close buttonclose buttonclose button
รุ่นน้องให้ท่า

รุ่นน้องให้ท่า

เรื่องเสียว · 67584

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 28, 2011, 09:39:23 am
เรื่องที่เกิดขึ้นกับผมล่าสุดนี้ก็เป็นผลมาจากความช่างสังเกตด้วยคือผมเรียนอยู่คณะวิทยาศาสตร์มันก็ต้องมีการเรียนlabด้วยในบางวิชามีอยู่วิชานึงที่ผมลงในเทอมนี้มีlabซึ่งต้องอาศัยเวลาในการทำเป็นอย่างมากเช่นทำวันนี้แต่กำหนดส่งเดือนหน้าเพราะเวลาที่ใช้บางทีต้องรอเป็นหลายๆชั่วโมงให้หาเวลามาทำกันเอาเองนอกชั่วโมงเรียนด้วยและหนึ่งในจำนวนคนที่ลงวิชานี้ก็มีรุ่นน้องของผมอยู่คนนึงซึ่งผมแน่ใจว่าเธอจะต้องแอบชอบผมอยู่อย่างแน่นอนจากประสบการณ์ที่เคยผ่านมาบอกผมอย่างนั้นเช่นเวลาที่ผมคุยอยู่กับเพื่อนของเธอเธอก็จะมองผมอย่างไม่ละสายตาหรือเวลาผมแหย่เธอเล่นเรื่องการแต่งหน้าทำผมของเธอวันรุ่งขึ้นเธอก็จะแต่งตามที่ผมพูดไว้แทบทุกอย่างผมก็เลยดูว่าเธอจะต้องแต่งตัวเพื่อให้ผมสนใจเธอแน่นอน

(เคล็ดลับเล็กน้อยถ้าอยากจะรู้ว่าผู้หญิงแอบชอบคุณหรือไม่ก็คือคอยดูว่าเวลาที่เธอมองคุณนั้นเธอมองคุณด้วยรอยยิ้มตลอดเวลาหรือไม่หรือเธอจะคอยหัวเราะกับมุขตลกทุกมุขของคุณรึเปล่าและที่สำคัญคือเวลาเธอมีปัญหาเธอจะขอให้คุณช่วยเหลือเป็นคนแรกสามอย่างนี้คือสิ่งที่ผมสังเกตได้จากเธอคนนี้นั่นเองครับ)

เธอคนที่ผมกำลังจะพูดถึงชื่อว่าแก๋มหน้าตาก็จัดว่าน่ารักดีแต่ไม่มากเท่าแอนหรอกนะครับตัวเล็กๆเอวบางร่างน้อยสูงประมาณ155แต่หน้าอกของแก๋มก็ทำให้ผมแทบจะละสายตาไม่ได้เหมือนกันมันนูนขึ้นมาเป็นลูกอยู่ภายใต้เสื้อนักศึกษาตัวเล็กๆสะโพกแก๋มถึงจะไม่ผายน่าฟัดเหมือนของใครบางคนแต่ก็ดูสมส่วนดีกับขนาดตัวของเธอ

หลายครั้งที่เวลาทำlabเธอจะออกอาการกะเปิ้บกะป้าบทำอะไรเปิ่นๆให้ผมได้นึกขำทุกครั้งซึ่งก็ดูน่ารักดีไปอีกแบบนึงแต่ก็มีหลายครั้งอีกเช่นกันที่เธอเผลอโชว์ของดีให้ผมเห็นโดยไม่ตั้งใจเช่นมีอยู่ครั้งนึงที่เธอทำสารหกลงบนพื้นผมซึ่งทำlabอยู่โต๊ะติดๆกันก็เลยจะเข้าไปช่วยเช็ดด้วยความเป็นสุภาพบุรุษซะหน่อยแต่พอเดินเข้าไปขณะที่เธอกำลังนั่งยองๆลุกลี้ลุกลนเช็ดสารที่ตัวเองทำหกอยู่นั้นผมก็เห็นกางเกงในเธอจากการที่เธอไม่ทันระวังขยับขาแยกออกเพื่อจะเคลื่อนตัวไปเช็ดสารที่หกอยู่ไกลออกไปแต่ก็แค่แวบเดียวเท่านั้นจากนั้นเธอก็เงยหน้าขึ้นมาขอบคุณผมพลางบอกว่าไม่เป็นไรเธอเช็ดเองได้แต่ตอนที่เธอเงยหน้าขึ้นมานั้นจากมุมที่ผมยืนมันสามารถมองลงไปเห็นเนินอกสองลูกของเธอขนาดประมาณเท่ากำมือของผมพอดีตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดอะไรกับเธอหรอกนะครับเพราะผมมีทั้งแอนทั้งแนนไหนจะยังดาวกับตั๊กอีกเป็นครั้งคราวแล้วนี่นาแต่พอมาเห็นแบบนี้ความคิดอุบาทว์ๆของผมก็เกิดขึ้นอีกจนได้

วันที่เกิดเรื่องนั้นผมต้องมาทำlabในวันหยุดเสาร์อาทิตย์(ก็เลยอดไปกุ๊กกิ๊กกับแอนตามโปรแกรมปกติ)ซึ่งผมจะเป็นคนถือกุญแจห้องlabเอาไว้เวลาผ่านไปเรื่อยๆจนทุกคนที่นัดผมให้ช่วยมาเปิดห้องเพื่อทำlabกันนั้นก็ทยอยกลับไปจนหมดเหลือแต่แก๋มที่ยังงกๆเงิ่นๆทำไม่เสร็จซักทีผมจะปิดห้องเพื่อจะกลับบ้านก็ทำไม่ได้เพราะต้องรอให้เธอทำเสร็จเสียก่อนเพราะถ้าทิ้งไปกลางคันจะทำให้ทุกอย่างที่แก๋มทำอยู่เจ๊งหมดเลยผมก็เลยอาสาช่วยเธอทำในฐานะรุ่นพี่ที่แสนจะใจดีกับรุ่นน้อง(โดยเฉพาะสาวๆ)

