close buttonclose buttonclose button
แอบซ้ำรอยอา (ต่อ)

เรื่องเสียว · 46104

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 01:32:18 pm
ยังดีที่ในสวนผมได้ปลูกกระท่อมไว้จึงเอามุ้งลงมากางเพราะยุงชุมมาก
จุดประสงค์หลักของการปลูกกระท่อมคือผมเอาไว้แอบดูเวลาอาดาอาบน้ำหลังบ้าน

ผมรอในใจก็คิดทำอย่างไรให้ได้เย็ดอาดา ผมเคยเห็นเวลาเพื่อนผมเมาทำอย่างไรมันก็ไม่รู้สึกตัว
อาดาคงเมามาจากไปเที่ยวทะเลแล้วยังมาโดนเหล้าผสมเบียร์ที่ผมชงให้อีกถึงกับอ๊วกเลย

กระทั่งเสียงในบ้านอาเงียบลงไม่ได้ยินเสียงอาดาอ๊วก ผมรีบย่องมาที่บ้านอาแล้วเปิดประตูหน้าบ้านเข้าไปที่ห้องของผมแล้วปีนหน้าต่างออกมาล็อคกุญแจหน้าบ้านไว้เหมือนกับว่าผมยังไม่กลับถ้าอาเล็กกลับก่อน ผมปีนเข้าบ้านอีกครั้งทางหน้าต่างห้องของผมแล้วย้อนไปล็อคกลอนหน้าบ้านไว้จากด้านในเพื่อให้มีเวลาเผ่นได้ทันถ้าอาเล็กกลับมา

ผมค่อยๆย่องไปที่หน้าห้องของอา เสียงเงียบมากคิดว่าอาดาคงหลับแล้วผมยืนอยู่หน้าห้องอาใจก็เต้นสั่นไปหมด คำถามสารพัดผุดขึ้นในใจ อาดาหลับหรือยัง จะตื่นไหม จะเย็ดอาดาอย่างไรและที่สำคัญอาล็อคห้องหรือปล่าวในใจคิดถ้าล็อคผมจะปีนฝ้าเพดานจากห้องผมเข้าไปในห้องอาดา ถ้าอาตื่นก็จะแก้ตัวว่าเรียกอาแล้วเห็นเงียบกลัวอาเป็นลม

ผมรวบรวมความกล้าอีกครั้งที่หน้าประตูแล้วค่อยๆเอื้อมมือไปบิดลูกบิดห้องอา สวรรค์เป็นใจไม่ได้ล็อค ผมเปิดประตูเข้าไปในห้องอาภายในห้องพอมีแสงสว่างจากข้างนอกส่องเข้ามา ผมเข้าไปแล้วค่อยๆนั่งลงข้างเตียงร่างของอาดานุ่งผ้าถุงนอนตะแคงหันหลังห่างจากผมนิดเดียว สะโพกผายอวบของอาดาอยู่ตรงหน้าผมแล้ว เห็นสายยกทรงรัดด้านหลังออกจากผ้าถุง ทำไมต้องใส่ยกทรงนอน

ร่างของอาดากระเพื่อนตามลมหายใจผมคิดว่าคงหลับสนิท ผมไม่เคยเข้าใกล้อาดามากขนาดนี้มาก่อนทำให้ผมตื่นเต้นมากในใจก็คิดว่าจะเย็ดอาดาอย่างไรดีถ้านอนตะแคงอย่างนี้

ผมค่อยๆเอื้อมมือไปดึงผ้าถุงอาดาขึ้นเบาๆขาอาดาขาวมาก พอผมดึงผ้าถุงขึ้นไปถึงโคนขาขาวๆอวบๆของอาดาผ้าถุงเริ่มฝืดผมเลยไม่กล้าดึงต่อได้แต่สำผัสด้วยสายตากับขาขาวๆอวบๆของอาดาผมไม่เคยเห็นใกล้ขนาดนี้เคยเห็นแต่ห่างๆ

แอบซ้ำรอยอา (3)
ผมก้มหน้าเข้าไปมองที่ช่องผ้าถุงด้านหลังเห็นหมอยของอาดารางๆแล้วแต่ผมไม่กล้าดึงผ้าถุงขึ้นอีกผมเลื่อนมือมาดึงผ้าถุงด้านหลังออกเป็นช่องกว้างแล้วถลกดึงขึ้นไว้ข้างบน คราวนี้สมใจเลยบริเวณสะโพกคอดดีมากมีรอยกางเกงในรัดที่เนื้อเป็นแนวเส้นขอบกางเกงใน ก้อนหนั่นเนื้อที่ตูดอาดาขาวมากตูดอวบกลมจริงๆ ผมเพ่งมองไปที่ง่ามตูดอาดาเห็นขนหมอยโผล่ออกมาด้านหลังเป็นกระจุกผมพยายามมองไปที่รอยผ่าเพื่อดูปากทางรูหีของอาดาแต่เห็นไม่ชัด เห็นแต่แนวรอยผ่าของแคมที่ประกบกันปกคลุมไปด้วยเส้นขนหมอย

