close buttonclose buttonclose button
เรื่องสั้น

เรื่องสั้น

เรื่องเสียว · 26060

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 01:46:42 pm
เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมจินตนาการขึ้นเองไม่เกี่ยวข้องกับบุคคลใดทั้งสิ้น ถ้าไปตรงกับชีวิตใครก็ขอโทษด้วยแล้วกัน เริ่มเลยดีกว่า(แก้ไขใหม่)
ครอบครัวของผมเป็นครอบครัวที่ไม่ใหญ่โตอะไรที่บ้านผมอยู่แถวมีนบุรี พ่อผมทำงานเป็นครูสอนหนังสืออยู่ที่ รร.ประถมใกล้บ้าน ส่วนแม่เป็นพนักงานบริษัทเอกชน พ่อผมอายุ 45 ปี ส่วนแม่ 38 ปี ผมอายุ 20 ปีแล้ว(คงสงสัยใช่ไหมว่าทำไมอายุผมกับพ่อแม่ไม่ห่างกันเลยก็เพราะว่าพ่อแม่ของท่านจับให้ท่านแต่งงานตั้งแต่อายุยังน้อยๆอยู่ ตอนแม่แต่งงานอายุแค่ 17 ปีเอง แต่งได้ไม่ถึง 3 เดือนก็ท้องผมเลย) แม่ผมเป็นคนรูปร่างเล็ก สูงแค่ 159 เอง หนักประมาณ 45 มั้ง(ถ้าจำไม่ผิด)แม่เป็นคนผิวขาวมากรูปร่างอวบอั่น มากเวลาออกนอกบ้านแม่จะแต่งตัวมิดชิดมาก คนอื่นไม่ค่อยได้เห็นผิวพรรณของแม่นัก แม่จะใส่ชุดพนักงานแต่ใส่กระโปรงยาว ส่วนตอนอยู่บ้านแม่จะใส่เสื้อยืด กับกางเกงผ้า ทำให้เห็นรูปร่างแม่แบบวับๆแวมๆ อยู่บ่อยๆ ซึ่งผมจะต้องแอบมองทุกครั้งที่มีโอกาส แต่สำหรับผมเป็นคนจะเรียกว่าโรคจิตก็ได้นะชอบแอบดูเป็นชีวิตจิตใจผู้หญิงคนแรกก็แม่ผมเองตอนแรกผมไม่ได้ตั้งใจจะแอบดุแม่หรอก ก็ไอ้พวกเพื่อนผมที่ ม.อะดิ มันดันคุยกันเรื่องเย็ดแฟนมันอยู่แล้วผมมันยังไม่มีแฟนเลย (ไม่ใช่ว่าน้าตาไม่ดีนะ แต่ที่บ้านจะเคร่งครัดเรื่องนี้มาก แม่พูดกรอกหูผมอยู่ทุกวัน)
จึงทำให้ผมอยากรู้มากว่าเวลาเย็ดผู้หญิงแล้วมันแค่ไหน แต่ก่อนอื่นผมต้องหาผู้หญิงที่ผมจะแอบดุให้ได้ แล้วหน้าของแม่ก็ แวบมาในสมอง ทำให้ควยผมแข็งขึ้นมาโดยทันที่ ผมจึงรีบกลับบ้านเลยเพราะว่าผมต้องไปเตรียมที่แอบดู ตอนนี้ บ่ายโมงกว่าเอง พ่อแม่ยังไม่มีใครกลับมาหรอก พอถึงบ้านแล้วผมเริ่มสังเกตุบ้านของตัวเองว่ามีช่องที่จะแอบดูแม่อาบน้ำที่ไหนได้บ้าง ผมเดินจนหมดแรงก็ไม่มีสักกะรู บ้านผมเป็นปูนหมดเลย