กว่าผมกับแก๋มจะช่วยกันทำlabเสร็จก็ปาเข้าไปสองทุ่มครึ่งแล้วพอทำเสร็จผมก็ปิดห้องล็อคกุญแจแก๋มบอกว่าให้รอก่อนเธอจะเข้าห้องน้ำแล้วเดี๋ยวจะกลับด้วยกันกับผม

ซึ่งห้องน้ำที่ว่านั้นเป็นห้องน้ำใกล้ๆห้องlabแต่ว่ามันอยู่ลึกเข้าไปในซอกทางเดินซึ่งลับตาคนมากและเนื่องจากห้องน้ำนี้มันอยู่สุดตึกพอดีก็เลยทำให้ไม่ค่อยมีคนผ่านไปผ่านมาซักเท่าไหร่ยิ่งเป็นเวลาแบบนี้แล้วไม่ต้องพูดถึงเรียกว่าไม่มีใครอยู่เลยก็ว่าได้

ผมก็เลยตัดสินใจเชื่อในsenseของตัวเองว่าแก๋มต้องมีใจให้ผมบ้างแหละดังนั้นเธอคงจะไม่ปฏิเสธความต้องการของผมแน่นอนผมจึงปล่อยให้เธอเข้าห้องน้ำไปพักนึงแล้วค่อยตามเข้าไปในห้องน้ำหญิงภายในห้องน้ำหญิงก็จะมีห้องน้ำเล็กๆหลายห้องเรียงกันเป็นแถวซึ่งแน่นอนว่ามีเพียงห้องเดียวที่ปิดประตูไว้เนื่องจากแก๋มกำลังทำธุระอยู่พอแก๋มเปิดประตูออกมาเห็นผมเธอก็ตกใจนิดนึงแต่ก็ไม่ได้โวยวายอะไรแค่ถามอย่างแปลกใจเล็กน้อยว่าทำไมต้องมารอเธอถึงในห้องน้ำอย่างนี้ด้วยหรือเป็นเพราะว่ากลัวผีเลยไม่กล้ายืนคนเดียวผมไม่ได้ตอบอะไรแต่เดินเข้าไปกอดแก๋มซึ่งกำลังล้างมืออยู่ที่อ่างล้างหน้าจากทางด้านหลังแก๋มไม่ร้องโวยวายหรือดิ้นขัดขืนอะไรเลยครับแถมยังหันกลับมากอดผมตอบและเงยหน้าขึ้นมาจูบผมอย่างเร่าร้อนอีกด้วยมันเหมือนกำแพงกั้นความรู้สึกที่เคยมีหายไปในพริบตาเพราะปกติผมจะวางตัวกับแก๋มแค่รุ่นพี่รุ่นน้องเท่านั้นแต่พอมาถึงเวลานี้มันเหมือนคลื่นของเราจูนตรงกันเราจึงโต้ตอบกันด้วยภาษาร่างกายโดยไม่ต้องมีคำพูดเลยแม้แต่คำเดียวซึ่งแก๋มมาบอกผมทีหลังว่าเธอแอบชอบผมนานแล้วตั้งแต่เข้าปีหนึ่งและก็รู้ว่าผมมีแฟนแล้วจึงไม่กล้าเปิดเผยความรู้สึกที่มีออกมา

ผมกอดจูบอยู่กับแก๋มซักพักก็ค่อยๆถอดชุดนักศึกษาของเธอออกแล้วไปแขวนไว้ตามที่แขวนหลังประตูห้องน้ำจากนั้นแก๋มก็มีเพียงชุดชั้นในสีฟ้าอ่อนเท่านั้นที่ปกปิดเนินอกอวบๆสองลูกกับเนินโหนกนูนกลางหว่างขานั้นไว้แก๋มดูจะเขินอายเมื่อถูกผมจ้องมองเธอในสภาพที่เกือบเปลือยเช่นนี้ผมถามว่าแก๋มเคยมีแฟนรึยังแก๋มก็ตอบว่ายังไม่เคยมีแฟนมาก่อนเลยเพราะตอนเรียนมัธยมพ่อกับแม่หวงมากแต่ตอนนี้เรียนมหาลัยแล้วพ่อแม่ก็เลยให้อิสระมากขึ้นถ้าจะคบใครแต่ถึงอย่างนั้นเธอก็ยังไม่เคยสนใจใครอื่นเลยนอกจากผมคนเดียวผมจึงรู้ว่าแก๋มยังบริสุทธิ์แน่นอนร้อยเปอร์เซนต์ดังนั้นผมจึงต้องแสดงฝีมือแบบค่อยเป็นค่อยไปซะหน่อยแล้ว

ผมเริ่มด้วยการปลดเปลื้องชั้นในของแก๋มออกทั้งบนและล่างจากนั้นก็ไซร้เธอจากบนลงล่างเช่นกันไล่ตั้งแต่ใบหน้าติ่งหูไปจนถึงต้นขาขาวเนียนแล้วจึงค่อยวกกลับขึ้นมาอีกรอบไล่งับดูดหน้าอกทั้งสองข้างอย่างตั้งใจส่วนมือก็ทำหน้าที่เรียกน้ำหล่อลื่นของแก๋มออกมาให้ได้มากที่สุดแก๋มก็ครางซี้ดตัวสั่นด้วยความเสียวซ่านแบบที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อน