ผมเอื้อมมือไปลูบที่หมอยเบาๆรู้สึกเหมือนมันชื้นๆที่ขนหมอยอาดา ผมลูบอยู่สักครู่คราวนี้ผมใจกล้าขึ้นเอานิ้วมือแตะไปที่รอยผ่าแคมของอาดาที่ย้อยออกมาด้านหลัง มือผมสั่นมาก มันชื้นๆ ผมลองเอานิ้วมือถูดูมันเป็นน้ำลื่นๆ ในใจก็คิดว่าเป็นน้ำอะไรหรือว่าอาดาเอาแท่งที่กดสั่นบนฝ้าเพดานมาเสียบหีเล่นแก้เงี่ยนถ้าเป็นอย่างนั้นมันต้องเป็นน้ำเงี่ยนของอาดา หรือว่าตอนอาเล็กพาอาดามาที่ห้องก็เลยเย็ดอาดาด้วย

ผมเอามือลูบไปที่ร่องผ่าหีอาดาอีกครั้งดูไปที่รูตูดอาดาทำไมมีสีคล้ำจังมีขนหมอยด้วย ขนหมอยอาดาด้านนอกนุ่มมือดีแต่บริเวณรอยประกบแคมปากรูหีมันกลับสากๆมือ กูจะเย็ดยังไงดีวะเนี่ย ก็อาดานอนตะแคงหันหลัง ถ้าผมนอนประกบด้านหลังเอาควยเสียบหีอาดาด้านหลังควยมันจะเข้ารูหีหรือ คิดในใจเป็นไงก็เป็นกันจะเย็ดอาดาให้ได้ผมถอดกางเกงของผมออกแล้วรูดควยเบาๆควยผมแข็งมากมันผงกหัวพร้อมจะเย็ดเข้าในรูหีอาดาแล้ว

ผมคิดว่าจะต้องเย็ดอาดาท่านอนหงายเหมือนตอนอาเล็กเย็ดอาดา มันจะเสียบควยเข้าในรูหีอาดาง่ายกว่า ผมจึงค่อยๆเอื้อมมือไปจับที่สะโพกกับหัวไล่ของอาดาแล้วค่อยๆออกแรงดึงเบาๆจนร่างอานอนหงายผมเลยหมอบลงข้างเตียง

เงียบ อาดายังนอนหลับเงียบเหมือนเดิม ผมค่อยๆลุกขึ้นดูไปที่ร่างของอาดายังนอนหายใจนมกระเพื่อมอยู่แต่ข้างล่างผ้าถุงปิดหีอยู่นิดเดียว ผมค่อยๆเอื้อมมือไปดึงผ้าถุงขึ้นไว้ที่หน้าอกของอาดา คราวนี้ชัดมาก โคกหีของอาดาเป็นเนินสามเหลี่ยมอวบนูนมากปกคลุมไปด้วยขนหมอยดกดำเป็นสามเหลี่ยมเต็มหน้าขา ผมเอามือวางประกบกับขนหมอยที่ปกคลุมเนินหีอาดาเบาๆ หีใหญ่จริงๆเลยเมียอาผมเต็มฝ่ามือเลย ผมเอามือออกแล้วค่อยๆก้มลงไปสูดกลิ่นบริเวณเนินหีอาดา กลิ่นหีอาดาฉุนกว่าเป้ากางเกงในที่ผมแอบเอามาดมอีก คราวนี้ได้ดมของจริงแล้วจะเย็ดด้วย เคยเอาแต่ควยจ่อเป้ากางเกงในของอาดาแล้วสาวว่าวจินตนาการว่าเย็ดอาดา คราวนี้จะเอาควยเสียบเข้าในรูหีของจริงของอาดาแล้วให้รูหีของอาดารูดควยให้ หน้าท้องอาดายุ้ยๆขาวมากมีรอยแตกเป็นริ้วๆจางๆบริเวณสะดือ

อาดายังนอนหลับเงียบคงหลับสนิทด้วยฤทธิ์เมา ยังเหลือนมที่ยังไม่ได้ดูเลยผมจึงขยับมาด้านบนค่อยๆแกะปมผ้าถุงที่อาดากระโจมอกอยู่มันหลวมหลุดติดมือผมออกมา ผมจึงดึงผ้าถุงให้ลอยขึ้นกลัวโดนแขนอาดา เมื่อผ้าถุงหลวมดีแล้วผมจึงดึงลงมาด้านล่าง อาดาใส่ยกทรงนอน ยกทรงสีน้ำตาลตัวนี้ผมจำได้ผมเอามาสาวว่าวแล้วเอาที่ครอบนมรองรับน้ำควยผมบ่อยๆเป็นผ้ามันลื่นๆตะขออยู่ด้านหลัง แล้วกูจะถอดยังไงวะเนี่ยตอนนอนตะแคงก็ดันลืมถอด

