำเถอะผมแบะขาแกออกพร้อมกับค่อยๆจ่อของผมเข้าไปในของแกพอเข้าไปได้ สักครึ่งแกก็บอกให้ผมทำแรงๆเพราะแกเสียวมาก ผมจึงตั้งท่าตะบันแกจนรู้สึกว่าร่างแกกระ ตุก2-3ครั้งแกเสร็จแล้วแต่ผมยังเพราะออกไปแล้วครั้งหนึ่งผมจึงบอกว่าผมขอเล่นท่า โก้งโค้งเหมือนตอนที่น้าผู้ชายทำได้ไหมแกมองค้อนผมนิดหนึ่งและบ่นว่าตัวชอบเหมือนกันเลยนะ และก็นอนคว่ำลงหันบั้นท้ายมาให้ผมผมจึงใช้มือแหวกโคกของน้าดูข้างในแฉะเยิ้มไปหมด ผมลุกขึ้นยืนเอาของผมจ่อเข้าไปตรงโคกแกดันเข้าไปอย่างแรงจนแกซู้ดปากและส่ายร่อนบั้น ท้ายตลอดผมได้ทีจึงคว้านมแกมาบีบเล่นอย่างมันมือพร้อมทั้งมีแรงเท่าไรโยกอัดของผมเข้า ไปในของแกอย่างเมามันจนแกร้องเร็วๆน้าจะออกแล้วผมมีแรงเท่าไรโขยกอัดเข้าไปเต็มที่ จนเสียวและได้พุ่งน้ำเข้าไปในของน้าและฟุบนิ่งบนแผ่นหลังน้าอีกด้วย..

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: November 12, 2011, 12:13:08 pm
 (003; (003; (003;