ผมใช้เวลากับการปลุกอารมณ์แก๋มด้วยลิ้นอยู่นานมากจนส่งเธอขึ้นสวรรค์ไปถึงสองครั้งน้ำหล่อลื่นของแก๋มก็หลั่งออกมาชุ่มเนินเต็มไปหมดบางส่วนที่ล้นออกมาก็ไหลลงมาตามซอกขาด้านในเป็นทางผมมองดูเวลาตอนนั้นก็สามทุ่มกว่าแล้วถ้าไม่รีบเดี๋ยวจะไม่ได้กลับบ้านกันแน่ๆผมก็เลยเริ่มลงมือขั้นตอนสุดท้ายทันทีผมดันแก๋มไปจนติดขอบอ่างล้างหน้าให้ก้นแก้มพาดอยู่ที่ขอบอ่างขาข้างนึงยกขึ้นไปวางไว้บนขอบอ่างเลยทำให้ร่องเสียวที่ปิดสนิทเป็นเส้นตรงมีปุยขนขึ้นปกคลุมพอสมควรค่อยๆเผยอแย้มกลีบออกมาเห็นเนื้อในแดงแจ๋ผมจัดการถอดกางเกงของตัวเองออกไปแล้วจับท่อนลำที่ตั้งตระหง่านเดินตรงเข้าไปหาแก๋มที่มองท่อนลำของผมด้วยความหวาดกลัวแก๋มบอกว่าเพิ่งเคยเห็นของผู้ชายจริงๆเป็นครั้งแรกมันใหญ่กว่าที่เคยเห็นจากรูปในหนังสือเรียนเยอะเลยผมก็ไม่ตอบว่าอะไรแต่จับท่อนลำไปจ่อที่รอยแยกกลางกลีบแล้วปาดขึ้นๆลงๆจนแก๋มสะดุ้งครางซี้ดๆเป็นจังหวะ

การจะเปิดซิงสาวบริสุทธิ์ด้วยท่อนเนื้อขนาดใหญ่โดยจะไม่ให้ฝ่ายหญิงเจ็บเลยนั้นเป็นเรื่องยากที่สุดในโลกแต่การจะบรรเทาให้อาการนั้นลดน้อยลงไปนั้นก็สามารถทำได้เช่นกันผมจึงพยายามเบี่ยงเบนจุดสนใจของแก๋มไปอยู่ที่ส่วนอื่นแทนด้วยการบดปากจูบพร้อมทั้งบีบเคล้นหน้าอกที่เต่งตูมของเธอไปพร้อมๆกันจากนั้นก็ค่อยๆส่งท่อนลำเดินหน้ามุดเข้าช่องน้อยที่แสนคับแคบทีละนิดๆอย่างช้าๆแต่แก๋มก็ยังมีอาการสะดุ้งด้วยความเจ็บปวดทุกครั้งที่ผมกดท่อนลำลงไปเช่นกันผมจึงเดินหน้าด้วยความยากลำบากกว่าจะได้กดสะโพกแต่ละทีก็ต้องกระตุ้นเสียวในจุดอื่นให้แก๋มอยู่นานพอดู

แต่ในที่สุดความพยายามก็ประสบผลเมื่อหนอกเนื้อหน้าขาของเราประกบกันสนิทท่อนเนื้อขนาดเท่าหลอดยาสีฟันของผมจมหายอยู่ในร่องของแก๋มได้หมดทั้งอันแล้วท่ามกลางเสียงถอนหายใจด้วยความอึดอัดในช่องท้องของแก๋มเป็นระยะๆ

แก๋มบอกกับผมขณะที่เรายังยืนนิ่งเพื่อให้ช่องน้อยของแก๋มปรับตัวรับท่อนเนื้อของผมอยู่ว่าเธอเป็นคนที่มีความต้องการสูงมากพอดูเหมือนกันบ่อยครั้งที่เธอเกิดอารมณ์อยากขึ้นมาแต่ด้วยความที่เป็นผู้หญิงเวลาอยู่ต่อหน้าคนอื่นจึงต้องทำตัวเรียบร้อยทั้งๆที่จริงๆแล้วในกางเกงในของเธอแฉะจนชุ่มไปหมดแล้วแต่ถึงเธอจะมีความต้องการเรื่องอย่างว่ามากแค่ไหนก็ไม่ได้หมายความว่าเธอจะยอมไปนอนกับใครก็ได้เพราะเธอก็ต้องทำตัวเองให้มีคุณค่าเช่นกันและที่เธอยอมให้ผมครั้งนี้ก็เพราะเธอชอบผมอย่างจริงๆจังๆนั่นเอง

ถึงตรงนี้ช่องรักของแก๋มก็เริ่มผ่อนคลายอาการเกร็งจนผมเริ่มชักสะโพกเข้าออกได้สะดวกมากขึ้นน้ำหล่อลื่นที่หลั่งออกมาไม่ขาดสายก็ช่วยทำให้การซอยสะโพกในท่ายืนหันหน้าเข้าหากันเริ่มต้นขึ้นโดยแก๋มเอาก้นพิงขอบอ่างล้างหน้าไว้เป็นหลักในการยันตัวให้ยืนอยู่ได้เพราะแก๋มเป็นคนที่sensitiveกับความรู้สึกเสียวมากขนาดเวลาช่วยตัวเองยังเสียวตัวสั่นจนหมดแรงเลยเวลาถึงจุดไปแล้วพอมาเจอของจริงเข้าแข้งขามันก็เลยอ่อนจนจะยืนไม่อยู่ผมเลยต้องโอบเอวเธอไปพลางซอยสะโพกไปพลางแก๋มก็เริ่มกระเถิบตัวหนีเพราะความเสียวที่โดนผมกระทุ้งอยู่ตลอดเวลาจนกระทั่งร่างของแก๋มขึ้นไปนั่งอยู่บนอ่างล้างหน้าเต็มตัวจากตรงนี้ผมจึงซอยได้อย่างถนัดถนี่จนแก๋มร้องครางลั่นห้องน้ำผมว่าถ้าตอนนั้นมีใครเดินเฉียดมาใกล้ๆห้องน้ำต้องได้ยินเสียงแก๋มแน่นอน