นึกขึ้นมาได้ตอนอาดาใส่ยกทรงจะติดตะขอก่อนแล้วค่อยหมุนเอาที่ครอบนมมาไว้ข้างหน้าแล้วค่อยดึงสายยกทรงขึ้นรัดไหล่ ผมจึงย่อยๆดึงสายยกทรงเลื่อนลงมาที่แขนของอาดาสายยกทรงอาดาหลวมมาก อาดานมใหญ่เวลานอนนมอาดาคงแบนกับลำตัวทำให้สายยกทรงไม่ต้องรั้งไว้ ผมเลื่อนสายลงทั้งสองข้างแล้วค่อยๆเอื้อมมือจะไปเปิดที่ครอบนมออก ถึงตอนนี้ผมตกใจแทบช็อคก็อาดาดันยกมือข้างขวาขึ้นแล้วเอามือไปวางบนหน้าท้องผมต้องรีบหมอบลงข้างเตียงอีกครั้งในใจก็คิดแต่ว่าอย่าตื่นล่ะถ้าตื่นผมข่มขืนแน่ เงียบเหมือนเคยอาดาคงละเมอ ผมจึงยืนขึ้นอีกครั้งแล้วค่อยๆเอื้อมมือไปดึงที่ครอบนมลงเผยให้เห็นเต้าใหญ่ของอาดาทั้งสองข้าง มันใหญ่มากจนไหลลงไปที่ข้างลำตัว หัวนมมีสีคล้ำจมอยู่ในป้านนม ป้านนมมีสีคล้ำจางกว่าเป็นวงใหญ่มีเม็ดขึ้นรอบหัวนมน่าบีบน่าดูดดีจริงๆ ผมเคยเห็นในหนัง x เวลาเย็ดกันท่าหมานมแกว่งตามแรงกระแทกนมอาดาก็คงจะแกว่งดี อาเล็กคงจะบีบจนเหลวหมดแล้วมันถึงได้ไหลลงไปข้างลำตัวอย่างนั้น ผมจะจับก็ไม่กล้าเลยได้แต่ดมไปที่หัวนมและที่เต้านมได้กลิ่นสาบจางๆกลิ่นสาบผู้หญิงของอาดาทำให้ผมเกือบระงับใจไม่อยู่มันกระตุ้นอารมณ์เงี่ยนดีจริงๆ

มันได้เวลาแล้ว ผมนั่งลงบนเตียงนอนมองไปที่หีของอาดา หว่างขาของอาดามันไม่กว้างพอที่ผมจะแทรกตัวเข้าไปขึ้นคร่อมได้ ก็เลยต้องจัดหว่างขาของอาดาให้อ้ากว้างออกอีกเพื่อให้ผมประกบจ่อควยเข้ารูหีอาดาได้ ผมค่อยๆสอดมือเข้าไปที่ใต้ข้อเท้าอาดาเบาๆแล้วค่อยๆยกเลื่อนขาของอาดาให้อ้าออก ขาข้างซ้ายเลื่อนออกง่ายมากแต่ขาข้างขวาค่อนข้างจะเลื่อนออกยากเพราะอยู่ในท่าไม่ถนัดจะขึ้นไปยกบนเตียงก็กลัวที่นอนจะยุบจนอารู้สึกตัวต้องค่อยๆยกจนขาของอาดาอ้าออกพอที่จะแทรกตัวเข้าไปเย็ดหีอาดาได้

ผมเลื่อนมาที่ปลายเท้าของอาดา สภาพอาดาตอนนี้นอนอ้าขาออกพร้อมที่จะให้ผมเสียบควยเข้ารูหีเป็นผัวของอาดาอีกคนแล้ว ผมค่อยๆขึ้นบนเตียงทางปลายเท้าอาดา วางหัวเข่าที่บริเวณหว่างขาอาดาที่อ้าออกมือผมค่อยๆรูดควยตอนนี้คงไม่ต้องบอกว่าตื่นเต้นอย่างไรใจผมสั่นมากคิดแต่ว่าอย่าให้อาดาตื่นขณะผมเย็ดก็แล้วกันควยผมแข็งมากไม่เคยเป็นแบบนี้เลย

ตาผมจ้องไปที่โคกหีอาดาคราวนี้เห็นรอยผ่าแยกออกชัดมาก ขนหมอนบริเวณปากรูหีมีร่องรอยของคราบน้ำเปียกเห็นชัดมาก แน่นอนแล้วว่าก่อนนอนอาดาคงต้องโดนอาเล็กเย็ดหรือไม่ก็ต้องเอาแท่งแก้ปวดเมื่อยมาใช้เสียบรูหีแน่ สภาพหีของอาดาคงผ่านการใช้งานมามากพอสมควร แคมด้านนอกมีสีคล้ำมากมีครีบเนื้อด้านในยื่นออกมาทั้งสองข้างสีคล้ำเหมือนกัน อาดาคงโดนเย็ดมามากหีด้านในถึงได้ปลิ้นออกมามากขนาดนี้ หมอยบริเวณปากรูหีชุ่มน้ำเป็นกระจุกผมอยากจะเลียหีของอาดาแล้วจะได้ดูเม็ดแตดด้วยว่าของอาดาเป็นอย่างไรเคยเห็นแต่ในรูปไม่เคยดูของจริงแต่คราบน้ำปากรูหีทำให้ผมไม่กล้าเลียกลัวเป็นน้ำควยของอาเล็ก

หลังจากที่ผมดูรูหีอาดาผมค่อยๆคร่อมตัวขึ้นทาบอาดา เอามือยันที่นอนไว้กลัวตัวผมจะไปโดนอาดา ผมจัดหัวเข่ากับมือเข้าที่เรียบร้อยแล้วก็ค่อยๆแทรกตัวลงจับเอาควยเข้าจ่อที่ปากทางรูหีของอาดาผมก้มลงมองดูมือสั่นใจสั่นไปหมด

