close buttonclose buttonclose button
ร้อยแปดพันท่า

ร้อยแปดพันท่า

ninnin · 41239

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ninnin

• Full Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
on: March 29, 2011, 02:42:37 pm
  ขอบใจเพื่อนที่ติดชมมามากๆครับ ถ้าชอบอ่านเรื่องจริง ก็ยินดีส่งให้อ่านเรื่อยๆน่ะ ที่ไม่ค่อยเขียนเรื่องของสาวแบ็งค์ เพราะมันคืนที่ทำงาน ใกล้ๆตัว เดี๋ยวคนที่ผมนอนด้วยจะมีปัญหา ไหนจะเพื่อนที่ทำงาน ไหนจะตำแหน่งหน้าที่ ก็เลยเลี้ยงๆคุยถึงสาวๆที่อื่น แต่ก็ดูๆแล้วหละครับว่า สาวๆเหล่านั้น จะไม่เสียหายอะไรนัก มุกเด็จ ใช้นามแฝงครับ อันนี้ยอมรับได้น่ะ เพื่อนๆน่ะ
  แต่ถ้าขอมาอย่างนี้ จะลองส่งเรื่องนี้ให้อ่านน่ะครับ นานแล้วแหละ ตอนผมเลือนตำแหน่งใหม่ๆ
  ทีมผม มี 11 คน แต่ว่างไปออกบูทร์ที่ เมืองทอง แค่ 5 คน ออก 4 วัน คนเยอะเลยครับ ในระว่างนั้น ที่แบ็งค์มีจัดพักผ่อน ตจว ที่จอมเทียน 2 วันนอนคืนเดียว
ทีมผมไปกัน6คนก่อนพร้อมพนักงานแบ็งค์ แล้วเราอีก 5 คนติดงาน ตามไปที่จอมเทียนทีหลัง
  ไปถึงเข้างานก็ ทุ่มกว่าแล้วครับ ห้องเต็มหมด อาบน้ำที่ห้องเพื่อนที่เป็นหัวหน้าหน่วยด้วยกันอีกทีมนึง แล้วเข้างาน ทีมผม 5 คนมาที่หลัง ไม่มีเสื้อยืดเหมื่อนพนักงานคนอื่นทั้งงาน เลยเหมื่อนคนอื่น
มีแนะนำและแจกรางวัล พนักงานดีเด่น ก็ส่วนใหญ่ เด็กจาก สนญ ทั้งนั้น พวกเรา ได้น้อยมาก แจกของ มีการแสดง และเวลาพวกเรารอคอยก้มาถึง ตอนเมา กะเปิดเธค ไปวูบวาบ ออกมาเต้นกันสนาน สาวๆสาขาอื่น น่ารักๆ ตรึมมม
คนเยอะมาก พวกเราเข้าไปเต้นสีกะเด็ดสาวน่ารักๆกลุ่มนึงขาวมาก 6คน ชกแก้ว เมาปลิ้น 5 ทุ่มได้ ทีมเรา  ได้สาวๆเข้าคู่กันพอประมาณ ผมเองก็สวยมาได้คนนึง
ชื่อน้อง นา ตัวเล็กนมใหญ่ ขาวใสมาก ตัวผมสีกะตัวน้องหลายหน ตอนนั้นหำแข็งตั้งแต่เมาแล้วหละ เรามองตากัน น้องตาหวานเยิ้ม แอบจับมือเธอก็ไม่ว่า เอาหำถุร่องตูนผ่านกางเกง ก็ยิ้มให้  ผมเลยมาที่เพื่อน กูยืนห้อง มึงจะเข้า โทรบอกกูก่อน เพื่อนก็ให้มาแต่มีด่าสัตว์เลื้อยคลานตามหลังมาด้วย
ผมคว้ามือน้องนาบอก ข้างนอกแป๊บอยากคุยด้วย จูงมือตามมา ผมลากเข้าห้องเลย อินวิว ไกลชิบเป็ง นา หน้าตาเหรอหรา แต่ก็ตามผมมา เข้าห้องกระเป๋า ข้าวของของเพื่อน เพี๊ยบ เปิดแต่ไฟหัวเตียงไว้ ผมระดมจูบเลยกอดจูบปล้ำถอดเสื้อผ้า นาขัดขืนเล็กน้อง แต่ผมดิ ต้องรีบกลัวเพื่อนกลับเอาห้องคืน ล่วงถุงยางให้นาดูก่อน จนผมจับนาเย็ดอย่างหน่ำใจ กว่า 20 นาที คงเพราะเมา เลยออกช้า เย็ดไปท่าหมา สลับนอนทับ นาบอกเสร็จไปหลายหนแล้ว และเธอร้อง เอ่ยปากขอให้ผม เย็ดเธออีก ๆ แรงบีบของนามีตั้งแต่ ตอดขมิบจุ๊บๆ แรงเรื่อยๆจนถึงบับรัด แน้น จนควยรู้สึกอึดอัด
