close buttonclose buttonclose button
พยาบาล

พยาบาล

เรื่องเสียว · 37839

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 25, 2009, 04:08:26 pm
ผมมีประสบการณ์ประทับใจมาเล่าสู่กันฟัง ผมยังเป็นโสดอายุ 40 ต้นๆ สุขภาพยังแข็งแรงฟิตเปรี๊ยะ แต่ก็มีเหตุให้ต้องพาตัวเข้าโรงพยาบาลเพราะอุบัติเหตุรถยนต์ชนกัน ขาซ้ายผมหักถึงกับต้องดามเหล็กใส่เฝือก หมอสั่งให้นอนรักษาตัวอยู่ 10 วันจนกว่ากระดูกจะต่อกันเข้าที่และต้องมีสายดึงระโยงระยางเต็มไปหมด ผมเป็นคนต่างจังหวัดมาอยู่กรุงเทพเลยไม่มีญาติมาอยู่ด้วย แต่ผมก็มีเงินมากพอที่จะดูแลตัวเองได้ในโรงพยาบาลชั้นหนึ่ง วันแรกผมยังนอนซมเพราะการผ่าตัด แต่วันรุ่งขึ้นก็เป็นปกติ รอวันออกจากโรงพยาบาลเท่านั้น ช่วงบ่ายๆ เรื่องน่าระทึกใจก็เกิดขึ้นโดยไม่คาดฝัน พยาบาลสาวสามคนเดินเข้ามาในห้องถืออ่างน้ำกับผ้าขนหนูมาบอกว่าจะเช็ดตัวให้คนไข้ ผมตื่นเต้นขึ้นมาทันที เพราะเจ็บแต่ที่ขาเท่านั้นนี่ครับ อวัยวะหว่างขายังปกติดีทุกอย่าง ชุดที่ผมใส่นอนอยู่บนเตียงก็เป็นเพียงเสื้อคลุมตัวยาวของโรงพยาบาลที่มีเชือกผูกด้านหลังเท่านั้น พยาบาลทั้งสามของโรงพยาบาลเอกชนชื่อดังก็ดันสวยบาดตาบาดใจซะด้วย เรียกว่าส่งประกวดนางงามได้เลยทั้งนั้น ผมแอบดูชื่อที่ติดอกเสื้อพวกเธอทราบว่าคนสวยที่เดินนำหน้ามาหน้าหวานผิวขาวจั๊วะชื่อ มารียา ส่วนคนที่อวบอั๋นหน้าเซ็กซี่นมใหญ่เบ้อเริ่มชื่อนุชนารถคนสุดท้ายหน้าสวยแบบลูกครึ่งฝรั่ง รูปร่างบ๊ะนมพุ่งชูชันชื่อวิไลพร ชมโฉมงามทั้งสามก้มๆ เงยๆ เตรียมเช็ดตัวผมเท่านั้น มองลอดผ่านคอเสื้อชุดพยาบาลเห็นนมวับๆแวมๆ ก็ทำให้อารมณ์หงี่ผมคุกรุ่นขึ้นมาอย่างห้ามไม่ได้ ท่อนเนื้อที่สงบอยู่ตรงง่ามขาก็เริ่มมีชีวิตชีวา ผมพยายามสะกดใจห้ามไม่ให้มันแข็งตัวลุกโด่เด่ต่อหน้าสาวๆ แทบตายเพราะอายพวกเธอ ก็ควยของผมมันไม่เล็กซะด้วย ถ้ามันแข็งเต็มที่ละก็มันยาวเกือบแปดนิ้วทีเดียว แถมยังใหญ่อวบอ้วนจนผมเองยังกำมันแทบไม่รอบ ควยโตท่อนนี้แหละที่ทำให้ผมเป็นนักรักชื่อดังที่สาวๆ หลงไหล หาเรื่องให้ผมได้เย็ดฟรีอยู่เรื่อย ผมต้องหลับตาลงไม่มองไปยังพยาบาลสาว เพราะกลัวควยแข็ง ก็รู้สึกว่ามีคนหนึ่งมาพลิกตัวผมเพื่อปลดเชือกที่ผูกชุดนอนออก แล้วเธอก็ถอดเสื้อผ้าผมออกจนตัวเปลือยเปล่า เมื่อร่างเปลือยของผมปรากฏสู่สายตาพยาบาลทั้งสาม ไม่รู้ใครดันร้องออกมา "โอ้โฮ .. ใหญ่จังเลย .. นี่ขนาดยังหลับอยู่เลยนะเนี่ย" ก็แน่ละซีครับ ขนาดที่เกินมาตรฐานชายไทยอย่างผมนี่ไม่ได้เห็นกันบ่อยๆ หรอก ผมลืมตาขึ้นมามองพวกเธอเห็นทั้งสามคนยืนยิ้มหวานอยู่รอบตัวผมเสียแล้ว มารียาบอกว่า "ไม่ต้องอายพยาบาลหรอกค่ะ .. เป็นหน้าที่พวกหนูต้องดูแลปรนนิบัติคนไข้อยู่แล้ว .. หากต้องการอะไรเป็นพิเศษก็บอกมารียาได้นะคะ" วิไลพรสาวลูกครึ่ง เอามือมาลูบไล้แผงอกกำยำของผมเล่นบอกว่า "เดี๋ยวพรจะเช็ดตัวให้นะคะ .. จะได้สะอาดและสบายตัว พรจะดูแลคุณให้ดีที่สุดเลยค่ะ" สาวงามคนสุดท้ายหน้าหวานคมเข้มแบบไทยแท้ก็แนะนำตัวเอง "เรียกหนูว่านุชก็ได้นะคะ .. มีอะไรก็เรียกได้ตลอดเวลาค่ะ.. นี่ไม่มีญาติมาอยู่ด้วยเลยเหรอคะ เห็นอยู่คนเดียวมาตลอด" ผมจึงคุยให้เธอทราบว่าผมนะตัวคนเดียวจริงๆ ตอนนี้ช่วยตัวเองไม่ได้ก็คงต้องพึ่งพวกเธอมากหน่อย สามสาวหัวเราะคิกคักชอบใจอย่างน่ารัก มารียาเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดหน้าให้ผมจนรู้สึกสดชื่นขึ้นมาทันที ส่วนนุชกับพรก็ใช้ผ้าคนละผืนช่วยกันเช็ดขาผมไล่ขึ้นมา มารียาคนงามกล่าวว่า "ห้องนี้แอร์เสียรึเปล่าเนี่ย .. ร้อนจังเลย" แล้วเธอก็ปลดกระดุมเสื้อฟอร์มพยาบาลที่สวมอยู่ออกเสียสองเม็ด เห็นเนินนมรำไร ลึกลงไปถึงขอบบราเซียลายลูกไม้สีชมพูตัดกับผิวขาวผ่อง ผมเห็นอกขาวๆ ของมารียาก็แทบห้ามใจไม่อยู่ ควยชักจะเริ่มอึนๆ แข็งขึ้นทีละน้อย ต้องคอยห้ามใจสะกดไม่ให้มันลุกโด่มาต่อหน้าพยาบาลตั้งสามคนที่รุมปรนนิบัติผมอยู่ พวกเธอเช็ดตัวไปก็คุยกับผมไปอย่างเป็นกันเอง "หล่อๆ หุ่นดีๆ ยังงี้ทำไมยังโสดคะ .. สงสัยแฟนเยอะเลยละซีท่า .. พวกหนูเห็นยังชอบเลย .. จริงมั๊ยพวกเรา" สองสาวที่เหลือก็หัวเราะกันใหญ่

เมื่อมีสาวๆ มือนิ่มๆ มาเช็ดตัวให้แบบนี้ อ้ายที่เคยสะกดให้มันสงบก็ทำท่าว่าจะคุมไม่อยู่ นุชเช็ดขาผมไล่ขึ้นมาเกือบจะถึงจุดยุทธศาสตร์อยู่แล้ว ผมรู้สึกเสียวซ่านไปทั่วท้องน้อย ควยเจ้ากรรมก็ค่อยๆ แข็งขึ้นมาเองอย่างช่วยไม่ได้ มันเริ่มเหยียดยาวพองตัวขึ้นจนอ้วนพี แต่ยังนอนสงบพาดต้นขาผมอยู่ หัวถอกเริ่มเบ่งบาน เส้นเอ็นตามลำควยเริ่มเห็นเด่นชัดเพรามันกำลังเริ่มแข็ง นุชซึ่งดูจะเป็นสาวซุกซนกว่าเพื่อน อุทาน "อุ๊ย .. ตื่นแล้วเหรอคะ .. พวกเราดูซิ .. ใหญ่จังเลย .. เดี๋ยวนุชจับเช็ดให้สะอาดเลยนะคะ .. ทำตัวตามสบายค่ะ ไม่ต้องอายพวกหนู .. ขอจับของดีหน่อยนะคะ" แล้วนุชก็เอามือมาลูบไล้ไปทั่วลำควยท่อนโต เพื่อนพยาบาลสาวอีกสองคนจ้องกันตาแป๋ว ดูควยที่สัมผัสมือนุช ค่อยๆแข็งตัวสู้มือขึ้นมาเรื่อยๆ ขณะนี้ ท่อนควยยาวเหยียดเกือบแปดนิ้ว ตั้งตรงลุกโชนอยู่ในกำมือของพยาบาลคนสวย หัวถอกบานร่าสีม่วงคล้ำใหญ่เกือบเท่ากำปั้นโชว์เงี่ยงเป็นรอยหยักแลดูน่าสะพึงกลัว ควยใหญ่อวบอ้วนเกินกว่ามือน้อยๆ ของพยาบาลสาวจะกำได้รอบ มันใหญ่ตั้งแต่หัวถอกลงไปถึงโคนกระดอที่ตั้งอยู่กลางดงหมอยดกดำ ในที่สุด นุชก็กำมันไว้เต็มมือ ตอนนี้มันแข็งตัวเต็มที่แล้วเพราะทนสัมผัสอันยั่วยวนของพยาบาลคนสวยไม่ได้ เธอกำมันไม่รอบเพราะความใหญ่เกินขนาด ควยท่อนโตเริ่มกระดกเต้นตุบๆ สู้มืออันนุ่มนิ่ม น้ำเงี่ยนใสๆ เริ่มไหลเอ่อออกมาปริ่มปลายควย วิไลพรที่เช็ดขาอีกข้างหนึ่งอยู่ก็เอื้อมมือมาลูบที่หัวถอกที่บานเบิกสีม่วงคล้ำเล่นบ้าง "โอ้โฮ .. หนูเช็ดตัวให้คนไข้มาเยอะแล้ว .. ยังไม่เคยเห็นของใครใหญ่ขนาดนี้เลยค่ะ .. ไปเอามาจากไหนเยอะแยะคะเนี่ยะ .. ยายนุช .. เธอไม่เช็ดตัวให้คนไข้แล้วเหรอ .. จับเล่นเพลินเลยนะเธอ" นุชหน้าแดงด้วยความอาย แต่ก็ยังไม่ยอมปล่อยควยผม แถมยังจับรูดหนังควยถอกลงยันโคนจนหัวควยบานเต็มมือวิไลพรที่ลูบไล้หัวควยอยู่ มารียาเห็นเพื่อนๆ เล่นควยคนไข้อยู่ต่อหน้า ก็หน้าแดงซ่านขึ้นมา สบตาผมส่งแววตาหวานฉ่ำให้อย่างแปลกประหลาด เธอเป็นคนสวยมากทีเดียว ยิ่งจ้องหน้าเธอนานๆ ควยก็ยิ่งแข็ง นุชก็ยิ่งคะนองมือรูดควยท่อนโตเล่นใหญ่ รูดหนังควยขึ้น-ลงจนเกือบจะเป็นการชักว่าวให้ผมอยู่แล้ว ผมเสียวควยจนต้องกัดฟันอดทนให้พยาบาลทั้งสามคนสนุกกันต่อไป น้ำเงี่ยนผมปริ่มออกมาทางปลายควยไม่หยุด วิไลพรก็ลูบละเลงน้ำเงี่ยนลื่นๆ เล่นอย่างสนุกมือ ในที่สุดมารียาก็ทนต่อภาพรัญจวนใจไม่ไหวเหมือนกัน เอื้อมมือมาลูบคลำดงหมอยดกดำหนาแน่นของผมเล่นบ้างแล้ว เธอลูบหมอยให้มันแทงเข้าตามง่ามนิ้ว แล้วในที่สุดเธอก็แย่งนุชนารถกำควยผมไว้เต็มมือ ควยผมมันยาวเหลือเฟือ จึงเหลือที่ให้วิไลพรกำมันไว้ได้อีกคนนึง เรียกว่าสองกำแล้วก็ยังโผล่หัวควยออกมาอีกตั้งเยอะ นุชนารถโดนเพื่อนแย่งจับควยท่อนโปรด เธอจึงเปลี่ยนไปลูบไล้ลูกกระโปกพวงงามเล่น จนผมสยิวไปหมดทั้งตัว ตอนนี้ควยผมแข็งเป็นท่อนไม้ ตั้งโด่ชี้เพดานห้อง มีพยาบาลสาวสามคนรุมจับควยถอกเล่นกันอย่างสนุกสนาน แล้วก็ยังซุบซิบกัน "อูวว .. ใหญ่ดีจังเลยนะเธอ.. ไม่เคยเห็นใหญ่ๆ ยังงี้มาก่อนเลย .. มันสวยด้วยนะ .. ทั้งยาวทั้งใหญ่ .. ตรงเด่ ..ตรงหัวมันก็ใหญ่ ตรงหยักๆ ก็บานดีจังเลย .. ยังงี้เล่นได้ทั้งวันไม่เบื่อเลยนะ .. ตัวเองให้เค้ารูดมันเล่นบ้างซิ .. เธอจับตรงนั้นนานแล้วนะ .. อูวว .. ท่าทางคุณเค้าคงมีอารมณ์แล้วหละ .. น้ำลื่นๆ ออกมาตรงปลายเยอะแยะเลย .. เราชอบเล่นน้ำลื่นๆ นี่จัง" ผมละงงไปหมด ท่าทางแก๊งสามสาวนี่คงชอบจับควยคนไข้เล่นเป็นแน่ จึงแกล้งเกร็งควยให้มันกระดกสู้มือพวกเธอ ทำให้สามสาวหัวเราะคิกคักด้วยความพอใจ พวกเธอเล่นควยจนผมเสียวไปหมด มารียาเป็นคนรูดควยกระทอกขึ้น-ลง ชักว่าวให้ผมช้าๆ วิไลพรก็เอานิ้วเขี่ยน้ำเงี่ยนใสๆ ที่ปลายควยเล่น ละเลงมันจนทั่วหัวถอกบาน นุชนารถคนสวยก็คลึงเคล้าลูปไล้ลูกกระโปกพวงโตเล่นอย่างสนุกมือ ผมหลับตาลงปล่อยให้พยาบาลสาวทั้งสามบรรเลงเพลงสวาทสนุกกับท่อนควยใหญ่ยาวของผม กะว่าถ้าโดนชักว่าวจนผมเสียวทนไม่ไหวก็จะปล่อยน้ำควยให้มันพุ่งออกมาใส่มือสาวๆ พวกนี้เสียเลย อยากมาเล่นควยผมดีนัก จู่ๆ มารียาก็ทักขึ้นมาว่า "พวกเรา .. รีบเช็ดตัวให้เสร็จเถอะ .. เดี๋ยวหัวหน้าตึกมาตรวจละยุ่งเลย" นุชกับพรจึงต้องปล่อยมือจากควยผมอย่างเสียดาย ปล่อยให้ผมนอนควยตั้งโด่ชี้ฟ้าอยู่คนเดียว พวกเธอรีบเช็ดตัวจนเสร็จ แต่วิไลพรก็พยายามวนเวียนเช็ดควยให้ผมนานเป็นพิเศษ เธอเอาผ้าชุบน้ำอุ่นบรรจงเช็ดท่อนควยให้จนทั่ว เอามือถอกหัวควยปลิ้นออกมาเช็ดรอบๆ เงี่ยงจนสะอาดเอี่ยม เธอทำความสะอาดได้อย่างรัญจวนใจ ลูบไล้เช็ดไปทั่วพวงไข่ใบโต แล้วก็ล้วงลงไปทำความสะอาดง่ามตูดและรูตูดให้ผม ในที่สุด เวลาแห่งความสำราญก็ยุติลง พวกเธอจับผมใส่ชุดคนไข้เหมือนเดิมแต่ควยผมก็ยังคงตั้งโด่เด่ค้ำชุดนอนขึ้นมา พวกสาวๆ หัวเราะชอบใจ ห่มผ้าให้ผมแล้วนุชนารถก็ก้มลงมาจุ๊บแก้มผมเบาๆ กระซิบว่า "พี่น่ารักจังเลย .. คืนนี้เวรพวกหนู .. หนูจะแวะมาตรวจให้บ่อยๆ นะคะ" แล้วพวกพยาบาลสาวจอมเซ็กซี่ทั้งสามก็จากไป ผมยังนอนระลึกถึงรสสัมผัสที่พยาบาลสาวทั้งสามมาจับควยผมถอกเล่น แถมชักว่าวให้ครึ่งๆ กลางๆ จนน้ำควยเกือบกระฉูด ควยผมก็ยังคงแข็งโด่เด่ตั้งชูชันค้ำผ้าห่มขึ้นมาอย่างชัดเจน