พอหัวควยได้สัมผัสกับขนหมอยบริเวณปากรูหีอาดาถึงได้รู้ว่าล่มปากอ่าวเป็นอย่างไรมันเสียวหัวควยมากตื่นเต้นไปหมด ผมค่อยๆดันควยลงช้าๆจนหัวควยได้สัมผัสกับปากรูหีอาดา ผมก้มลงมองดู อยากจะดูตอนส่วนหัวมันชำแรกเข้าไปในรูหีของอาดา ผมค่อยๆกดช้าๆอดไม่ได้ที่จะมองที่หน้าอาดาเห็นสีหน้าเรียบเฉยนอนหลับปกติ ผมค่อยๆกดควยลงเรี่อยๆจนรู้สึกว่าส่วนของหัวเริ่มเข้าไปข้างในแล้ว ก็ก้มลงดูเห็นขนหมอยบริเวณปากรูหีของอาดามันลู่เข้าไปที่ปากรูหีของอาดาตามหัวควยของผมเข้าไปด้วย ผมค่อยๆดันหัวควยเข้าไปในรูหีอาดาจนรู้สึกแน่นตึงลำควยผมก็หยุดไว้แล้วมองที่หน้าอาดาอีกผมต้องกลั้นหายใจกลัวลมหายใจจะไปโดนหน้าอาดาเพราะความตื่นเต้นของผม อาดายังนอนหลับเฉย ผมก้มลงมองที่หีอาดาส่วนหัวควยของผมได้รับการต้อนรับจากหีอาดาแล้ว ปากหีอาดาลู่เข้าไปข้างในตามหัวควยของผม

ผมค่อยๆขยับดันควยเข้ารูหีอาดาอีกทีละนิด หีอาดาให้ความรู้สึกดีมากภายในหีชุ่มฉ่ำดีไม่ค่อยฝืดเหมือนตอนดันหัวควยเข้าทีแรก และแล้วผมก็รู้สึกว่าเสียวเป็นอย่างไรเมื่อผมดันลำควยเข้ารูหีอาดาได้ครึ่งนึงแล้วค่อยๆสาวควยออกจากรูหีอาดา ปากรูหีอาดาและโพรงหีอาดาได้รัดรูดลำควยผมจนรู้สึกเสียว ผมค่อยๆดันเข้าไปใหม่ให้ควยผมเข้าไปในรูหีอาดาลึกเข้าไปเรี่อยๆจนสุดลำควยผมหยุดแช่ควยไว้ในรูหีอาดา ปากรูหีอาดาได้อ้าอมลำควยของผมสภาพปากรูหียู่ออกด้านข้างของเนินหี สภาพภายในรูหีอาดาให้การตอบรับดีมากรู้สึกถึงความอุ่นและบีบรัดลำควย

ผมแช่ควยในสภาพเย็ดเข้าในรูหีอาดาหมดทั้งลำควยไว้แล้วค่อยๆสาวควยออก คราวนี้เริ่มรู้สึกลื่นอาจเป็นเพราะภายในรูหีของอาดามีน้ำจากการสังวาสครั้งก่อนอยู่ ผมค่อยๆเย็ดอาดาช้าๆจนควยของผมกับรูหีอาดาเริ่มเข้าที่เข้าทาง บางครั้งอยากกระแทกแรงๆเหมือนตอนอาเล็กเย็ดอาดาก็กลัวว่าขึ้นทับร่างอาดาหนักๆแล้วอาดาจะตื่น หรือกระแทกโดนโหนกหีอาดาแรงๆแล้วจะตื่น

ผมขยับควยเย็ดเข้าในรูหีอาดาจนรู้สึกลื่นคราวนี้เพิ่มน้ำหนักกระแทกให้แรงขึ้น ผมมองไปที่หน้าอาดาก็ยังหลับตามปกติบางครั้งก็ก้มลงไปสูดดมลมหายใจของอาดากลิ่น ลมหายใจของอาดายังมีกลิ่นเหล้าอยู่เลย โดนเย็ดก็ยังหลับไม่รู้เรื่อง สะโพกผมก็เด้าไปเรื่อยๆตามจังหวะเบาบ้างหนักบ้าง บางครั้งมีเสียงดัง แจะ แจะ แจะ ผมต้องก้มลงดูที่โคนควยของผมมีคราบสีขาวขุ่นติดที่โคนควย บริเวณลำควยผมมีเมือกลื่นๆมันๆเคลือบอยู่ สมใจของผมจริงๆ บางครั้งถ้าผมกระแทกแรงเต้านมลูกใหญ่กับหน้าท้องอาดาก็กระเพื่อมขึ้นลงผมชอบดูมากแต่เย็ดแรงมากไม่ได้ ผมกระเด้าจนรู้สึกว่าความเสียวมันมากขึ้นจนผมอยากจะกระแทกหนักๆให้น้ำแตกเข้าในโพรงรูหีของอาดา ผมใกล้จะแตกเต็มทีแต่ผมก็ตกใจอาดาเรียก โก โก แต่ไม่ลืมตา ผมจะหยุดก็ไม่ได้เพราะกำลังจะแตกกำลังเสียวเต็มที่ผมเลยกระแทกหนักๆอีก 4-5 ครั้งคราวนี้อาดาลืมตาขึ้นมามองหน้าผมแล้วร้องบอกออกไปๆ แกมาเย็ดชั้นทำไม เอาออก เอาออกเดี๋ยวนี้ ผมเอามือจับกดมืออาดาไว้แล้วแนบตัวประกบทับอาดาทันที ขาผมกางกดขาของอาดาไว้ไม่ให้ดิ้น ตูดผมก็กระเด้าเย็ดหีอาดาไม่หยุด ตัวก็ทับอาดาไว้แต่มือข้างที่เหลือของอาดาทุบที่ลำตัวของผมจนผมต้องเอามือจับไว้อีกข้าง คราวนี้ผมเย็ดกระแทกแรงมาก ปากอาดาก็ร้องด่าผม มึงมาทำกูทำไมไอ้สัตว์ เอาออกไป ปล่อยกู ผมได้แต่เงียบกระเด้าควยใส่หีอาดาไม่หยุด จนสุดท้ายผมกระแทกแรงๆอีก 2-3 ทีก็แตกใส่ในรูหีของอาดา ผมกดร่างอาดาไว้สักพัก จนอาดาบอกว่าเจ็บปล่อยกูได้แล้วมึงเอากูเสร็จแล้วปล่อยกูได้แล้ว เอาออก ผมก็ยังไม่ปล่อยควยผมมันอ่อนลงนิดหน่อยผมเลยขยับอีกครั้งคราวนี้ลื่นมากผมกระเด้าแรงๆอีก 4-5 ครั้ง อาดาก็ร้องปล่อยกู มาทำกูทำไม เอาออกไป ผมไม่สนใจทุกอย่างแล้วเดินหน้ากระแทกอย่างเดียวคราวนี้ไม่รู้สึกว่ามันแน่นเหมือนคราวแรก ผมกระแทกไปจนอาดาบอกว่าให้ปล่อยแขนเจ็บ จะยอมให้ทำดีๆแต่ผมไม่สนใจแล้วกระแทกอย่างเดียว อาดาบอกปล่อยแขนกู กูเจ็บ กูยอมให้มึงทำแล้วปล่อยแขนกู ผมไม่ฟังแล้วเดินหน้ากระแทกใส่หีอาดาแรงๆทุกดอกเสียงดังมากทั้งเสียงเนื้อกระทบกันทั้งเสียงเตียงจนในที่สุดก็น้ำแตกเข้าในรูหีอาดาเป็นครั้งที่สอง