พอเห็นว่าไม่มีที่จริงๆจึงเข้าห้องนอนกะว่านอนสักงีบ แต่แล้วสายตาผมก็มากขึ้นไปบน เพดาน โธ่เอ๋ย! กูนี่มันโง่จริงๆ ผมบ่นกับตัวเอง ก็ในเมื่อบนฝ้าเพดานมันทะลุได้ทุกห้องอยู่แล้ว มันเป็น ฝ้า แบบ T-BAR คิดได้ผมจึงหาบันไดมาแล้วลองปีนขึ้นไป พอเปิดฝ้าได้เท่านั้น ผมแทบไม่อยากขึ้นเลย ให้ตายเถอะทั้งหยากไย่มั้งแมงมุม
และที่สำคัญมันมืดมากแต่ความเงี่ยนที่จะแอบดูแม่ตัวเองตอนที่ไม่มีเสื้อผ้าปิดร่างกายจะเป็นอยากไรทำให้ต้องลงมาเอาไม้กวาดติดมือขึ้นไปด้วย พอจัดการกับหยากไย่แล้วก็เริ่มปฏิบัติกามต่อ ผมค่อยๆคลานไปที่ห้องน้ำที่ตั้งอยู่ในห้องนอนของพ่อแม่ แล้วค่อยๆแง้มฝ้าขึ้นเล็กน้อยล้วลองมองดูภายใน โอพระเจ้า !มันมองเห็นทั่วทั้งห้องเลย
แล้วผมจึงหันมาจัดการกับห้องนอน พ่อกับแม่ต่อโดยเลือกมุมที่สามารถเห็นได้ทั้งห้อง ห้องนอนแม่น่าอยู่มากเลย
เตียงคงนุ่มมากแน่ๆ ตอนเย้ดกับพ่อจะร้องยังไงบ้าง ตอนนี้จิตใจผมเริ่มคิดจนควยแข็งแล้วจึงรีบลงมาห้องของตัวเอง ชักว่าวโดยจินตนาการถึง รูปร่างของแม่ตอนที่ค่อยปลดชุดคลุมออก ผิวที่ขาวของแม่ น่าอกคู่งามนั้นจะสวยงามแค่ไหนนะ อ้า.....ซีด .......สุดเสียงซีดน้ำเงี่ยนจากควยของผมก็พุ่งออกมาต็มมือเลย พอความเงี่ยนหายไปก็เริ่มวางแผนต่อ ผมจึงโทรหาแม่ แม่ครับว่านี้หนึ่งกลับบ้านดึกหน่อยนะครับ ต้องช่วยเพื่อนทำรายงาน
แม่ตอบว่า อย่ากลับดึกมากนะลูก....และห้ามกินเหล้านะมันไม่ดีต่อร่างกาย ผมจึงรับคำแม่ก็วางหู สักพักผมจึงลงมาเก็บรองเท้าของผมมาไว้ในห้อง กันแม่สงสัย แล้วล็อคห้องรอแค่เวลาแม่กลับจากทำงาน
เอี๊ยดดดดด.............ผมสะด้งตื่นขึ้นมาเพระเสียงเบรคของรถยนต์ ผมจึงชะโงกหน้าจากหน้าต่างห้องผมไปดู
อ้าวนั้นมันรถแม่กูนี่หว่า และเบรคทำไมว่ะ ผมบ่น ซักพักจึงรู้ว่าที่แม่เบรกรถเพราะมีลูกแมววิ่งตัดหน้ารถ ทำให้ผมแทบจะไปกราบขอบคุณมันเลย เพราะถ้าไม่ได้มันผมคงหลับเป็นตายเลยหล่ะ ว่าแล้วรีบลุกจากที่นอนเพื่อจะไปประจำที่ๆเตรียมไว้แล้ว
