close buttonclose buttonclose button
เว็บแคมแอบเว็บแคม

เว็บแคมแอบเว็บแคม

เรื่องเสียว · 45185

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 06, 2011, 08:37:49 am
จำได้ว่าวันนั้นเป็นวันหยุดครับ น่าจะเป็นวันอาทิตย์ แต่ผมจำเป็นต้องไปเคลีย์งานที่ออฟฟิศ ก็ไม่ใช่ขยันมากมายอะไร แต่งานมันค้างเยอะมากเลยต้องเป็นคนขยันครับ มาถึงออฟฟิศก็9โมงกว่า เกือบ10โมงแล้ว เดินผ่านห้องประชาสัมพันธ์ที่อยู่ใกล้ๆกับห้องทำงานข องผม ผมต้องหยุดกึ๊กเหมือนเท้าติดดิสเบรคครับ ก็น้องบีน้องประชาสัมพันธ์คนสวยของบริษัทกำลังนั่งก้ มหน้าก้มตาตัดข่าวจากหนังสือพิมพ์วุ่นอยู่ ผมเคาะประตูแล้วชวนคุยตามประสาหัวงู (แฮะๆ) “ขยันจังครับ นอกจากสวยแล้วยังขยันอีกนะ” “หวัดดีค่ะ” น้องบีคนสวยทักตอบผมเสียงใสเชียว “ก็พี่วีสิค่ะ ให้มาช่วยตัดข่าว บอกพรุ่นี้ต้องส่งงานเก็บเงินลูกค้าแต่เช้า” “อืม” ผมเออออเหมือนเข้าใจแล้ว “แล้วนี่มาคนเดียวเหรอครับ เหงาแย่” “เดี๋ยว พี่วีจะเข้ามาค่ะ กี๊โทรมาบอกว่ากำลังซื้อข้าวกลางวันกับขนมมา เดี๋ยวมาทานด้วยกันนะคะ” น้องเค้าชวนอย่างนี้มีหรือจะพลาด แต่ไอ้วีนี่สิ ไม่น่ามาเลยวันนี้ จะได้คุยกับน้องบีถนัด ถนัดหน่อย แหม “ครับ ขอบคุณมากครับ มีอะไรให้ช่วยก็บอกนะครับ” ไอ้วีที่พูดถึงกันนี่ ที่จริงแล้วเป็นผู้หญิงครับ ท่าทางเหมือนจะเป็นทอม แต่งตัวทมัดทะแมง ตัดผมสั้น หน้าอกหน้าใจไม่ค่อยมี ชื่อเต็มๆชื่อปวีณา แต่ชอบให้เรียกว่า วี คงจะให้เรียกดูแล้วเหมือนผู้ชายมั้ง ท่าทางก็เหมือนอยากจะเป็นชายนะ เฮ้อ กลุ้มจริงๆ เลย ทุกวันนี้มันช่างสับสนดีแท้ แย่จัง แล้วผมก็เข้าห้องทำงานเร่งทำงานให้เสร็จเร็วๆ จะได้กลับบ้าน ก็ทำงานเพลินๆ แป๊บเดียวเกือบบ่าย2 แล้ว ผมทำงานด้านคอมพิวเตอร์ครับ เครื่องทุกเครื่องในสำนักงานผมเข้าไปดูได้หมด ว่ากำลังเปิดหน้าจอ ทำอะไรกันอยู่ โดยเฉพาะพวกที่แอบท่องเว็บ ว่าแล้วก็นึกอยากรู้อยากเห็นครับ ก็เลยวิวเข้าไปดูเครื่องของประชาสัมพันธ์เค้าหน่อยโป ๊ะเชะเลยครับ ไม่อยากจะเชื่อครับ กำลังท่องเว็บครับ เป็นเว็บวาบหวิว พวกโชว์ผ่านเว็บแคมครับ แต่เป็นการโชว์แบบเลสเบี้ยนครับ หญิงกับหญิงครับ ดูเหมือนยังเด็กๆครับ หน้าตาสวย หุ่นเพรียวเชียวครับ เป็นฝรั่งขาวครับ น่ารักเชียว ไอ้วี ว่าแล้วมันต้องคิดทำมิดีมิร้ายกับน้องบีแน่เลย โชว์หยุดไปแล้วครับ พร้อมกับความกดดันมาลงที่ผมอย่างแรงครับ แข็งไปหมดแล้วครับ หัวเปียกเลย ต้องแอบไปดูซักหน่อยผมคาดว่าน่าจะมีอะไรดีๆ ให้ดูนะ แล้วก็จริงอย่างที่คิดครับ กำลังเลือกโชว์มาดูใหม่ น้องบีนั่งหน้าคอมฯ ส่วนไอ้วีนั่งคล่อมอยู่ข้างหลัง