ผมซอยกระเด้าอยู่พักนึงจนรู้สึกว่าแก๋มเงียบเสียงไปและมือเธอก็บีบไหล่ผมซะแน่นเลยแก๋มแหงนหน้าเชิดอ้าปากค้างแต่ไม่มีเสียงร้องออกมาร่างกายทุกส่วนเกร็งด้วยความเสียวอย่างสุดยอดช่องรักของเธอบีบรัดท่อนเนื้อผมเป็นจังหวะไม่ถี่นักซักพักแก๋มก็หอบหายใจฮั่กๆด้วยความที่เกือบหายใจไม่ทันผมเห็นว่าแก๋มเสร็จไปแล้วหนึ่งครั้งจึงต้องเปลี่ยนท่าซะใหม่เลยจับแก๋มลงมาแล้วให้หันหน้าเข้าหากระจกในห้องน้ำโน้มตัวเธอลงให้ใช้แขนยันอ่างไว้แล้วโก่งสะโพกให้ร่องรักแหงนมาทางด้านหลังจากนั้นผมก็สอดใส่และกระแทกเธอใหม่อีกครั้งแก๋มก็เริ่มเสียวขึ้นมาอีกจนต้องร้องครางเสียงกระเส่าเธอสามารถมองเห็นใบหน้าตัวเองที่บ่งบอกอารมณ์กระสันขณะนั้นได้เป็นอย่างดีจากในกระจกมันยิ่งทำให้แก๋มเกิดอารมณ์มากขึ้นอีกจนเธอหน้าแดงขึ้นมาอย่างเห็นได้ชัดผมมองภาพของผมและแก๋มจากในกระจกแล้วก็คิดเช่นเดียวกับแก๋มเพราะมันสะท้อนให้เห็นร่างของสาวน้อยหน้าตาน่ารักกำลังแอ่นสะโพกให้ชายหนุ่มรุ่นพี่กระแทกกระทั้นจากทางด้านหลังสองมือของเขาก็เกาะกุมสองเต้าขนาดเท่ากำมือของเด็กสาวไปพร้อมๆกันอารมณ์ของผมเลยพุ่งถึงขีดสุดในเวลาอันรวดเร็วผมจึงเร่งควบเต็มที่จนแก๋มตัวสั่นกระเด้งหน้ากระเด้งหลังตามแรงกระแทกของผมพอผมสุดจะทนได้ก็ชักท่อนเนื้อออกมารูดอีก2-3ทีกะจะปล่อยให้พุ่งบนหลังแก๋มแต่พอชักออกมาปุ๊บแก๋มก็ทรุดตัวลงนั่งกับพื้นทันทีเพราะไม่มีมือผมคอยพยุงร่างอีกต่อไปใบหน้าของแก๋มก็หันมาตรงกับท่อนเนื้อของผมพอดีแล้วผมก็ทนไม่ไหวพ่นน้ำรักขาวข้นใส่เต็มหน้าของแก๋มเลยแก๋มเองไม่ทันตั้งตัวก็เลยสะดุ้งตกใจนิดหน่อยแต่ก็ยังรับน้ำของผมเข้าไปเต็มๆทำให้ใบหน้าอันน่ารักของแก๋มเปรอะไปด้วยคราบน้ำกามขาวไปหมดผมใช้ท่อนเนื้อที่ยังไม่ทันจะอ่อนตัวลากถูไปตามใบหน้าของแก๋มต่อเพื่อละเลงคราบน้ำของผมให้ทั่วหน้าเธอแก๋มเองก็แสนจะน่ารักแลบลิ้นออกมาเลียท่อนลำผมเป็นการเอาใจอีกต่างหากจากนั้นก็ยังเอานิ้วปาดเลียชิมน้ำของผมด้วยเธอว่าเคยได้ยินมาว่ากินน้ำของผู้ชายแล้วจะดีก็เลยอยากลองกินดู..ก็อร่อยดีเหมือนกันเสร็จจากตรงนั้นเราก็รีบชำระล้างคราบรักและคราบเหงื่อให้กันแล้วแต่งตัวกลับบ้านแต่เพราะเราทำกันในห้องน้ำนานไปหน่อยแก๋มก็เลยขึ้นรถไม่ทันเพราะรถที่จะไปบ้านเธอมันหมดแล้วผมเลยต้องพาแก๋มมาค้างที่บ้านผมเพราะมันอยู่ไม่ไกลจากมหาลัยมากนักโดยให้แก๋มโทรบอกที่บ้านว่าจะค้างบ้านเพื่อนเพราะกว่าจะทำlabเสร็จก็มืดค่ำแล้ว

จากมหาลัยผมกับแก๋มก็มาเริ่มกันต่อที่บ้านของผมโดยการกระทำของเราก็ไม่รอดพ้นสายตาไปจากน้องปลาน้องสาวของผมจนได้น้องปลาบอกว่าจะเอาไปฟ้องแอนให้หมดเลยว่าผมนอกใจเค้ายังไงผมขอร้องว่าให้ผมเป็นคนไปพูดกับเค้าเองเถอะนะจะได้ไม่เกิดเรื่องราวใหญ่โตซึ่งน้องปลาก็ยอมแต่มีข้อแม้ว่าผมจะต้องปิดปากเธอด้วยไอ้นั่นของผมเธอจึงจะยอมเพราะผมปฏิเสธที่จะมีอะไรกับน้องปลามาตลอดเนื่องจากเราเป็นพี่น้องกันผมจึงไม่อยากทำเธอบ่อยนักแต่น้องปลาไม่ได้คิดอย่างนั้นพอมีช่องเธอก็รีบขอให้ผมทำกับเธอทันทีผมก็เลยต้องยอมเธอจนได้

พูดถึงน้องปลานี่ผมยังไม่เคยเล่าเรื่องที่ผมมีอะไรกับเธอเลยจริงมั้ยครับนั่นก็เพราะผมเห็นเธอเป็นน้องแท้ๆที่เรามีอะไรกันได้ก็ไม่ใช่ความตั้งใจของผมเองแต่เป็นความอยากลองของเธอมากกว่าผมบอกว่าเธอน่าจะเก็บเอาความสาวไว้ให้คนที่เธอรักมากกว่าแต่น้องปลากลับบอกว่าผมคือคนที่เธอรักมากที่สุดดังนั้นเธอจึงไม่เสียใจเลยที่มอบความบริสุทธิ์ให้ผมหลังจากที่ผมได้กับน้องปลาไปแล้วผมคิดว่าเธอคงจะแค่ลองให้รู้แล้วก็จะพอแต่กลายเป็นว่าพอรู้รสชาติแล้วก็เลยอยากสนุกจะทำต่ออีกตามประสาเด็กใจแตกริอยากจะมีเซ็กส์แต่ใจเสาะไม่กล้าไปมั่วกับเพื่อนก็เลยจ้องแต่จะขอทำกับพี่ชายคนเดียว

หลังจากเคลียร์กับน้องปลาเสร็จก็ต้องมาเคลียร์กับแอนต่อผมบอกกับเธอว่ามีรุ่นน้องคนนึงมาชอบผมและอยากจะขอเป็นแฟนกับผมผลคือแอนโมโหเป็นฟืนเป็นไฟบอกว่ามีเค้าแล้วยังไม่พอใจอีกเหรอนี่ขนาดยอมให้เอาทั้งน้องทั้งเพื่อนแล้วยังคิดจะมีคนอื่นอีกถ้าเห็นว่าน้องคนนั้นดีก็ไปเลยแล้วไม่ต้องมาเจอกันอีกผมก็เลยต้องคิดว่าจะเอายังไงก็คิดไม่ยากหรอกครับเพราะถ้าผมเลือกแก๋มผมก็จะมีแต่แก๋มคนเดียวแต่ถ้าผมเลือกแอนก็เหมือนผมได้เลือกทั้งน้องแนนตั๊กและดาวอีกตั้งสามคนแน่ะแล้วยังงี้คุณคิดว่าผมจะเลือกใครล่ะครับ
ตอนผมอยู่ปี2ชมรมที่ผมอยู่นั้นมีการออกค่ายเล็กๆภายในชมรมของเราที่หมายก็คือเขื่อนแก่งกระจานจ.เพชรบุรีจำนวนสมาชิกที่ไปด้วยในครั้งนั้นก็ราวๆ10-11คนมีผู้ชายไปด้วยแค่4คนคือผมกับเพื่อนอีกคนนึงชื่อไอ้เหม่งแล้วก็รุ่นพี่ปี4อีก2คนก็คือพี่ประธานแล้วก็รองประธานนั่นแหละที่เป็นต้นคิดอยากจะไปเที่ยวกันในครั้งนี้

ไอ้เหม่งพาแฟนของมันไปด้วยซึ่งก็ไม่แปลกอะไรเพราะแฟนของมันก็เป็นสมาชิกชมรมอยู่แล้วแฟนมันชื่อจอยตอนเข้าชมรมมาปี1ผมยังเคยนึกชอบจอยเลยด้วยซ้ำแต่นึกได้ว่ามีแอนอยู่แล้วจะไปทำแบบนั้นมันก็ยังไงอยู่จอยเองก็เคยเข้าใจผิดว่าผมจะไปจีบเธออยู่เหมือนกันก็เลยมีท่าทีว่าจะกลายเป็นแฟนผมอยู่พักนึงแต่พอเธอรู้ว่าผมมีแฟนแล้วก็เลยวางตัวออกห่างแล้วก็กลายเป็นเพื่อนกันตามปกติไม่นานก็กลายเป็นแฟนของไอ้เหม่ง

เรื่องของจอยกับไอ้เหม่งความจริงผมก็ไม่ได้อยากรู้มากนักแต่เพราะไอ้เหม่งมันมาเล่าให้ผมฟังเองว่ามันได้ฟันจอยไปแล้วผมงี้แทบไม่อยากเชื่อเพราะมันเพิ่งคบกันได้เดือนเดียวเองก็มีอะไรๆกันซะแล้วมันบอกผมว่าจอยไม่ใช่สาวบริสุทธิ์ท่าทางจะผ่านเรื่องอย่างว่ามาเยอะแล้วแถมยังไม่หวงตัวเท่าไหร่มันเลยขอฟันได้ง่ายๆผมก็เลยเริ่มเข้าใจอะไรขึ้นมาบ้าง

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: April 28, 2011, 09:42:04 am
มาถึงเขื่อนแก่งกระจานกันบ้างพอเรามาถึงก็ได้ลงไปกางกันที่ริมน้ำในเขื่อนเลยช่วงนั้นน้ำในเขื่อนลดลงไปพอสมควรทำให้มีสันเนินโผล่พ้นน้ำขึ้นมาพอจะให้ตั้งแคมป์กันได้โดยไม่ต้องไปอยู่รวมกับนักท่องเที่ยวคนอื่นๆในพื้นที่ที่ทางเขื่อนจัดไว้ให้เรากางเต๊นท์กัน3หลังมีหลังใหญ่หลังนึงให้ผู้หญิงทุกคนนอนรวมกันแล้วก็หลังเล็กอีกสองหลังสำหรับผมกับไอ้เหม่งหลังนึงแล้วก็ของพี่ประธานอีกหลังนึงพอตกกลางคืนเราก็ก่อกองไฟแล้วก็นั่งล้อมวงร้องรำทำเพลงกันไปเรื่อยเปื่อยพี่ประธานกับพี่รองประธานก็ชวนผมกินเหล้าด้วยแต่ผมไม่ชอบดื่มเหล้าก็เลยมีไอ้เหม่งคนเดียวที่นั่งกินเป็นเพื่อนพี่ประธาน