พอประจำที่เรียบร้อยแล้วรอสักพักก็ได้ยินเสียงแม่ไขกุญแจห้องเข้ามา ตอนนี้ผมตื่นเต้นมากเลย วันนี้แม่แต่งตัวเหมือนทุกวัน แต่ผมดูแล้ว มันนี้ทำไมมันได้อารมณ์จังว่ะ พอแม่เข้าห้องได้วางกระเป๋าสะพายเสร็จแล้วแม่ก็เริ่มที่จะแกะยางมัดผมออก พอแกะเสร็จแล้ว ผมถึงกับอึ้งเลย เพราะผมของแม่หลุดเป็นอิสระก็สยายเลย แม่เป็นคนที่ ผมยาวแล้วดัดผม ทำให้ดูเซ็กซี่มาก เห็นแค่นี้ผมน้ำแทบแตกแล้ว ผมจึงกลั้นใจดูต่อไป แล้วแม่ก็ค่อยถอดเสื้อสูทพนักงานออกทำให้เห็นเสื้อซับในที่คลุมเสื้อในลายลูกไม้สีดำที่ตัดกับสีผิวของแม่ มันทำให้ผมต้องกลืนน้ำลายลงคออยากลำบาก ผมเหลือบตาลงมาข้างล่างมันยังมีกระโปรงยาวอีกหนึ่งตัว แล้วแม่ก็ถอดเสื้อซับในออกทำให้เห็นนมที่ มันดันกันอยู่ภายใต้เนื้อในตัวเล็กคู่นั้น มันขาวและใหญ่มาก ผมเริ่มสาวควยตามไปเรื่อยๆใจผมมันหวิวๆมากเลยจะเสร็จให้ได้ผมต้องกลั้นใจดูแม่ต่อไป
ผมนึกว่าแม่จะแก้ผ้าหมดเลย แต่แล้วก็เหมือนฟ้ากลั่นแกล้งแม่คว้าผ้าเช็ดตัวมากระโจมอกแล้ว เดินเข้ามาที่ห้องน้ำ ผมเลยต้องค่อยเคลื่อนกายตามมายังห้องน้ำ พอผมมองตามรูฝ้าที่แอบแง้มไว้ ก็เห็นแม่กำลังนั่งฉี่
เสียงดัง พอฉี่เสร็จแม่ก็เปิดประตูออกไป อะไรว่ะยังไม่ได้ดูก็ไปอีกแล้ว ได้ยินเสียงเปิดประตูห้องนอนอีกครั้งผมจึงรีบ กลับไปประจำรูเดิม ผมมองลงเห็นภายในห้องได้อย่างทั่วถึงและชัดเจน
เตียงนอนของแม่ตั้งอยู่กลางห้อง หัวเตียงอยู่ชิดผนังหันปลายเตียงมาทางรูฝ้าเพดานที่ผมกำลังนอนดูอยู่
แม่อยู่ในชุดผ้าเช็ดตัว แม่กำลังนั่งพิงพนักหัวเตียงอ่านหนังสือ มาอ่านอะไรตอนนี้ว่ะ
ผมนอนดูจนชักเมื่อยเกือบจะละสายตาอยู่แล้ว แต่ก็ไม่เร็วเกินกว่าที่จะเห็นบางสิ่งบางอย่างที่ดูผิดปกติ
ผมเห็นแม่ถือหนังสือมือเดียว อีกมือลูบคลำอยู่บริเวณหน้าอก ถึงขณะนั้นผมก็ยังไม่ได้คิดว่ากริยาของแม่จะมีที่มาจากหนังสือนั้น แต่ผมก็ใจไม่ค่อยดีนักเมื่อเห็นแม่เลื่อนมือลงไปลูบตรงเป้ากางเกง ลูบขึ้นลูบลงช้าๆผมชักหายใจขัดๆ ยังไม่ทันได้รู้ว่าแม่บังเอิญคันอะไรที่ตรงนั้นหรือเปล่าเจ้าท่อนเอ็นของผมก็ดันแข็งโด่ขึ้นมาแล้ว
เพียงแค่อึดใจก็รู้ว่าท่อนเอ็นของผมมันคิดถูก แม่เลื่อนตัวลงนอนตะแคงวางหนังสือแบไว้ข้างตัว
มือหนึ่งล้วงผ้าเช็ดตัวเข้าไปจับนม บีบ อีกมือก็สอดผ่านขอบกระโปรงเข้าไป