เหมือนกำลังหอมแก้มอยู่ ดูไม่ผิดน่าจะเอาลิ้งแยงหูน้องบีด้วย หรือไม่ก็คงเป่าหูครับ น้องบีทำท่าเหมือนขนลุก คงเสียวน่ะครับ แขนสองข้างของไอ้วี โอบน้องเค้าอยู่ น่าจะคลึงนมน้องอยู่นอกเสื้อครับ ตอนนี้ท่าทางน้องบีคงจะเคลิ้มไปกับรสสวาทของหัวหน้าท ี่เป็นทอมซะแล้ว แล้วก็จูบกันครับ โห แลกลิ้นกันนัวเนียได้อารมณ์มากเลยครับ ไอ้วีล้วงมือเข้าไปในชายเสื้อแล้วค่อยๆบีบเค้น ดูเหมือนจะนุ่มนวลมากเลยครับ ค่อยๆ ไม่รีบเร่ง ไม่รุนแรง แล้วจู่ๆ ไอ้วีก็ประคองตัวน้องบีลุกขึ้นครับ แล้วพูดอะไรกันไม่รู้ผมไม่ได้ยินครับ เพราะอยู่นอกน้องท่าทางเหมือนกำลังจะออกมานอกห้อง ต้องรีบหลบแล้วครับเดี๋ยวเห็นล่ะเป็นเรื่องแน่ ผมหลบเข้าห้องน้ำชายที่อยู่ใกล้ๆ รอดูว่าจะไปไหนกันนะ อ๋อไปห้องพักผ่อนทานอาหารครับ ก็ทุกห้องทำงานจะเป็นประตูกระจกใสเหมือนกันทุกห้อง ห้องประชาสัมพันธ์ก็เหมือนกันครับ ที่ห้องทานอาหารเท่านั้นที่เป็นประตูทึบ ซึ่งก็เสร็จผมสิครับ ผมเอากล้องเว็บแคมตัวเล็กไปติดไว้ในห้อง ถามว่าติดทำไมเหรอ ก็พนักงานบริษัทผมเค้านำแฟชั่นครับ แต่ละคนนี่นุ่งกระโปรงชนิด สั้นมาก ถึงมากที่สุด ตั้งกล้องไว้ระดับสายตาครับ เหมือนไปนั่งอยู่ในห้องนั้นเลย (ผมมันโรคจิตมั้ยเนี่ย) ไม่หรอกครับ ก็ดูหนุกๆ จริงจริง ก็เบื่อแล้วด้วยซ้ำ แต่มีเรื่องแปลกเรื่องนึงครับ มีบางคนไม่ใส่ กกน.ครับ หอยออกมา อ้ายิ้มเห็นเหงือกแดงเลยครับ คงลืมหรือไม่ก็ชอบโชว์มั้งผมว่า ก็มี 2-3 คนมั้งที่ผมเห็น แล้วที่ไม่เห็นอีกล่ะครับ กลับมาเรื่องเดิมดีกว่า ครับ ผมก็กลับมาที่ห้องทำงานของผมครับ เอาสายของกล้องมาต่อเข้ากับคอมพิวเตอร์มันเป็นแบบไร้ สายครับต่อตัวรับสัญญานเข้าผ่านสายยูเอสบี พอเปิดดูเหมาะเจาะมากเลยครับ น้องบีวันนี้ใส่กระโปรงสั้นมา ด้วย กางเกงในสีดำครับ (ผมชอบจริงๆ ชุดชั้นในสีดำ) กระโปรงเป็นกระโปรงยีนส์ยาวซักคืบได้มั้งครับตามกระแ สแฟชั่นครับ นั่งหันหน้ามาทางกล้องพอดีเห็นเป็นโหนกนูนเชียวครับ ผมภูมิใจกล้องตัวนี้มากครับ เนียนมากครับกล้องผม มันถูกฝังอยู่ในผนังซึ่งเป็นช่องปลั๊กไฟเก่าพอติดตั้ งเสร็จ ผมก็เอากรอบรูปมาติดบังไว้ ตรงขอบกรอบรูปเป็นกระจกใสดูยังไงก็ไม่รู้ว่ามีกล้องต ิดอยู่ข้างหลังครับ ความคมชัดก็พอใช้ได้ครับ และผมก็ไม่ลืมที่จะแคปเจอร์เป็นวิดีโอไว้ครับ
