close buttonclose buttonclose button
แอบซ้ำรอยอา

แอบซ้ำรอยอา

เรื่องเสียว · 71509

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 01:31:50 pm
ผมต้องไปอยู่ใต้พ่อผมฝากให้ไปอยู่กับอาเล็กน้องชายของพ่อ ซึ่งอาดาเมียของอาเล็กไม่ค่อยพอใจนักคอยด่าผมอยู่เรื่อย บ้านของอาเล็กอยู่กัน 4 คน มีอาเล็ก อาดา และลูก 2 คน อาเล็กทำงานเป็นยามที่ราชการส่วนอาดาทำงานศูนย์เด็กเล็ก
ผมไปอยู่เพื่อเรียนหนังสือก็คบเพื่อนรุ่นเดียวกันบ้างรุ่นพี่บ้าง บางครั้งก็ไปดูหนังโป๊บ้านเพื่อนแล้วก็จบที่ชักว่าวไม่เคยได้เย็ดหีของจริงซักที
จนกระทั่งปิดเทอมผมก็ต้องอยู่แต่ที่บ้านอาเล็กช่วยทำสวนไม่ได้ไปไหนเลยเพื่อนมาหาอาดาก็ด่าหาว่าผมคบเพื่อนชวนกันเที่ยวไม่ช่วยทำงานเพื่อนผมก็ไม่กล้ามาหาอีก
บ้านอาที่ผมอยู่มีอาดาคนเดียวที่เป็นผู้หญิงบางครั้งผมเงี่ยนก็เริ่มมองอาดาเพราะเป็นผู้หญิงคนเดียวในบ้านถึงจะอายุมากหน่อย(48ปี)ก็ไม่เป็นไรดีกว่าไม่มีให้ดู เริ่มจากบางครั้งอาดากลับจากทำงานถ้าไม่เห็นใครอาดาจะเปลี่ยนผ้าถุงอาบน้ำหลังบ้าน ผ้าถุงเวลาเปียกน้ำมันแนบเนื้อเห็นสัดส่วนชัดมาก ผ้าถุงที่อาใส่อาบน้ำเป็นผ้าถุงสีเหลืองสภาพเก่าทำให้บางมากเวลาราดน้ำผ้าถุงแนบเนื้อเห็นตูดด้านหลังเป็นก้อนสะโพกเป็นแนวคอดถ้าจับกระแทกด้านหลังคงเหมาะมือ อาดาอาบน้ำไม่ค่อยระวังเวลาล้างหีเอามือถูสบู่แล้วล้วงเข้าในผ้าถุงด้านล่างทำมือขยุกขยิกย่อตัวลงแล้วกางขาออกคงจะเอานิ้วล้วงเข้าในรูหีล้างให้สะอาด ผมต้องซ่อนตัวคอยระวังเพราะอาดาก็คงระแวงคอยมองดูเวลาล้วง บางครั้งดึงผ้าถุงทำให้แนบด้านหน้าเห็นหน้าท้องเป็นลอนตรงบริเวณหีเป็นเงาดำๆ เสียแต่นมยานไปบ้างแต่ใหญ่ดีผมทนไม่ไหวต้องชักว่าวทุกครั้ง
ตอนหลังถ้าไม่มีใครอยู่บ้านผมจะแอบเอากางเกงในกับยกทรงของอาดามาเป็นอุปกรณ์ชักว่าว เอาควยจ่อตรงเป้ากางเกงในแล้วรูดควยเอายกทรงมาดมจนน้ำแตกใส่เป้ากางเกงในของอาดาผมจะไม่ซักจะเช็ดให้แห้ง บางครั้งก็เข้าไปในห้องอาแล้วเอากางเกงในของอาดาใส่กับหมอนด้านบนหมอนก็เอายกทรงใส่เอาเสื้องยืดใส่เข้าในยกทรงข้างละตัวนมอาดาใหญ่ดีมากผมก็ขึ้นคร่อมแล้วเย็ดกางเกงในอาดาขยำที่ยกทรงเหมือนกับว่าได้เย็ดหีและจับนมของอาดาจริงๆ บางครั้งก็จับคว่ำแล้วกระเด้าควยใส่เป้ากางเกงในอาดาเหมือนเย็ดอาดาท่าหมาแล้วเอามือเอื้อมไปบีบยกทรงจนน้ำแตกใส่กางเกงใน