 นาจูบร้อนแรง กัดริบฝีปากล่างผม ดูดปากผมจนเจ็บ เพื่อนนาโทรมา นาละปากแล้วบอกมีเพื่อนที่เมืองชลมาหา เลยออกไปข้างนอกกพเพื่อนไม่ต้องห่วง แล้วนาก็ก้มหัวดูดหัวนมหน้าอกผม จนแดงเป็นจ้ำ ดูดคน ดูดปาก โอวว อะไรกันเนี้ย ขนลุกเกี่ยว ควยผมลุกอีกหน นาตาวาวบอกผมเบาๆ ไม่ต้องใส่ถุงแล้วช่วงนี้นา ปลอดภัย ผมจับนานอนลง ขึ้ยเย็ดทันที นาร้องเสียวโหย ไดอารมณ์สุดๆ มือเธอสองข้างจับตูดผมกดเข้าหาหีเธอตามจังหวะกระเด้าของผม เพื่อนผมโทรมา ผมกดแช้ไว้ นากระดกหีขึ้นใส่ควยผมที่กดแช้ยึกๆ  เพื่อนถามดีไหมมันส์ไหม ผมด่ามันไป แล้วบอก กูขอ มึงไปนอนที่อื่น พรุ่งนี้ค่อยคุยกัน นามือนากดตูดผมยึกยักขึ้นลง ผมเลยวางสายแล้วสนองตุนหาของเธอ
 รู้สึกสำนึกผมมีมาอีกหน ก็น่าจะผ่านไปรอบที่ 4 อ้วกลมออกมา หน้ามืด นอนแผ่ แต่นาเธอไม่อยู่เฉยเลยเธอปิดไฟมือในห้อง ดูดควยเหี่ยวๆของผมเลียดูด ละเลงไปทั่งหน้าขา แยกขาผมเลียดูดรูขี้ของผม ลิ้นลากแหย่ร่องก้นวนลิ้นรูตูดผม โอวววว พระเจ้า เธอเลียจิงจังมาก ดูดด้วย ต้องขมิบตูดสู้ลิ้นนา พอดูดควยอีกทีมันก็ตั้งโด่แล้ว นาไม่รอช้าขึ้นยองๆสวมลงหีเธอเลย
 รอบนี้นา ขยับเอวบิดไปมา ส่ายก้นวนๆ สวมขึ้นลงช้าๆ เหมื่อนอยากเล่นท่า อะไรทำนองนั้น แหงนหน้าสูดปาก มือจับนมตัวเองขย้ำบี้นหัวนมไปมา บ่างจังหวะขย่ม  นา ร้องออกมา บ่าง เหมื่อนร้องไห้บ่าง ผมควยเด่นในรูหีก้จิง แต่ไม่รู้สึกเสียวอะไรแล้ว มีแค่สัมผัสแถวๆหนเขากะรอบๆฐานควย รู้สึกเสียวๆ ตอนเสียงสี กลิ่นน้ำเงี้ยน น้องนา ยังกะ มี2คน เย็ดเธอมาแล้วก่อนหน้านี้ก็ไม่ปาน
 จังหวะน้องนา เสร็จกระตุกนอนฟุ๊บ สะอื้นคาอกผม  เลยกะว่า คงพอแค่นี้น่ะ  พี่น้องครับผมลงไปเงี้ยวแล้วกลับมา หลับเลย น้องนา ไม่ เธอลักหลับผม จนเช้า ผมถามเธอบอก ผมหลับไป นา เลียหัวควย ดูดไข่ ดูดควย อมดูด จนแข็ง มือเธอก็ช้วยตัวเอง แยงไปด้วย
 เสียงโทรศัพย์นา เพื่อโทรตาม เธอใส้เสื้อผ้าลุกไป เพื่อนผมเข้ามาอาบน้ำ เราออกไปกินเที่ยงเก็บของกลับ กทม กัน ก่อนขึ้นรถ ผมแอบหาขอเบอรนา  นาให้ ยิ้มแย้มแจ่มใส่น่ารักมาก แต่ทำท่าเหมื่อนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ในกลุ่มเพื่อนๆเธอ