ประตูห้องก็เปิดออกอีกครั้ง คราวนี้กลายเป็นพยาบาลหัวหน้าตึกมาตรวจจริงๆ เธอเป็นสาวใหญ่อายุราวสี่สิบ หน้าตามีเสน่ห์แต่ก็แฝงความเข้มงวดเจ้าระเบียบ เธอเดินเข้ามาเห็นผมนอนควยตั้งค้ำผ้าห่มเช่นนั้น เธอก็ยิ้มถามว่า "คุณคะ .. ถามจริงๆ เถอะ .. พวกพยาบาลสาวๆ ที่นี่ เข้ามาเล่นอะไรแปลกๆ กับคนไข้บ้างหรือเปล่า .. ดิฉันได้รับเรื่องร้องเรียนมา ต้องหาความจริงให้ได้" ผมส่ายหน้าเชิงปฏิเสธ แต่เธอก็บอกว่าไม่จริง เพราะเห็นผมมีอาการผิดปกติที่หว่างขา ทันใดเธอก็เปิดผ้าห่มออกพร้อมกับเลิกชุดนอนที่ผมสวมขึ้น พยาบาลใหญ่ถึงกับอุทาน "ตายแล้ว .. คุณพระช่วย .. ทำไมถึงได้ใหญ่ยังงี้" เธอเห็นควยผมในขนาดใหญ่สุดขีดเต็มตา ลุกโชนแข็งเต็มที่ ยาวเหยียดร่วมแปดนิ้ว เส้นเอ็นปูดโปนแลดูน่ากลัว หัวถอกบานเป็นกระจังกระดกหงึกๆ ปลายควยยังมีน้ำเงี่ยนใสๆ ไหลเยิ้ม เธอเอื้อมมือมาลูบคลำควยท่อนโตอย่างลืมตัว ปากก็พึมพำว่า "พวกพยาบาลต้องมาเล่นของคนไข้แน่ๆ ถึงได้แข็งยังงี้ .. เดี๋ยวดิฉันจะห้ามพวกสาวๆ ไม่ให้มายุ่งกับคุณเองนะคะ .. ตอนนี้มันแข็งมากเลย .. ดิฉันจะช่วยให้สบายขึ้นนะคะ .. จะได้นอนหลับพักผ่อน" ผมเลยตอบเธอไปว่า "ขอบคุณครับ .. ถ้ามันแข็งยังงี้ .. ผมคงหลับไม่ลง .. อย่าไปว่าสาวๆ พวกนั้นเลยครับ .. เพราะผมมีความสุขมากที่พวกเธอมาบริการให้อย่างวิเศษ .. พวกน้องๆ เค้าน่ารักมาก .. ถือว่าเป็นบริการพิเศษของโรงพยาบาลที่ผมพอใจมากก็แล้วกัน" พยาบาลใหญ่ยังคงลูบควยตามความยาวอย่างแผ่วเบา เมื่อผมเกร็งควยให้กระดกสู้มือสาวใหญ่ เธอก็กำมันไว้อย่างชื่นชม พร้อมกับถอกควยลงจนสุดโคน "ของคุณใหญ่มากเลยนะคะ .. กำไม่รอบเลย .. ยาวมากด้วย .. พวกสาวๆ เห็นเข้าคงอดจับเล่นไม่ได้ .. ขนาดดิฉันยังอยากจับเล่นเลยค่ะ .. ไม่ว่าอะไรนะคะ .. เดี๋ยวดิฉันจะช่วยเอาน้ำออกให้นะคะ .. จะได้ตัวเบาหลับสบาย" แล้วพยาบาลใหญ่เริ่มต้นรูดควยผมขึ้น-ลงช้าๆ เธอบอกให้ผมหลับตา ทำตัวตามสบาย เดี๋ยวเธอจะทำให้ผมเอง ผมหลับตาลงอย่างผ่อนคลาย ทั้งๆ ที่ใจก็ยังอยากลืมตาดูเธอปรนนิบัติผม พยาบาลสาวใหญ่ก็จัดว่าเป็นคนสวยแบบผู้ใหญ่ รูปร่างยังดีมาก ผิวขาวนวลเนียน อกอวบอิ่มคับแน่นชุดยูนิฟอร์ม ผมนอนหลับตาให้เธอชักว่าวได้พักหนึ่งก็รู้สึกว่า มีความอบอุ่นชุ่มชื้นมาสัมผัสปลายหัวถอกที่แผ่เงี่ยงบาน ผมลืมตาดูเห็นพยาบาลใหญ่กำลังก้มหน้าลงอมหัวควยผมอย่างดูดดื่ม "โอวว .. คุณพยาบาลอมควยให้ผมเหรอครับ .. ผมมีความสุขมาก .. อมควยลึกๆ เลยครับ .. ผมชอบ" หัวหน้าตึกคายควยยาวออกจากปาก กระซิบเบาๆ "ก็ควยคุณใหญ่น่าอมนี่คะ .. ดิฉันได้จับรูดเล่นแล้วอดใจไม่ไหว .. ขออมควยคุณหน่อยนะคะ .. ตั้งแต่สามีตายไปเมื่อสิบปีที่แล้ว .. ดิฉันก็เพิ่งได้จับควยคุณเป็นควยแรกนี่แหละค่ะ .. มีอารมณ์จังเลย .. สามีดิฉันก็ควยใหญ่เกือบเท่านี้เหมือนกัน แต่ยาวสู้ของคุณไม่ได้ .. ควยคุณท่อนนี้สุดยอดจริงๆ .. ไม่ว่าอะไรนะคะ .. คิดว่าเป็นบริการของโรงพยาบาลก็แล้วกัน" แล้วเธอก็ก้มหน้าลงไปอมควยต่อ มันใหญ่คับปาก แต่เธอก็สามารถอมเข้าไปได้ลึกสุดคอหอย เกือบถึงโคน มือนุ่มนิ่มของพยาบาลหัวหน้าตึกก็วนเวียนคลึงเคล้าลูกกระโปกพวงโตอย่างแผ่วเบา พยาบาลใหญ่ใช้ปากรูดควยผมขึ้นลงเร็วขึ้นทุกที เธอกำลังใช้ปากชักว่าวให้ผม ผมทั้งเสียวทั้งเงี่ยน เลยควานมือเปะปะไปจับนมที่เป็นพุ่มพวงเต็มหน้าอก นมสาวใหญ่ยังแข็งเต่งตึง อวบใหญ่เต็มมือดีจริงๆ เธอหันมาสบตาหวานฉ่ำทั้งที่ควยยังคาอยู่เต็มปาก โดยผมไม่คาดคิด พยาบาลสาวใหญ่ปลดกระดุมชุดพยาบาลออกสามเม็ด จับมือผมล้วงเข้าไปในอกเสื้อ ซึ่งผมก็สอดมือผ่านขอบบราเซียเข้าไปจับเนื้อนมแท้ๆ ของเธอได้อย่างเชี่ยวชาญการล้วงนมผู้หญิง เธอส่งสายตาแห่งความพึงพอใจออกมาอย่างเห็นได้ชัดที่โดนจับนมคลึงเคล้นแบบนั้น ผมนอนให้พยาบาลอมควยประกอบกับการจับนม ทำให้เสียวซ่านขึ้นมากอย่างหยุดไม่ได้ ผมส่งสายตาบอกเธอว่าน้ำควยผมจะออกอยู่แล้ว เธอก็พยักหน้ารับทราบ เร่งเอาปากรูดควยผมขึ้น-ลงถี่ยิบ ผมก็ขยำนมใหญ่ของเธอจนแทบแหลกคามือ ในที่สุด น้ำควยที่เก็บคั่งค้างมาหลายวันก็ทะลักออกมาอย่างแรง มันพุ่งเข้าปากงามจิ้มลิ้มที่อมควยอยู่อย่างเพลิดเพลิน ระลอกแล้วระลอกเล่าที่พุ่งเข้าปาก พยาบาลสาวใหญ่ก็หลับตาพริ้มห่อปากอมควยรูดขึ้น-ลงไม่หยุด กลืนกินน้ำควยลงคออย่างมีความสุข จนน้ำควยหยาดสุดท้ายออกมาหมดแล้ว เธอก็ลุกขึ้นยืนส่งยิ้มให้ผม น้ำควยที่เหลือจากการกลืนลงคอก็ค่อยๆ ไหลย้อยออกมาจากมุมปาก เธอยังอมน้ำควยไว้เยอะพอสมควร เพราะผมเห็นน้ำควยขาวข้นไหลออกมาจนหยดลงบนชุดพยาบาลสีขาวที่เธอสวมใส่อยู่เป็นทาง เธอไม่สนใจว่าเสื้อผ้าจะเปรอะเปื้อนน้ำควยเพราะเธอเองก็กำลังเงี่ยนสุดขีดเหมือนกัน ผมมองภาพใบหน้างามที่มีคราบน้ำควยไหลเยิ้มออกจากปากอย่างประทับใจ มือก็ยังคงบีบเคล้นเต้านมอวบใหญ่อย่างเพลิดเพลิน จากนั้นพยาบาลหัวหน้าตึกก็จัดแจงเก็บควยที่เริ่มอ่อนตัวลงแล้วเพราะน้ำออกเข้าที่ ห่มผ้าให้ผมตามเดิม จัดแจงเสื้อผ้าเธอเองให้เรียบร้อย แต่ก็ยังเห็นรอยคราบน้ำควยที่ไหลเปื้อนเสื้อเธอเป็นทางส่งกลิ่นคาวคละคลุ้ง เธอหยิบกระดาษมาเช็ดน้ำควยที่เปรอะริมฝีปากจนสะอาด แล้วโน้มตัวลงมาจูบแก้มผมก่อนที่จะหันหลังกลับออกจากห้องไป

Reply #1 on: November 25, 2009, 04:10:00 pm
วันนั้นตลอดบ่าย พยาบาลสาวทั้งสามมักแวะเวียนมาเยี่ยมผมเมื่อมีเวลาว่าง ซึ่งพวกเธอก็ปรนนิบัติผมเป็นอย่างดี ที่พวกเธอชอบที่สุดก็เป็นตอนผมปวดฉี่ เธอก็จะได้จับควยผมฉี่ใส่กระบอก โดนมือนิ่มๆ จับควยที่ไร ควยเจ้ากรรมก็แข็งโป๊กขึ้นมาทุกที จนมันใหญ่แทบเอาหัวควยเข้าไปในกระบอกฉี่ไม่ได้ พวกเธอก็จะรำพึงรำพัน ชอบในความใหญ่โตมโหฬารของมันเป็นยิ่งนัก เมื่อเยี่ยวใส่กระบอกเสร็จแล้ว เธอก็จะอาสาเช็ดควยทำความสะอาดให้ แต่ผมว่า พวกเธอชอบจับควยถอกเล่นมากกว่า ชอบชักว่าวให้ผมจนตัวเกร็ง ซึ่งผมก็ชอบมันมากซะด้วยซี หลังอาหารเย็น ผมก็นอนดูทีวี เวลาสามสาวแวะมาวัดไข้ก็มาพร้อมกันทั้งสามคนอีก พวกเธอไม่พูดอะไรมากนัก เพียงแต่ยิ้มให้ผมแล้วเอามือล้วงเข้าไปใต้ผ้าห่ม จับควยผมเล่นดื้อๆ เลย ก่อนนอน มารียาก็แวะเอายานอนหลับมาให้ผมกินเพื่อจะได้พักผ่อนมากๆ ผมก็รับไว้แต่ไม่กินมันหรอก ราวเที่ยงคืนผมปิดไฟนอน ก็เป็นเวรตรวจของนุชนารถตามที่เธอบอกไว้ เธอเดินย่องเข้ามาในความมืด เด็กสาวเอามือลูบไล้ใบหน้าผมอย่างสุดแสนรัญจวน ผมก็แกล้งทำเป็นหลับเพื่อรอดูว่าเธอจะทำอะไรต่อไป พยาบาลสาวแสนสวยล้วงลงไปกำควยผมใต้ผ้าห่ม มันก็ค่อยๆ แข็งตัวขึ้นสู้มือเธอ เธอเลิกผ้าห่มขึ้นและเลิกชุดนอนไปกองบนหน้าท้องผม ลูบไล้ลำควยกำยำถอกขึ้นลงอย่างหลงไหล โดยที่ผมไม่คาดคิด นุชนารถก้มลงแลบลิ้นออกเลียหัวถอกให้ผม จนผมเสียววูบไปทั้งตัว เธอเลียไปทั่วหัวควยและตลอดลำควยอวบใหญ่ ในที่สุดเธอก็อ้าปากอมหัวควยเข้าไป นุชนารถส่งเสียงอึกอักในลำคอเพราะควยใหญ่เข้าไปอัดจนคับปาก เด็กสาวดูดเลียและอมควยให้ผมอย่างดูดดื่ม เธอคงจะเงี่ยนมาก จนผมอยากจะตื่นขึ้นมาจับเย็ดเสียเดี๋ยวนั้น แต่ก็แกล้งหลับต่อไปให้เธออมควยให้ดีกว่า ขณะที่นุชกำลังอมควยรูดปากขึ้นลงอย่างเมามัน ประตูก็เปิดออกอีกครั้ง ผมหรี่ตาขึ้นมาดูก็เห็นว่าเป็นวิไลพรนั่นเอง เธอเดินเข้ามาที่เตียงโดยที่นุชเองก็ไม่ได้ตกใจอะไร แสดงว่าพวกเธอรู้กัน และนัดกันมาเล่นควยผมแน่ๆ นุชยังคงอมควยให้ผมต่อ ส่วนพรก็เอามือมากำควยรูดขึ้นลง สองสาวส่งเสียงกระซิบกัน "อูวว .. ควยใหญ่จริงๆ .. อมแล้วมันมั๊ยจ๊ะนุช .. เดี๋ยวขอเราอมควยให้พี่เค้ามั่งนะ .. ตอนเราอมควยเธอเอามือคลึงนมให้เราด้วยซิ .. เราชอบ" นุชคายควยท่อนโตออกจากปาก ลุกขึ้นหันไปกอดวิไลพรไว้ แล้วจูบปากเพื่อนพยาบาลสาวอย่างดูดดื่ม เธอทั้งสองต้องเป็นเลสเบี้ยนกันอย่างแน่นอน แต่ก็ชอบควยผู้ชายด้วยซี เมื่อจูบกันแล้ว วิไลพรก็ก้มลงอมควยผมอย่างหิวกระหาย นุชนารถยืนข้างๆ เอามือลูบไล้นมเต่งตึงให้วิไลพร และในที่สุด เธอก็ล้วงมือเข้าไปในอกเสื้อเพื่อจับนมเนื้อแท้ๆ อย่างเต็มมือ วิไลพรครางด้วยความสยิวแต่ก็ยังคงอมควยต่ออย่างเอร็ดอร่อย นุชบอกว่า "นี่พี่เค้าคงหลับสนิทเลยนะ ยายมารียาเอายานอนหลับให้กินตั้งสองเม็ด เดี๋ยวเราช่วยกันอมควยพี่เค้าให้น้ำออกเลยดีกว่านะ แกจะได้มีความสุข .. เมื่อบ่ายนี้หลังจากที่พวกเราจับควยพี่เค้าเล่นกัน เราเห็นหัวหน้าตึกเข้ามาดูพี่เค้าเหมือนกัน เราเลยมาแอบดู .. เห็นพี่หัวหน้าตึกเขามาจับควยเล่นเหมือนกัน .. ก็ควยใหญ่แบบนี้ใครๆ ก็อยากจับเนอะ .. นอกจากจับควยแล้ว .. หัวหน้าตึกเค้าอมควยพี่คนนี้ด้วยแหละ .. ให้พี่เค้าจับนมด้วย .. สงสัยหัวหน้าตึกเห็นควยใหญ่ๆ แล้วคงจะเงี่ยน .. อมไปอมมาน้ำควยพี่เค้าออกเต็มปากหัวหน้าตึกเลย .. ไหลล้นออกมาเปื้อนชุดพยาบาลเต็มเลย .. ตอนเดินออกจากห้องไปเราเห็นรอยน้ำควยเป็นทางส่งกลิ่นหอมฟุ้งเลยละ .. หัวหน้าตึกนี่ซุ่มน่าดู .. ได้อมควยอันนี้ก่อนพวกเราซะอีก .. ออกเวรแล้วเราไปเลียหีกันนะ .. เรามีอารมณ์จังเลย .. เห็นควยใหญ่ๆ ของพี่เค้าวันนี้ ..แค่ได้จับควยเราก็น้ำหีออกตั้งแต่ตอนบ่ายแล้วละ .. เมื่อกี้นี้ตอนอมควยพี่เค้า .. เราเอานิ้วแยงรูหีเราเองจนเสร็จไปทีนึงแล้วละ ..เดี๋ยวขอเราอมควยอีกนะ .. ยังไม่หายอยากเลย .. เดี๋ยวเราจะดูดให้น้ำควยพี่เค้าออกในปากเราบ้าง แล้วเราจะอมไว้ป้อนให้เธอเองนะพร .. เราจับนมให้ยังงี้ชอบใช่มั๊ย .. ถ่างขาออกหน่อยซิ .. เราจะเอานิ้วแยงหีเธอให้" ผมแทบไม่เชื่อเลยว่านี่ไม่ใช่ความฝัน พยาบาลที่ทั้งสาวและสวย ถึงคราวเงี่ยนขึ้นมาก็ร่านกันแบบสุดๆ เลยเหมือนกัน เล่นวางยานอนหลับแล้วแอบมาดูดควย ผมรักษาตัวหายดีแล้วต้องจับเย็ดให้เข็ด วิไลพรก้มหน้าก้มตาอมควยผม ในขณะที่เพื่อนสาวก็ขยำนมและแยงรูหีให้ นุชนารถยังรำพันต่อไป "อูยย .. พรจ๋า .. เรามีอารมณ์จังเลย .. เห็นเธออมควยใหญ่ๆ ยังงี้แล้วน่ารักจัง .. เกิดมาเรากับเธอยังไม่เคยโดนควยเย็ดจริงๆ ซักที .. ได้แค่จับควยคนไข้เล่นเวลาหลับ .. ยังดีนะที่มีเธอช่วยเลียหี-ตีฉิ่งให้ .. อยากโดนควยจริงๆ เย็ดให้ก็ตอนเห็นควยของพี่เค้านี่แหละ .. เธอล่ะจ๊ะ .. ชอบควยพี่เค้ามากเลยละซิ .. ดูดใหญ่เลย .. นี่มารียาทำไมไม่มาซักทีนะ เห็นบอกว่าอยากอมควยพี่เค้าเหมือนพวกเรา .. เดี๋ยวพี่เค้าน้ำควยออกก็อดสนุกกันเท่านั้นเอง" ผมจึงได้คิดว่า ทั้งสามสาวร่วมมือกันมาลักหลับอมควยผมเล่นแน่ๆ ผมเองก็คิดถึงมารียาแสนสวยอยู่แล้ว อยากรู้ว่าเวลาเธออมควยให้จะมีความสุขแค่ไหน นี่ขนาดสองสาวที่สวยไม่แพ้กันผลัดกันอมควยให้ ผมก็จะแย่แล้ว พยาบาลสาวทั้งสองยังคงสนุกกับการดูดเลียควยท่อนมหึมา ไม่นาน ประตูห้องก็เปิดออกอีกครั้ง มารียาก็เดินยิ้มหวานเข้ามาในความมืด เห็นเพื่อนสองคนกำลังอมควยแท่งใหญ่ก็หัวเราะชอบใจ เธอบอกว่า "อมควยคนไข้สนุกกันใหญ่เลยนะ .. แบ่งเราอมมั่งซี .. ควยสวยๆ ทั้งใหญ่-ทั้งยาวยังงี้ ต้องแบ่งกันให้ทั่วถึง .. อู้ฮู .. ยายพร .. คับปากคับคอไปหมดเลย .. คนอะไรก็ไม่รู้ .. ทั้งหล่อ-ทั้งควยใหญ่ .. พวกเธอสองคนได้อมควยแล้วไม่เงี่ยนกันบ้างเลยเหรอ .. เอาแต่เลียหี-ตีฉิ่งกันอยู่นั่นแหละ .. ไม่รู้จักมีแฟนมาเย็ดซักที .. เอาอย่างเราซี .. เล่นกับควยคนไข้ .. พอมีอารมณ์ก็ไปให้แฟนเอาควยทะลวงจนสบายหีไปเลย .. วันไหนอยากก็บอกเรานะ .. เราจะให้แฟนเราเย็ดให้ก็ได้ .. เราไม่หวงหรอกจ้ะ" แล้วมารียาผู้มากด้วยประสบการณ์ก็ขออมควยผมบ้าง โดยให้นุชลงไปเลียลูกกระโปกให้ผม มารียาอมควยได้เก่งทีเดียว .. รูดปากเข้าออกและอมควยท่อนมหึมากลืนลงคอได้จนเกือบมิดด้าม จากนั้นเธอก็สอนให้เพื่อนพยาบาลหัดเอาควยเข้าปากลึกๆ อย่างที่เธอทำให้ผม ผมโดนสามสาวหัดกลืนควยแบบนี้ก็แทบแย่ กลั้นน้ำควยไม่ให้พุ่งออกมาเพราะอยากให้พวกเธออมควยให้นานๆ มารียายังพร่ำเพ้อถูกใจในควยท่อนใหญ่ "อูย .. ควยอะไรก็ไม่รู้ .. อมมันมากเลยละ .. เราอยากโดนควยอันนี้เย็ดหีจังเลย .. ทั้งใหญ่-ทั้งยาว .. ยังงี้ต้องเข้ารูหีลึกสุดๆ .. อูย .. เงี่ยนจังเลย .. เพื่อนจ๋า .. เดี๋ยวออกเวรแล้วต้องโทรไปเรียกแฟนแล้วนอนถ่างขาให้แฟนกระเด้าหีซะหน่อยแล้ว .. พรุ่งนี้เราจะอาสามาเป็นพยาบาลพิเศษเฝ้าไข้ให้พี่เค้าเอง .. เธอสองคนช่วยมาดูต้นทางให้ทีซิ .. เราจะแอบเย็ดพี่เค้าตอนหลับให้พวกเธอดูเป็นขวัญตา .. อูย .. เสียวหีแล้วละ .. อยากเย็ดซะตอนนี้เลยแต่เดี๋ยวจะนานผิดสังเกตุ .. อมให้พี่เค้าน้ำออกเลยเถอะ .. เราอยากลองชิมรสชาดน้ำควยพี่เค้าแล้วละ" วิไลพรเลยเร่งอมควยรูดขึ้นลงเป็นการใหญ่ แต่นุชนารถเข้ามาขออมควยผมตอนน้ำออกเพราะเธอจองคิวไว้ก่อน ผมน่ะชอบอยู่แล้วเพราะเธอสวยน่าเย็ดที่สุด เด็กสาวอมควยผมอย่างแสนรัญจวนใจ ผมเลยตัดสินใจปล่อยน้ำควยออกมาให้พวกเธอเล่นกัน มันพุ่งกระฉูดเข้าปากนุชนารถเต็มแรงจนเธอสะดุ้ง แต่ก็ยังไม่หยุดดูดควย เด็กสาวยังคงรูดปากงามรีดน้ำควยออกมาอมไว้จนแก้มโป่ง เมื่อน้ำควยผมออกมาหมดแล้ว นุชนารถก็ค่อยๆ ยกปากออกจากควยท่อนโปรด อมน้ำควยไว้เต็มปากหันไปหาวิไลพรคู่ขาตีฉิ่ง เด็กสาวทั้งสอง ค่อยๆ จูบกันอย่างดูดดื่ม นุชนารถบ้วนน้ำควยที่อมไว้ป้อนเข้าปากที่หิวกระหายของเพื่อนสาว มารียาเห็นภาพรัญจวนใจก็เข้าร่วมวงด้วยอีกคนเข้าไปจูบปากละเลงน้ำควยของผม แลบลิ้นออกเลียน้ำกามที่เขรอะอยู่เต็มปากเพื่อนสาวทั้งสองอย่างเอร็ดอร่อย เมื่อได้ช่วยกันอมควยผมจนน้ำแตกคาปากสมใจแล้ว พยาบาลทั้งสามก็ช่วยกันจัดชุดนอนผมให้เข้าที่ ห่มผ้าให้แล้วก็พากันย่องออกจากห้องไป แล้วผมก็หลับไปหลังจากตัวเบาสบายควยไปแล้ว

วันรุ่งขึ้น ทั้งสามสาวคงออกเวรไปแล้ว กว่าจะเจอหน้าก็คงรอบบ่าย จริงดังคาด ประมาณสี่โมงเย็น พวกเธอก็เดินเรียงหนึ่งมาครบทั้งสามคน เมื่อรูดม่านปิดจนมิดชิดแล้ว นุชนารถก็ถามว่า "อยากให้เช็ดตัวให้อีกไหมคะ .. พวกหนูชอบเช็ดตัวให้พี่จังเลย .. อยากจับถอดเสื้อผ้าเช็ดให้ทั้งวัน .. เมื่อคืนหลับสบายดีมั๊ยคะ .. ฝันดีรึเปล่า" พูดไปพวกเธอก็จับผมถอดเสื้อผ้าไป จนกระทั้งผมนอนแก้ผ้าควยตั้งโด่ท่ามกลางสายตาหื่นกระหายของพยาบาลสาวทั้งสาม วิไลพรเอามือมาลูบคลำควยผมเล่น ถอกขึ้นลงช้าๆ จนมันแข็งเต็มที่กระดกสู้มือเธอหงึกๆ ทั้งสามสาวยิ้มด้วยความชอบใจ ผมตอบพวกเธอว่า "เมื่อคืนหลับสบายจริงๆ .. ผมฝันว่า มีนางฟ้าแสนสวยสามคน มาจับไอ้จู๋ผมเหมือนที่คุณพยาบาลจับเล่นนี่แหละครับ .. แต่นางฟ้าทั้งสามคนใจดีมาก .. เอาปากอมไอ้หนูผมให้ด้วย .. ผลัดกันอมทั้งสามคนเลย .. จนผมเสียวมากทนไม่ไหว .. น้ำผมเลยออกใส่ปากนางฟ้าเต็มไปหมดเลย .. แล้วก็มีนางฟ้าคนนึงบอกว่าจะมาอยู่เฝ้าไข้ผมทั้งคืน เพื่อมอบความสุขให้ผมมากกว่าอมของผมเสียอีก .. นี่ผมนอนรอมาตั้งแต่เช้าก็เพิ่งจะได้เห็นหน้านางฟ้าทั้งสามของผมนี่แหละ .. คิดถึงจังเลย" แล้วผมก็เอื้มมือไปกุมมืออ่อนนุ่มของนุชนารถกับมารียาไว้คนละข้าง ทั้งสามสาวตกใจอย่างเห็นได้ชัด นุชนารถอุทานว่า "ตายแล้ว .. เมื่อคืนนี้พี่ไม่ได้หลับเหรอคะ" ผมพยักหน้าตอบรับ "ก็ตอนเช็ดตัวให้ผมตั้งแต่เมื่อวาน .. ผมก็คิดถึงพวกคุณจะแย่อยู่แล้ว .. อยากให้มาจับของผมเล่นอีก .. เมื่อคืนผมมีความสุขมาก .. พวกคุณน่ารักจริงๆ .. ขอผมจูบพวกคุณหน่อยนะ .. พยาบาลสุดที่รักของผม" มารียาหน้าแดงกระซิบว่า "หนูอายจังเลย .. นึกว่าพี่ทานยานอนหลับไปแล้ว .. เมื่อคืนพวกหนูพูดอะไรพี่ก็คงได้ยินหมดเลยซิคะ .. ขอโทษด้วยนะคะที่หนูพูดคำหยาบเต็มไปหมด .. เวลาหนูมีอารมณ์หนูชอบพูดแบบนี้แหละค่ะ .. ไม่ว่าหนูนะคะ .. หนูให้พี่จูบหนูก็แล้วกัน" และแล้ว มารียา พยาบาลแสนสวยก็เอียงแก้มให้ผมจุมพิตเบาๆ ผมโอบกอดเธอไว้ โน้มตัวลงมาหันหน้ามาหาผม แล้วก็ประกบปากจูบริมฝีปากงามอย่างดูดดื่ม เด็กสาวจูบตอบผมอย่างดุเดือด แลบลิ้นออกมาพัวพันกับผมอย่างเมามัน วิไลพรเห็นภาพพิศวาสต่อหน้าก็ยิ่งกระทอกควยชักว่าวให้ผมอย่างสนุกมือ ผมเลื่อนมือที่กอดมารียามาลูบคลำหน้าอก จนเธอร้องคราง แต่ก็กลับปลดกระดุมเสื้อออกสองสามเม็ด ให้ผมสอดมือเข้าไปจับนมที่ยังห่อหุ้มด้วยยกทรงตัวน้อย นมของมารียาใหญ่เต็มมือ เต่งตึงขาวผ่องเป็นเต้าตูม ผมล้วงมือผ่านยกทรงเข้าไปจับเนื้อนมแท้ๆ เธอก็ยิ่งร้องครางด้วยความเสียวสยิว ผมขยำนมมารียาเล่นอย่างมันมือ เอวก็แอ่นควยให้นุชนารถกับวิไลพรจับถอกเล่น ผมผละจากมารียา หันมาหานุชมารถที่กำลังชักว่าวให้ผมเบาๆ เธอหลบตาอย่างเอียงอาย แต่ก็โดนผมจับมือดึงเข้ามาหา เธอเดินเข้ามาอย่างหวั่นๆ แต่ก็ไม่ได้ขัดขืนอะไรเมื่อโดนผมโน้มตัวลงมาหอมแก้มนวล ในที่สุดผมก็ประกบปากจูบเธอ ร่างเธอสั่นระริกเพราะไม่เคยโดนผู้ชายกอดจูบมาก่อน มารียาซึ่งโดนจูบและล้วงจับนมไปแล้ว กลับไปทางปลายเท้าผม เริ่มลูบไล้ควยท่อนโตอย่างหลงไหล จนกระทั่งเธอเองก็คงเงี่ยนมากจนระงับไม่อยู่ พึมพำออกมาเบาๆ "พี่ขา .. ควยพี่ใหญ่ดีจังเลย .. มารียาอมควยให้พี่นะคะ .. ตอนนี้พี่สอนจูบให้น้องๆ ก่อน .. เดี๋ยวมารียาจะให้พี่ลองจับหีหนูเล่นค่ะ .. พี่ไม่ว่าอะไรนะคะที่หนูพูดคำหยาบคายแบบนี้ .. เวลาหนูมีอารมณ์หนูมีความสุขมากค่ะที่ได้พูดคำว่า ควย กับหี" แล้วมารียาคนสวยก็เอาควยผมเข้าปากดูดอม และเลียไปทั่วลำควยใหญ่ยาว ส่วนนุชนารถก็โดนผมจูบจนอ่อนระทวย ยอมให้ผมปลดกระดุมชุดพยาบาลออก สอดมือเข้าไปลูบไล้นมคู่งามที่ใหญ่มหึมายังแข็งเป็นไต ไม่เคยมีชายใดจับต้องมาก่อน นมเธอใหญ่มาก จับขยำแต่ละทีล้นมือทะลักออกมาตามง่ามนิ้วทีเดียว วิไลพรเดินเข้ามาหาผมเอง ส่งสายตาว่าอยากให้ผมจูบบ้าง เธอเป็นคนปลดกระดุมเสื้อออกเองเพื่อรอให้ผมจับนมสาวบริสุทธิ์อย่างเธอเป็นครั้งแรก นุชนารถเห็นเพื่อนมาต่อคิวก็เลยหยุดจูบกับผมดึงมือวิไลพรมาจูบกับผมต่อ ผมจับนมพยาบาลวิไลพรเล่นเป็นคนที่สาม มันช่างอวบหยุ่นตึงมือเสียนี่กระไร เธอเป็นคนขาวสวยหน้าหวานแบบลูกครึ่งฝรั่ง นมก็อวบใหญ่เกินตัว เธอจูบกับผมอย่างดูดดื่ม นุชนารถกลับลงไปช่วยมารียาอมควยให้ผมอย่างอร่อยลิ้น สองสาวข้างล่างผลัดกันอมหัวควยเข้าปาก และอีกคนก็จะลงไปเลียไข่พวงงามอย่างแสนวาบหวาม ผมเสียวควยมากเพราะไม่ต้องแกล้งหลับเหมือนเมื่อคืน ก็เลยจูบพันลิ้นกับวิไลพรและบีบเคล้นจับนมอวบใหญ่ของเธอเสียจนแทบแหลกคามือ แต่ก็สร้างความเสียวซ่านให้แก่เด็กสาวยิ่งนัก เพราะเธอไม่เคยโดนชายใดจับนมมาก่อน จึงแอ่นอกส่ายนมสู้มือผมและจูบตอบอย่างเร่าร้อน มารียาผู้เจนสวาทเอ่ยปากถามเสียงออดอ้อน "พี่ขา .. พวกหนูอมควยให้ยังงี้ชอบมั๊ยคะ .. ถ้าเสียวควยมากก็ปล่อยน้ำควยเข้าปากยาได้เลยค่ะ .. ยาอยากกินน้ำควยพี่อีก .. อยากเห็นหียามั๊ยคะว่าน่าเย็ดขนาดไหน .. เดี๋ยวยาเปิดกระโปรงให้พี่ดูค่ะ" แล้วพยาบาลสาวร่านสวาทก็เดินมาข้างเตียง ถลกกระโปรงขึ้น รูดถุงน่องพร้อมกับกางเกงในตัวจิ๋วลงไปกองไว้ที่ต้นขา ผมมองไปก็พบกับโคกหีอวบอูม อุดมด้วยหมอยดกดำหยิกหยอยแผ่เป็นผืนสามเหลี่ยมเต็มหน้าขา หีของมารียาช่างสวยน่าเย็ดเหลือเกิน มันโหนกนูน กว้างใหญ่ เธอบิดกายส่ายเนินหีไปมาช้าๆ อย่างยั่วยวน ผมจึงเรียกให้เธอขยับมาใกล้ๆ เพื่อขอลูบหีเธอเล่น เธอก็ว่าง่ายเดินเข้ามาหาแต่โดยดี ผมเอื้อมมือไปลูบดงหมอยของมารียา และตะปบจับหีโหนกนูนไว้เต็มมือ หีเธอใหญ่ล้นมือผมทีเดียว ผมลูบไล้ช้าๆ ไปทั่วเนินหี เล่นเอาเธอบิดกายร้องครางด้วยความสยิว ในที่สุด ผมก็ล้วงนิ้วเข้าสู่ร่องหีอันหนีบกระชับ พบว่า น้ำหีหล่อนเอ่อล้นออกมาชุ่มไปทั้งรูหีแล้ว ผมเอานิ้วถูไถง่ามหีและสะกิดปลายเม็ดแตดน้อยๆ ที่ซ่อนตัวอยู่เหนือรูหี พยาบาลสาวครางออกมาเสียงกระเส่า "อูยย .. เสียวจังเลยค่ะ .. พี่ขา .. ได้จับหีพยาบาลยังงี้ชอบมั๊ยคะ .. ทำไมคนไข้คนนี้โชคดีจัง .. มีพยาบาลมาแย่งกันอมควยให้พร้อมกันตั้งสามคน .. แล้วยายังใจง่าย เห็นควยพี่แล้วมีอารมณ์อยากให้พี่จับหีเล่นอีก .. เสียวแตดจังเลยพี่ขา .. อูยย .. เอานิ้วแยงหีหนูยังงี้ดีจังเลยค่ะ .. หนูเสียวรูหี.. โอยย .. น้ำหีจะออกใส่มือพี่แล้วค่ะ .. ยาเสร็จแล้วค่ะพี่ .. เสียวหีค่ะ" พยาบาลสาวเด้งหีสวนกับนิ้วผมที่แยงแหย่เข้าไปในรูหีฟิตคับชุ่มฉ่ำอย่างลืมตัว ผมรู้สึกถึงอาการขมิบตอดของรูหีแสนสวย รู้ทันทีว่า พยาบาลคนสวยเสียวจนถึงจุดสุดยอดไปแล้วจริงๆ นุชนารถก็อมควยผมอย่างเอาเป็นเอาตาย เพราะเงี่ยนเหมือนกันที่เห็นเพื่อนโดนผมแยงหี-บี้แตดจนน้ำแตกคามือ มารียายังคงคร่ำครวญต่อ "พี่จ๋า .. คืนนี้พี่จองหนูเป็นพยาบาลพิเศษมาเฝ้าไข้พี่ซิคะ .. รับรองหนูได้เอาหีอันนี้เย็ดควยโตๆ ของพี่แน่ๆ เลยค่ะ .. หนูอยากเย็ดพี่มากเลย .. ควยพี่สวยดีจัง .. ใหญ่จนหนูกำไม่รอบ .. อมก็อร่อย .. ดูซิคะ .. ยายนุชอมไม่ปล่อยควยพี่เลย .. เอาน้ำควยพี่ออกในปากนุชกับพรก็ได้ค่ะ .. แล้วเก็บไว้ออกใส่รูหีน้องยาคืนนี้อีกทีนะคะ .. หนูจะให้นุชกับพรมาดูต้นทางให้ .. จะได้เห็นตอนหนูเย็ดควยพี่ .. สองคนนี่ยังซิงๆ เลยค่ะ .. สวยออกยังงี้แล้ว .. ไม่ยอมหาควยมาเย็ดหีตัวเองซักที .. เค้าชอบเล่นเลสเบี้ยนกันค่ะ .. ตีฉิ่งกันทุกคืนเลย .. เราสามคนพักอยู่ด้วยกัน .. ชอบแก้ผ้าเลียหีกันให้หนูดู .. ไว้พี่หายแล้วไปดูด้วยกันเอามั๊ยคะ .. ให้เค้าเลียหีกัน เราก็เย็ดกัน .. ฮูยย .. อยากเอาควยพี่เข้าหีจังเลย .. ควยพี่แข็งดีจัง .. เสียวแล้วใช่มั๊ยคะ .. ปล่อยน้ำควยออกมาซิคะ .. แล้วจะได้หลับพักผ่อนสบายๆ .. เอาแรงไว้เล่นกับหนูคืนนี้" ผมยังคงขยี้หีอวบใหญ่หมอยรุงรังของมารียาเล่นอย่างเพลิดเพลิน วิไลพรลงไปอมควยผมบ้าง ปล่อยให้นุชนารถ เอาลิ้นโลมไล้ลูกกระโปก ส่วนมารียาก็ยังคงยืนบิดกายส่ายหีสู้มือผม พร้อมกับขมิบรูหีตุบ-ตุบ ตอดรัดนิ้วผมที่ยัดเข้าหีเธอไปแล้วตั้งสามนิ้ว สองสาวที่รุมอมควยกำยำอยู่ก็จ้องตาเขม็งด้วยความระทึกใจ ที่เห็นผมซอยนิ้วทะลวงรูหีมารียาแสนสวย น้ำหีพยาบาลสาวทะลักล้นออกมาชุ่มมือผมไปหมด ผมเรียกให้นุชนารถมายืนใกล้ๆ เพราะอยากจับนมอันอวบใหญ่ของเธอ เด็กสาวก็แสนว่าง่าย เดินมายืนแอ่นอกให้ผมคลึงเคล้านมคู่งาม ช่างมีความสุขเสียนี่กระไร จับหีมือหนึ่ง จับนมมือหนึ่ง ส่วนควยก็มีพยาบาลแสนสวยอีกคนอมให้ นุชนารถสยิวนมจนลืมตัวเอานมคู่งามอัดลงมาบนใบหน้าผม ซึ่งผมก็ฟัดนมเธอให้อย่างถึงใจ อ้าปากออกดูดหัวนมเม็ดน้อยสีชมพูเรื่อๆ ที่ลุกตั้งชันเพราะความเงี่ยน ในที่สุด ผมก็ทนความเสียวควยที่วิไลพรบรรจงดูดเลียให้ไม่ไหว เลยต้องปล่อยน้ำควยฉีดพุ่งเข้าปากเธอเต็มแรง เด็กสาวหลับตาพริ้ม เอามือรูดท่อนควยชักว่าวให้น้ำควยออกมากๆ แต่เธอยังคงอมน้ำรักไว้ในปากเพื่อแบ่งปันให้เพื่อนๆ ที่มองดูอย่างหิวกระหาย เมื่อรีดน้ำควยผมจมเกลี้ยงแล้ว เด็กสาวพยาบาลวิไลพรก็ยิ้มให้ผมทั้งๆ ที่ยังอมน้ำควยไว้จนแก้มตุ่ย เธอเดินมาหานุชนารถที่แอ่นนมให้ผมดูดเลียหัวนมเล่น แล้วก็ประกบปากจูบคู่ขาตีฉิ่ง คายน้ำควยออกมาใส่ปากเพื่อน พยาบาลสาวทั้งสองแลบลิ้นออกมาละเลงน้ำควยจนมันไหลล้นออกจากปาก หยดลงบนเครื่องแบบพยาบาลสีขาวสะอาดตาเป็นดวงๆ เต็มไปหมด บางส่วนก็ไหลออกมาเป็นทาง ผ่านคางกลมมนของนุชนารถ ลงสู่นมขาวผ่องที่ผมจับอยู่ ผมก็เลยเอามือละเลงน้ำควยจนเปรอะเปื้อนไปทั่วพวงนมคู่งาม ซึ่งสร้างความพึงพอใจให้แก่เธอเป็นอันมาก จากนั้น วิไลพรคนงามก็ยังก้มลงมาเลียคราบน้ำควยที่หยาดหยดอยู่บนนมนุชนารถต่ออีก เรียกว่าเธออยากกลืนกินมันลงคอทุกหยดไม่ให้เหลือ ผมขอบคุณพยาบาลทั้งสามที่ให้ความสุขที่ผมไม่เคยคาดคิดมาก่อน และขอให้มารียามาอยู่กับผมคืนนี้ตามที่เธอเสนอ เด็กสาวทั้งสามรีบจัดเสื้อผ้าให้เรียบร้อยก่อนที่จะแยกย้ายกันไปทำงานตามปกติโดยไม่มีใครผิดสังเกตุ

Reply #2 on: November 25, 2009, 04:14:36 pm
คืนนั้นประมาณสองทุ่ม มารียาก็เข้ามาในห้อง เธอเปลี่ยนเป็นชุดกระโปรงสั้นกับเสื้อยืด ไม่ต้องใส่เครื่องแบบเพราะเป็นงานเฝ้าไข้พิเศษ ผมดูเธอเดินนมกระเพื่อมเข้ามาหาก็เดาออกแล้วว่า เธอไม่ได้ใส่ยกทรงไว้ข้างในเลย คงจะเตรียมพร้อมที่จะมีความสุขกับท่อนควยใหญ่-ยาวที่เธอหลงไหล หัวนมมารียาลุกชันเป็นเม็ดดันเสื้อออกมาจนเห็นได้ชัด เด็กสาวมายืนข้างเตียง แล้วก็เลิกชายกระโปรงขึ้นเล็กน้อยให้ผมดู โอวว .. มารียาไม่ได้ใส่กางเกงในมาด้วย ผมเห็นหมอยดกดำเธอแผ่เต็มหน้าขา โคกหีโหนกนูนขาวผ่อง แลดูสวยยิ่งกว่าเมื่อตอนกลางวันเสียอีก "หนูเตรียมพร้อมมาเฝ้าไข้พี่ยังงี้ชอบมั๊ยคะ .. ตอนนี้จับนม-จับหีหนูเล่นไปก่อนนะ .. ตอนดึกๆ นุชกับพรจะมาช่วยดูต้นทางให้ค่ะ .. เห็นสองคนนั่นบ่นอยากเห็นควยโชคดีอันนี้เข้ารูหียาค่ะ .. พี่อย่าว่ายาเซ็กส์จัดนะคะ .. ยามีแฟนแล้ว เพิ่งยอมให้แฟนยาเย็ดได้สิบกว่าทีเองค่ะ .. แต่ถ้าเทียบกันแล้ว .. ควยของแฟนยากลายเป็นกระเจี๊ยวเด็กไปเลยค่ะ .. ทั้งเล็ก-ทั้งสั้น .. สู้ของพี่ไม่ได้เลย .. อมเข้าไปทีคับปากยาหมดเลย .. นี่ถ้ายาได้เอาเข้ารูหีจะมีความสุขขนาดไหนคะเนี่ยะ .. พยาบาลที่นี่ชอบจับควยคนไข้เล่นทุกคนแหละค่ะ .. แต่ต้องของใครของมัน .. ตอนนี้ควยพี่ดังไปทั้งโรงพยาบาลแล้วค่ะ .. มีแต่คนอยากมาขอจับเล่นกัน .. แต่พวกหนูไม่ยอม ..บริการโรงพยาบาลนี้ประทับใจมั๊ยคะ .. หนูเห็นควยพี่แล้ว .. หนูว่าจะเลิกกับแฟนหนูแล้วละ .. หนูขอสมัครเป็นเมียพี่ได้มั๊ยคะ .. เป็นเมียน้อยก็ยังดี .. ทำไมหนูถึงได้ชอบควยพี่นักก็ไม่รู้ .. นุชกับพรก็หลงไหลควยพี่มากเลยค่ะ .. พูดถึงแต่ควยใหญ่ๆ อันนี้ทั้งวัน ..หนูจะเกลี้ยกล่อมให้ทั้งสองคนยอมให้พี่เปิดซิงเอาควยเย็ดหีทั้งคู่เลยดีมั๊ยคะ .. แล้วพวกเราไปเย็ดหมู่กันที่หอพักหนู .. แต่คืนนี้หนูขอเอาหีหนูเย็ดให้พี่ก่อนนะคะ .. สงสารหนูเถอะค่ะ .. หนูเงี่ยนค่ะ .. จับหีหนูซิค่ะ .. น้ำหีออกมาจมเลย .. ตอนนี้ขอหนูจับควยพี่หน่อยนะ .. คิดถึงจัง" แล้วเธอก็ซุกมือเข้ามากำควยที่ตั้งโด่รออยู่แล้ว เพราะแค่ฟังเธอพูด ผมก็ควยแข็งเสียแล้ว นึกไม่ถึงว่า ..ขาหักเจ็บตัวแล้วยังโชคดีเจอพยาบาลขี้เย็ดคนนี้อีก มารียาเป็นคนสวยมาก ใบหน้าคมคายเซ็กซี่ รูปร่างสูงโปร่ง นมก็ใหญ่เกินตัว และที่สำคัญคือ หีเธอสวยจริงๆ ผมล้วงเข้าไปในกระโปรงจับหีเธอเล่นอย่างเพลิดเพลิน เธอก็ถอกควยผมเล่นสนุกมือไปเหมือนกัน พยาบาลสาวจูบผมอย่างดูดดื่ม ดึงมือผมไปจับนมอวบหยุ่นละมุนมือ แล้วในที่สุด เธอก็ทนเงี่ยนไม่ไหว หันไปอมควยผมอย่างสุดคิดถึง เรากำลังเพลินๆ อยู่ นุชนารถกับวิไลพรก็เข้ามาในห้อง เด็กสาวทั้งสองเห็นมารียากำลังอมควยผมอยู่ก็หัวเราะกันคิกคัก แต่ก็เข้ามายืนรอบเตียงและช่วยกันลูบคลำควยที่มารียากำลังเลียปลายถอกอยู่ นุชมารถตัดพ้อ "ยา .. ขอเราอมควยพี่เค้ามั่งซี .. เราคิดถึงควยอันนี้มากเลย .. เดี๋ยวคืนนี้เธอก็คงได้เอาเข้ารูเธอแล้ว .. ตอนนี้ให้เรากับพรได้อมควยพี่เค้ามั่งนะ" มารียาคายควยใหญ่ออกจากปาก หันมายิ้มหวานให้เพื่อน "ได้เลยจ้ะเพื่อนจ๋า .. เดี๋ยวคืนนี้เราจะเอาควยอันนี้เข้ารูหีให้พวกเธอดู .. ต้องเสียวหีมากแน่ๆ เลย .. ควยพี่เค้าใหญ่ออกยังงี้ .. ควยยาวขนาดนี้ต้องเข้าไปลึกยันท้องน้อยเราเลยละ .. เราจะเลิกกับแฟนเราแล้วนะ .. เราสมัครเป็นคู่เย็ดของพี่เค้าแล้ว .. ออกจากโรงพยาบาลแล้ว .. พี่เค้าจะไปเย็ดเราให้พวกเธอดูถึงที่ห้องเลย ดี๊มั๊ย" เด็กสาวอีกสองคนไม่ตอบเพราะกำลังอมควยกันชุลมุน มารียาปล่อยให้เพื่อนอมควยสนุกสนานกันสักพัก ก็บอกให้วิไลพรไปดูต้นทางที่หน้าห้อง ส่วนเธอก็ถอดเสื้อยืดออกทันที นมคู่งามปรากฏต่อสายตาผมโดยไม่มีอะไรปิดบัง นมมารียาสวยจริงๆ ขาวผ่องตั้งเต้าชูชัน หัวนมเม็ดน้อยสูชมพูเรื่อๆ ประดับอยู่บนเนินนมกลมโต แล้วเธอก็ค่อยๆ ถอดกระโปรงตัวสั้นจู๋ต่อหน้าผมช้าๆ อย่างยั่วยวน ไม่นาน มารียาคนสวยก็ยืนเปลือยกายล่อนจ้อนอยู่กลางห้องท่ามกลางแสงไฟสลัวๆ เธอส่งเสียงเจื้อยแจ้ว "ยาสวยถูกใจพี่มั๊ยคะ .. อยากให้พี่ชอบยามากๆ .. เห็นยาแก้ผ้าให้ดูยังงี้แล้วพี่อยากเย็ดยารึยังคะ .. ยาอยากเอาควยใหญ่ๆ ของพี่เข้าหีแล้วค่ะ .. น้ำหียาออกมาเพียบเลย .. " นุชนารถจับผมแก้ผ้านอนควยตั้งโด่รออยู่แล้ว และเธอก็อมควยผมเสียจนแข็งโป๊ก มารียาปีนขึ้นเตียงมานอนทาบทับผมไว้ทั้งตัว บิดกายเอานมคูงามเสียดสีหน้าอกผมอย่างรัญจวนใจ แล้วเธอก็ประกบปากจูบผมอย่างดูดดื่ม นุชนารถก็ยังคงจับควยผมถอกขึ้น-ลง สลับกับการลูบไล้โคกหีรกหมอยอันชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยนของเพื่อนสาว นุชจับควยผมไปเขี่ยเล่นที่ปากรูหีของยา เล่นเอาเธอครวญครางด้วยความเสียวหี ผมขยับตัวได้ไม่มากนักเพราะติดเฝือกกับสายดึงระโยงระยาง เอาควยเขี่ยรูหีเล่นสักพัก นุชนารถก็เอาหัวควยจิ้มเข้ารูหีเพื่อนสาว มารียากดหีลงมาเบาๆ หัวควยบานเบิกก็มุดเข้ารูหีที่ชุ่มโชกไปด้วยน้ำหีของเธอ มันอบอุ่นซาบซ่านไปทั่วหัวถอก มารียาครางเบาๆ "อูยย .. คับหีจังเลย .. ควยพี่ใหญ่จริงๆ .. แน่นรูหียาไปหมด .. มารียามีความสุขมากเลยค่ะ .. ควยพี่เข้ารูหีหนูแล้ว .. ชอบมั๊ยคะ .. เดี๋ยวยาจะกระเด้าให้ควยเข้าจนมิดเลยนะคะ" นุชนารถกับวิไลพร จ้องดูภาพระทึกใจ ที่เห็นควยท่อนมหึมามุดเข้ารูหีเพื่อนสาวต่อหน้า มารียาขย่มสะโพกกระเด้าหีช้าๆ ควยผมก็ค่อยๆ มุดเข้ารูหีอันฟิตคับไปทีละน้อย มารียายังครวญครางด้วยความเสียว "เสียวรูหีจังเลยค่ะ .. พี่ขา .. ควยพี่ทั้งใหญ่-ทั้งยาวคับรูหียาไปหมดแล้ว .. พี่ชอบหียามั๊ยคะ .. ยาอยากให้พี่เย็ดยาทุกวันเลย .. ควยพี่เย็ดมันรูหีจริงๆ .. อูยย .. ควยเข้ามิดแล้วค่ะ .. ลึกจังเลย .. เสียวควยมั๊ยคะพี่ .. ยาจะกระเด้าหีแล้วนะ .. อูยย .. เย็ดกับพี่สนุกจังเลย" นุชนารถเห็นหีเพื่อนสาวกลืนควยท่อนโตเข้าไปจนมิดยันโคน ยามที่มารียายกหีขึ้นเพื่อกระเด้ากลับลงมา ควยท่อนยาวก็ชักออกมาเปียกน้ำหีมารียาเป็นมันปลาบ แคมหีสีแดงสดก็ปลิ้นตามท่อนควยออกมาอย่างน่าดู แล้วมารียาก็กระเด้าหีให้กลืนท่อนควยเข้าไปอีก นุชนารถสุดทนต่อความเงี่ยน เดินไปหาวิไลพรที่ยืนดูต้นทาง เข้าไปสวมกอดจูบปากกันอย่างดูดดื่ม ล้วงมือเข้าไปขยำนมเพื่อนสาว จนในที่สุดก็เลิกดูต้นทางแล้วทั้งคู่ เดินมาข้างเตียงที่ผมกับมารียาเย็ดกันอยู่เพื่อชมควยคนไข้ทะลวงหีพยาบาลอย่างใกล้ชิด ฝ่ายมารียาเมื่อได้เอาควยท่อนโปรดเข้ารูหีสมใจแล้ว เธอก็เร่งกระเด้าหีให้ควยชักเข้า-ชักออกเป็นการใหญ่ ส่งเสียงครวญคราง "อูยย .. เพื่อนจ๋า .. เสียวหีที่สุดเลย .. ควยใหญ่ๆ ยังงี้เย็ดมันจริงๆ .. อยากให้พวกเธอรู้จังเลยว่า ได้ควยยังงี้เข้าไปในรูหีแล้วมีความสุขขนาดไหน ..เราขอพี่เค้าแล้วว่า .. พอพี่เค้าออกจากโรงพยาบาลแล้ว .. อยากให้พี่เค้าช่วยเปิดบริสุทธิ์ให้เธอทั้งสองคน.. พวกเราจะได้เป็นเมียพี่เค้าทุกคนเลย .. อูยย .. เสียวรูหีมาก .. เย็ดกับพี่เค้ามันยังงี้ .. เธอไม่อยากโดนควยบ้างเหรอ .. ถอดกางเกงในให้พี่เค้าจับหีเล่นซิจ๊ะ .. ตอนพี่เค้าเอานิ้วแยงหีให้น่ะ เสียวอย่าบอกใครเชียว .. พี่เค้าเอาใจผู้หญิงเก่งจริงๆ .. รู้ไปหมดว่าตรงไหนทำให้พวกเราเสียวหีมากๆ .. ตอนนี้แยงหีรอไปก่อนนะ .. ตอนโดนเปิดซิงขึ้นมาเอาหีขย่มยังงี้ไม่ไหวหรอก .. หีแหกแน่ .. ต้องให้พี่เค้าเป็นคนเย็ดให้ ..