close buttonclose buttonclose button
เล่นเสียวกับสาวทอม 2

เล่นเสียวกับสาวทอม 2

หนูอยากลองของ · 14683

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
ครับผมนายแสบกลับมาอีกครั้งหวังว่าทุกๆ คนจะพอจำผมได้ถ้าจำไม่ได้ให้ไปดูที่เรื่องที่183หลังจากเหตุการณ์ตอนที่ผมได้กับอ้อ อ้อก็เป็นแฟนผมทุกวันนี้ดูอ้อมีน้ำมานวลขึ้นตอนนี้สัดส่วนเปลี่ยนไปจากเดิม29-21-31สูง165 แต่เดี๋ยวนี้อ้อมีสัดส่วน31-22-33สูง168 ตูดอ้อจะน่ารักมากผมชอบจับตูดเธอเล่น ถึงยังไงแต่อ้อก็ยังเป็นทอมอยู่แถมแก่นๆ กว่าเดิมและเซ็กจัดมากขึ้นทุกๆ วันเรื่องที่ผมจะเล่าคราวนี้เพิ่งผ่านมาไม่นานเท่าไรนักผมกับอ้อไปเที่ยวที่ที่ดินที่พ่อผมซื้อไว้วันนั้นผมแต่งตัวตามปกติแต่อ้อใส่กางเกงยาวรัดจนเห็นโคกเธอและเสื้อก็รัดๆ ตามแบบเธอเดินไปเดินมาอยู่ซักพักอ้อก็บอกว่า “แสบอ้ออยากหัดขับรถอ่ะ” ผมก็เห็นว่าที่มันกว้างคนไม่ค่อยมาเลยตกลงโดยผมจะนั่งที่ข้างคนนั่งคอยเปลี่ยนเกียร์ให้แต่อ้อบอกว่า “ไม่ต้องมานั่งนี่เดี๋ยวเรานั่งตักนายก็ได้ ไม่ต้องอายเอากันอยู่แทบทุกวัน” ผมก็เลยตกลงอ้อนั่งแรกๆ ก็ยังไม่เป็นไรนั่งไปนั่งมาร่องก้นอ้อมันทับน้องชายผมพอดีเสียวมากอ้อหันมามองผมแล้วยิ้มและพูดว่า “แน่เสียวล่ะสิ” แล้วเธอก็จอดรถลุกขึ้นแล้วถอดกางเกงและกางเกงในออกและรูดซิบกางเกงผมแล้วควักแท่งผมออกมาตอนนี้ร่องของอ้อก็เปียกมากแล้วอ้อบอกว่า “แท่งแสบอ่ะทิ่มเราอยู่นานแล้วนะขอเอาคืนบ้าง” แล้วเธอก็จับเอาแท่งผมสอดลงไปในร่องเธอจากท่านี้และยังเป็นบนรถใครเคยคงรู้นะว่าแน่นมากหน้าผมเหยเกพอๆ กับอ้อผมเลยกระแทกเอวสวนไปมิดเลยครับอ้อร้องกรี๊ดเลยบอกผมว่า “ทำไมไม่บอกก่อนเจ็บนะ” แต่เธอก็ยิ้มๆ การสอนขับรถเริ่มต่อแต่คนขับเป็นแบบระบบไฮโดรคอลิก(กระเด้งๆ)ผมเอามือออกจากเกียร์แล้วบีบนมอ้อไว้ผมบอกให้อ้อขับรถต่อไปส่วนผมก็กระเด้าอย่างเมามันอ้อก็กระเด้งสวนกลับมาทุกรอบอ้อแตกไปสองรอบแล้วอ้อครางดังมากตลอดเวลาแล้วรถผมก็สะดุดหินอ้อถูกแท่งผมสวนไปเต็มแรงร้องกรี๊ดแล้วก็ทนต่อไปไม่ไหวผมแตกคารูเธอแต่เธอบอกว่าอย่าเพิ่งเอาออกให้แช่ไว้อย่างนั้นแล้วผมก็ขับกลับมาที่บ้านพักพอถึงบ้านพักผมก็อุ้มเธอลงมาจากรถโดยที่ของผมยังคาอยู่เลยในบ้านผมไม่มีคนอยู่เลย(ก็มันบ้านผมอ่ะบ้านผมมี 2 ชั้นปกติจะเป็นบ้านที่เอาไว้ครอบครัวผมมาพัก)ผมอุ้มอ้อเข้าไปในห้องน้ำแล้วเปิดน้ำลงไปแช่แล้วของผมก็พร้อมอีกอ้อบอกว่า “เอาต่อเลยเร็วๆ “ ผมจับอ้อเอาต่อในห้องน้ำโดยให้อ้อนอนคว่ำแล้วเอาใส่จากด้านหลังมันเป็นครั้งที่ผมมันมากเอาได้นานสุด อ้อร้องอ๊าๆๆ ด้งลั่นบ้านเพราะมันเข้าลึกมากแล้วยิ่งในน้ำมันมีแรงพยุงช่วยเลยทำได้มากกว่าปกติโดยตอนนี้ผมไม่ได้จับแขนอ้อไว้แต่ผมบีบนมเธอไว้แทนแล้วเอามือดึงนมเธอพาเอาร่างเธอเข้ามาหาผมเธอบอกว่า “แรงกว่านี้อีกแสบเราชอบ”แล้วก็ร้องครางต่อแบบดังๆสักพักผมก็ทนไม่ได้เธอบอกรอเดี๋ยงรอออกพร้อมเธอแล้วผมก็สาวอย่างแรงแล้วแตกพร้อมกับเธอเราหอบกันในอ่างน้ำแล้าเราก็อาบน้ำให้กันและกันเสร็จแล้วเราก็ออกมาทำอะไรทานแล้วตอนเย็นผมก็พาอ้อขึ้นมาที่ห้องใต้หลังคาแล้วถามว่า “อ้ออยากลองแบบถูกมัดในหนังไหม” อ้อตาลุกวาวบอกว่าอยากผมเลยบอกให้เธออยู่นิ่งๆแล้วผูกเธอแบบในหนังนมปลิ้นออกมาตามร่องเชือกผมจับอ้ออมของผมอ้อก็อมมันมากเพราะอ้อเป็นคนปากเล็กมันแบบสุดยอดได้อารมณ์มากผมบอกว่า “อ้อเธอร้องแบบคนถูกข่มขืนสิน่าสนุกนะ” เธอบอกกลับมาว่า “ได้สิเราชอบแต่ต้องเอาแรงๆ นะ” ผมตกลงอ้อเริ่มร้องแบบคนถูกข่มขืน(แบบว่าเธออินกับบทมากจริงๆ เฮ่องงเลย)ผมก็เลยบีบปากเธอแล้วเอาแท่งผมแทงไปแรงๆ เธอยิ้มแล้วร้องต่อผมเลยเอื้อมมือมาบีบนมเธอแรงๆ จนปลิ้นตามร่องนิ้วแทบแตกแล้วผมก็เอาแท่งผมมาจ่อที่หอยอ้อแล้วพูดแบบโจรว่า “อีทอมนี่อีดอก เสือกเป็นทอมกูจะเย็ดซะให้หายเป็นทอมเชียวมึง” อ้อก็รับมุกด่ากลับมาบ้าง “มึงจะทำอะไรกู มึงอย่านะพ่อกูเป็นเจ้าของค่ายมวยนะ(เรื่องจริง)” ผมก็ตอบไปว่า “เอออีสัตว์เดี๋ยวก็รู้” ผมเอาแท่งผมกระแทกไปเต็มแรงจนชนมดลูกถึงจะเอากันมานานเท่าไรก็ยังแน่นเหมือนเดิมอ้อร้องอ๊าดังลั่นผมซอยแบบแรงสุดตัวอ้อร้องตลอดผมทำจนตัวอ้อเคลื่อนไปเลยนมกระเพื่อมนิดๆ น่ารักกระแทกจนอ้อบีบตอดผมครั้งแล้วครั้งเล่าจนผมทนไม่ได้ต้องชักออกมาระเบิดใส่หน้าเธอแบบว่าแรงมากเรา 2 คนเหนื่อยหอบผมถามอ้อว่าเป็นไงอ้อบอกว่า “นายเอาเราแรงมากเลยแสบแต่เราชอบนะ” ผมยิ้มเราสองคนลงข้างล่างแล้วอาบน้ำเราก็เอากันอีกในห้องน้ำและกลับออกมาเอาที่ห้องนอนกันจนเช้าและก่อนกลับ ขากลับผมให้อ้อนั่งตักผมขับรถกลับกรุงเทพฯ แน่นอนอ้อและผมไม่ใส่กางเกงในและนอกกระเด้งกันตลอดทางกลับมาจนเข้าเขตกรุงเทพฯ เลยหยุด(กลัวตำรวจ) หลังจากนั้นเราก็กลับมาที่ห้องผมมานอนค้างกันเพราะไม่ได้นอนเลย ตลอดสองวันหลังจากวันนั้นอ้อเซ็กจักยิ่งขึ้นไปอีกผมก็เลยต้องสนองเธอตลอดมา ไว้คราวหน้าจะเล่าเรื่องที่ไปเอาเพื่อนทอมของอ้อให้ฟัง