close buttonclose buttonclose button
ถูกเห็นใจ

ถูกเห็นใจ

ninnin · 37100

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ninnin

• Full Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
on: April 20, 2011, 01:11:30 pm
 แบ่งปันเรื่องนี้ให้เพื่อนๆฟังก่อน ถึงไม่ประทับใจสักเท่าไหร่ แต่ก็เป็นความสุขใจเล็กๆ หรือจะเป็นที่หวังน้อยๆ ในยามอดๆอยากๆ หรือตอนไม่ค่อยมีตังไปเที่ยวผู้หญิงตอนแฟนไม่อยู่
 ก็เล่ากันไป ขำๆ น่ะเพื่อนๆ ไม่ได้สาระอะไรมากนัก ถือซะว่าขั้นเวลา เรื่องมันส์ๆวันหยุดเทศการ ละกัน
 หลังจากได้เสียเมียผัวกะน้องน้ำ ตอนไปเที้ยวชะอำ กลับมา เย็ดกันทุกวัน นานๆเข้า กำลังติดสัดอยู่เลย น้องกิ๊กแฟนผม รู้เข้าถึงกะทะเลาะกัน ต้องามง้อ โทรหา ไปหาที่บ้านกิ๊ก เจอแต่ไม่คุยด้วย ท่าจะลำบาก รักน้องเขาซะด้วยซิ พี่ก้อย พี่สาวกิ๊กบอกต้องใช้เวลา ผมไปมาจนสนิดคุ้นเคยกะสมาชิกในบ้านกิ๊ก แต่น้องเขายังไม่ยอมคืนดี
 หนนึงผมทำงานอยู่ เย็นมากแล้ว กิ๊กโทรมาบอกให้ไปเจอ  ดีใจมากกิ๊กมาเดินห้างกะพี่ก้อย เจอกิ๊กนัดเพื่อนไว้ น้องนุช ผมรู้จักดีคนนี้ไม่ไปชะอำด้วยกันบอกว่าไม่มีคู่ น้องจะไปอยู่กะเพื่อน ฝากให้ผมไปส่งพี่ก้อยที่บ้าน
 ขากลับรถติดมาก ในรถผมพี่ก้อยบอกกิ๊กโกธมากผมต้องจริงใจกะเธอ พี่บอกเห็นใจต้น แล้วก้เงียบไป ผมหงุดหงิด พี่ก้อยนึกอะไรไม่รุ้มองข้างทางมีปี๊บอินท์ พี่บอก เราเข้าไปหลบรถติดก่อนไหม แล้วก้เงี้ยบ นิ้งไป
 ผมอึ้งเลย ได้สติ ขยับรถออกซ้ายเลี้ยวเข้าเลย พี่บอกเพิ่งเคยเข้าหนแรก  แต่ท่าทางเรื่องอย่างว่า คงไม่หนแรกแน้
 เข้าห้องไปได้ผมจับมือพี่ดึงมากอด จูบกัน พี่ไม่ขัดขืนเลย เธอจูบเก่ง ดูดลิ้นบดปากดูดริมฝีปากล่าง ตอนนี้บทพูดไม่จำเป็นแล้วหละ  เด็กเก็บเงินขัดจังหวะนิดหน่อย เปลี่ยนเปิดไฟแค่ห้องน้ำ แต่เพลิงสวาทกลับทวีความรุนแรง
 ผมใช้ถุงยางอนามัยกับพี่สอดใส่อย่างถนุถนอมเหมื่อนกลัวพี่แฟนจะเจ็บ เธอเร้าร้อน พี่ก้อยร้องออกมาทุกดอกที่ควยกระทุ้งหี ท่าเดียวตลอดงาน พี่ขมิบหีตอดรัดน้ำเงี้ยนแตกฟอง เสียงจ่อกๆ กระแทกควยเจาะรูหี เหมื่อนผมจะฝันไป พี่รั่งคอผมจูบปากตอนเอวกดซอยยิกๆ ผมสุดจะอดกลั่นเสร็จกิจร้องออกมาด้วยความเสียว สลับพี่ขยับก้นเด้าสวนทางกระแทกของผม พี่กอดคอผมแน้นกัดปากดูดแรง กระตุ๊กเอวกดนาบตัวผมไว้เนินนาน สอื้นเป็นระยะๆ ก่อนคลายออก ถอนปาก แล้วบอก เสร็จ5-6ทีติดๆ
 พี่ลุกอาบน้ำ บอกกลับเหอะ ผมก็อยากจะเอาต่อน่ะ ยังไม่ได้ทำท่าอื่นๆเลย แต่ก็กลัวหายไปนานที่บ้านกิ๊กจะสงสัย
 เราต่างคนต่างไม่ได้พูดอะไรกัน จนถึงบ้าน พี่ก้อยบอกขอบใจที่มาส่ง และรีบเดินเข้าบ้านเลย  พระเจ้าช้วย ย ย
 กิ๊กกะพักยาวที่ห้องพักเพื่อนเธอ ผมโทรคุยบ่อยนุชรับสายตลอด บอกปัดเจอทุกครั้ง รู้จักอยู่ที่ไหน ผมเลยตามไปหาโทรบอกต้องเจอให้ได้
 ไปที่ห้องพัก นุชอยู่คนเดียว บอกกิ๊กออกไปข้างนอกกลับค่ำ ผมถึงกะหมดแรง เสียใจที่ไม่ยอมเจอ นุชชกกาแฟมาให้  ตามง้อตลอด กิ๊กก็ใจแข็ง