รอให้พี่เค้าออกจาก โรง'บาลก่อนแล้วกันค่อยโดนเย็ดนะ .. ตกลงมั๊ยจ๊ะนุช .. พร .. พวกเรายอมเป็นเมียพี่เค้าทุกคนเลยนะ .. พี่เค้าจะได้มีความสุขมากๆ ที่ได้เย็ดพวกเรา .. อูยย .. เสียวหีมากเลยจ้ะ .. เรารักพี่จังเลย .. พี่จ๋า .. หนูรักพี่ค่ะ .. เย็ดยาบ่อยๆ นะคะ .. เย็ดเพื่อนยาด้วย .. ยาอยากให้เพื่อนมีความสุขเหมือนยา .. พี่ชอบเย็ดหียามั๊ยคะ .. รักพวกหนูมากๆ นะคะ" มารียาพร่ำเพ้อด้วยอารมณ์เงี่ยนและความเสียวที่แผ่ซ่านจากรูหีไปทั่วร่าง ผมโอบกอดร่างเปลือยและจับนมเธอขยำจนแทบแหลกเหลว ปล่อยให้เธอกระเด้าตามสบาย วันนี้ผมคงอึดเป็นพิเศษ เพราะโดนอมควยจนน้ำแตกมาแล้วทุกๆ สี่ชั่วโมงโดยพยาบาลสาวกลุ่มนี้ นุชนารถกับวิไลพรเริ่มเห็นคล้อยตามที่มารียาเสนอให้ทุกคนได้เย็ดกับผมเมื่อผมหายเป็นปกติ เด็กสาวทั้งสอง ก้มลงถอดถุงน่องกับกางเกงในออกอย่างพร้อมเพรียงกัน ผมเลยขอให้มายืนข้างเตียงคนละข้างเพื่อผมจะได้จับหีเล่นพร้อมๆ กันทั้งสองคน เมื่อล้วงกระโปรงเข้าไปจับหีนุชนารถ ผมพบว่า หีเธอนั้นอวบอูมใหญ่กว่าหีมารียาเสียอีก หมอยรกรุงรังของเธอแผ่กว้างเต็มหน้าขา ลามเข้าไปตามแคมหีอวบหนาวกเข้าไปในง่ามตูด แม้แต่ตามแคมหีนุชก็ยังมีหมอยเส้นยาวๆ ดกดำเป็นพรืด ทั้งหีใหญ่และหมอยดกยังงี้ ต้องเย็ดมันควยเป็นที่สุด ส่วนด้านขวาของผม วิไลพรก็มายืนถลกกระโปรงให้จับหีโดยไม่ต้องล้วง ผมหันไปดูหีเธอเต็มตา ก็พบกับหีแสนสวยที่เกลี้ยงเกลาไม่มีขนหมอยแม้แต่เส้นเดียว หีของพรเป็นหีที่ไม่มีหมอยเองตามธรรมชาติ ขาวผ่องโหนกนูน เมื่อผมลูบเล่น มันก็ช่างอ่อนนุ่มละมุนมือยิ่งนัก หีของนุชกับพรล้วนแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนที่ปริ่มซึมออกมาจนรูหีลื่นปราด ผมเลยเอานิ้วชี้กับนิ้วกลางแยงหีให้เธอ ผมนอนจับหีสองสาว แล้วก็มีมารียากระเด้าหีให้ควยผมทะลวง แถมมารียายังเอานมมาคลอเคลียใบหน้าผมอย่างสุดเซ็กซี่ เจอครบเครื่องแบบนี้ผมก็แทบไปไม่รอด มารียากระเด้าหีอย่างสนุกสนาน จนเธอเองก็เสียวไปสวรรค์คาควยผมไปแล้วสองรอบ ส่วนนุชกับพรก็โดนผมแยงหี เขี่ยแตดให้จนเสร็จคามือผมไปแล้วเหมือนกัน หีของสองสาวช่างน่าเย็ดยิ่งนัก ผมแทบรอวันออกจากโรงพยาบาลเพื่อไปเย็ดกับพวกเธอไม่ไหวแล้ว ตอนนี้ทั้งห้องก็ระงมไปด้วยเสียงครวญครางเพราะความเสียวหีของพยาบาลสาวทั้งสาม ในที่สุด ผมก็สุดจะกลั้นน้ำควยอีกต่อไป มารียากระเด้าซอยหีถี่ยิบจนผมเสียวไปทั้งตัว น้ำควยก็กระฉูดพุ่งเข้าใส่รูหีฟิตคับของพยาบาลสาวแสนสวยอย่างแรง มารียารูสึกร้อนวาบไปทั่วรูหีเมื่อโดนน้ำควยพุ่งใส่อย่างแรง เธอถึงกับขมิบหีอย่างแรงด้วยความเสียวสุดยอด ถึงสวรรค์ไปอีกครั้งพร้อมกับผม เด็กสาวเสียวมากตัวสั่นระริกกอดผมแน่น รูหีก็ขมิบตอดควยผมอย่างแรงอย่างห้ามไม่อยู่ มารียาจูบปากผมอย่างดูดดื่ม "พี่ขา .. ยามีความสุขจังเลย .. ควยพี่ทำหนูเสียวหีไปหมดแล้ว ...ยารักพี่มากค่ะ .. พี่ต้องเย็ดยาบ่อยๆ นะคะ .. หีของยามอบให้พี่คนเดียว .. ยาจะไม่เย็ดกับแฟนยาแล้วค่ะ .. ยาไม่เคยเสียวหียังงี้มาก่อนเลย.. คืนนี้ขอยาเย็ดให้พี่อีกทั้งคืนเลยนะคะ" เมื่อเสร็จสมอารมณ์หมายแล้ว นุชนารถกับวิไลพรก็รีบแต่งตัวให้เรียบร้อยเพื่อไปปฏิบัติหน้าที่ต่อ ส่วนมารียายังคงแก้ผ้านอนกอดก่ายผมอยู่เช่นเดิม สรุปว่าคืนนั้นผมก็เลยโดนพยาบาลมารียาจับเย็ดไปสามครั้งจนเกือบสว่าง เธอจึงจะแต่งตัวเพื่อทำหน้าที่พยาบาลเฝ้าไข้ตามปกติ

ผมต้องอยู่โรงพยาบาลต่ออีก เจ็ดวันเพื่อตัดเฝือกให้หมอตรวจอีกครั้ง เจ็ดวันเจ็ดคืนอันแสนสุขของผมทำให้ผมแทบไม่อยากหายป่วย เพราะฝีมือการดูแลคนไข้ของพยาบาลสาวทั้งสาม เธอมาเช็ดตัวให้ผมทุกวัน ซึ่งพวกเธอก็จะได้เพลิดเพลินในการจับควยใหญ่ๆ ถอกขึ้น-ลง ชักว่าวกันอย่างสนุกมือ มารียาคนสวยและคนโปรดของผมนั้นได้เปรียบหน่อยที่ได้มีโอกาสเอาควยท่อนยาวที่เธอหลงไหลยัดเข้ารูหี แล้วกระเด้าจนน้ำหี-น้ำควยแตกกระเซ็น ผมเลยแจ้งโรงพยาบาลว่า ผมขอเหมาให้มารียาเป็นพยาบาลเฝ้าไข้พิเศษให้ผมตลอดเวลา จริงๆ แล้วก็อยากเหมาทั้งสามคน แต่มันผิดระเบียบโรงพยาบาลเลยได้แค่ทีละคน นอกจากพยาบาลสาวประจำตัวทั้งสามคนแล้ว ควยอันโด่งดังกระฉ่อนโรงพยาบาลก็ยังเรียกให้สาวอื่นมาเล่นควยผมอีก บางวันมีพยาบาลคนอื่นแวะเวียนมาบริการ ก็มักจะจับควยผมเล่นจนแข็งตั้งโด่เด่ บางคืนที่มารียามาเฝ้าไข้พิเศษดึกหน่อย ก็มักจะมีสาวๆ ในโรงพยาบาลแฝงตัวมากับความมืด เข้ามาจับควยผมหลายคนทีเดียว บางคนก็จับควยชักว่าวเล่นเฉยๆ บางคนก็ทั้งจับควยชักว่าวแล้วก็อมควยผมเสียด้วย มีอยู่คืนหนึ่ง มารียาจะมาราวห้าทุ่ม ผมหลับแต่หัวค่ำเพราะน้ำควยออกทั้งวันจนเพลียมาก มีเงาตะคุ่มๆ เข้ามาข้างเตียง ซุกมือเข้าใต้ผ้าห่มจับควยแท่งโตรูดขึ้นลงอย่างรัญจวนใจ แล้วผู้หญิงคนนั้นก็เลิกผ้าห่มขึ้นแล้วอมควยให้ผมอย่างดูดดื่ม ผมจำลีลาการอมควยของเธอได้ดี พยาบาลสาวใหญ่หัวหน้าตึกนั่นเอง ผมจึงเอื้อมมือไปจับนมเธอด้วยความคุ้นเคย ยิ่งอมควยก็ยิ่งเงี่ยนด้วยกันทั้งคนอมทั้งคนถูกอม ผมดึงตัวเธอมาจูบแล้วบีบขยำนมเธออย่างเมามัน ล้วงมือลอดกระโปรงเข้าไปจับหีอันใหญ่มโหฬารของหัวหน้าตึก น้ำหีเธอซึมออกมาจนชุ่มกางเกงใน ลื่นปราดจนผมสุดห้ามใจต้องล้วงเข้าไปจับหีแท้ข้างในไว้เต็มมือ หีเธอใหญ่ล้นมือผม หมอยก็ดกรุงรังช่วยให้หีใหญ่ๆ มีเสน่ห์ยั่วยวนขึ้นอีกมาก ผมเอานิ้วแยงหี-คลึงเม็ดแตดให้หัวหน้าตึกจนเธอร้องครางตัวสั่นระริกด้วยความเสียวรูหี ผมระซิบเธอเบาๆ "ช่วยเอาหีเย็ดให้ผมหน่อยซิครับ .. ผมอยากเย็ดหีหัวหน้าตึก" เธอตัดพ้อว่า "ได้เย็ดหีมารียาทุกคืนแล้วยังอยากเย็ดคนแก่อย่างดิฉันอีกเหรอคะ .. หรือว่าสาวๆ พวกนั้นเย็ดไม่ถูกใจคะ .. อยากให้เย็ดจริงๆ เหรอ .. ดิฉันยิ่งเงี่ยนๆ อยู่ด้วย .. งั้นขอเอาควยคุณเข้ารูหีหน่อยนะคะ .. เย็ดหีรัชนีให้หายเงี่ยนเลยค่ะ" ถึงผมจะโดนจับเย็ด-จับดูดควย-จับชักว่าวมาแล้วทั้งวัน ผมเองกลับติดใจถวิลหาหัวหน้าตึกผู้ทรงเสน่ห์ที่ชื่อรัชนีคนนี้อยู่เสมอ เธอคงมีอารมณ์มากเช่นกัน รีบถอดถุงน่อง-กางเกงในออกอย่างรีบร้อน ปีนขึ้นเตียงก้าวขึ้นคร่อมร่างผมไว้ พยาบาลใหญ่จับกวยกำยำที่ลุกโชนจ่อเข้าปากรูหี กดพรืดเดียวอย่างร้อนรน ด้วยความลื่นของน้ำหีที่หลั่งออกมาอย่างชุ่มโชก ควยท่อนมหึมาก็มุดเข้าหีที่ใหญ่ปานชามก๋วยเตี๋ยวของสาวใหญ่รัชนีไปได้อย่างสะดวก เธอครางออกมาอย่างเสียวกระสันต์ ซอยหีกระเด้าควยฉับๆ อย่างช่ำชอง แม้ว่าจะอายุมากแล้ว แต่ด้วยความเป็นรูหีร้างควยมานานนับสิบปี หีของรัชนียังคงความฟิตกระชับได้ไม่แพ้สาวๆ คงเป็นเพราะเธอดูแลตัวเองเป็นอย่างดี ไม่ว่าจะเป็นนมหรือหี ก็ยังคงคุณสมบัติความน่าเย็ดไว้ได้ครบถ้วน พยาบาลสาวใหญ่เอาหีกระเด้าควยผมได้ไม่ถึงสิบนาที เธอก็เสียวหีจนเกร็งไปทั้งตัวถึงจุดสุดยอดไปอย่างง่ายดายหลังจากที่ว่างเว้นร้างควยมานานนับสิบปี เธอครางออกมาอย่างสุดเสียวกระสันต์ หีสาวใหญ่ขมิบตอดหัวถอกผมถี่ระรัว น้ำหีก็ทะลักออกมาราดรดหัวควยจนเปียกชุ่มหมอยผมไปหมด เมื่อเธอเสร็จสมอารมณ์หมายไปสวรรค์เรียบร้อยแล้ว เธอก็ขออมควยผมให้น้ำควยออกในปากเธออีกเพราะยังติดใจรสชาดน้ำควยผมอยู่ เธอบรรจงดูดควยผมจนผมเองก็ทนไม่ไหว ต้องปล่อยน้ำควยร้อนระอุพุ่งเข้าปากงามนั้นอย่างเนืองนอง พยาบาลสาวใหญ่ก็ดูดกลืนกินลงไปหมดสิ้นอย่างเอร็ดอร่อย รัชนีเอาผ้าขนหนูชุบน้ำเช็ดควยให้ผมจนสะอาดเพื่อเตรียมส่งมอบให้เป็นเวรของมารียาต่อไป ทุกคืนที่มารียาอยู่เฝ้าไข้กับผมตามลำพัง เธอก็บอกหมอเจ้าของไข้ว่า คนไข้ไม่อยากให้รบกวน เธอจึงขอล็อคประตูเพื่อความเป็นส่วนตัว ซึ่งคนเขาก็รู้กันทั้งโรงพยาบาลว่าพยาบาลสาวขี้เย็ดคนนี้จะได้มีโอกาสแก้ผ้านอนกอดและเย็ดกับผมทั้งคืน ซึ่งแน่นอน กว่าจะหลับกันได้ผมก็โดนเธอขย่มตอเสียสองสามเกม เธอพร่ำเพ้อว่า "ยาอยากให้พี่หายเร็วๆ จังเลยค่ะ .. อยากให้พี่อยู่ข้างบนแล้วเป็นคนเอาควยใหญ่ๆ อันนี้กระหน่ำเย็ดรูหียาบ้าง .. เย็ดกันให้ครบทุกท่าเลยนะคะพี่ ..เย็ดกับยาแล้ว ยายังอยากเห็นพี่เอาควยใหญ่ๆ อันนี้ประเดิมเปิดบริสุทธิ์เย็ดหีเพื่อนหนูอีกสองคนด้วยค่ะ .. สองคนนั้นเค้าได้เล่นควยพี่แล้วเค้ามีอารมณ์กันมาก .. กลับไปห้องแล้วต้องเลียหีให้กันเกือบทั้งคืน แล้วก็ต้องตีฉิ่งกันอีกไม่รู้กี่ทีแล้วละค่ะ .. ยาถามเค้าว่าอยากโดนควยพี่เย็ดบ้างมั๊ย .. ทั้งนุช ทั้งพร อยากให้พี่เย็ดทั้งคู่แล้วค่ะ .. น่าอิจฉาควยอันนี้จังเลย .. มีแต่ผู้หญิงอยากให้เย็ดหี .. พี่รักพวกยาบ้างนะคะ .. ถึงพวกเราจะดูเจนโลกีย์และเซ็กส์จัด แต่ก็ไม่เคยสำส่อนกับใคร สองคนนั่นยังสดๆ ซิงๆ มีแต่ยานี่แหละค่ะ ที่ยอมให้แฟนเย็ดมาแล้ว .. นี่หนูเลิกกับแฟนไปแล้วละ .. เพราะเราก็ไม่ได้รักกัน .. เค้ามาจีบยาแล้ววันนึงก็บอกว่าอยากเย็ดยา .. ตอนนั้นยาเพิ่งได้จับควยคนไข้ชักว่าวเล่นแล้วยังเงี่ยนไม่หาย ก็เลยยอมให้เค้าลองเย็ดดู .. ก็มันดีเหมือนกันค่ะ .. แต่แฟนเก่ายาควยเล็กนิดเดียว .. ยาวซักห้านิ้วเอง .. เทียบกับควยพี่แล้วคนละเรื่องเลยค่ะ .. ควยพี่น่ะ ทั้งยาว-ทั้งใหญ่ .. ขนาดยาเป็นคนขึ้นไปขย่มเองยังเสียวหีแทบขาดใจตาย .. นี่ถ้าโดนพี่เป็นคนเย็ดให้ .. ยาไม่เสียวตายเลยเหรอคะ .. อูยย .. พูดแล้วเสียวหีตุ๊บๆ อีกแล้วค่ะ .. ขอยาอมควยพี่หน่อยนะคะ .. แล้วเดี๋ยวยาจะเอาหีขึ้นไปคร่อมเย็ดให้พี่อีกค่ะ .. พี่จะได้สบายควย หายป่วยเร็วๆ" ผมชอบมารียามากเพราะเธอเป็นคนตรงไปตรงมา เมื่อมีอารมณ์เงี่ยน เธอก็แสดงออกอย่างเปิดเผย ช่างจำนรรจาภาษา หี-หี-ควย-ควย ที่ผมโปรดปราน เธอเป็นสาวสวยมากคนหนึ่ง แทบไม่อยากเชื่อว่าโชคชะตาจะพาเธอมาพบผม ทั้งๆ ที่เธอสามารถหาชายดีๆ ให้มาสยบต่อเธอได้เสมอ นอกจากจะมาหลงไหลควยท่อนมหึมาของผมแล้ว ยังชักนำเอาเพื่อนสาวแสนสวยไม่แพ้กันอีกสองคนเข้ามาสูวงจรชีวิตเซ็กส์ของผมอีก ซึ่งทั้งผมทั้งเพื่อนพยาบาลของเธอทั้งสองก็แทบจะรอวันที่จะได้เย็ดกันไม่ไหวแล้ว ว่ากันไปแล้ว ผมกลับนิยมชมชอบความสวยและน่ารักของนุชนารถมากกว่าเพื่อน เธอรูปร่างสมส่วนและนมออกจะใหญ่เกินตัว ผิวขาวหน้าหวานแบบไทยๆ แต่ก็แฝงความเซ็กซี่ไว้เต็มร้อยเปอร์เซ็นต์ ยามที่เธออมควยให้ผม ผมรู้สึกว่าเธออมด้วยหัวใจจริงๆ แววตาที่เธอจ้องผมก็เป็นแววตาที่ชื่นชมเทอดทูนในตัวผม ซึ่งผู้ชายก็มักจะแพ้รักแท้ของสาวๆ ประเภทนี้แหละ เกือบทุกคืนที่มารียาอยู่เฝ้าไข้ผม นุชนารถ กับวิไลพรก็แอบโทรนัดเวลาที่ปลอดคน เข้ามาอยู่ด้วยเสมอ สองสาวนั่นก็ได้แต่เพียงลูบคลำท่อนควย เอาเข้าปากอมและเลียเล่น เมื่อเกิดเงี่ยนขึ้นมามากๆ ก็พากันแอ่นหีให้ผมบี้แตดและเอานิ้วแยงหีให้จนตัวเบาสบายไปตามๆ กัน ผมมีความสุขกับพยาบาลทั้งสามจนกระทั่งวันสุดท้าย ผมได้รับอนุญาตให้กลับบ้านได้ เด็กสาวพยาบาลคนงามทั้งสามคนถึงกับร้องไห้ด้วยความอาลัยอาวรณ์ กลัวว่าจะไม่ได้เจอผมอีก จนผมสัญญาว่า วันรุ่งขึ้นซึ่งเป็นวันหยุดงานของพวกเธอ ผมจะพยายามเดินขากะเผลกไปหาที่ห้องพัก และจะอยู่มีความสุขกับทุกคนจนกว่าจะหมดแรงนั่นแหละ พวกสาวๆ จึงยิ้มออกมาได้ทั้งน้ำตา เข้ามากอดผมทีละคนโดยไม่อายสายตาพวกหมอ-พยาบาลคนอื่นเลย ซึ่งผมก็ว่าน่าจะเป็นธรรมเนียมปฏิบัติของโรงพยาบาลแห่งนี้แน่ๆ