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: November 18, 2009, 01:32:48 pm
แอบซ้ำรอยอา (จบ)
ถึงลำควยผมจะฉีดน้ำเข้าในโพรงหีของอาดาแล้วผมยังกระแทกควยอัดเข้ารูหีอาดาแน่นๆอีก 2-3 ครั้ง อาดาเองก็คงรับรู้ถึงความอุ่นซ่านของน้ำควยผมที่ฉีดรดเข้าไปในโพรงหีอาดา อาดาเริ่มขยับดิ้นอีกครั้งปากก็บอก เสร็จแล้วก็เอาออกไปจากตัวกู ปล่อยกู ผมกดอาดาไว้แน่นแช่ควยไว้มิดลำในโพรงรูหีของอาดา อาการดิ้นของอาดามันทำให้โหนกหีของอาดาขยับขนหมอยที่โหนกหีของอาดามาสีกับหมอยของผมทำให้เห็นชัดเลยว่าขนหมอยของอาดาดกมาก มันมากกว่าของผมด้วยซ้ำ อาดายิ่งดิ้นโพรงหีของอาดามันยิ่งรัดลำควยผมตอนกูกำลังเย็ดทำไมมึงไม่เด้งเหมือนตอนนี้บ้างวะกูจะกระแทกให้โคกหีระบมเลยมึงอีดา

ผมยังกดอาดาไว้แล้วอาดาก็ยังดิ้นปากก็ด่า ปล่อยกู เอาของมึงออกไป ผมไม่สนใจอาดาเลยถุยน้ำลายใส่ผม ผมเลยต้องแนบลำตัวทับอาดาไว้ เอาหน้าไปซุกที่ลำคออาดา อาดายังร้องด่าต่อ มึงมาทำกูทำไม ปล่อยกู

ควยผมเริ่มหดอาดาก็สงบลงแล้วบอกผม ปล่อย เจ็บ อาดาคงอยากให้ผมเอาลำควยออกจากภายในรูหีของอาดา ควยมันก็เริ่มอ่อนตัวภายในโพรงหีของอาดาคงรับรู้ว่าควยผมอ่อนแล้ว ผมจึงยันตัวขึ้นอีกครั้งพร้องกับก้มลงไปมองที่เนินหีของอาดา ปากทางรูหีของอาดายังรัดลำควยของผมอยู่ ผมค่อยๆยกบั้นเด้าพร้อมกับดึงควยออกจากรูหีของอาดา

สภาพปากทางรูสวรรค์ของอาดาหลังจากได้ผ่านการสมสู่จากผมถึงสองครั้งตอนนี้ยังอ้าออกไม่หุบสภาพขนหมอยปากรูหีมีคราบน้ำรักเปียกเป็นทาง ปากรูแคมที่อ้าออกเผยให้เห็นแคมด้านในที่ปลิ้นออกมายังเห็นเข้าข้างในเป็นรูชัดมากก็ยังพอมีสีแดงอยู่บ้าง พอสักครู่น้ำควยขาวขุ่นของผมก็ไหลย้อนออกมาจากภายในรูหีอาดาไหลออกมาที่ปากรูหีแล้วไหลย้อยไปที่ง่ามตูด

คราวนี้อาดาขยับแล้วร้องบอกผม ปล่อย มันจะเลอะที่นอน ผมเลยปล่อยแขนอาดา อาดาก็คว้าผ้าถุงขยุ้มไปที่รูหีแล้วเอาผ้าถุงด้านหลังเช็ดง่ามก้นไม่ให้น้ำควยไหลลงไปบนที่นอน หลังจากผมปล่อยมืออาดาเป็นอิสระผมก็ยันตัวขึ้นนั่งบนเตียงอาดาก็ดึงผ้าถุงขึ้นมาปิดร่างของอาดาที่เกือบเปลือยเมื่อสักครู่

