close buttonclose buttonclose button
ความลับของเรา 2 คน ต่อ 2

ความลับของเรา 2 คน ต่อ 2

prak977 · 53211

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
ดีครับ หลังจากผมกับพี่ดาเย็ดกัน เราก็หาโอกาสแทบทุกเย็นครับ แม้พี่ดาจะไม่สวยดั้งแบนๆ แต่ขาวมาก แถมนมใหญ่สุดๆ คราวนี้มาต่อกัน แม่ผมกับแม่กบ(นักเรียนนายร้อยแฟนบี พ่อผมกับพ่อมันเหมือนจะวางแผนให้ทั้งคู่โตมาแล้วจะหมั้นกันประมาณนั้น) ครอบครัวเราสนิทกัน ชวนกันไปเที่ยวสิงค์โปร์ พ่อๆ ม่ไปครับติดงาน บีจบม.3 แล้ว แม่ๆ เดินช้อปปิ้งจนเมื่อย ส่วนผม บี กบ เดินเล่นเรื่อยเปื่อย เราพักคอนโดที่พ่อซื้อไว้ เป็นห้องนอน 2 ห้อง ห้องรับแขก กบนอนห้องรับแขก แม่ๆ นอนห้อง ผมกับบี นอนอีกห้อง เราสนิทกันครับนอนห้องเดียวกันบ่อยๆ ช่วงก่อนนอน ผมเห็นกบมันเอาผงใส่แก้ว นมสด มาให้ทุกคนกิน (บ้านเรากินนมก่อนนอนเป็นปกติครับ) ผมแกล้งถือมาที่ครัวแอบทำป็นดื่มแต่เททิ้ง 5 ทุ่มทุกคนนอนแล้ว มีเสียงแง้มประตู เรียกบีๆ บีตื่นมาว่าพี่กบ เข้ามาทำไม เดี๋ยวพี่กรตื่นน่ะ กบว่ามันหลับยาวแน่ พี่เอายานอนหลับ(ของแม่มันแม่มันป่วยเป็นโรคนอนไม่หลับ)ผสมให้แม่ๆ และผมกินแล้ว บีว่าบ้าแล้วถ้าพี่กรกินแล้วอันตรายล่ะ มันว่าแม่พี่กินทุกวันไม่เห็นเป็นไร พี่ใส่นิดเดียวเอง พี่ขอกอดบีน่ะ คิดถึง บีว่าแค่กอดน่ะ ห้ามเกินเลยอีกล่ะ บีไม่พร้อม (ผมตกใจครับ ไปแอบมีอะไรตอนไหน) กบว่าสัญญา ว่าแล้วมันกอดบีหอมบีใหญ่ มันจูบบี พยายาม ล้วงมั้ง สลัวๆ ผมแอบมองไม่ถนัด บีปัดห้ามว่าเราสัญญากันแล้ว กบว่างั้นบีทำให้พี่อีกครั้งน่ะ กบมันลุกขึ้นยืนครับ บี(ซึ่งปกติเรีบยร้อยมาก)คุกเข่าใช้มือรูดควยให้กบมันเสียวจนซี้ดปาก มันขอบีปาก บีอมให้พี่หน่อย บีเหมือนจะอม มันคราง บีสะดุ้ง ร้องว้าย อีกแล้วพี่กบ เลอะหน้าหมดแล้ว บีเอาผ้าห่มมาเช็ดหน้า ปาก กบเข้ากอดว่าพี่มีความสุขที่สุดในโลกเลย ทั้งคู่นอนกอดกันข้างๆ ผมเลย ผมดูแล้วเงี่ยนจับใจเลยครับ แต่ทำนิ่งแกล้งหลับ ไม่นานกบมันว่าพี่ขออีกน่ะ บีว่าครั้งเดียวน่ะ คราวนี้มันลุกคุกเข่าทับที่ตัวบี เอาควยมันถูที่อก นมบีแม้แค่ม.3 แต่ก็มีแบบไม่อายใคร(คงได้จากแม่ผมนมใหญ่ครับ) ปกติดูทั้งไอ้กบกับบี เด็กเรียนเรียบร้อยทั้งคู่ ลับหลังร้ายเอาเรื่อง มันเอาควยถูตามนมบีไม่นานแค่ 3 นาทีได้ มันก็รีบเอาไปจ่อที่ปาก แทงเข้าไป 3-4 ที อีกแล้วครับ น้ำมันแตกอีกแล้ว(ผมว่ามันคงเป็นพวกนกกระจอกไม่ทันกินน้ำแบบที่พี่ดาเล่าให้ฟัง) แต่คราวนี้มันคงกดเข้าจนบีสำลัก