Reply #3 on: November 25, 2009, 04:15:07 pm
วันรุ่งขึ้นผมอาบน้ำแต่งตัวแต่เช้า ขับรถไปยังที่หมายแห่งหัวใจตั้งแต่เจ็ดโมงเช้า พวกเธอพักอยู่ที่อพาร์ทเมนท์หรูหราใกล้โรงพยาบาล ผมกดลิฟท์ขึ้นไปที่ชั้น 16 ตรงไปที่ห้องพักสาวงามทั้งสามกะว่าจะเริ่มเย็ดยายมารียาให้หายอยาก เพราะโดนเธอขย่มฝ่ายเดียวมาเกือบสิบวัน ผู้มาเปิดประตูรับกลับกลายเป็นนุชนารถพยาบาลสาวแสนสวยที่ผมโปรดปราน เธอดีใจมากที่เห็นผมมาตามสัญญา รีบจูงมือผมเข้าห้องเพื่อให้นั่งพัก เพราะผมยังเดินไม่ถนัดนัก นุชนารถยังอยู่ในชุดนอนบางเบา มองเห็นเต้านมขาวผ่องอวบใหญ่รำไร เธอเข้ามาช่วยพยุงผมเดินไปนั่งที่โซฟา เมื่อได้โอบกอดเธออีกครั้งนอกโรงพยาบาล ก็ทำให้ผมตื่นตัวขึ้นมาทันที เมื่อนั่งบนโซฟาแล้ว ผมก็ดึงเธอเข้ามากอดไว้แนบอกทันที เธอเอียงอายจนหน้าแดงทั้งๆ ที่อยู่ในโรงพยาบาลเธอจับควยผมเล่นมาแล้วนับครั้งไม่ถ้วน และผมก็เคยจับหีเธอเล่นมาแล้วเช่นกัน เห็นเธอยังเกร็งๆ ผมก็เลยประกบปากจูบเธอจนเธออ่อนระทวยอยู่ในอ้อมกอดนั่นเอง มือซุกซนของผมก็เริ่มลูบไล้ไปทั่วเรือนร่างงามและวนเวียนอยู่แถวหน้าอกเธอมากเป็นพิเศษ เมื่อผมจับนมเธอจังๆ เธอถึงกับครางฮือออกมาด้วยความเสียว เมื่อผมถามเธอว่า เพื่อนสาวอีกสองคนอยู่ที่ไหน ก็ทราบว่าเมื่อคืนอยู่เวรทั้งคู่ จะรีบกลับมาประมาณ 9 โมง ตอนนี้เธออยู่คนเดียว ผมจึงรุกเธอหนักเข้าไปอีกโดยจูบเธอจนแทบไม่หายใจ มือก็เริ่มรุกไปลูบเนินหีนอกชุดนอน เธอไม่ได้ใส่อะไรไว้ภายในเช่นกัน ผมยิ่งมีอารมณ์หนักขึ้น จึงล้วงมือผ่านชายชุดนอนเข้าไปตามขาอ่อนนุชนารถ แล้วก็ตะปบจับหีที่ผมฝันถึงไว้เต็มมือ เด็กสาวสะดุ้งเมื่อถูกผมจับหีเอาอย่างเต็มมือ ร้องครางออกมาด้วยความเสียวสยิว ผมลูบไล้เนินหีที่ปกคลุมอุดมสมบูรณ์ด้วยหมอยดกดำเส้นยาวหยิก นุชนารถเสียวซ่านไปทั่วร่าง ค่อยๆ ถ่างขาออกทีละน้อยให้ผมลูบไล้อย่างทั่วถึง ผมกรีดนิ้วเข้าสู่รอยผ่ากลางร่องหีโหนกนูน น้ำเงี่ยนของเด็กสาวไหลปรี่ออกมาจนล้นรูหี โชกชุ่มไปทั่วสองแคมผมถูไถนิ้วไปตามร่องหีที่ลื่นปราด นุชนารถก็เสียวมากจนต้องถ่างขาออกจน ผมคลึงแตดเม็ดน้อยให้เธอจนเธอสั่นไปทั้งตัว ร้องครวญครางด้วยความเสียว ผมใช้อีกมือหนึ่งค่อยๆ เลิกชุดนอนเธอขึ้น เพื่อชมหีงามให้เต็มตา กว้าง หีเธอใหญ่จริงๆ จับหีเธอเต็มมือแล้วมือผมก็ยังปิดหีเธอไม่มิด เมื่อเปิดหีออกมาชมแล้ว ผมก็เลยถอดชุดนอนเธอออกเสียให้หมด ซึ่งเธอก็มิได้ขัดขืนแต่อย่างใด เมื่อปราศจากเสื้อผ้าปกปิดร่างกาย นุชนารถก็เกิดอายขึ้นมาอีก พยายามเอามือมาปิดนมปิดหี แต่ผมก็ดึงมือเธอออก เพื่อขอชมความงามให้ชื่นใจ เธอเลยนอนแก้ผ้าเปิดนมเปิดหีให้ผมดูเต็มตา นุชนารถสวยมาก นอกจากใบหน้าที่หวานซึ้งแล้ว นมของเธอก็อวบใหญ่ตั้งเต้าชูชัน หัวนมเม็ดน้อยสีชมพูจางๆ ประดับอยู่บนเต้าเต่งตึง หน้าท้องแบนราบรับกับสะโพกผายใหญ่ ที่ประดับด้วยหีโหนกนูนใหญ่โต หมอยดกดำของเธอน่ารัญจวนใจยิ่งนัก เป็นรูปทรงสามเหลี่ยมขนาดฝ่ามือกางๆ วกหายไปตามง่ามขา ผมเองก็สุดหักห้ามใจจึงจูบเธออีกอย่างดูดดื่ม มือก็ลูบไล้นมเต่งตึงจับขยำเล่นอย่างมันมือ สลับกับการลูบคลำหีเด็กสาว เธอถึงกับครางออกมาไม่หยุดแล้วก็เอื้อมมือมาลูบคลำควยของผมที่แข็งปั๋งทั้งๆ ที่มันยังอยู่ในกางเกง ผมลุกขึ้นจากโซฟาจูงมือเธอเดินแก้ผ้าไปยังเตียงกว้างใหญ่ที่พวกเธอสามคนใช้เป็นที่หลับนอนร่วมกัน นุชนารถดึงผมหันกลับมาเพื่อช่วยถอดเสื้อผ้าให้ผม ไม่นาน ผมก็เหลือแต่ร่างเปล่าเปลือยที่คุ้นตาเธอดีอยู่แล้ว ยืนควยแข็งโด่ประจัญหน้าเธออยู่ เธอยิ้มด้วยความพอใจที่ได้เห็นควยท่อนใหญ่ที่เธอแสนจะคิดถึง เธอประคองผมลงนอนบนเตียงแล้วก็ขึ้นนอนทาบทับผม พรมจูบไปทั่วใบหน้าผม แล้วก็ค่อยๆ จูบไล่ไปตามหน้าอกและหน้าท้อง เมื่อเธอจูบลงไปถึงท้องน้อยที่รกรุงรังไปด้วยหมอยเส้นยาวของผม เธอก็กำควยผมไว้แน่นเงยหน้าขึ้นมาส่งสายตาหวานฉ่ำ "ขอนุชอมของพี่อีกนะคะ .. นุชคิดถึงไอ้นี่ของพี่จังเลย" โดยไม่รอคำตอบ เด็กสาวก็อ้าปากอมหัวถอกบานใหญ่เข้าไปทันที ผมเลยต้องแนะนำเธอว่า "นุชจ๋า .. เรียกมันว่าควยก็ได้จ้ะ .. เหมือนที่เพื่อนๆ เขาพูดกันเวลาเราอยู่ในโรงพยาบาลไงจ๊ะ .. เวลามามีความสุขด้วยกัน เราไม่ถือว่าเป็นภาษาที่หยาบคายหรอก .. พูดกันภาษา หี-หี-ควย-ควย เวลาเย็ดกันได้อารมณ์ดีออก .. ไหนลองเรียกใหม่ซิจ๊ะ" เธอหลบสายตาผมด้วยความเอียงอาย ค่อยๆ คายควยท่อนโตออกจากปาก เอ่ยเอื้อนเสียงหวานเบาๆ "ได้ค่ะพี่ .. นุชขออมควยพี่นะคะ .. ควยพี่ใหญ่ดีจัง .. วันนี้ควยพี่แข็งมากเลยค่ะ .. อยากเย็ดนุชเหรอคะ .. นุชบอกพี่แล้วว่า .. วันนี้นุชจะยอมให้พี่เอาควยเย็ดรูหีนุชค่ะ .. เย็ดนุชเบาๆ ก่อนนะคะ .. นุชยังไม่เคย .. กลัวเจ็บค่ะ .. ควยพี่ทั้งใหญ่-ทั้งยาว .. พี่จับหีนุชอีกซิคะ .. เสียวดีค่ะ .. นุชชอบ" ผมเอื้อมมือไปคว้าหีแสนสวยจับไว้เต็มมือ เด็กสาวก็ก้มหน้าลงอมควยต่ออย่างแสนรัญจวนใจ จริงอย่างที่เธอว่า วันนี้ควยผมแข็งจนแทบระเบิด เพราะความเย้ายวนใจในความงามของเรือนร่างพยาบาลสาว ปล่อยให้เธอสนุกกับการดูดเลียควยท่อนเขื่องซักพัก ผมก็ดึงควยออกจากปากจิ้มลิ้ม กลับตัวไปจูบเธออย่างดูดดื่ม ไซ้ดะไล่ลงมาตามลำคอขาวผ่องลงสู่เนินอกอวบอิ่ม แล้วผมก็ฟัดนมกลมโตเธออย่างเมามันและดูดหัวนมเม็ดน้อยจนเธอสั่นไปทั้งตัวด้วยความสยิว "อูยย .. พี่ขา .. ดูดนมยังงี้นุชเสียวหัวนมจังเลยค่ะ .. อูยย .. ไม่เคยมีใครทำยังงี้ให้นุชมาก่อนเลย .. เวลาวิไลพรดูดนมให้นุช .. ไม่เห็นเสียวเหมือนพี่ทำเลยค่ะ" ผมปล่อยเธอครวญครางต่อไป แต่ก็ยังฟัดเต้านมขาวผ่องไม่หยุด เมื่อผมจูบไล่ลงไปทางหน้าท้อง เธอคงจะเดาออกว่าผมจะทำอะไรเธอ เธอแขม่วท้องหายใจหอบถี่ เมื่อผมพรมจูบไปทั่วเนินหีอวบอูม อุดมด้วยหมอยดกดำ เด็กสาวก็เสียวมากจนต้องแยกขาออกจากันจนกว้าง ผมทั้งจูบทั้งลูบไล้หีงาม เอานิ้วแยงเข้ารูหีตีบคับ เธอก็ครางออกมาดังๆ ในที่สุด ผมก็เอามือแหกแคมหีเธอออก เห็นรูหีแดงฉ่ำ ชุ่มโชกไปด้วยน้ำหีสาวบริสุทธิ์ที่หลั่งออกมาไม่ขาดสาย จนเปียกแฉะไปทั่วรูหี ผมเริ่มด้วยการเลียร่องหีฉ่ำเยิ้มและเลียเม็ดแตดเธอเบาๆ นุชนารถก็ดิ้นพราดด้วยความเสียวสุดขีด "โอยย ..พี่ขา .. นุชเสียวหีค่ะ .. พี่เลียรูหีนุชยังงี้นุชเสียวมาก .. หนูชอบตอนพี่เลียแตดจังเลย .. ดีกว่าที่วิไลพรเลียให้ตั้งเยอะ .. พี่ขา .. นุชรักพี่จังเลย" ตอนนี้เด็กสาวพยาบาลคนสวยแหกขาออกกว้าง ให้ผมแหกหีเธอออกเลียอย่างเมามัน ผมเปลี่ยนเป็นการดูดรูหี และดูดเม็ดแตด และเอาลิ้นสอดใส่แยงเข้ารูหีสีแดงสดที่หยาดเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน "พี่ขา .. นุชเสียวมากค่ะ .. เสียวรูหีที่สุดเลย .. พี่ทำนุชเสียวรูหีไปหมดแล้ว .. อยากเย็ดนุชรึยังคะ .. นุชอยากให้พี่เอาควยเข้ารูหีนุชแล้วละค่ะ .. อยากให้พี่เย็ดให้มีความสุขมากๆ .. วันนั้นเห็นมารียาเอาหีเย็ดให้พี่ .. นุชอยากให้เป็นหีนุชเองรู้มั๊ยคะ.. อยากมีความสุขกับควยพี่ตั้งแต่วันนั้นแล้ว .. อยากโดนพี่เย็ดแล้วค่ะ .. เย็ดนุชเถอะ .. นะคะ" ผมเงยหน้าขึ้นดู เห็นนุชนารถ หน้าแดงตาหรี่ปรืออย่างเซ็กซี่สุดๆ เธออ้าแขนรอให้ผมเข้าไปกอดรัดทาบทับอย่างยั่วยวน จนผมเองก็ทนไม่ไหว ขยับตัวขึ้นไปจูบเธออีกครั้งทั้งๆ ที่ปากผมยังเปรอะไปด้วยน้ำหีเธอเองที่ทะลักออกมาจนชุ่มโชก พยาบาลสาวแสนสวยจูบและเลียน้ำหีบนใบหน้าผมอย่างรัญจวน ผมก็คลึงเคล้านมใหญ่ๆ ของเธอเล่นอย่างสนุกมือ ในที่สุด เวลาที่เด็กสาวรอคอยก็มาถึง ผมลุกขึ้นนั่งคุกเข่าอยู่หว่างขาพยาบาลคนงาม เธอถ่างขาออกเตรียมพร้อมให้ผมเย็ดอย่างเต็มใจ ผมใช้นิ้วแหกแคมหีอวบอูมออกจนเห็นรูหีแดงอร่ามอีกครั้ง จรดหัวถอกบานใหญ่เข้าที่ปากรูหีเยิ้มฉ่ำ เกลี่ยหัวควยให้ละเลงน้ำหีเธอจนทั่ว แค่นี้ก็ทำให้เธอเสียวจนครางออกมาเสียแล้ว เด็กสาวหลับตาพริ้ม รอการเย็ดเปิดบริสุทธิ์จากผมด้วยใจระทึก เมื่อผมกดหัวถอกเข้ารูหีเธอ จนมันมุดหัวเข้าไปได้ เห็นรูหีเธออ้าขยายออกอมหัวควยบานใหญ่จนตึงเปรี๊ยะอย่างน่าหวาดเสียว เธอก็สะดุ้งเล็กน้อย เพราะมันตึงไปทั้งปากรูหี ปากก็ยังพร่ำเพ้อ "เย็ดนุชเบาๆ ก่อนนะคะ .. เจ็บค่ะ .. ควยพี่ใหญ่จังเลย .. หนูทนได้ค่ะ .. เย็ดนุชต่อเถอะ . อยากให้ควยพี่เข้าไปมิดลำแล้วค่ะ .. ทั้งเจ็บ-ทั้งเสียวรูหีเลยค่ะพี่" ด้วยความมันจากการโดนเปิดซิงด้วยควยแท้ๆ เป็นครั้งแรกในชีวิต นุชนารถก็สิ้นอาย เรียกร้องให้ผมกดควยให้มิดเพื่อรับรู้รสชาดความสุขจากการเย็ดกับชายที่เธอรัก ผมค่อยๆ กระเด้าเบาๆ ควยท่อนเขื่อง
ก็ค่อยๆ มุดหายเข้ารูหีสาวพรหมจรรย์ไปทีละน้อย ไม่นานก็เข้าไปได้จนยันโคนกระดอ รูหีของนุชนารถช่างอบอุ่น และเยิ้มฉ่ำไปด้วยน้ำหีที่หลั่งออกมาไม่ขาดระยะ เมื่อมิดควยสมใจอยากผมแล้ว ผมก็บรรจงจูบเธออย่างแสนรัก มือก็ลูบคลำบีบเคล้นเต้านมเต่งตึงของพยาบาลสาวอย่างเพลิดเพลิน เมื่อผมสังเกตอาการเธอ เห็นว่าเธอหายเจ็บหีแล้ว และเริ่มส่ายร่อนบดขยี้เนินหีกับโคนควยผม ผมก็เริ่มซอยควยกระเด้ารูหีฟิตคับของนุชนารถต่อ หีนุชนารถเย็ดมันควยจริงๆ ทั้งฟิตกระชับ แต่ก็ลื่นปราดกระเด้าได้ถนัดถนี่ มันมีอาการขมิบตอดปลายหัวถอกเป็นจังหวะเล่นเอาผมเสียวไปทั้งลำควย พยาบาลสาวร้องครวญคราง "พี่ขา .. นุชเสียวค่ะ .. เสียวรูหีมากเลย .. พี่เย็ดนุชยังงี้ นุชมีความสุขมากค่ะ .. นุชหายเจ็บหีแล้วค่ะพี่ขา .. เย็ดนุชแรงอีกนิดก็ได้ค่ะ .. อูยย .. มันรูหีจังเลย .. พี่เย็ดเก่งมาก .. นุชเสียวรูหีไปหมดแล้วค่ะ .. นุชมีความสุขมาก .. นุชเป็นเมียพี่แล้วนะคะ .. รักนุชมากๆ นะคะพี่ .. นุชรักพี่มากค่ะ" ผมได้ฟังก็ยิ่งได้ใจ .. โหมแรงกระเด้ารูหีพยาบาลสาวอย่างออกรสชาด เด็กสาวเริ่มแอ่นหีส่ายร่อนขึ้นมารับการกระเด้าของผมอย่างเต็มใจ เธอโอบกอดผมไว้แน่น พร่ำเพ้อถึงความเสียวที่ได้เย็ดกับผม จนในที่สุด เธอก็เสียวจนถึงจุดสุดยอด รูหีเด็กสาวขมิบเกร็งอย่างรุนแรง ร้องครวญครางออกมาดังลั่น และกอดผมไว้แน่น ผมลูบไล้นมเต่งตึงและดูดหัวนมให้เธอเสียวหนักเข้าไปอีก จนในที่สุดเธอทนไม่ไหวขอให้ผมหยุดกระเด้า ผมจึงเปลี่ยนเป็นจูบปากจิ้มลิ้มแทนเพื่อให้เธอซาบซ่านไปกับรสสวาทที่ผมปรนเปรอให้ เด็กสาวก็หลับตาพริ้ม นอนหงายถ่างหีอ้าซ่ามีควยท่อนมหึมาของผมปักคาอยู่