ตาแม่จ้องรูปโป๊ที่วางแบแผ่หราอยู่ข้างกายแล้วแม่ก็ทำมือยุกยิกอยู่ข้างใน แม่อ่านหนังสือโป๊ด้วยหรอนี่
ผมไม่เคยมีความคิดว่าแม่กับเรื่องเซ็กจะมีอะไรเกี่ยวข้องกันแม้แต่นิดเดียว
ตลอดเวลาที่ผ่านมาผมก็เลยเห็นว่าแม่เป็นเสมือนแม่ผู้เคร่งศาสนา เป็นผู้ปราศจากมลทิน
ผู้ปราศจากตัณหากามารมณ์ทั้งปวง มีจิตที่เป็นตบะล่องลอยอยู่เหนือโลกีย์วิสัยใดๆ
แต่ขณะนี้ม่านลวงตาที่ผมคิดไว้ตลอดมันหายไปแล้ว มุมมองของชีวิตผมเปลี่ยนขั้วกลับข้างกันอย่างกะทันหัน
แม่ของผมยังมีชีวิตจิตใจที่มีความต้องการในทางเพศเหมือนปุถุชนทั่วไป ที่ผ่านมาแม่อาจจะข่มมันไว้
ด้วยมาดที่ดูเคร่งขรึม ผมได้เห็นความเป็นจริงด้วยตัวเองแล้ว ผมกำลังมองแม่ด้วยโลกทัศน์ใหม่
ด้วยความปราถนาที่ไม่เคยแม้แต่จะคิดฝันมาก่อน ผมเห็นแม่ยังสาวยังสวย เนื้อหนังยังอวบอั๋นเต่งตึง
ยังมีความรู้สึกในกาม ผมไม่กล้าคิดแต่อวัยวะเพศที่กำลังแข็งอยู่ในกำมือผมเองก็ดูจะเป็นคำตอบอยู่ในตัว
ถึงจะไม่ได้ยินเสียงแต่กิริยาที่แม่ทำปากจู๋อยู่ผมก็รู้ว่าแม่กำลังสูดปากซี้ดๆด้วยความเสียว มือข้างที่จับนมอยู่ก็บีบเค้นอย่างหนักหน่วง แล้วพลิกตัวนอนหงายแอ่นก้นลอยขึ้นมาพร้อมกับเร่งมือขยุ๊กขยิกในฏระโปรงเร็วขึ้น
แม่เด้งก้นสู้กับนิ้วตัวเองจนชายผ้าเช็ดตัวร่นขึ้นไปเห็นนมขาวผ่อง แม่ถอดเสื้อในตอนในไม่ทันสังเกต
นมของแม่ขาวเต่งตึงไม่หย่อนยาน แต่ขณะนี้กำลังถูกย่ำยีจนปลิ้นไปปลิ้นมาอยู่ในมือของแม่เอง
เป็นครั้งแรกที่ได้เห็นแม่โป๊ขนาดนี้ เมื่อแม่ล้วงมือเข้าในกระโปรงแต่ไม่ถนัดแม่ก็เลยรูดกระโปรงลงอีกจนกระทั่งติดตรงหัวเข่าแต่ก็พอทำให้แม่ เอามือลูบที่เนินสวาทได้สะดวก โคกสวรรค์ของแม่พองอูมนูนอยู่ในกางเกงในลูกไม้ตัวเล็กๆสีดำ ใยผ้าเบาบางจนเห็นเส้นโลมาหยิกหยอยดำเป็นแนว ผมก็ยิ่งตาถลนเมื่อแม่เริ่มลูบปลายนิ้วกลางขึ้นลงที่กลางเนิน ผมพิจารณาดูเนื้อผ้าบริเวณนั้นมีสีเข้มกว่าส่วนอื่น ยิ่งแม่กดปลายนิ้วลงสีนั้นแผ่ขยายกว้างขึ้น ใช่แล้วมันเยิ้มมันกำลังเปียกแฉะเพราะน้ำกระสันต์ที่หลั่งออกมาจากภายใน
ลำ แม่ดึงผ้าเช็ดตัวร้อนรนแค่พริบตา เต้าเต่งทั้งสองข้างยังอวบตึงผิวขาวอมชมพูลานตา