คราวนี้อาดาเริ่มมีฤทธิ์ อาดาเริ่มร้องให้แล้วเอามือมาฟาดที่ไหล่ผมปากก็ด่า มาทำกูทำไม มึงทำกูทำไม ผมก็เงียบ อาดาร้องให้ด่าผม ถ้าลูกผัวกูรู้กูจะทำยังไง มึงมาทำกูทำไม ผมก็บอกผมขอโทษผมทนไม่ไหวจริงๆ อาดาบอกกูไม่เคยไว้ใจมึงเลยกูรู้มึงเอาน้ำของมึงมาทากางเกงในกู มึงทำกูทำไม กูจะบอกอามึง แล้วเอามือฟาดที่หลังผม

ผมปัดมือของอาออกแล้วลงยืนใส่กางเกงที่ข้างเตียงอาดายังร้องให้ไม่หยุด กูจะบอกอามึงว่ามึงมาทำกู มึงออกไปจากบ้านกู ผมเลยบอกอาดาว่าผมจะไปบอกพ่อผมเองว่าผมมีอะไรกับอาดา เรื่องนี้ทำให้ผมไม่อยากอยู่บ้านอาดา อาดาเลยสงบลงบ้าง ผมเลยรีบขับมอร์ไซด์ไปหาเพื่อนที่หอในตลาด

ผมนอนกับเพื่อนที่หอสองคืนใจก็คิดไปต่างๆนาๆ ถ้าพ่อรู้กูตายแน เพราะพ่อเป็นคนดุมาก พอเช้าวันที่สามหลังผมเย็ดอาดาแล้วผมจึงโทรฯไปที่บ้าน แม่ผมรับสายเมื่อรู้ว่าเป็นผมก็ด่าทันที หายหัวไปไหนมา อาดาโทรฯมาหาผมบอกว่าผมไม่อยู่บ้าน ผมบอกแม่ว่าผมไปทำโครงงานที่บ้านเพื่อนใกล้ตลาดดี แม่บอกแม่ต้องแก้ต่างให้แทนว่าผมไปเอาอะไหล่รถกับพ่อที่ประจวบฯ กลัวว่าผมกลับไปบ้านอาดาแล้วผมจะโดนตำหนิ แม่ถามผมจะกลับไปบ้านอาตอนไหน ผมบอกตอนเย็น

อาดาคงไม่กล้าบอกแม่ผมว่าผมทำอะไรกับอาดา ผมเลยโทรฯหาอาเล็ก ๆก็คุยกับผมตามปกติไม่ผิดสังเกตุอะไร ไม่มีอะไรที่อาเล็กพูดหรือถามเกี่ยวกับเรื่องอาดาโดนผมเย็ดเลย ผมคิดว่าอาดาคงยังไม่บอกใคร

ผมรอจนเย็นให้อาเล้กกลับจากที่ทำงานไปถึงบ้านแล้วผมโทรฯเข้าไปหาอาเล็กอีกครั้งถามจะเอาอะไรป่าวผมกำลังจะเข้าบ้าน อาเล็กก็พูดกับผมปกติดีไม่ได้พูดเรื่องผมเย็ดอาดาเลย ผมเริ่มใจชื้นขึ้นเข้าไปที่บ้านอา

ผมถึงบ้านอาพอเจอหน้าอาดา อาดาไม่มองหน้าผมไม่พูดกับผมสักคำ จนกระทั่งอาเล็กเข้าห้องน้ำอาบน้ำอาดาเดินมาที่ผมแล้วบอก เราต้องคุยกัน ผมก้เดินตามอาดาไปที่ในสวนหลังบ้าน อาดาบอกให้ออกผมไปอยู่ที่อื่นเรื่องที่ผมทำกับอาดา อาดาจะไม่บอกใครและผมห้ามนำไปบอกใครเด็ดขาด ขอให้สงสารอาดากับลูก ผมก็เงียบๆ อาดาก็เริ่มร้องให้แล้ววิ่งเข้าไปในบ้าน

ตอนค่ำกำลังจะทานข้าวผมเลยบอกอาเล็กว่าผมจะไปอยู่กับเพื่อนที่หอในตลาด อาเล็กบอกไม่ได้ พ่อมึงรู้กูเละแน่ พ่อมึงให้มาอยู่กับกู เงินปลูกบ้านก็ของพ่อมึงกูยังไม่คืนสักบาท อาดาได้ยินอาเล็กพูดก็รีบลุกขึ้นเข้าไปในครัวทันที
หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้เห็นอะไรของอาดาอีกเลยอาดาระวังตัวมากจะอยู่แต่ในห้องตลอดถ้าผมอยู่บ้าน

จนกระทั่งเช้าวันนึงหลังจากอาเล็กไปทำงานแล้วอาดากำลังจะไปทำงาน ผมออกจากห้องผมสายเพราะไม่มีเรียนเช้าอาดาเรียกผมไปที่หน้าบ้านแล้วพูดกับผมอีกครั้ง อาดาขอร้องให้ผมย้ายไปอยู่ที่อื่นอาดายังทำใจไม่ได้เรื่องที่ผมทำอะไรกับอาดา ผมก็บอกผมจะไปบอกพ่อดู อาดาก็บอกว่าอย่าเล่าเรื่องที่ผมทำอะไรอาดาให้พ่อผมฟัง ผมก็เลยบอกอาดาว่าแล้วจะให้พูดกับใครกับอาเล็กหรือ อาดาก็เริ่มร้องให้อีก

ผมเลยบอกอาดาว่าผมจะย้ายไปก็ได้ แต่ขอให้อาดายอมผมอีกครั้งแล้วผมจะย้ายไป อาดาก็บอกขอให้สงสารอาดากับหลานเถอะอาดาทำไม่ได้ ผมเลยต่อรองให้อาดาใช้ปากก็ได้ผมยังไม่เคย คราวนี้อาดานิ่งเงียบแล้วบอกผมว่าขอใช้มือทำให้ก็แล้วกันผมก็ตกลง