 ระหว่างทางได้โทรคุยกัน รถบัสคนละคัน นาอยู่ สนญ สาทร นึกว่าผมกะเพื่อนๆไม่ใช่พนักงาน เห็นไม่ใส่เสื้อยืนที่แบ็งแจกให้ แถมเต้นกวนตีน เข้าตามาก เมาได้ที่ เลยออกไปด้วย นึกว่าแค่คุยหน้าห้องจัดเลี้ยง ไม่นึกว่าจะลากเข้าห้อง แต่ก็เลยตามเลย
 จากนั้น เธองานยุ่งไม่ค่อยว่างคุย อีกอาทิตย์ ถึงได้ฟัน นาอีกรอบ ผมขอเป็นเป็นแฟน นาบอกยังก่อน แบบนี้ไปก่อน ที่เย้ดกัน เอเร้าร้อนสุดๆเหมื่อนเดิม ผมนึกว่าเพราะเมาถึงร้อนปานนั้น แต่นี้ ไม่ เราเย้ดกันทั้งคืนอีก จนเธอรึดพิษจากผมได้ 8 หน ที่ห้องนามีหนังสืออย่างว่า ดีวีดีX ไข่สั่น กระสั้นใช้ได้ นาเซ็กส์จัดมาก มากกว่า ญ ที่เคยได้เย็ด นาบอกให้ฟังถึงเรื่องที่เคยเกิดกะเธอ บอกรู้แล้วจะเลิกกะเธอก็ได้น่ะ
 อยู่ปทุมที่บ้านมีฐานะ แฟนเธออายุน้อยกว่าตอนอยู่ ม4 รุ่นพี่ให้แฟนพาเธอไปเปิดซิงที่บ้านเขา แฟนเธอทำเสร็จเร็วมาก รุ่นพี่ให้แฟนไปซื่อเบียรมากินที่บ้านเขา แกลงให้เงินเกินห้าสิบบาท เหมื่อจะรู้แฟน นาต้องแวะร้านเกมส์แถวร้านขายของแน้ รุ่นพี่เลยเข้ามาข่มขืนนา นาตกใจมาก และทำกับนา สองครั้งติดๆ ขู่ว่าให้นามาหาอีกในตอนเย็น ไม่งั้นจะบอกเพื่อนๆที่ห้อง แฟนนาแวะเล่นเกมส์จิงๆ กับมานาไม่พูกะแฟนเลย แต่ต้องกลับมาที่บ้านนั้นให้รุ่นพี่เย็ด เขาควยใหญ่กว่าแฟนนา ทีแรกเจ็บแต่พอหนหลังๆ นาเสียวและเริ่มชอบ กะแฟนกลับเฉยๆไปเลย
  จน มุ6 มีเรื่อง ถูกเรียกค่าไถ่ มันข่มขืนเธอทุกวัน เรียวคิวกัน วนเวียนจนหน่ำใจ บางทีสลับกันเข้ามาเย็ดในห้อง ที่ละคน ตัวหัวหน้ามันเย็ดนาตั้งแต่หนแรกที่พาตัวมาเลย พักหลังๆมาทีหลายคน พร้อนๆกัน สองคน สามคนบ่าง พวกมันทำกันเธอ ต่างๆนา ท่าตามในหนังเอ็กส์ เย็ดรุตูด ให้ดูดควย เอาพร้อนกันทุกรู นาตั้งแต่ร้องขอชีวิตจนร้องขอให้มันเข้ามาเย็ด สองอาทิตย์ ทางบ้านยอมจ่ายค่าไถ่
 เขาให้นาเรียนต่อที่ ลำปาง ต่อมหาลัย นามีแฟน เปลี่ยนไปหลายคน นาเคยให้ ชายสองคนสวิงกะนาตอนเรียน จนจบ เข้าทำงานที่แบ็งค์ ที่บ้านเลยจัดการเส้นสายเรื่องงานให้ ย้ายเข้า สนญ เพื่อนๆที่ทำงานไม่รู้เรื่องของนา
 มาถึงตอนนี้แล้ว ผมไม่รู้ว่าจะเอาไง ก็ได้แต่ตั้งหน้าตั้งตาเย้ดนาไปวันๆ แทบจะย้ายมาอยู่ที่คอนโดของนาเลย คำเดียวที่ผมนึกขึ้นได้ตอนนี้  นา น่าจะเป็น ฮีททีเรีย
นาต้องการsexสูง ให้ผมทำกับเธอต่างๆนาๆ ใส้ปลอกควยตุ่ม มัดมือ ปิดตา หรือให้เย็ดแรงๆ แนวข่มขืน ผมไม่ค่อยเปลืองถุงยาง แผงยาคุม เพียบ เล่นกันในท่าแปลกๆ ในที่ต่างๆ กลางคืนที่จอดรถคอนโด ในสวนสาธานะต่างจังหวัด ดาดฟ้า ใส่ไข่สั่นก้มดูดควยให้ในโรงหนังเมเจอร์ เบาะหลังรถ ระเบียงห้องพักของเธอตอนดึกๆ