เปิดมาดูยังไปไม่ถึงไหนครับ ยังไม่มีการถอดผ้าสักชิ้น ไอ้วีมันใจเย็นจริงๆ ครับ คงกลัวไก่ตื่นแล้วจะอดมั้งครับ เห็นกำลังค่อยๆ เล้าโลมอยู่ครับ ยังเข้าจากข้างหลังเหมือนเดิมครับนั่งเก้าอี้ติดกันเ อาขาคล่อมไว้ ดูจากใบหน้าไอ้วีมันคงมีอารมณ์น่าดูครับหน้าแดงมีเลื อดฝาด ผมเพิ่งสังเกตุเห็นวันนี้เองครับว่าไอ้วีมันก็มีความ สวยและก็เซ็กซี่ไม่เบาเวลามีอารมณ์เพศแบบนี้ ทำงานด้วยกันมา 3 ปี นั่งกินเหล้าเมาด้วยกันก็ตั้งหลายหน ไม่เคยสังเกตุเห็นความงามของมันสักทีมีโอกาสคงต้องลอ งทอมซักทีครับ มันยังไม่ได้กอดน้องบีครับ ใช้แขนซ้ายโอบพนักเก้าอี้ที่น้องบีนั่งเอาไว้ มือขวาจับที่โต๊ะอาหาร เริ่มต้นด้วยการใช้จมูกดมๆ จากหน้าผาก ไล่ลงมาที่ปลายจมูก มาที่แก้ม แล้วก็หูครับ ทีนี้ก็เอาลิ้นแยงเข้าไปในรูหู น้องบีคงสยิว ดุ้งตัวขึ้น เอาสองมือมาจับมือของไอ้วีไว้ พูดอะไรกันก็ไม่รู้ผมไม่ได้ยินเสียงครับ ไม่ได้ติดไมค์ไว้ด้วย(ก็ไม่รู้นี่หว่าว่าจะมีแบบนี้) แล้วไอ้วีก็เริ่มฉากต่อไปครับ ไซ้ซอกคอ น้องบีเชิดหน้าขึ้นสุดๆ คงเสียวนะ น่าจะเป็นผมนะ ที่เป็นคนไซ้น่ะ ไม่น่าเป็นไอ้ทอมคนนี้เลย ครับไซ้ไปเรื่อยๆ ซ้ายทีขวาที มือซ้ายที่โอบเก้าอี๊เปลี่ยนมาโอบไหล่ซ้ายของน้องบี มือขวาลูบที่หน้าอกครับ น้องบีใส่เสื้อยืดเอวลอยโชว์สะดือ สะดือน้องเค้าสวยดีครับ บีเป็นคนผิวขาวแต่ไม่ใช่ขาวแบบหมวยนะครับ ขาวแบบคนเหนือ มารู้ทีหลังว่าเป็นคนเชียงรายครับ ไอ้วีเอามือขวาล้วงเข้าไปในเสื้อแล้ว เค้นคลึงไม่ได้หยุด เต้าซ้ายบ้างขวาบ้าง ถอดแล้วครับ เสื้อของน้องบีถูกถอดออกไป เผยให้เห็นเสื้อยกทรงสีดำตัดกับผิวขาวเนียน มันช่างงดงามอะไรอย่างนั้น นมของน้องบีสวยมากครับค่อนข้างใหญ่ (คัพซีน่ะครับ มารู้ทีหลัง) ไอ้วีเลื้อยจากซอกคอลงมาซุกไซ้อกอวบใหญ่คู่นั้น ท่าทางก็ยังคงนิ่มนวลอยู่ครับ ใช้ลิ้นละเลียดเลียหัวนมทั้งสองเต้า น้องบีคงเสียวมากเอามือทั้งสองข้างโอบกดคอไอ้วีไว้ ขยี้ผมไปมา ไอ้วีเริ่มแรงขึ้นครับซุกไซ้อย่างเมามัน อมหัวนมเหมือนเด็กดูดนมแม่เลยครับ ขณะเดียวกันมือขวาก็ลูบไล้ต้นขาขาวๆ เปิดถกกระโปรงขึ้น ตะปบไปบนเนินโคกของน้องบี โหนกใหญ่มากครับมือไอ้วีปิดแทบไม่มิดครับ มันคลึงแล้วคลึงอีก เหมือนจะเอานิ้วแหย่เข้าไปข้างในทั้งที่มีกางเกงในอย ู่ ป่านนี้น้องบีคงจะแฉะหมดแล้วแน่ๆเลย แล้วมันก็ถอดกางเกงในของน้องบีออกครับ ให้น้องบีขึ้นไปคุกเข่าบนโต๊ะครับหันหน้ามาทางกล้อง ผมเลยไม่เห็นหอยใหญ่ๆ ของน้องบีเลยครับ ไอ้วีขยับเก้าอี้มานั่งให้ถนัด แล้วก็เริ่มบรรเลงเพลงลิ้นกับหอยของน้องบีครับ แต่มุมนี้ผมเห็นหน้าบิดเบี้ยว และสุดเสียวของน้องบีชัดเจนมากครับ แถมยังมีนมใหญ่คู่นั้นอีก ไอ้วีเอื้อมมือมาเคล้าคลึงนมอีกด้วย ลักษณะการเลียก็ใช่ย่อยเลียจากล่างสุดขึ้นไปหาบนสุด สงสัยจะเลียตูดด้วยมั้ง มันฝังหน้าอยู่กับหอยของน้องบีอยู่นานมาก พอลุกขึ้นมาเห็นหน้ามันเปียกเยิ้มไปทั้งปากทั้งจมูก