อาดาถามผมว่าจะทำที่ไหน ผมบอกในห้องผมแล้วผมก็เดินไปที่ห้องผม อาดาบอกไม่ ให้ไปที่ครัวหลังบ้าน ผมเลยเดินเข้าไปที่ครัวหลังบ้าน อาดาเดินมาหยุดนิ่งที่โต๊ะกินข้าวแล้วมองมาที่ผม แล้วพูดว่าผมต้องออกไปจากบ้านอาหลังจากอาทำให้ผมเสร็จ ผมก็รับปาก

ผมเดินเข้าไปที่ข้างๆอาแล้วรูดกางเกงขาสั้นลง ควยผมยังไม่ทันแข็งอาดาไม่หันมาดูด้วยซ้ำ ผมเลยจับมืออาดามากำที่ควยผม พอโดนมือของอาดากำลำควยมันก็เริ่มพองสู้มืออาดา ผมจับมืออาดารูดลำควยเข้าออกช้าๆมันก็เริ่มแข็งเต็มที่ ผมบอกอาดา ผมแอบชักว่าวคิดถึงอาดามานานแล้ว เคยแอบดูอาดาเย็ดกับอาเล็กด้วย อาดาไม่พูดอะไรแต่มือของอาดาเริ่มรูดให้ผมเองแล้วผมเลยปล่อยให้อาดาชักว่าวให้จนมันเริ่มฝืดผมเลยบอกให้อาดาปล่อยควยผม ผมดึงเก้าอี้โต๊ะทานข้าวลงนั่งที่ปลายๆเบาะ อาดาบอกอาใช้แต่มือนะ ผมบอกผมไม่อยากยืน

ผมเอามือลูบน้ำลายผมทาที่หัวควยให้ลื่น แล้วจับมืออาดามาจับที่ควยใหม่ อาดาก็สาวมือรูดว่าวให้ผมผมก็เกร็งตูดขึ้นด้วยความเสียว อาดาถามผมว่าใกล้หรือยังผมไม่ตอบแต่พยักหน้าแทน อาดาสาวเรื่อยๆปากก็ถามว่าใกล้เสร็จหรือยังผมก็บอกมันฝืดบอกอาดาปล่อยมือ ผมเอาน้ำลายใส่มือทาหัวควยอีกครั้ง คราวนี้อาดาเอื้อมมือมาจับรูดเองเลยมบีบควยแน่นกว่าเก่า ปากก็บอกเร็วหน่อยอาดาจะสายแล้ว ผมก็เอาน้ำลายใส่อีกจะได้ลื่นๆมือ จนผมใกล้เสร็จอาดาก็เปลี่ยนมืออีกข้างมารูดควยผม อาดาถามผม ใกล้หรือยัง ผมบอกกำลังเสียวให้อาดาสาวเรื่อยๆ อาดาเริ่มมองมาที่มือที่กำลังสาวควยให้ผมบ้างแล้ว เสียงสร้อยข้อมือทองของอาดัง กริก กริก กริก ตามจังหวะมืออารูดว่าวให้ผม จนผมเสียวก็เกร็งตูดขึ้นคราวนี้อาดาสาวมือรูดควยผมเร็วมากผมก็ครางออกมา อาดาก็ถามผมว่าเสร็จหรือยังผมบอกยัง อาดาปล่อยควยผมแล้วบอกเมื่อย อาดาเปลี่ยนมือจับควยผมรูดบอกเร้วๆอาดาสายแล้ว

ผมเลยบอกอาดาให้ใช้ปากทำให้ผมๆจะได้เสร็จเร็วๆ แล้วจะได้รีบไป อาดาไม่พูดอะไรนิ่งไปสักครู่แล้วพยักหน้า คราวนี้น้ำตาเริ่มคลออีกแล้ว บอกผมว่าเสร็จแล้วให้รีบไป อย่ามาที่บ้านอาอีกผมก็รับปาก อาดาก็นั่งยองๆลงที่ข้างหน้าผม ผมเลยจับมืออาดามาจับที่ควยผม อาดาหลับตาไม่ยอมมองมาที่ควยผมเลย ผมเลยค่อยๆเอื้อมมือไปจับที่ไหล่อาดาเบาๆดึงให้ใบหน้าอาดาเข้ามาใกล้กับควยของผมที่แข็งเต็มที่ด้วยความตื่นเต้น

ผมค่อยๆจับที่ลำควยของผมให้จ่อไปที่ริมฝีปากอาดา เมื่อหัวควยเริ่มแตะที่ปากอาดาอาดาก็อ้าปากให้ผมสอดควยเข้าในโพรงปากอาดา เข้าไปได้ครึ่งลำควยมันทำให้ผมได้รับรู้ถึงความอุ่นในโพรงปากของอาดา อาดายังหลับตาไม่มองอะไรทั้งสิ้น ผมค่อยๆขยับควยให้เข้าไปในโพรงปากอาดาอีกจนรู้สึกการตอบสนองจากปากของอาดา