จับชักควยผมเล่ยตอนนั่งหลังรถตู้ รถ ป อ เอากระเป๋าตัวเองบังไว้ และอีกหลายๆที่ นา งัดเอาควผมขึ้นมาดูดอย่างง่ายดาย  ที่ห้องพักของเธอแทบเราเย้ดกันในทุกๆที่ที่ทำได้มาแล้ว หนังสือโป๊ที่ห้องเธอ เปิดเย็นกันตามท่า เธอมีหนังสือภาพอิเดียท่าร่วมเพศ ให้ผมทำตามในนั้นมีท่าทางนับร้อย กับเธอ ใช้ควยปลอยไปพร้อมๆกันด้วยตอนนาเสียวสุดยอด นาจะกัดหรือดูดอย่างแรง เนื้อตัวผมตอนนั้นเป็นรอยตามตัว
 วันหยุด ผมมาอยู่กะนา เราไม่ต้องใส่เสื้อผ้ากันเลยทั้งวัน กับข้าวกินในตู้เย็น เปิดหนังดู เย็ดกัน ข่มขืนเธอ มัดมือทรมานเธอ เย็ดตูด นาร้องดหยหวน ผมว่าข้างๆห้องคงชินกะห้องนี้แล้วหละ เวลาผมน้ำแตกนอนหมดแรง นาจะแหกตูดดูดควย เลียรูขี้ให้ ดูดรูตูดลิ้นแยง เสียวสุดๆอะ พี่น้องเอ๋ยย ก็ไม่นึกไม่ฝันเหมื่อนกันว่าจะเจอสาวแนวๆนี้ ได้อารมณ์มาก มีแรงเย็ดนา ได้วันละ 5-7 รอบ ไม่เบื่อ ยิ่งนาชอบ ทำผมแต่งตัว บุคลิกเปลี่ยนไปเรื่อย  นอนหลับก้ควยแช้ไว้ตลอด ตื่นมาควยยังแข็งอยู่ในหี ก็ขยับชักเข้าออกเย็ดต่อ หรือไม่ตืนมา นาจะดึงออกมา ดูด สักพักแล้วลุกไปฉี่ กลับมาดูดต่อจนแข็ง จับยัดเข้ารูหีท่าตะแคงและวหลับควยคาหีอยู่อย่างนั้นท่าง้เรื่องsex ของเธอ เธอไม่บอกกะเพื่อนในกลุ่มเธอเลย
 บอกกับเพื่อนๆตรงๆเลย ผมฝึกฝนเรื่องทำนองนี้มาจาก นา คนนี้แหละ คบเป็นคู่ซ้อมที่ดีกับ นา อยู่เป็น ปี เหมื่อนกัน นาบอกอยู่เอากะเธอไปเรื่อยๆจนกว่า ผมจะเบื่อ นาขอผมแบนั้น แน้นอนครับเพื่อนๆ ไม่มีทาง
พักนี้ไม่ได้ติดต่อน่ะ มีคุยกันบ่าง นาแต่งงานแล้ว เธอบอกไม่อยากให้แฟนรู้ เรื่อง เธออยากมีครอบครัวที่ดี อันนี้ผมก้ยินดีด้วย ละยังลำลึกถึงนาอยู่น่ะ ความที่รู้กันมานาน ก็สั่งลากันอย่างถึงพริกถึงขิงกันอาทิตย์นึงเต็มๆนาบอกควยผมใหญ่และยาวขึ้น อะจิงอะ ว่าน่าจะเท่าเดิมน่ะ อิอิ   ผมยังนึกภาพดวงตาใส่ๆคู่นั้นของนาได้ดี เหมื่อนๆว่าผมจะรักเธอยังไง แนวๆนี้แหละครับ ก็ขอให้น้องเขามีสุขกะสามีน่ะครับ น้องนา
 เพื่อนๆแนะนำเพิ่มเติมได้น่ะครับ  เรื่องนี้ผมเคยเขียนหนนึงแล้วครับ ในอีกเวปนึง นานแล้วหละ ก็เรื่องนี้มันนานแล้ว ให้ผมเล่ากี่รอบ ก็จะได้ข้อความเดิมตลอด เพราะนายังอยู่ในใจผม เสมอมา

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: March 29, 2011, 05:28:52 pm
 (50; (50;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: March 29, 2011, 11:28:08 pm
(39; (39; (39; (39; (39; (39; (39; (39; (39; (39; (39; (39;