พอตกดึกอากาศชักหนาวผมก็เลยขอตัวไปนอนซุกผ้าห่มในเต๊นท์ดีกว่าพรุ่งนี้ยังต้องไปอีกหลายที่กลัวจะไม่มีแรงคนอื่นๆที่เหลือก็เข้าไปนั่งเล่นไพ่กันในเต๊นท์ใหญ่บางคนก็ยังนั่งคุยอยู่กับพี่ประธานแล้วก็ไอ้เหม่งซักพักเสียงก็ค่อยๆเงียบลงไปเข้าใจว่าคงเลิกกินกันแล้วแต่ไอ้เหม่งก็ยังไม่เข้ามานอนในเต๊นท์ซักที

ผมนอนอยู่ซักพักกำลังจะเคลิ้มหลับก็มีใครคนนึงมุดเข้ามาในเต๊นท์ผมนึกว่าเป็นไอ้เหม่งก็เลยไม่ได้สนใจแต่ร่างนั้นมุดเข้ามาอยู่ในผ้าห่มกับผมด้วยแล้วซักพักก็มีมือมากอดผมเอาไว้พอผมจะจับเอามือออกเพราะคิดว่าเป็นไอ้เหม่งก็ต้องแปลกใจเพราะมือนั้นเล็กและนิ่มมากเหมือนมือผู้หญิงไม่มีผิดผมหันไปมองในความมืดซึ่งก็มองได้ไม่ชัดนักแต่รู้ว่าเป็นจอยนั่นเองเพราะเธอจุ๊ปากบอกผม

"เงียบๆนะเดี๋ยวคนอื่นรู้ว่าเราแอบมาหานาย"เสียงจอยกระซิบบอกผม

"แล้วเหม่งล่ะเดี๋ยวมันก็มาก็ยุ่งกันใหญ่"

"ไม่มาหรอกเมาแอ๋นอนตากน้ำค้างอยู่ข้างนอกกับพี่ประธานโน่นแน่ะกว่าจะตื่นก็คงเช้านั่นแหละ"

"แล้วเธอเข้ามาทำไม"

"นี่เธอแกล้งโง่รึว่าโง่จริงกันแน่นะผู้หญิงเข้ามานอนด้วยถึงที่ยังต้องให้อธิบายอีกเหรอ"จอยบอกเล่นเอาผมอึ้งไปเลย(จริงๆผมก็นึกเอะใจแล้วล่ะแต่เพื่อความแน่ใจว่าไม่ได้คิดไปเองฝ่ายเดียวเลยต้องถามหยั่งเชิงไว้ก่อน)

ความจริงก็คือจอยยังรู้สึกชอบผมอยู่แต่เพราะผมมีแอนอยู่แล้วเธอก็เลยไม่กล้ามายุ่งกับผมแต่ตอนนี้มีเพียงแค่ผมกับจอยเท่านั้นโดยที่คนอื่นไม่รู้เลยว่าเราสองคนกำลังกอดรัดกันนัวเนียอยู่ใต้ผ้าห่มในเต๊นท์ข้างๆพวกเค้านี่เองจอยบอกผมว่าเธอจะรู้สึกตื่นเต้นมากที่ได้มีเซ็กส์ในที่แปลกๆกับคนที่เธอชอบแต่เธอก็บอกผมว่าที่นอนด้วยครั้งนี้ไม่ได้หวังจะผูกมัดอะไรผมเธอแค่ต้องการความตื่นเต้นแปลกใหม่เท่านั้นเองและผมไม่จำเป็นต้องมารับผิดชอบอะไรในตัวเธอด้วย

ระหว่างนั้นจอยก็กำลังนั่งคร่อมเอวผมและโขยกขึ้นลงเบาๆให้น้องชายของผมมุดเข้าไปในช่องรักของเธอช้าๆผมแปลกใจที่ไอ้เหม่งมันบอกผมว่าจอยน่าจะผ่านผู้ชายมาเยอะเพราะที่ผมรู้สึกคือร่องรักของจอยยังฟิตกระชับอยู่พอสมควรไม่ได้หลวมเหมือนสาวเจนสวาทอย่างที่น่าจะเป็น

"อูยย...ของนายก็ใหญ่น่าดูเลยนะป๊อปคับร่องเราเลยนะเนี่ย...ซี้ดส์..."จอยบอกผมด้วยเสียงสั่นๆ

ผมถามจอยตรงๆว่าทำไมถึงยอมนอนกับผู้ชายง่ายๆล่ะจอยก็บอกว่าเธอไม่ได้นอนกับใครแบบไม่เลือกนะถ้าเธอรู้สึกพอใจใครแล้วเธอถึงจะยอมนอนด้วยต่างหากแล้วผมก็เป็นหนึ่งในจำนวนนั้นด้วยเธอจึงได้มาหาผมยังไงล่ะ

จอยโยกเอวส่ายสะโพกบดคลึงเนินหน้าขาใส่ผมอย่างเร่าร้อนทั้งๆที่อากาศเย็นเฉียบแต่อุณหภูมิในร่างของเราทั้งสองคนกลับพุ่งสูงขึ้นเรื่อยๆผมทนนอนเฉยๆให้เธอขย่มอยู่ฝ่ายเดียวไม่ไหวจึงเอื้อมมือไปบีบคลึงหน้าอกของเธอบ้างจอยถึงกับสะดุ้งเพราะมือของผมเย็นมากเธอเลยเสียวกว่าปกติ(อารมณ์แบบนั้นผมว่าน่าจะลองเอาน้ำแข็งมาลูบไล้เหมือนในหนังเรื่องจันดาราดูน่าจะได้ความเสียวแบบเดียวกัน)หน้าอกของจอยนุ่มนิ่มมากและมีขนาดใหญ่พอสมควร(ซึ่งก็ใหญ่กว่าแอนด้วยแหละรายนั้นผมพยายามนวดอยู่ตั้งหลายครั้งก็ยังไม่ค่อยจะโตเท่าไหร่เลยเท่าที่ผมนอนกับผู้หญิงมาหลายคนยังไม่มีใครนมเล็กกว่าเธอเลย..แหะๆ..สงสัยแอนอ่านเจอผมคงโดนตบแน่ๆ..ตบด้วยปากเถอะนะจ๊ะแอนจ๋า)