เรากำลังจูบกันอย่างออกรสชาด ผมคลึงท่อนควยขยี้เม็ดแตดไปมา นุชนารถก็เสียวรูหีอีก ทันใด ประตูห้องก็เปิดออก มารียากับวิไลพรนั่นเอง พวกเธอออกเวรกลับมาที่ห้องพัก ได้เห็นผมกำลังนอนแก้ผ้าเย็ดกับนุชนารถเพื่อนร่วมห้อง พวกเธอก็ร้องกรี๊ดกร๊าดชอบใจ วิ่งเข้ามาที่เตียงถามไถ่กันอย่างสนุกสนาน "เป็นไงบ้าง .. นุช .. เธอนี่ซุ่มน่าดูเลยนะ .. พี่เค้าแวะมาหา .. เผลอแป๊บเดียวโดนพี่เค้าจับเย็ดเลยเหรอ .. เสียวมากมั๊ยจ๊ะ .. มารียาบอกแล้วว่า .. พี่เค้าควยใหญ่ยังงี้ .. เย็ดมันที่สุดเลย .. อู้ฮู .. ขอเราดูหีเธอหน่อยซี .. อมควยพี่เค้าไว้จนบวมเป่งเลย .. น่ารักจัง .. อุ๊ย .. พี่ขา .. หีนุชเค้าเลือดออกด้วยค่ะ .. พี่เปิดซิงนุชซะหีแหกเลย .. เจ็บมั๊ยจ๊ะ .. นุช .. ท่าทางจะไม่เจ็บแล้วใช่มั๊ย .. เพราะน้ำเธอออกมาเพียบเลย" นุชนารถระล่ำระลักตอบ "อูยย .. เรามีความสุขจังเลย .. ไม่คิดมาก่อนเลยว่าโดนเย็ดแล้วจะดียังงี้ .. พี่เค้ากรุณาเรามากเลยละ เย็ดหีเรา.. ปลอบใจเราจนเราแทบไม่รู้สึกเจ็บเลย .. เสียวแทบขาดใจตายเลยละเธอ" ผมยิ้มให้กับพยาบาลสาวอีกสองคนที่ยังอยู่ในเครื่องแบบ ค่อยๆ ชักควยออกจากรูหีนุชนารถ เธอก็แอ่นตามควยมาอย่างเสียดาย เมื่อควยหลุดจากรูหีแสนสวย มันก็ออกมาลุกโชนผงาดต่อหน้าพยาบาลทั้งสอง มันยังแข็งเป็นท่อนไม้ พองตัวยาวเหยียด อาบน้ำหีของนุชนารถเป็นมันแผล็บ ผมก้มลงดูวีรกรรมการเปิดบริสุทธิ์ พยาบาลสาวนอนถ่างขาอ้าซ่า โชว์หีอวบใหญ่ให้ทุกคนดู หมอยดกดำหยิกหยอยแผ่ปกคลุมโคกหีโหนกนูนเป็นสามเหลี่ยมแผ่นใหญ่ ลามลงไปทางง่ามตูด ผมเห็นรูหีนุชนารถยังอ้ากลวงหวอจ๋อ แคมหีอวบหนาปลิ้นออกมาอย่างน่ารัก เนื้อหีแดงก่ำชะโลมน้ำเงี่ยนน่าดูยิ่งนัก ปากรูหีบริเวณรอยผ่าจรดง่ามตูดมีแผลปริฉีกเล็กๆ และมีเลือดพรหมจรรย์ไหลซึมออกมาให้ผมภาคภูมิใจ มารียาเข้ามากอดผมและจูบอย่างดูดดื่ม ส่วนวิไลพรค่อยๆ เอามือมากำท่อนควยที่เธอแสนคิดถึงรูดถอกควยชักว่าวเล่น ปากก็รำพัน "พี่ขา .. วันนี้ทำไมมันดูใหญ่กว่าตอนอยู่โรงพยาบาลอีกคะ .. เบ้อเริ่มเลย .. ใหญ่ยังงี้เอาเข้ารูหีนุชได้ยังไงคะเนี่ยะ .. วันนี้พี่ช่วยสอนให้พรรู้จักรสชาดของความรักด้วยนะคะ .. พรอยากเป็นของพี่ค่ะ .. อยากให้พี่ทำให้อย่างนุชค่ะ" เธอช่างน่ารักนัก ผมจึงดึงพยาบาลสาวสวยหน้าลูกครึ่งมาจูบบ้าง มือซุกซนก็จับนมเด็กสาวบีบเคล้นอย่างสนุกมือทั้งนมมารียาและนมวิไลพร ผมปลดกระดุมเสื้อเครื่องแบบของวิไลพรออกเห็นเต้านมขาวผ่องกลมกลึงอยู่ภายใต้ยกทรงตัวน้อย มารียาก็เลยปลดกระดุมถอดเครื่องแบบออกเองอย่างรวดเร็ว ไม่นาน พยาบาลมารียาก็ยืนอวดร่างเปลือยให้ผมชื่นชมอีกครั้ง แล้วก็เข้ามาช่วยผมจับวิไลพรแก้ผ้า ในที่สุด ร่างงามของวิไลพรก็เปล่าเปลือยปรากฏสู่สายตาผมเป็นครั้งแรก เธอรูปร่างดีมาก ใบหน้าหวานซึ้งเซ็กซี่แบบสาวลูกครึ่งฝรั่ง นมอวบใหญ่เกินตัวพุ่งชูชัน หน้าท้องแบนราบเอวคอดกิ่วรับกับสะโพกผายใหญ่ และที่สุดแสนรัญจวนใจก็คือ หีของวิไลพรไม่มีหมอยแม้แต่เส้นเดียว มันช่างขาวผ่องเกลี้ยงเกลาน่าลูบไล้เป็นยิ่งนัก มารียาเองก็ไม่เบา ผมเพิ่งเห็นเรือนร่างเปลือยของเธอเต็มตาวันนี้เหมือนกัน มารียาเป็นคนสูงโปร่ง นมกลมโตพุ่งชูชัน หัวนมเม็ดน้อยสีชมพูประดับบนยอดอก น่าดูดเลีย หีโหนกนูนก็ใหญ่ไม่แพ้นุชนารถ ขนหมอยของเธอก็ดกดำเป็นกระจุกสามเหลี่ยม แต่ยังดกน้อยกว่านุชนารถที่แผ่กระจายไปเต็มหน้าขา อาาา .. พยาบาลทั้งสามสวยจริงๆ ทุกคนล้วนอวบอั๋นน่าเย็ดเป็นอย่างยิ่ง นับเป็นบุญของผมที่ได้มาเจอเธอในโรงพยาบาล และความซุกซนของพวกเธอที่ชอบจับควยคนไข้เล่น ต้องมาเจอคนไข้ควยใหญ่อย่างผม ซึ่งเมื่อพวกเธอจับควยผมเล่นแล้ว ทำให้ทุกคนเกิดเงี่ยนจนต้องยอมให้ผมเย็ดอย่างนี้แหละ มารียากับวิไลพรเข้ามาโอบกอดผม เอานมกลมโตถูไถหน้าอกผมอย่างรัญจวน ผมหันไปจูบซ้ายที-ขวาที มือก็เฝ้าคลึงเคล้านมงามของสองสาว มารียาเอื้อมมือมากำควยผมไว้ กระทอกเข้า-ออกอย่างเพลินมือ ควยผมยังแข็งโด่ ถูกพยาบาลสาวถอกเล่นก็ยิ่งแข็งมากขึ้นอีก นุชนารถยังคงนอนหีบานดูเพื่อนๆ ถอกควยเล่นกันอย่างสนุก วิไลพรจูงมือผมลงนอนบนเตียง เพื่อเธอจะได้อมควยผมให้ถนัด ผมนอนอยู่ข้างๆ นุชนารถที่ยังคงนอนแผ่หราอย่างหมดเรี่ยวแรง ผมเลยเอาแขนโอบกอดเธอไว้และลูบนมเธอเล่น มารียาเข้ามานอนประกบผมอีกข้างให้ผมกอดและจับนมเธอบ้าง ส่วนวิไลพรคุกเข่าอยู่ที่หว่างขาผม ก้มหน้าลงไปอมควยให้ผมอย่างดูดดื่ม ผมนอนจูบกับมารียาและนุชนารถ ปล่อยให้วิไลพรเพลิดเพลินกับการอมควยไปสักพัก มารียาก็อยากอมควยผมบ้าง เลยเปลี่ยนตำแหน่งกับวิไลพร มันช่างมีความสุขเสียนี่กระไร ที่มีสามสาวแสนสวยนอนแก้ผ้าอยู่แนบกาย ผลัดเปลี่ยนกันอมควยให้ วิไลพรกระซิบผมว่า "พี่ขา .. พรมีอารมณ์จังเลยค่ะ .. แต่พรยังกลัวอยู่เลย .. ควยพี่มันทั้งใหญ่-ทั้งยาว .. อยากโดนควยพี่ก็อยาก แต่พรยังทำไม่เป็นเลยค่ะ .. ไม่รู้ว่าเวลาโดนควยพี่เย็ดแล้วต้องทำไงบ้าง .. ถ้ายังไงพี่ลองเย็ดมารียาให้พรศึกษาดูก่อนดีมั๊ยคะ .. ยาเค้าก็คิดถึงควยพี่จะแย่อยู่แล้ว .. พูดถึงแต่ควยใหญ่ๆ อันนี้ทั้งวันเลยค่ะ .. นะคะ .. เย็ดมารียาให้พรกับนุชนอนดูกันนะคะ" มารียายิ้มหวานมาให้ทั้งๆ ที่ยังอมควยท่อนโตไว้เต็มปาก เธอว่า "คราวนี้ยาขอนอนให้พี่เอาควยกระแทกหีบ้างนะคะ .. ที่โรงพยาบาลยาเย็ดให้พี่ทุกครั้งเลย .. แต่ยาก็ชอบอยู่ข้างบนนะคะ .. สนุกดี .. คราวนี้ให้พี่อยู่บนบ้าง .. อยากเย็ดยายังไงก็ได้ค่ะ .. เย็ดกับพี่แล้วยามีความสุขมาก .. เสียวรูหีแทบขาดใจตายทุกทีเลยค่ะ" แล้วเธอก็คลานมานอนข้างๆ ผม หงายร่างถ่างขาโชว์โคกหีอวบใหญ่อย่างเชิญชวน มารียาเอามือลงไปแหกแคมหีอ้าออก เห็นรูหีแดงอร่าม ชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยนแล้วก็เอ่ยปากถามอย่างยั่วยวน "พี่ขา .. วันนี้ได้เห็นยาชัดๆ .. หียาสวยน่าเย็ดมั๊ยคะ .. ยาแหกหีไว้รอควยพี่แล้วค่ะ .. เย็ดยาเลยนะคะ .. ยาเงี่ยนจังเลยค่ะ .. เย็ดยาให้เพื่อนๆ ยาดู .. เย็ดยาแล้วยังมีรูหีวิไลพรรอพี่อยู่อีกนะคะ .. พี่ภูมิใจมั๊ยคะ .. ที่มีเมียพร้อมกันสามคนยังงี้ .. พวกหนูรักพี่ทุกคนเลยค่ะ .. เราตกลงกันแล้วว่าจะแบ่งความสุขกัน .. พี่รักพวกหนูมากๆ นะคะ .. เย็ดพวกหนูให้มีความสุขมากๆ .. อูยย .. เย็ดยาเถอะค่ะ .. ยาเงี่ยน .. ยาอยากถูกเย็ด . . ยาอยากโดนควยพี่เย็ดหีค่ะ" ผมลุกขึ้นไปนอนคร่อมร่างงามของพยาบาลมารียา นุชนารถเริ่มมีเรี่ยวแรงขึ้นมาแล้ว ก็ลุกขึ้นจับควยผมจ่อเข้าที่รูหีเพื่อนสาวที่ยังแหกอ้าเป็นรูแดงรอการเสียบด้วยท่อนควย ผมกดเบาๆ หัวถอกบานใหญ่ก็ผลุบเข้ารูหีตีบคับจนปากรูหีตึงเปรี๊ยะ พยาบาลสาวสูดปากครางด้วยความเสียวเมื่อหัวควยอันโตค่อยๆ ชำแรกเข้ารูหี ผมกระเด้าเบาๆ ให้ควยค่อยๆ เข้าไปช้า วิไลพรก็ก้มหน้าลงจ้องมองอย่างสนใจ ตอนนี้มารียานอนหงายแหกขาอ้าหีให้ผมเย็ดโดยมีเพื่อนๆ อีกสองคนนอนประกบด้านข้าง ผมเย็ดหีมารียาไป มือก็คลึงเคล้นนมของนุชนารถกับวิไลพรเล่นอย่างเพลิดเพลิน กระเด้าเด็กสาวได้ไม่นาน ควยท่อนมหึมาก็มุดหายเข้ารูหีไปจนหมดสิ้น เด็กสาวครวญครางอย่างสุดเสียว "อูยย .. ซี๊ดด .. เสียวหีจังเลยค่ะ .. พี่ขา .. นอนให้พี่เย็ดยังงี้ดีจังเลย .. ยารักพี่มากเลยค่ะ .. ควยพี่ทำให้ยาเสียวรูหีไปหมดแล้ว .. พี่ชอบเย็ดหียามั๊ยคะ .. เย็ดยาแรงๆ เลยค่ะ" ผมซอยควยกระเด้ารูหีงามอย่างรุนแรงด้วยความมัน รูหีมารียาบีบกระชับรัดตลอดลำควย ลีลาการเย็ดของเธอช่างน่าประทับใจ เธอส่ายเอวร่อนหีรับการกระเด้าอย่างชำนาญจนแทบไม่เชื่อว่า เธอเพิ่งจะหัดเย็ดกับแฟนเธอมาเพียงไม่กี่ครั้ง ผมเย็ดเธอจนเด็กสาวบิดกายครวญครางด้วยความเสียว จึงเปลี่ยนท่าให้พยาบาลมารียาคว่ำคุกเข่าโก้งโค้งตูดโด่ง ผมลูบคลำแก้มก้นกลมกลึง ก่อนที่จะจรดปลายถอกเข้าที่กลางร่องหีอันฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน คราวนี้ท่อนควยอวบใหญ่มุดเข้ารูหีพยาบาลสาวอย่างง่ายดาย เมื่อกดจนมิดควยแล้ว ผมก็เริ่มซอยควยชักเข้า-ชักออกเย็ดหีราวลูกสูบยักษ์ เด็กสาวเสียวหีจนตัวสั่นระริกร้องครางแทบไม่เป็นภาษา วิไลพรกับนุชนารถช่วยกันจับนมมารียาขยำเล่นเพราะผมเป็นคนจับนมเธอทั้งสองคนจนไม่มีมือเหลือมาจับนมให้มารียา ผมซอยควยกระเด้าถี่ยิบ ก้มลงดูเห็นรูหีมารียาปลิ้นเข้า-ออกตามลำควยที่กำลังตะบันเอาอย่างไม่ยั้ง น้ำหีพยาบาลสาวเกาะตามลำควยเป็นคราบ เย็ดมารียาในท่าหมาได้ไม่นาน มารียาก็ทำนบแตก เสียวจนถึงจุดสุดยอด น้ำหีทะลักออกมาราดรดหัวถอกมากมาย จนเธอฟุบร่างลงนอนคว่ำไปกับเตียงควยหลุดจากรูหีดังจ๊วบ หอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อน ผมยังคุกเข่าอยู่บนเตียง ควยยังลุกโชนแข็งโด่เคลือบด้วยน้ำหีมารียาเป็นมันแผล็บ นุชนารถเห็นท่อนควยสุดที่รักว่างลงก็ชะโงกหน้าเข้ามาเลียตามลำควยเปียกน้ำหีเพื่อนให้ผม แล้วก็เอาเข้าปากดูดอมเล่นอย่างสนุกปาก ผมมีความสุขมากจนต้องดึงตัวนุชนารถ พยาบาลคนโปรดเข้ามากอด จูบอย่างแสนรัก ผมจับนมเธอบีบเคล้นก่อนจะกระซิบเธอว่า "เดี๋ยวขอเย็ดให้วิไลพรมีความสุขไปก่อนนะ .. ผมติดใจหีนุชมาก .. อยากเย็ดอีกครั้งนะจ๊ะ .. ผมรักนุชที่สุด .. เดี๋ยวขอเย็ดหีหนูอีกทีนะ"

Reply #4 on: November 25, 2009, 04:15:34 pm