ดิ้น มันกดควยไว้ ขอให้บีกลืน สักพักมันก็กลับมากอดบีเล่นอีก บีตีมันหลายที มันว่าน้ำพี่กินได้ พี่เรียนมาเป็นยาบำรุงผิว ทำให้ไม่เป็นสิวอีกต่างหาก พี่ว่าจริงอ่ะ แกชอบดูแลผิวพรรณครับ กบว่าจริง บีว่ามันกลิ่นแปลกๆบีไม่กล้ากินหรอก แต่เหมือนบีจะเชื่อมันครับ บีว่าแล้วบำรุงผิวได้จริงอ่ะ มันรีบยืนยัน มันว่ามีโอกาศครั้งหน้าบีลองกินดูน่ะ บีเงียบไม่โต้แย้ง ทั้งคู่กอดกัน แหย่กันสักพัก ไอ้กบก็ออกไปนอนข้างนอกตามเดิม บีเดินไปล็อกประตูแล้วกลับมาเช็ดหน้า บ้วนปาก แล้วกลับมานอนที่เตียง บีนอนไม่หลับ แกพลิกไปมาหลายรอบ จนอยู่ๆ แกก็กอดหมอนข้าง แล้วคร่อมหมอน แกเอาเนินหีบดกับหมอนข้างไปมา แกคงมีอารมณ์ค้างมา เพราะไอ้กบมันเสียวอยู่คนเดียว ผมว่าเกือบตี 1 กว่าบีจะหลับ ผมเองก็เผลอหลับไป ผมมาตื่นเกือบตี 4 ปวดฉี่ เลยลุกมาเยี่ยว ไอ้กบหลับข้างนอกกรนดังมาก ผมกลับมาที่ห้อง เห็นกางเกงในบีหล่นข้างๆเตียง สงสัยตอนบีช่วยตัวเองแล้วลืมใส่กลับ แกใส่ชุดนอนยาวคลุมเข่า น่ารักมากครับ จนควยผมแข็งเลย ผมตัดใจกลัวฟุ้งซ่านเลยปิดไฟ กลับมานอน แต่ภาพมันติดตาครับ ความชั่วร้ายมันดลใจผม ผมเอามือไปวางลงบนเนินหี ลูบไปมาเบาๆ นิ้วผมลากกดตามร่องหีแต่ไม่กล้ากดลงไป กลัวบีตื่น ผมสติหลุดแล้วครับ ตัวบีหอมมาก กลิ่นแป้งเด็กหอมอ่อนๆ ผมลุกไปนั่งคุกเข่าอ้าขาบีออก บียังคงหลับ ผมก้มลงเลียตามร่องหีเบาๆ ร่องหีที่แห้งเริ่มเปียกชื้น บีหายใจแรงขึ้น แรงขึ้น บีเหมือนจะรู้สึกตัวแบบเคลิ้มๆ แกคงสยิวมาก แกพึมพำเบาๆ ว่าพี่กบอย่าๆๆๆ....เบา แล้วแกก็แอ่นหีขึ้นมือกดหัวผมแน่น น้ำเสียวแกทะลักออกมาจนปากลิ้น จมูก ผมรับรู้ได้ถึงน้ำอุ่นๆ ที่ไหลออกมาตามร่อง มือแกกดหน้าผมจนชิดเนินหี น้ำเสียวเปื้อนตามใบหน้า แกหายใจเหมือนโล่งอก...แล้วกลับสะดุ้งลุกนั่ง บีว่าพี่กร แกทำอะไรไม่ถูก ร้องไห้เบา ผมเข้าไปกอดแกหลวมๆ แกว่าพี่ทำแบบนี้ได้ไง ผมกระซิบขอโทษ ผมว่าเมื่อคืนพี่แอบเห็นบีกับกบทำอะไรกัน พี่อยากมีบ้าง แต่บีเป็นน้องเลยตัดใจ เมื่อกี้ดันเห็นบีนอนพี่เลยอดไม่ไหว...บีตกใจว่าพี่กรเห็น ผมพยักหน้า กอดแกไว้ บีว่าพี่อย่าฟ้องพ่อกับแม่น่ะ ผมรับปาก สัญญา ผมว่าแต่ที่บีทำมันผิดน่ะ ไม่ใช่เรื่องทำอะไรกัน แต่บีทำให้กบจนเสร็จ แต่บีกลับต้องมาทนเก็บกดอารมณ์ตัวเอง บีว่าบีไม่กล้าทำมากกว่านั้นกลัวท้อง ผมว่าแต่มันทำให้บีหงุดหงิดใช่ไหม บีพยักหน้า ผมว่าเราเป็นพี่น้องกัน ให้พี่ช่วยก็ได้ แกว่าพี่กรบ้า ผมว่าเมื่อกี้ผมก็ทำผิดแล้ว