ผมลุกขึ้นมานั่งเพื่อจะได้ดูดนมจอยไปด้วยนมใหญ่ๆแบบนี้ต้องดูดให้หนำใจ..อิอิซักพักจอยก็บอกให้พอก่อนจะขอเปลี่ยนท่าเธอจัดการดันผมลงมานอนอย่างเดิมแล้วหมุนตัวเปลี่ยนมานั่งหันหน้าไปทางปลายเท้าของผมโดยมีแท่งน้องชายของผมเป็นแกนในการหมุนเจ้าท่อนน้องชายของผมก็เลยควงสว่านอยู่ในร่องของจอยอยู่ครึ่งรอบก่อนจะโดนขย่มต่อคราวนี้จอยส่ายเอวระเบิดเถิดเทิงเลยครับผมเพิ่งจะเคยเจอลีลาที่ร้อนเร่าเด็ดขาดสุดๆก็คราวนี้เองเธอร่อนเก่งจนผมแทบจะทะลักคาวสวาทใส่ร่องเธอให้ได้แต่ก็พยายามกลั้นไว้ก่อนเพราะยังไม่อยากให้โอกาสทองแบบนี้จบลงอย่างรวดเร็วโดยที่ผมยังไม่ทันทำอะไรเลยจอยขย่มอยู่ซักพักก็ร้องบอก

"ยังไม่เสร็จอีกเหรอป๊อปเราจะทนไม่ไหวแล้วนะ...อูยย...ปกติเราทำแบบนี้ไม่เคยมีใครกลั้นได้มาก่อนเลยนะนายจะลองของกับเราเหรอ..ได้เลย..นี่ๆ...อื้อๆๆ...อูยยย..."

ผมพยายามกัดฟันสู้กับจอยอย่างเต็มที่ปกติถ้าผมไม่ได้ขึ้นทำเองมักไม่ค่อยเสร็จง่ายๆหรอกแต่ก่อนจะมาเที่ยวที่นี่ผมไม่ได้นอนกับแอนมาเป็นอาทิตย์เหมือนกันทำให้ผมชักจะกลั้นไม่ไหวทำท่าจะเสร็จอยู่รอมร่อแต่จอยก็เร่งกระแทกเต็มที่เป็นชุดสุดท้ายแล้วก็ชิงตัดหน้าถึงสวรรค์ไปก่อนผมเพียงเสี้ยววินาทีจากนั้นร่องเสียวของเธอก็มีอาการเกร็งและบีบรัดท่อนน้องชายของผมอยู่พอสมควรซึ่งตรงนี้ปรากฏว่าผมสามารถกลั้นน้ำรักของผมไว้ได้เพราะปฏิกิริยาในร่องรักของจอยหลังไปถึงสวรรค์นั้นไม่รุนแรงเท่าที่ผมเคยเจอมากับแอนหรือน้องแนนคงจะเป็นเพราะจอยผ่านงานมาเยอะละมั้งเลยทำให้กล้ามเนื้อในช่องคลอดของเธอหย่อนไปหน่อย(ตรงนี้ผมศึกษามาแล้วพบว่าในสตรีที่มีการร่วมรักบ่อยๆหรือมีบุตรหลายคนจะทำให้ช่องคลอดหย่อนยานไม่ฟิตกระชับเหมือนสาวๆทำให้การบีบตัวในช่องคลอดมีไม่มากเท่ากับแอน...อันนี้ผมชมแล้วนะแอนจ๋าหายโกรธเรื่องนมเล็กรึยัง)

หลังจากที่จอยเป็นฝ่ายพ่ายแพ้ไปในยกแรกผมก็ได้ทีซ้ำเติมเธอต่ออย่างไม่ยอมให้เธอได้พักกันเลยผมจับเธอลงมานอนหงายแล้วผมก็เป็นฝ่ายขึ้นคร่อมบ้างโดยผมยันแขนไว้ข้างๆตัวเธอแล้วให้เธอเอาขามาเกี่ยวไว้ตรงข้อพับแขนของผมท่านี้จึงทำให้สะโพกของจอยลอยสูงขึ้นมานิดหน่อย(ต่างกับการเอาขาพาดบ่า..ท่านั้นจะทำให้สะโพกลอยสูงมากขึ้นไปอีกแต่การซอยจะทำได้ลำบากเล็กน้อยเพราะมันจะเก้ๆกังๆพอสมควรและขาของฝ่ายหญิงก็จะหนีบเข้ามาด้วยทำให้เกิดความคับแน่นและอึดอัดภายในช่องเสียวเป็นอย่างมาก...โดยป๊อปกามากูรู)

ผมซอยสะโพกใส่จอยแบบสอนเชิงเล็กน้อยให้รู้กันหน่อยว่าใครที่ช่ำชองกว่ากันบนสนามรักแห่งนี้ยิ่งจอยเพิ่งจะถึงจุดสุดเสียวไปหมาดด้วยเมื่อมาเจอความเสียวแบบต่อเนื่องเข้าไปอย่างนี้ก็ยิ่งทำให้สาวเจนเสียวอย่างจอยไปไม่เป็นเหมือนกันเธอทำท่าจะร้องเสียงดังมากขึ้นผมกลัวว่าคนอื่นจะตื่นมาได้ยินจึงต้องก้มลงไปประกบปากเธอเอาไว้ไม่ให้ส่งเสียงได้ส่วนสะโพกก็ซอยไปเรื่อยๆตามจังหวะที่ผมถนัด(จังหวะส่วนตัวแบบนี้จะทำให้สามารถยืดระยะในการทำเสียวออกไปได้นานขึ้นโดยไม่เกิดการหลั่งง่ายๆพอเห็นว่าฝ่ายเธอกำลังจะถึงที่หมายเมื่อใดก็ค่อยเร่งจังหวะตามไปให้ทันในวินาทีสุดท้าย...เคล็ดลับกามากูรู)