มันบอกให้น้องบีนอนหงายและหันหัวไปทางมัน มุมนี้ค่อยยังชั่วเห็นหอยแฉะๆมาลอยอยู่หน้ากล้องพอดี เปียกแฉะเห็นชัดเจนครับ ไอ้วีถอดเสื้อผาออกเร็วมากครับ ผมเรียไอ้วีไม่ลงแล้วครับ มันมีหน้าอกที่สวยครับ ตั้งชี้เลยครับไม่ใหญ่ครับเหมือนนมเด็กๆ หัวงี้แดงเชียว ข้างล่างก็ดูดีครับ เล็กๆ ไม่มีโหนกครับ เหมือนจะแบนราบเห็นร่องที่เบียดชิดกัน ที่สำคัญไม่มีเส้นขนครับ ไม่รู้ว่าโกนหรือไม่มีเอง (ตอนหลังได้เห็นใกล้ๆ ไม่ได้โกนหรอกครับแต่มันเป็นขนที่ขึ้นมาละเอียดอ่อนน ุ่ม เส้นเล็กๆครับก็แปลกดีครับ) เห็นหุ่นแล้วน่าลองเหมือนกันครับ ระหว่างที่ดูนี่ผมก็ล้วงเอาของตัวเองขึ้นมาสาว น้ำระเบิดไปรอบนึงแล้วครับ แอบดูอย่างนี้มันตื่นเต้นมากครับ เปลี่ยนมาเรียกว่าปวีณาแล้วกันน่าจะดีกว่า ปวีณาก้าวขึ้นไปบนโต๊ะในท่า69 คล่อมเอาจิ๋มไปจ่อที่หน้าของน้องบี แล้วตัวเองก็ก้มหน้าลงมาแหวกแคมน้องบีดูดเลียสลับกับ การแหย่นิ้วเข้าออก น้องบีก็ทำตามโดยสัญชาติญาน ทั้งเลียทั้งดูดหอยที่มาลอยอู่เต็มหน้า ดูมันมากครับสักพักนึงก็เปลี่ยนครับ เปลี่ยนมาเป็นท่าตะแคงเสียบขา เหมือนเอาง่ามขามาล็อกใส่กันไว้แล้วเสียดสีกันอย่างเ มามัน จากนั้นปวีนาก็ขึ้นคล่อมเอาหอยถูหอย แบบนี้มั้นที่เค้าเรียกกันว่าตีฉิ่งน่ะครับ ทั้งคู่กอดกันแน่นจูบแลกลิ้นกันอย่างสุดมันยังกับดูห นังวีซีดีโป๋เลยครับ ต่อมาปวีณาลงมาจากโต๊ะครับ หยิบถุงมาใบหนึ่งมีถุงยางอนามัยกับมะเขือยาวครับ เธอฉีกซองถุงยางหยิบถุงยางมาครอบใส่มะเขือยาวแล้วหัน มาหาน้องบี หน้าบีค่อนข้าลังเล คงจะกลัวเจ็บ ปวีณาใช้มือซ้ายถ่างแคมให้กว้างออก แล้วค่อยๆแยงมะเขือยาวเข้าไปทีละน้อย ละน้อย น้องบีโบกมือเหมือนจะไม่เอา ให้เอาออกและก็พยายามถดก้นถอยหนีปวีณาก้มลงดูดนมแต่ม ือขวาก็กำลังแยงสาวเข้าออกสั้นๆ ช้าตอนนี้น้องบีไม่ดิ้นแล้วครับแต่กลับเด้งก้นรับมะเ ขือซะอีกไม่นานนักน้องบีก็เกร็งตัวเหยียดปลายแขนปลาย เท้า คงจะสุขสุดยอยไปแล้ว จากนั้นสักพักน้องบีกลับมาช่วยทำให้ปวีนาบ้าง แม้จะดูเงอะงะบ้างแต่ไม่นานก็ชำนาญมากขึ้นมาเอง ก็คงมีความสุขกันไป วันนั้นผมเองก็ว่าวไป 3 รอบ เล่นเอาเพลียครับ แต่ก็อยากเล่นกับทั้ง 2 คนดูบ้าง คงจะดีมาก

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: April 09, 2011, 09:27:10 pm
 (23; (23;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: April 10, 2011, 09:07:23 am
(19; (19; (19; (19; (19; (19; (19; (007; (19; (19; (19; (19; (19; (19;

Offline chalidcons

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #3 on: June 06, 2011, 12:36:02 am
 (23; (23; (23;