ทำต่อคงไม่เป็นไร พี่สัญญาว่าจะเก็บเรื่องเราเป็นความลับแถมจะไม่เล่าเรื่องบีกับกบ ให้ใครฟัง(เหมือนขู่เลย) บีว่าสัญญาน่ะ ผมกอดบีแล้วล้วงนิ้วเข้าร่องหียังแฉะอยู่เลย บีห้ามว่าอย่า แต่ผมกระดกนิ้วจนบีเงียบ ไม่นานแกก็ครางเบา แกนอนราบยอมแพ้ต่อผมแล้ว ผมก้มลงเลีย จนแกถึงกับเด้งรับลิ้น ไม่นานนักแกก็เกร็งหนีบขากับหัวผมแน่น มือแกจิกลงที่ไหล่ผมแน่น แกร้องซี้ด...น้ำเสียวแกไหลมาอีกรอบ ผมกระซิบว่าบีสุขไหม แกว่ามากเลยพี่กร มันโล่งไปหมด ผมก้มลงกอดรัดตัวแก ควยแข็งๆ ไปโดนเอวบี บีว่าพี่มีอารมณ์เหรอ ผมยิ้มบีช่วยพี่น่ะ แกลุกนั่งแล้วก้มลงไปดูดควยผม แกรูดเลียแต่ไม่ค่อยเก่งนัก พี่ดาเก่งกว่ามาก แต่ผมก็เสียวซ่าน แกรูเลียอยู่นานจนเมื่อย แกว่าทำไมพี่กรไม่เสร๊จอีก บีเมื่อยแล้ว ผมว่างั้นบีนอนลง พี่ทำเอง แกนอนอ้าขา ผมจับควยไปทาบที่ร่องหี บีรีบร้องห้ามเสียงหลง ผมยิ้มว่าไม่ต้องกลัว แค่ถูตามร่องภายนอก พี่ไม่เอาเข้าไปหรอก แกเชื่อตาม ผมเอาควยถูไถตามร่อง สลับกับดูดนมบี จนบีครางรับกอดรัดตัวผม ผมถูไถจนผมเองแทบเผลอแทงน้องตัวเองผมเลยหยุดเปลี่ยนท่าให้ผมนอน แล้วบีเป็นคนคร่อม เอาร่องหีมาถูตามลำควยผม นิ้วผมบี้หัวนมบี ปากดูดแลกลิ้นกันจนเราเปียกไปทั้งตัว แล้วความผิดพลาดก็บังเกิดขึ้น บีกดตัว ควยผมมุดเข้าไปในร่องหีน้องตัวเองแล้ว เข้าแค่คอหยักครับ บีร้องเจ็บ แล้วหยุดนิ่ง ผมดันตัวลุกนั่ง กอดตัวบีไว้ บีคร่อมควยผมไว้ แกว่าพี่อย่าดิ้นบีเจ็บ ผมก้มงับเลียนมบี สลับแลกลิ้นกันกับบี จนบีลืมไปว่าควยคาร่องหีตัวเองอยู่ แกคงไม่เจ็บมากแล้ว แกเผลอปล่อยตัวลงมาผมดันสวนช้าๆ เราแนบแน่นกันอย่างแท้จริง ควยผมเข้าไปอยู่ในหี ในตัวบี บีรัดตัวผมแน่นว่าอย่ากระเด้า บีเจ็บมันทั้งคับทั้งแน่น หีอุ่นๆตอดขมิบควยผมเป็นจังหวะ แม้ไม่กระเด้า ซอย ก็เสียวแล้วครับ ผมดันบีนอนลงแล้วยกขาพาดที่ไหล่ผม บีร้องเจ็บ แต่ไม่ขัดขืน ผมดึงควยออกช้าๆ แล้วสวนเข้า บีร้องอ้า...ๆๆ เจ็บพี่ อย่า พอก่อน ผมฝืนกระเด้าช้าๆ แค่ 4-5 ครั้ง เสียงห้ามก็เงียบไป..เสียงหอบหายใจเข้ามาแทนที่ บีหายใจแรงมาก ผมเองก็เร่งจังหวะ บีจิกที่นอนเกร็งตัว แกน้ำแตกอีกแล้ว ผมเองก็ใกล้เรียบเร่งจนสุดท้ายน้ำแรกกับน้องสาวตัวเองก็พุ่ง ผมดึงออกแทบไม่ทัน น้ำผมเลอะเต็มท้องของบี เราต่างช่วยกันเช็ดถู กอดก่ายกัน บีว่าที่เราทำไม่ดีใช่ไหม ผมว่าถ้าเรารู้แค่สองคนมันก็ไม่ผิดหรอก บีว่าเราจะรู้แค่สองคนพี่น้อง เราสวมชุดนอนกอดคุยกัน บีว่ามันทั้งเสียวทั้งสุขแบบอธิบายไม่ถูกเลย