แม่ห่อริมฝีปากสูดเหมือนกินของเผ็ด หลุบเปลือกตาปรือ ปลายนิ้วกลางกับนิ้วชี้บี้หัวนมเม็ดเล็กๆสีแดงระเรื่อไปพร้อมกันทั้งสองข้างอุ้งมือก็คลึงเคล้าบัวงาม วนซ้าย ขวาไปด้วย ทุกทีเคยเห็นแต่แว๊บๆแล้วผมก็อาศัยจินตนาการตาม แต่คราวนี้ได้เห็นชัดๆ จนน้ำกามของผมทะลักออกมาเลอะมือแล้วท่อนลำก็ยังแข็งสมองยังสั่งการให้มือถอกต่อไม่ยอมหยุด
ขณะที่แม่ก็เลื่อนมือลงมาที่เนินสวาท แม่แหวกขอบขากางเกงในชิดหลบไปด้านข้าง สองแคมนูนปลิ้นออกมา
เส้นหมอยสีดำหรอมแหรมหงิกงออยู่บนกลีบเนื้อหนานูนสีน้ำตาลอ่อนที่เบียดตัวกันชิด
เหมือนกลีบส้มที่ปอกเปลือกไว้ยังไม่ได้ดึงใยออก แม่กัดฟันจุ่มปลายนิ้วลงไป
ผมใจหายวาบเมื่อสองกลีบแยกออกตรงกลางนิ้วกลางของแม่เหมือนโดนดูดเข้าไปช้าๆจนถึงโคนนิ้ว
แม่ต้องใช้นิ้วคว้านรูสวาทอยูพักถึงได้ยอมปล่อยเป็นอิสระ แม่ลากปลายนิ้วขึ้นมาตามร่องน้ำรักอาบลำนิ้วเป็นประกาย แม่สูดปากซี้ดขณะปลายนิ้วสะกิดเกาที่กลางร่องเหมือนนิ้วเรียวยาวดั่งลำเทียนกำลังตัดสินใจ
จะลงไปในรูสวรรค์อีกครั้งก็ยังหวาดแสยง คงกลัวถูกดูดรัดจนหลงในรูสวาทอันลึกล้ำหาทางออกไม่ได้
แต่ในที่สุดปลายนิ้วก็พลาด นิ้วกลางเกิดลื่นไถลจมหายในร่องหลืบจนสุดโคนแต่ก็พรวดพราดทะยานหลุดออกมาได้อีกครั้งอย่างรวดเร็ว ดูเหมือนนิ้วเรียวงามเลิกกลัวอีกต่อไปแล้ว ปลายนิ้วดิ่งดำมุดผุดดำว่ายในร่องสวาทอย่างหฤหรรษ์ บางครั้งงอตัวเหมือนจะเกี่ยวอะไรบางอย่างขึ้นมาแล้วหลุด
บางครั้งก็สวนสนามแทรกแหวกสองกลีบไปมาก่อนจะไถถากลากปลายผ่านเม็ดแตดลงสรงสนานในห้วงน้ำอมฤตอย่างคึกคะนอง เสียงสูดปากซี้ดสซ้าดแว่วแผ่วออกมาเบาๆ เท้าของแม่เหยียดเกร็งปลายนิ้วหงิกงอเกร็งแล้วหงิก ฉับพลันกลับงอเข่าแอ่นก้นลอยขึ้นมาแม่กำลังลำเอียงเข้าข้างโคกสวาทอย่างเห็นได้ชัด
แม่ร่อนสะโพกเห็นโคกนูนไล่งับปลายนิ้วตัวเองอย่างทุรนทุราย นิ้วกลางก็เล่นเชิงชักนิ้วขึ้นสูงแกมยั่วเย้าด้วยการสะกิดปลายติ่งกระสัน แม่สะดุ้งเฮือกครางโอยเด้งก้นขึ้นอย่างแรง นิ้วกลางหายวับไปกับตา โคนนิ้วกลางกระดิกสั่นระรัวกำลังดิ้นหนีหรือกำลังคว้านในโพรงสวาทเพื่อเอาตัวรอด