อาดาเอามือมาจับที่โคนควยผมแล้วอ้าอมเข้าไปสุดลำควย ปลายควยผมได้กระทบกับช่องลำคออาดา อาดารู้สึกเหมือนกับจะขย้อนรีบคายควยผมออกจากปาก แล้วทำท่าจะอ๊วก ผมปล่อยให้อาดาเป็นปกติ แล้วอาดาก็เริ่มใหม่คราวนี้บอกผมว่าให้รีบเสร็จจะรีบทำให้เพราะว่าสายมาครึ่งชั่วโมงแล้ว ผมก็พยักหน้า อาดาเอามือมาลูบที่โคนควยผมแล้วอ้าปากอมรูดเข้ารูดออก ผมเห็นริมฝีปากอาดาเวลาคาบอมควยผมสีช่างตัดกันดีจริงๆ

อาดารูดลำควยด้วยริมฝีปากสักครู่คราวนี้อมเหมือนกับดูด แล้วใช้ลิ้นดุนๆที่ปลายควยผมทำให้ผมเสียวมากถุงกับแอ่นตูดเกร็ง อาดาถอนควยผมออกจากปาก บอกผมว่าถ้าใกล้เสร็จให้บอกด้วยผมก็พยักหน้า อาดาโน้มหน้าเข้ามาใช้ปากงับที่ควยผมแล้วดูด บางครั้งเอาลิ้นเลียที่ลำควยผม สมกับที่แต่งงานมานานประสพกามโชกโชน ผมจึงย่ามใจเอามือบีบที่นมอาดาอาดาก็เฉย ผมจึงปลดกระดุมเสื้อด้านบนของอาดาเอามือล้วงเข้าไปในยกทรงแล้วบีบดูนมอาดาใหญ่มากเต็มมือดีจริงๆแต่เหลวไปหน่อย อาดาเลียที่คอหยักควยผม ผมเลยถามอาดาว่าเวลาทำให้อาเล็กทำอย่างนี้หรือปล่าว อาดาไม่ตอบแต่น้ำตาคลอเบ้า แล้วดูดของผมจนมีเสียงดัง จว๊บ จ๊วบ มือก็รูดลำควยไปด้วย จนผมใกล้แตกอาดาก็คายควยออกใช้มือรูดแทน ปากก็ถามว่าใกล้หรือยัง ผมบอกใกล้แล้ว อาดาคงไม่อยากให้น้ำควยผมแตกในปากอาดา ผมเลยจับที่หัวอาดาให้ปากเข้ามาที่ควยผมอาดาขืนเล้กน้อยแล้วบอกผม อย่าเอาน้ำใส่ปากนะ ผมบอกครับ อาดาก็อ้าปากงับควยผมทั้งดูดทั้งรูด ผมบอกอาดาใกล้แล้วตาของอาดาก็มองมาที่หน้าผมเหมือนจะจับอาการใกล้ถึงจุดสุดยอดของผม จนผมเกร็งตูดเสียวมากพออาดาดูดควย ผมก็รู้สึกถึงนาทีที่จะต้องฉีดน้ำควยออก เข้าโพรงปากของอาดา อาดาเหมือนจะรู้ว่าผมขึ้นสวรรค์จากการดูดของอาดาแล้ว พยายามจะขืนอ้าปากคายควยผมออก พร้อมกับผลักที่หน้าขาผมออก ผมก็กดหัวของอาดาไว้แน่นจนริมฝีปากอาดาแนบกับโคนควยผม ผมฉีดน้ำควยแตกในปากอาดาจนหมด ผมกดหัวอาดาเกร็งนิ่งสักครู่จนลำควยกระตุกอีก 3-4 ครั้งจนรู้สึกว่าน้ำควยหยดสุดท้ายใด้เข้าไปแตกในปากอาดาจนหมดสิ้น

อาดาดิ้นกุกกักจนผมได้สติก็เลยปล่อยศรีษะอาดาที่ผมกดไว้ออก อาดาคายควยผมออกแล้วถึงกับอ๊วก บ้วนน้ำควยขุ่นข้นของผมออก จนผมรู้สึกว่าน้ำควยผมมากซะจริง อาดาได้แต่น้ำตาคลอแล้วพูดกับผมว่า แกทำเหมือนกับว่าชั้นไม่ใช่เมียของอาแก แกออกไปจากบ้านของชั้น แล้วอย่ามาอีก ออกไปจากชีวิตของชั้นซะที แล้วอาดาก็ลุกขึ้นผมก็ลุกขึ้นดึงกางเกงใส่ อาดาเดินเข้าห้องน้ำไปสักครู่เมื่อออกมาตาแดงมากเหมือนกับร้องให้ บอกผมว่าชั้นกลับมาตอนเย็นแกคงไม่อยู่บ้านชั้นแล้ว แกคงรักษาคำพูดรักษาเกียรติเหมือนกับพ่อของแก

ผมก็บอกอาดาว่าผมรับปากอาดาไปอย่างนั้นแหละ ผมอยากเย็ดอาดาก็เลยยื่นข้อเสนอพูดลวนลามอาดาเล่นๆ ไม่คิดว่าอาดาจะทำให้ผมจริงๆ

วันนั้นผมก็ไม่ได้ไปเรียนเลยคิดแล้วมันเสียวไม่หาย

ทุกวันนี้ผมต้องย้ายมาอยู่อีกจังหวัดหนึ่งแล้ว สาเหตุที่ย้ายไม่ใช่ความลับเรื่องของผมกับอาดาแตกหรอกครับ เป็นเรื่องอื่นค่อยมาเล่าใหม่นะครับ

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: December 23, 2009, 10:49:31 pm
 (011; (011; (003;

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #3 on: January 01, 2010, 12:14:34 am
 (07; (07; (07;

Offline chalidcons

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #4 on: March 12, 2010, 08:27:44 pm
 (23; (23; (23;