ไม่เหมือนตอนทำให้พี่กบ บีจะรู้สึกแปลกๆ ผมว่าบีไม่เสร็จอารมณ์เลยค้าง บีว่าแล้วพี่กบจะรู้ไหมว่าบีไม่บริสุทธิ์แล้ว ผมยิ้มว่ามันไม่รู้หรอก เพราะหีบีทั้งขาวเนียน แถมร่องชิดซะขนาดนั้น เราคุยกันจน เกือบตี 5 ครึ่ง มีเสียงเคาะประตู บีงง ผมว่าไอ้กบมั้ง ผมแกล้งหลับ บีลุกไปเปิด มันพรวดเข้ามาในห้อง บีว่าอย่าเดี๋ยวพี่กรรู้ มันว่าไม่หรอกพร้อมกับระดมจูบไซร้ บีร้องห้าม แต่มันแรงกว่า มันจูบบีล้วงบี มันว่าบีช่วยมันหน่อยน่ะ พี่กบทนไม่ไหวแล้ว บีคงทำตัวไม่ถูก มันเลยดันให้บีนอนลงแล้ว เอาควยมาถูไถที่ร่องอกตามเคย บียอมนอนนิ่งๆ มันเปลี่ยนมาดูดนมบี มันเลียดูดจนบีเองคงเสียว หายใจแรง แต่ยังกลั้นเสียงคราง คงอายผมมั้ง สักพักบีร้องว้าย มันไปหว่างขาบีตอนไหนไม่รู้ แทงควยพรวดเข้าไปในร่องหี บีร้องอย่าพี่กบ อย่า..แต่มันไม่สนซอยเอวไม่ยั้ง แค่ 2 นาที ได้ ไอ้กบร้องโอ๊ย...น้ำมันแตกพรวดเข้าในหี มันกอดรัดบี พร่ำบอกรักบี บีนอนนิ่ง มันปลอบบีต่างๆนาๆ  มันสาบานว่าถ้ามันเรียนจบจะแต่งงานกับบีเลย(บีสวยครับ ส่วนมันตี๋ๆ ไม่ถึงกับหล่อ) บีให้มันออกไปก่อน กลัวผมตื่น มันยอมไปแต่โดยดี บีกลับมาเรียกผม แกว่าทำไมไม่เหมือนพี่กรทำเลย ผมยิ้มว่าแรกๆ ก็แบบนี้ อีกหน่อยคงดีขึ้น บีกลัวว่าจะท้อง ผมเลยกลัวตาม เพราะไอเกบมันปล่อยเข้าเต็มๆ ได้แต่ลุ้นครับ(โชคดีหลังจากนั้น 2 วัน ประจำเดือนบีมาพอดี) บีว่าพี่กบจะรู้ไหมว่าบีเคยมีอะไรกับพี่ ผมรับประกันล้านเปอร์เซ็นต์ บีสบายใจแล้ว ผมเลยนึกพอเรนทร์ แกล้งยอมเจ็บ แกะแผลที่ศอก ผมล้มเป็นแผลตอนนี้เป็นสะเก็ด พอแกะเลือดก็ซึมออกมานิดๆ ผมกดแผลลงที่นอน(ผ้าปูขาว) เลยมีรอยเลือดเปื้อนที่นอน นิดๆ เช้ามา ผมแกล้งพูดตอนกินข้าวว่าสงสัยนอนทับยุง เลือดเปื้อนที่นอนเลย ไอเกบมันถึงกับยิ้มถามว่าไหนขอดูหน่อย กินข้าวเสร็จผมพาเข้าไปดู มันยิ้มภูมิใจกับรอยเลือดมาก พลางแกล้งบ่นว่าเลอะที่นอนเลยเนอะ มันแอบขอให้บีเก็บผ้าปูเปื้อนเลือดกลับมาให้มันที่เมืองไทยด้วย ตอนนี้ทั้งคู่ ผู้ใหญ่จับได้ว่าเกินเลย เลยจับหมั้นกันไว้ก่อน ส่วนผมเองก็ยังคงทำหน้าที่พี่ชายที่ช่วยน้อง เพราะ ไอ้กบมันมักแอบพาน้องผมเที่ยวแล้วไปเอากันที่บ้านมัน(ใกล้ๆบ้านผม) แต่น้องผมไม่เคยเสร็จกับมันสักที ว่าที่น้องเขยปืนไว ใกล้ปากอ่าว..%55++แล้วจะมาเล่าต่อครับ     

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
 (24; (24;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Thank krub

Offline st735