พอจอยตกอยู่ในเกมของผมแล้วทีนี้ผมก็พลิกแพลงได้ตามใจชอบแทงงัดซ้ายทีขวาทีควงสะโพกให้ท่อนน้องชายหมุนควานอยู่ในช่องทางรักของเธออยู่นานผมไม่รู้ว่าเธอเสร็จไปกี่ครั้งแล้วเพราะมือของจอยเกร็งและบีบต้นแขนของผมตลอดเวลาส่วนปากเธอก็โดนผมจูบอยู่เลยทำให้เธอพูดอะไรไม่ออกฟอร์มเก่งของจอยที่ขย่มผมอยู่เมื่อกี้นี้ไม่มีเหลือแล้วครับเธอตกอยู่ในความควบคุมของผมโดยสิ้นเชิงโดยที่เธอทำได้แค่ส่ายเอวไปมาด้วยความเสียวเท่านั้น

ผมตัดสินใจเร่งสปีดส่งตัวเองและเธอให้ถึงสวรรค์อีกครั้งเพราะผมเห็นว่าเธอน่าจะได้รับความสุขเสียวมากเกินพอแล้วอีกอย่างเธอแอบออกมานานๆถ้าเกิดใครตื่นขึ้นมาไม่เห็นเธอจะผิดสังเกตเร่งซอยเป็นครั้งสุดท้ายแบบชุดใหญ่ขึ้นสุดลงสุดอีก4-5ครั้งก็ฉีดคาวสวาทสีขาวขุ่นเข้าไปเต็มร่องของเธอในความมืดสลัวผมมองเห็นจอยหน้านิ่วคิ้วขมวดร่างกายกระตุกเกร็งมือเธอที่บีบต้นแขนผมแน่นอยู่แล้วก็ยิ่งบีบแรงขึ้นไปอีกซักพักเธอก็ผ่อนคลายความเสียวลง

"เป็นไงบ้างจอย..ชอบมั้ยสมใจอยากรึเปล่า"

"อือ...เกินความคาดหมายซะอีกแน่ะนึกแล้วว่าเธอต้องไม่ทำให้เราผิดหวังแน่ๆไม่งั้นแฟนเธอคงไม่หวงขนาดนั้นหรอก"จอยพูดถึงแอนเมื่อคราวที่ทั้งสองคนเจอหน้ากันคราวนั้นจอยไม่รู้ว่าแอนเป็นแฟนผมมาก่อนตอนนั้นจอยกับผมเดินจับมือกันอยู่แล้วมาพบแอนเข้าพอแอนเห็นก็ออกอาการหึงหวงอย่างเห็นได้ชัดเลยครับอยากรู้ว่าหึงขนาดไหนก็ลองไปถามแฟนผมกันเอาเองละกันนะครับ

"นี่..ป๊อปๆเราชักติดใจนายแล้วสิวันหลังมาทำกันใหม่นะ"

"หือ...จะดีเหรอแล้วเหม่งล่ะเธอเป็นแฟนเค้าอยู่นะ"

"เป็นได้ก็เลิกได้นี่ก็เราชอบเธอมากกว่าอ่ะ..ได้ม้าเราไม่ขอให้เธอเลิกกับแฟนมาคบกับเราก็ได้เอาแค่นี้เราก็พอใจแล้วล่ะ"

จอยพยายามเซ้าซี้ผมอยู่นานผมก็ลำบากใจเหมือนกันถึงเธอจะไม่ถือเรื่องที่จะมีอะไรกับผมแต่ผมยังเป็นกังวลอยู่ว่าแอนจะว่าอย่างไรกับเรื่องนี้แต่ก็นั่นแหละ..เรื่องนี้ก็ไม่เคยได้เข้าหูแอนเลยจนถึงปัจจุบันนี้เพราะจอยก็ทำตัวเหมือนปกติเวลาอยู่ต่อหน้าคนอื่นไม่มีใครรู้ว่าเรามีความสัมพันธ์กันยังไงและนานๆครั้งเธอถึงจะเป็นฝ่ายมาหาผมยามที่เธอต้องการโดยหลีกเลี่ยงวันเสาร์อาทิตย์ซะเท่านี้จอยกับแอนก็แทบจะไม่ได้พบกันเลย(เพราะจอยเรียนอยู่ด้วยกันกับผม..เห็นหน้ากันทุกวันแต่กับแอนที่เรียนคนละที่จึงทำให้สองคนนี้แทบไม่มีโอกาสเจอกันได้เลย)ขณะที่ท่านกำลังอ่านอยู่ตอนนี้ผมคงจะโดนแอนทำทารุณกรรมเป็นการลงโทษอยู่ก็ได้ในฐานะที่แอบไปมีคนอื่นโดยไม่บอกให้เธอรู้เลยช่วยภาวนาให้ผมพ้นเคราะห์ครั้งนี้ด้วยนะครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: April 29, 2011, 09:07:24 pm
 (28; (28;

Offline st735

• *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: April 29, 2011, 11:51:44 pm
(007; (007; (007; (007;

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: May 09, 2011, 07:49:14 am
Thank krub

Offline Ultrasonic

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #5 on: May 21, 2011, 04:47:32 pm
ให้ท่าแบบนี้ สุดยอด  (007;

Offline crazybazz

• Full Member
Reply #6 on: July 13, 2011, 03:04:51 pm
 (01;

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • Email
Reply #7 on: October 23, 2011, 07:03:28 pm
 (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50;

Offline bigkito

• เสียว: 1
Reply #8 on: October 25, 2011, 11:05:53 am
 (010; (007; (007; (007; (007;