แต่ไม่ทันแล้วขาที่ขาวอวบหุบเข้าหากัน ก้นขาวกลมลอยจนโคกนูนเด่น สองแคมอวบอิ่มหนีบลำนิ้วแน่น
สีหน้าของแม่บูดเบี้ยวมือข้างที่จับนมกำขยำจนนมแทบแหลกลำตัวเกร็งแอ่นขึ้น นิ้วกลางทำท่าจะหลุดหนี
แต่ร่างอวบอัดในท่าสะพานโค้งนั้นเด้งเฮือกโคกแอ่นกระตุกตามงับแล้วสะบัดคู่ต่อกรที่มองไม่เห็น ให้
มันหมดแรงมิให้ดิ้นหลุดจากกายอีก แล้วแม่ค่อยๆตะแคงล้มลำตัวกระตุกเป็นระยะ สะพานโค้งค่อยๆพังทลาย
ท้ายสุดก็พลิกคว่ำตัวทับมือข้างที่แยงในรูสวาทไว้ นิ้วลำเทียนที่หมดทางหนีโดนปากรูสวาทตอดขมิบถี่ระรัว
น้ำรักของผมก็พุ่งแล้วพุ่งอีกอีกจนหน้ามืด ตาก็จ้องดูแต่ร่องสวาทที่หนีบแน่นสลับกับใบหน้าของแม่ที่หันตะแคงมาให้เห็น ใบหน้าที่เหยเกกระตุกเฮือกๆแล้วค่อยเว้นช่วงห่างนานขึ้น ผมนอนตลึงมองอยู่นาน มองใบหน้าแสนสวยของแม่กำลังหลับตาพริ้มเม็ดเหงื่อเกาะที่ปลายจมูกแก้มแดงริมฝีปากจิ้มลิ้มเผยอนิดๆระบายด้วยรอยยิ้มอย่างเป็นสุข เวลาหยุดนิ่งให้ผมนอนกำควยแข็งโด่อย่างนั้น จนกระทั่งแม่พลิกตัวขึ้นนั่งห้อยขาลงข้างเตียง
ส่วนผมหลับตาลงด้วยความรัญจวนใจ จนกระทั่งได้ยินเสียงเสียงแม่อาบน้ำ ผมก็จึงรีบกลับลงมา
นับแต่นั้นมาพฤติกรรมของผมก็เปลี่ยนไปโดยแม่ไม่รู้ตัว ผมชอบแอบมองตอนแม่เผลอด้วยความรู้สึกที่
ปราถนาอันลามก ภาพที่แม่แอ่นโคกสวรรค์ลอยร่อนอย่างถึงอกถึงใจยังยังติดตาชัดเจน จนสุดท้ายสำนึกฝ่ายชั่วมันบอกผมให้หาทางเอาแม่มาทำเมียให้ได้
ผมแต่งเรื่องนี้เป็นเรื่องแรก หวังว่าถ้าไม่มีคำชมก็อย่าด่าแล้วกันนะครับ แล้วผมจะแต่งต่อตอนที่ผม
วางแผนจนได้มีอะไรกับแม่มาเล่าให้อ่านต่อ
ขอขอบคุณท่านผู้แต่งทั้งหลายที่ข้าพเจ้าได้อาศัยเค้าโครงเรื่องในการแต่งเรื่อง
เรื่องนี้ผมแก้ไขเรื่องที่โดนแบนแล้วกลับมาแต่งและแก้ไขใหม่ ตอนนี้กำลังคิดพล็อตเรื่องตอนต่อไปอยู่ครับ
ถ้าแต่งเสร็จแล้วจะรีบนำมาให้อ่านกัน ขอบคุณ....คร้าบบบบบบบบ

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: October 29, 2011, 12:00:18 am
 (003;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: October 29, 2011, 12:07:14 am
(4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4; (4;