วิไลพรรู้ตัวดีว่าถึงคราวที่เธอต้องโดนผมเย็ดบ้างแล้ว เธอจึงเอนร่างลงนอนหงายหลับตาพริ้ม รอเวลาที่จะโดนเปิดบริสุทธิ์จากควยท่อนมหึมา ภาพวิไลพรนอนโชว์เนินหีอันขาวเกลี้ยงเกลาน่ารักยิ่งนัก วิไลพร สาวอาภัพหมอยนอนถ่างขา แอ่นหีให้ผมลูบเล่นอย่างละมุนมือ น้ำหีเธอทะลักออกมาจนเปียกมือผมไปหมด หีเกลี้ยงๆ ของเธอช่างน่าเอาควยทิ่มนัก นุชนารถเห็นเพื่อนสาวเงี่ยนจนน้ำหีทะลักเช่นนั้น ก็เลยจับควยลุกโชนของผมจ่อเข้าที่ปากรูหีขาวผ่อง ผมเอานิ้วแหกหีวิไลพรออกเล็กน้อย เมื่อนุชนารถเอาควยผมไปถูไถที่ปากรูหีจนหัวถอกลื่นดีแล้ว ผมก็กดหัวควยให้มุดเข้ารูหีสาวบริสุทธิ์ วิไลพรสูดปากครางอุทานด้วยความเจ็บและตึงที่ปากรูหี "อุ๊ย .. เจ็บค่ะ ..พี่ขา .. พรตึงรูหีไปหมดแล้ว .. ควยพี่ใหญ่จังเลย .. เย็ดพรเบาๆ ก่อนนะคะ .. อูย .. เสียวในรูหีด้วยค่ะ .. ทั้งเจ็บทั้งเสียวเลย ..อูยย .. เย็ดกับผู้ชายนี่ดียังงี้นี่เอง .. พรรักพี่จังเลย .. มีความสุขมากค่ะที่โดนพี่เย็ดวันนี้ .. พี่ต้องมาเย็ดพรกับเพื่อน บ่อยๆ นะคะ" ฟังเธอคร่ำครวญ ผมก็กดควยให้เข้าลึกลงไปเรื่อยๆ ผมกระเด้าเบาๆ จนเธอเสียวและเพลินจนลืมความเจ็บหี ไม่นาน ควยท่อนโตก็อันตรธานเข้ารูหีไร้หมอยจนหมดสิ้น เด็กสาวสูดปากครางซี๊ดด้วยความเสียว ควยท่อนใหญ่อัดเข้าเต็มรูหีจนบวมตุ่ย สองแคมคาบลำควยจนตึงเปรี๊ยะ ผมกระเด้าเธอไปเรื่อยๆ แล้วค่อยๆ เร่งสปีดให้เร็วขึ้น พยาบาลวิไลพรก็เสียวหีมากขึ้นทุกขณะ เอวก็ส่ายร่อนสวนการกระเด้าของควยท่อนโตอย่างอัตโนมัติ รูหีที่ไร้หมอยของวิไลพรเย็ดมันมาก ทั้งดูดตอดและกระชับรัดลำควย น้ำหีเธอออกมาชุ่มโชกจนลื่นปราดไปตลอดรูหี เวลาชักควยเข้าออก กลีบหีสีแดงสดก็ปลิ้นตามลำควยออกมาอย่างน่าดู ยิ่งหีวิไลพรไม่มีขนหมอยมาบดบังความงาม จึงเป็นภาพที่น่าพิศมัยยิ่งนัก เธอดึงตัวผมไปจูบอย่างดูดดื่มจับมือผมไปขยำนมเธอเองอย่างเร่าร้อน ผมเห็นเธอเงี่ยนมากขนาดนั้น จึงโหมแรงกระเด้าเธอถี่ยิบ เด็กสาวร้องครางลั่นห้อง ไม่นานก็บิดกาย เกร็งไปทั้งตัว เสียวซาบซ่านไปสวรรค์คาลำควยท่อนยักษ์ไปอย่างแสนสุข รูหีพยาบาลสาวขมิบตอดหัวถอกระรัว สองขาเกี่ยวกระหวัดรัดเอวผมแน่น สองแขนก็กอดรัดและจูบปากผมอย่างเมามัน

เมื่อเย็ดจนพยาบาลสาวทั้งสามคนไปสวรรค์กันถ้วนหน้าแล้ว ผมก็ล้มตัวลงนอนอย่างเหน็ดเหนื่อย แต่ควยท่อนโตของผม ยังคงแข็งโด่ตั้งชันชี้เพดานห้องดุจเสากระโดงเรือ ดูน่าเกรงขาม นุชนารถเบียดกายเอานมมาถูไถหน้าอกผม เอื้อมมือมากำควยที่ยังอาบน้ำหีวิไลพรเป็นมันเลื่อม มือน้อยๆ ของนุชนารถถึงกับกำควยผมไม่รอบ เธอจับควยผมถอกขึ้น-ลงช้าๆ และประกบปากจูบผมอย่างดูดดื่ม แล้วเธอก็เลื่อนกายลงไปเลียตามแท่งกระดออันโตและอ้าปากอมหัวเงี่ยงอันถอกบานอย่างรัญจวนใจ มารียาเข้ามาแอ่นอกให้ผมเลียหัวนมเม็ดน้อยให้ ผมก็เลยฟัดนมอันใหญ่โตเกินตัวของเธออย่างเพลิดเพลิน ส่วนวิไลพรนั้นนอนหมดแรงถ่างขาอ้าซ่าหีบานจนเห็นรูหีกลวงโบ๋ นุชนารถอมควยเล่นสักพัก ก็กระซิบกระซาบว่า "พี่เย็ดมาสามคนรวดแล้วนะคะ .. เก่งจังเลย .. พี่คงเหนื่อยแย่ .. เดี๋ยวนุชจะเย็ดให้พี่เองนะคะ .. หนูคิดถึงควยพี่อีกแล้วค่ะ .. อยากให้มันเข้าไปอยู่ในรูหีนุชทั้งวันเลย .. พี่นอนให้นุชเย็ดให้นะคะ" แล้วพยาบาลสาวก็ขึ้นนั่งคร่อมควยที่ชี้ฟ้าโด่เด่ มารียาเอื้อมมือมาจับควยจ่อตรงรูหีนุชนารถที่อ้าผงาบๆ ด้วยความเงี่ยน นุชนารถกดหีลงมาเบาๆ หัวควยที่ถอกบานเบิกก็มุดเข้ารูหีฟิตคับของเธอไปได้ไม่ยากนัก เพราะความลื่นของน้ำเงี่ยนที่พรั่งพรูออกมาไม่ขาดสาย เธอเงี่ยนมากเพราะนอนดูผมเย็ดหีเพื่อนๆ เธอมานานแล้ว เด็กสาวสูดปากด้วยความเสียวที่ได้กระดอแท่งโปรดเข้าไปอัดรูหีอีกครั้งหนึ่ง วิไลพรเข้ามาลูบคลำลูกกระโปกผมเล่นจนในที่สุด เธอก็ก้มหน้าลงไปเลียไข่พวงโตอย่างแสนพิศวาส ส่วนมารียานั้นเข้ามาประกบปากจูบผม และบางทีก็หันไปดูดหัวนมให้นุชนารถที่กำลังพยายามขย่มควยผมให้เข้ารูหีมิดด้าม ผมนอนให้นุชนารถกระเด้าหีใส่ควย ตาก็จ้องมองนมคู่งามที่แกว่งไกวตามจังหวะกระเด้า ต้องเอื้อมมือไปลูบคลำบีบเคล้นเล่นอย่างสุดห้ามใจ นมของนุชนารถนั้นสวยจริงๆ พยาบาลสาวทั้งสามคนล้วนแต่นมใหญ่ๆ กันทุกคน แต่นุชนารถนั้นจัดว่าใหญ่ที่สุดและนมสวยที่สุดจริงๆ จับนมนุชนารถข้างหนึ่ง ก็ต้องจับนมมารียาอีกข้างหนึ่งเพราะนมเธอก็สวยยั่วยวนใจไม่แพ้กัน นุชนารถกระเด้าควยเข้าไปจนมิดหี แล้วมารียาก็แนะนำวิธีกระเด้าแบบส่ายร่อนเป็นวงกลมให้นุชนารถคลึงหีขยี้แตดกับหนอกควย และทำให้ควยท่อนยาวร่วมแปดนิ้วเข้าไปควานเนื้ออ่อนๆ ในรูหีอย่างทั่วถึง เจอท่านี้เข้า นุชนารถครวญครางด้วยความเสียวอย่างหนัก กระเด้าหี ทั้งกระแทก ทั้งบดส่ายคลึงเคล้า วิไลพรที่กำลังเลียลูกกระโปกอยู่ก็เสนอความคิดว่า อยากเห็นนุชนารถโดนควยผมกระแทกในท่าหมา เหมือนกับที่มารียาโดนไปเมื่อครู่ นุชนารถเองก็อยากโดนเย็ดท่านั้นเหมือนกัน เพราะเธอบอกว่าเคยเห็นแต่ในหนังโป๊ที่พวกเธอเปิดดูกันเกือบทุกวัน อยากรู้ว่า โดนควยเข้าหีไปในท่านั้นจะเสียวขนาดไหน ผมก็เลยตามใจเด็กสาว จัดท่าใหม่ให้นุชนารถคว่ำโก้งโค้ง ก้นของพยาบาลสาวกลมกลึงขาวผ่องน่าลูบไล้ เห็นรูตูดเล็กๆ ขมุบขมิบอยู่เหนือรูหีที่ยังอ้าบานเพราะเพิ่งชักควยออกมา รูตูดเธอน่ารักมาก จนผมคิดว่า วันหนึ่งคงต้องจับนุชนารถเย็ดตูดสักทีเพราะมันน่าเย็ดจริงๆ นุชนารถโก่งตูดส่ายไปมาเรียกให้ผมเอาควยเข้าหีเร็วๆ เพราะเธอกำลังเสียว วิไลพรจับควยกำยำไว้แน่น เอาเข้าปากอมเสียหน่อยหนึ่งพอชื่นใจ แล้วจึงเอาไปจ่อปากรูหีอันหิวกระหายของเพื่อนสาว ผมกดควยเข้ารูหีพยาบาลคนสวยได้อย่างสะดวก เพราะเธอเงี่ยนจนน้ำหีออกมาลื่นปราด เมื่อกดเข้าไปมิดควยแล้ว เด็กสาวเจอควยยาวเหยียดเข้าไปเต็มที่ยันมดลูก ก็ครางออกมาดังๆ เนื่องจากเสียวหีเป็นที่สุด เมื่อผมเริ่มกระเด้าเธอก็ยิ่งร้องหนักเข้าไปอีก มารียามุดตัวลงไปใต้ร่างนุชนารถที่คุกเข่าโก้งโค้งอยู่ เธอมุดเข้าไปเพื่อเลียลำควยและลูกกระโปกให้ผม และแถมด้วยการเลียเม็ดแตดเพื่อนสาวที่ขี่สันควยผมอยู่ด้วย ผมกับนุชนารถเจอบริการที่แสนวิเศษแบบนี้ก็แทบทนไม่ไหว ผมพลิกร่างนุชนารถให้ล้มตัวลงนอนหงายเพื่อให้ผมกระเด้าหีเย็ดเธอได้เต็มที่ก่อนที่จะปล่อยน้ำควยออกมา ผมเย็ดหีผู้หญิงมาสามคนติดๆ กัน เรื่องความอึดผมก็ไม่เป็นรองใคร เย็ดได้เป็นชั่วโมงถึงจะน้ำควยออกเสียที ผมกระเด้าหีนุชนารถถี่ยิบ เธอก็กระเด้งหีส่ายร่อนสู้ควยผมอย่างไม่ย่อท้อ เสียงควยกระแทกหีดังพั่บ-พั่บ สนั่นห้อง ในที่สุด ผมกับนุชนารถก็สุดกลั้น ผมชักควยออกมาจากรูหีฟิตคับดังจ๊วบ ขึ้นไปนั่งคร่อมนมคู่งาม จ่อควยลำโตไปที่ใบหน้าหวานซึ้งของนุชนารถ เด็กสาวรู้ดีว่าผมกำลังจะเอาน้ำควยราดหน้าเธอเหมือนกับที่เคยเห็นในหนังโป๊ นุชนารถจึงหลับตาพริ้มอ้าปากออกเล็กน้อยเพื่อรอรับน้ำควยจากผม ในที่สุด ผมก็ปล่อยน้ำควยอันร้อนระอุ ฉีดพุ่งออกมาเต็มแรง มันพุ่งเข้าปะทะใบหน้างามอย่างเต็มที่ จนกระเซ็นซ่านไปทั่วหน้า บางส่วนที่พุ่งเข้าปากจิ้มลิ้มเธอก็แลบลิ้นออกมาตวัดเลียกลืนกินลงคออย่างเอร็ดอร่อย น้ำควยผมพุ่งออกมาระลอกแล้ว ระลอกเล่า จนใบหน้าของนุชนารถเปรอะเปื้อนน้ำควยเต็มไปหมด แลดูเซ็กซี่ยิ่งนัก พยาบาลสาวอีกสองคน มารียากับวิไลพร เห็นภาพใบหน้าเพื่อนเลอะเทอะไปด้วยน้ำควยขาวข้น ก็ยิ่งเงี่ยนหนัก ผวาเข้าไปรุมจูบปากนุชนารถคนสวยกันใหญ่ เพื่อรับส่วนแบ่งน้ำควยของชายที่พวกเธอหลงรัก สามสาวช่วยกันเอาใบหน้างามละเลงน้ำควยกันอย่างสนุกสนาน จนกระทั่งใบหน้าทั้งสามคนเปรอะน้ำควยกันถ้วนหน้า พยาบาลสาวทั้งสามจูบปากกันเพื่อดื่มกินน้ำควยลงคออย่างหิวกระหาย เมื่อช่วยกันเลียน้ำกามที่เปรอะตามใบหน้ากันจนเกลี้ยงแล้ว ผมก็เอนกายลงนอนด้วยความอ่อนเพลียเพราะน้ำควยออกมามากเหลือเกิน คงเป็นเพราะได้เย็ดพยาบาลสวยๆ พร้อมๆ กันหลายคน และแต่ละคนก็ล้วนเป็นคนสวยน่ารัก-น่าเย็ด เมื่อผมนอนลง วิไลพรไปเอาผ้าขนหนูชุบน้ำอุ่นมาเช็ดหน้าเพื่อนๆ ที่เปื้อนน้ำควย แล้วก็เอามาเช็ดควยผมที่กำลังอ่อนตัวลงจนสะอาด นุชนารถคนงามก็เข้ามากอดผม กระซิบกระซาบ "พี่ขา .. นุชมีความสุขมากเลยค่ะ .. พี่เย็ดเก่งจริงๆ .. นุชเสียวไปหมดทั้งตัวเลย .. เสียวที่รูหีมากที่สุด .. ควยพี่ใหญ่ๆ ยังงี้ .. คงเย็ดผู้หญิงแล้วติดใจกันทุกคนเลยใช่มั๊ยคะ .. พวกหนูสามคนยังชอบควยพี่ถึงกับยอมให้พี่เย็ดเลยค่ะ"

มารียาอาสาลงไปซื้อเบียร์ที่ร้านข้างล่างขึ้นมาดื่มกัน เพราะอีกสองสาวยังนอนหีระบมเนื่องจากโดนควยขนาดใหญ่ทะลวงหีมาหยกๆ เมื่อได้เบียร์มาชูกำลัง เกมสวาทเซ็กส์หมู่กับพยาบาลทั้งสามสาวก็เริ่มขึ้นอีก วันนั้นทั้งวัน ผมก็วนเวียนเย็ดกับสามสาวอย่างไม่รู้เบื่อ พวกเธอสามัคคีกันดีมาก แบ่งปันควยกันอย่างสนุกสนาน แต่ละคนโดนเย็ดไปไม่ต่ำกว่าห้ารอบ ทั้งๆ ที่นุชนารถกับวิไลพรเพิ่งจะโดนเปิดบริสุทธิ์วันนี้เอง แต่เธอก็สู้ไม่ถอย ยอมนอนแผ่หราแอ่นหีโหนกนูนให้ผมเอาควยกระทุ้งได้ทุกท่า มาคราวนี้ ผมเปิดฉากด้วยการเลียหีนุชนารถจนเธอน้ำแตกคาปากผม จากนั้นก็เลียรูหีให้มารียาและวิไลพรจนสบายหีต่อไป เพื่อเป็นการขอบคุณพวกเธอที่ช่วยอมควยให้ผมตอนป่วยอยู่ที่โรงพยาบาล จากนั้นพวกสาวๆ ก็รุมกันอมควยผมอีกจนมันแข็งตั้งโด่เด่ แล้วเราก็เริ่มเย็ดกันอีกโดยมารียาขอโดนควยผมกระแทกหีก่อนเพื่อนเพราะทนเงี่ยนไม่ไหว ผมเองยอมรับว่าติดใจการเย็ดกับพยาบาลสาวนุชนารถมากเป็นพิเศษ เพราะเธอช่างเอาอกเอาใจและไร้เดียงสา โอนอ่อนผ่อนตามผมทุกเรื่อง ทำให้ผมเย็ดเธอได้สำราญหัวควยมากที่สุด รูหีพรหมจรรย์ที่เธอยอมให้ผมเป็นคนแรกที่ได้ลิ้มรส เป็นรูหีที่วิเศษสุดที่ผมเคยเย็ดมา ทั้งหนีบกระชับ อบอุ่น ลื่นชุ่มฉ่ำ แต่อีกสองสาวก็จัดว่าเย็ดมันมากเหมือนกัน ลีลาการตอบสนองของวิไลพรนั้นน่ารักนิ่มนวล หีที่แสนบริสุทธิ์ของเธอก็มีเสน่ห์ตรงที่ไม่มีหมอยให้เกะกะสายตา นุ่มละมุนยามสัมผัสลูบไล้ ส่วนมารียานั้นมากด้วยประสบการณ์ และชอบโดนเย็ดในท่าพิศดารต่างๆ ซึ่งก็สร้างความประทับใจให้แก่ผมมาก นับแต่นั้นมา ผมเลยได้พยาบาลทั้งสามคนเป็นคู่เย็ดถาวรของผม เวลามาเย็ดกับพวกเธอก็จะโดนรุม สาม-หนึ่งทุกครั้งไป แน่นอน ชีวิตรักของผมย่อมไม่หยุดอยู่แค่นี้ มันยังมีอะไรมันๆ อีกมาก ซึ่งผมจะเอามาเล่าให้ฟังอีกวันหลัง