ผมหาทางแอบดูหีของอาดาให้ชัดๆก็ไม่มีโอกาสไม่ว่าจะที่ห้องน้ำหรือห้องนอนเพราะบ้านเป็นปูน ตอนหลังแม่อาดามารับหลานไปเลี้ยงบ้านยิ่งเงียบ ผมสังเกตุเห็นเวลาอาเล็กเข้ายามกะกลางคืนจะกลับมาถึงบ้านตอน9โมงเช้าแล้วจะอาบน้ำแล้วเงียบหายไปในห้องนอนทั้งอาเล็กและอาดาผมคิดว่าคงเย็ดกันแน่ผมก็รอเวลาอาเล็กกลับจากที่ทำงาน ผมจะเข้าไปแอบในสวนรอจนใกล้ได้เวลาผมจะค่อยๆย่องออกมาที่ห้องนอนของอาดาด้านหลังเห็นหน้าต่างเปิดไว้ผมรีบไปแนบตัวกับผนัง แล้วผมก็ได้ยินเสียงของอาดาถามอาเล็กว่า '' โกจะเอาเหรอ '' ไม่มีเสียงอาเล็กตอบ '' เดี๋ยวดาปิดหน้าต่างก่อน '' แล้วผมก็เห็นแขนของอาดาลอดเหล็กดัดมาดึงหน้าต่างปิดแต่ไม่ปิดสนิทแล้วก็รูดม่านปิดด้านใน ผมได้แต่ยืนนิ่งไม่กล้าขยับกลัวว่าอาจะเห็นเพราะผมไปยืนตรงผนังที่หัวเตียงอาพอดี แล้วผมก็ได้ยินอาเล็กถามอาดาถามหาผมไปไหน '' มันคงอยู่ในสวน '' อาดาตอบ แล้วเสียงทั้งคู่ก็เงียบไปผมพยายามจะหาช่องแอบดู สักพักก็ได้ยินเสียงอาดา '' ยังไม่แข็งเลย '' '' ทำให้หน่อย '' อาเล็กตอบ ผมคิดว่าอาดาคงต้องอมควยอาเล็กแน่เลย ''เอาได้แล้ว'' อาเล็กบอก ''อย่าเพิ่งไม่แข็งดีเลย'' อาดาพูด ผมเลื่อนไปที่หน้าต่างริมเห็นช่องที่ม่านปิดไม่สนิทมองเข้าไปก็เห็นแต่ปลายเตียงเห็นแต่ปลายเท้าของอาเล็กลักษณะนอนหงายอาดาคงอมควยอยู่บนเตียงแน่ สักพักอาเล็กก็ลุกขึ้นคราวนี้อาดามานอนหงายแทนเห็นปลายเท้าอาดาแยกออกอาเล็กคงดูดนมอยู่หรือไม่ก็คงเลียหีแล้วอาเล็กขึ้นคร่อมอาดา เห็นอาดาอ้าขาออกขาอาเล็กก็ดันขาอาดาไว้ หีอาดาคงอ้าออกควยอาเล็กคงเข้ารูหีอาดาแล้ว อาเล็กซอยช้าๆแล้วเริ่มหนักขึ้นเสียงเนื้อกระทบกันดังออกมาข้างนอกผมก็เอาของผมออกมารูดตามจังหวะอาเล็กเย็ดหีอาดาแต่แปลกไม่มีเสียงครางเลยมีแต่เสียงกระแทก จนเสียงเงียบแล้วได้ยินเสียงอาดาพูด ''อ่อนแล้ว เสร็จแล้วเหรอ น้ำน้อยจัง'' ผมดูไม่เห็นขาอาเล็กแล้วเห็นแต่ขาอาดานอนหงายอ้าอยู่ แล้วได้ยินเสียงอาเล็กพูดใกล้ผมมากจนผมตกใจ ''เสร็จไหม'' ''ไม่เป็นไร'' อาดาตอบ ผมคิดว่าอาดาคงไม่เสร็จมิน่าถึงได้หงุดหงิดด่าผมอยู่เรื่อย ตอนหลังผมหาโอกาศดูอีกก็ไม่มีโอกาส ผมสังเกตุช่วงหลังอาเล็กไม่ค่อยได้เย็ดอาดา ผมเองเสียอีกอยากเย็ดอาดามาก บางคืนผมอยู่บ้านกับอาดาสองคนอาดาจะเข้าห้องแล้วล็อคตั้งแต่ตอนค่ำผมอยากจะพังประตูเข้าไปข่มขืนเสียให้ได้ก็ได้แต่เย็ดกางเกงในอาดา
เมื่อสงกรานต์ที่ผ่านมามีญาติของอาดามาเที่ยวอาเล็กเลยพาไปเที่ยวทะเลตามเคยอาดาไม่ให้ผมไป ให้ผมเฝ้าบ้านผมเลยได้โอกาสหาช่องทางแอบดูให้ได้จนพบช่องทางคือบนฝ้าเพดานเพราะในฝ้าเพดานเราจะเดินไปได้ทุกห้องเลยผมเลยเจาะไว้ทุกห้องที่เด็ดคือบนฝ้าเพดานห้องนอนอามีถุงยางอนามัยสวมกับแท่งที่สั่นกดตามร่างกายเวลาเราปวดเมื่อยอาดาคงใช่ไอ้นี่แทนควยอาเล็กเวลาเงี่ยนคิดว่ไม่มีใครรู้ล่ะสิ
ผมรอจนค่ำพวกที่ไปเที่ยวก็กลับกันมาแล้วมานั่งกินต่อที่หน้าบ้านคราวนี้อาเล็กเรียกผมนั่งด้วยอนุญาตให้ผมดื่มเหล้าได้ผมได้แต่ชงเหล้าไม่ค่อยดื่มแต่แก้วอาเล็กผมแกล้งชงผสมใส่เหล้าปนกับเบียร์กินกันจนมืดอาเลยพาไปกินข้าวต้มในตลาดผมเห็นอาดาเมามากจนอ๊วกจะเข้านอนอาเล็กเลยพาไปนอน ผมคิดในใจว่ายังไงคืนนี้ถ้ามีโอกาศผมจะเย็ดอาดาให้ได้ ผมเลยบอกอาเล็กว่าผมไม่ไปตลาดแต่จะไปดูหลานที่บ้านแม่อาดา อาเล็กบอก ''ดีแล้วปิดประตูบ้านให้ดีด้วยอาดาไม่ได้ไปด้วยคงกลับดึก'' ครับ ผมรับคำ แต่ในใจคิดว่ากลับสว่างยิ่งดีคืนนี้ผมจะเย็ดเมียอาแทนเอง ผมก็รอจนอาไปแล้วปิดประตูบ้านให้อาเห็นว่าผมออกไปดูหลานจริงๆ ผมย้อนกลับไปแอบในสวนรอเวลาให้อาดาหลับให้สนิทแต่ใจก็เต้นไม่เป็นจังหวะ

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: December 15, 2009, 02:37:25 pm
☆┌─┐ ─┐☆
 │▒│ /▒/
 │▒│/▒/
 │▒ /▒/─┬─┐
 │▒│▒|▒│▒│ Thank You !
┌┴─┴─┐-┘─┘
│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You
└┐▒▒▒▒▒▒┌┘
 └┐▒▒▒▒┌┘
 \____/

Offline min11

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: December 20, 2009, 11:21:52 am
ขอบคุนคับ