หนีหน้า ผมบอกจะไปแล้วกลับมาอีกตอนค่ำ นุชบอกวันนี้นุชว่างไม่ได้ไปไหน ฟ้าคลึ้มๆฝนท่าจะตกด้วย พี่อยู่เป็นเพื่อนนุชดีกว่า นุชเล่าให้ฟัง กิ๊กไปหาหมอตอนกลับจากเที่ยวกะผม ระคายเคืองช่องคลอด ต้องทำความสะอาดและใช้เวลา กลัวว่าผมจะมีคนใหม่ แล้วก็มีจริงๆ เธอเลยโกธมาก
นุชบอกเห็นผมซึมไปไม่นึกว่าจะเจ้าชู้ ท่าทางก็ไม่ให้ เธอจับบ่าลูบหลังเบาไปมาพร้อมบอก ชอบที่ตามง้ออย่างอดทน นุชเห็นใจพี่ต้น
 ผมหันไปมองนุชใกล้ๆ นัตตาเธอมีแววแปลกๆเหมื่อนจะยังไงไม่ทราบ  เอาวะ รอบนี้ ฝนฟ้าเป็นใจ จับนุชมาจูบเบาๆ และแรงขึ้น นุชตัวอ่อนระทวย ปลดตะข้อยกทรงจากในเสื้อยืดอย่างง่ายดาย นุชนมเล็ก บ่ายโมง ฟ้าคลึ้งๆในห้องต้องเปิดไฟ พอดีเลย เราก็ไม่ต้องเปิด ผมเล้าโลมน้องกอดจูบ ดูดนมสองเต้าสลับกันไปมา เลียหี หมอยไม่เยอะเท่าไหร่  จนแน้ใจว่านุชพร้อมแล้ว จูงน้องเข้าห้อง ไปที่เตียง น้องบอกช่วงปลอดภัย ไม่ต้องใส่ถุง ผมเลยส่งมอบความเป็นผัวให้กับน้องไป
เสาเข็มแห่งตันหน ตอกย้ำความสุก ลงหลุมแห่งรักอย่างถึงพริกถึงขิง เปลี่ยนท่าไปมาผ้าปูที่นอนขยุกขยุ๋ย ได้ทีว่าไม่ต้องใส่ถุงยาง จังหวะดี เย็ดยึกๆท่าหมา หยุดชักออกจับนุชหงาย ควยจ่อปาก นุชรู้งาน จับควยดูดอม อีกมือรั่งเอวเข้าใกล้ๆ มือผมบีบคลึงขย้ำนมสองเต้า  จนเสียวหัวควยได้ที่ จับถ่างขา เสียบควย สวยฉึกๆยาวๆ ตามด้วย เร็ว5 ช้า2  น้องร้องดิ้นเกร็งตัวหีกระตุ๊ก สิ้นลายไป เธอบอกเคยกะแฟนมาบ่างแล้วเลยพอรู้
 ยกสองและสามตามมา น้องนุชขย่มตอเก่ง ท่าหันหลัง บิดไปมา ผมเห็นว่าเจ็งจิง เลยปล่อยให้ขย่มจนหน่ำใจ เหงื่อท้วมตัว ที่นอนมีรอยน้ำเงี้ยนเป็นวงๆ น้ำแตกรอบสาม เราจึงหย่าศึก ทุ่มกว่า นุชยิ้มๆให้ผม กลัวว่ากิ๊กจะกลับมา เลยโทรตาม กิ๊กถามผมยังอยู่ไหม เธอจะยังไม่กลับ
 ผมหงุดหงิดมาก บอกนุช กิ๊กไม่ยอมมา พี่ขออีกที นุชเงี้ยบแต่พยักหน้า ยกนี้เราเย็ดกันกลางห้องเลย ที่พื้นเป็นกระพเบื้องเย็นตูดมาก เย็ดกันรอบนี้นาน เอาซะหมดแรง น้ำยังไม่ออก นุชร้องซะดัง ร้องบอกนุชเสร็จๆๆพี่ๆ นุชออกแล้ว ออา อา อา อา ดังจนแน้ใจคนข้างนอกได้ยินแน้ ก็ยังไม่เสร็จ นุชบอกพอ นุชเอง  นุชดูดและชักว้าวให้ จนน้ำแตกตามประสงค์
 กลับบ้านตัวเบาเหมื่อนขาลอยไม่ติดพื้น ไม่กังวลน้องกิ๊ก กะว่า เว้นสักพัก ว่างๆเย็ดน้ำไปพรางๆจนกิ๊กหายงอน ค่อยคืนดี   ว่าแล้วก็โทรหาน้ำ เลย
 สำหรับพี่ก๊อย เหมื่อนจะเป็นบ่างอารมณ์จิงๆ ผมไม่กล้าเอยถึงเรื่องวันนั้น และพี่ก็ทำเป็นเหมื่อนมันไปเคยเกิดกะเธอ น้องนุชบอกท่าจะเอาอีก ต้องแฟนนุชไม่อยู่
หรือให้แน้ๆเลย นุชจะโทรบอกเองทางสะดวกเมื่อไหร่

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: April 22, 2011, 01:26:54 am
(19; (19; (19; (19; (19;

Offline eak_1

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: April 22, 2011, 09:11:32 pm
ขอบคุณครับ