close buttonclose buttonclose button
เพื่อนสาว

เพื่อนสาว

Devil_Bloocl · 46617

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Devil_Bloocl

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
on: March 27, 2011, 12:50:52 am
สวัสดีครับผมชื่อไพร์นะครับ ผมก็ไม่ใช่เซียนแต่ก็พอจะมีเรื่องมาเล่า ผมจะขอใช้คำพูดหยาบๆเลยนะครับให้มันดูน่าอ่านหรืออาจจะห่วยกว่าเดิมก็ไม่รู้นะครับ เข้าเรื่องเลยคือ เรื่องเกิดขึ้นมาเมื่อไม่นานมานี้ครับวันที่ 14 กุมภาพัน ใช่แล้วครับวันวาเลนซ์ไทน์ วันแห่งความรักนั่นเอง ผมมีเพื่อนอยู่คนหนึ่ง น่ารักมากครับ หุ่นดี ผอม สูง 170กว่าๆแนะสูงมากครับ แต่ผมสูงกว่า 180 ^^ ขาวด้วย เสียดายดัดฟัน แต่ก็น่ารักครับ หน้าตาผมก็ไม่ได้ดูดีอะไรมากมาย กระเทยบอกว่าหน้ารัก แต่ผู้หญิงบอกว่าเฉยๆ เอาเป็นว่าไม่ได้หล่อ แต่ก็ไม่ขี้เหล่ครับพอดูได้  เธอชื่อมุกครับ  เธอเป็นเพื่อนร่วมห้องของผมเอง ภูมิใจมากครับเพื่อนผมน่ารัก วันวาเลนซ์ไทน์ ปีนี้ตรงกับวันจันทร์ทำให้ผมเห็นใครหลายๆคนถือดอกไม้สวยๆเข้ามาในโรงเรียน แล้วอยู่ๆสายตาอันซุกซนผมก็หันไปเห็นเข้ากับนักเรียนหญิงคนหนึ่งกำลังร้องไห้อยู่ เอ่! หน้าคุ้นๆว่ะ ผมคิดในใจแล้วพยายามเพ่งมอง เฮ้ยนั่นมันเพื่อนกูนี่หว่า มันร้องไห้ทำไมวะ เพราะว่ามุกไม่ค่อยมีเพื่อนครับ ประกอบกับตอนเช้าๆ เพื่อนยังไม่มา ผมก็เลยเดินไปคุยด้วยครับ ผมถามมุกว่าเป็นอะไรมานั่งร้องไห้อยู่คนเดียวเนี่ย ลืมบอกไปผมเป็นคนที่เข้าไปคุยกับทุกคนในห้องครับ อาศัยใบหน้าที่ด้านกว่าซีเมนต์ ผมก็พยายามปลอบสุดความสามารถ ผมเพิ่งจะสังเกตว่าเพื่อนผมคนนี้ก็น่ารักดีนะ นมใหญ่ดีวะ เฮ้ยนี่เพื่อนเรานะ แต่ระหว่างที่ผมกำลังคิดอยู่มุกหันหน้ามามองผม มุกตอบผมกลับมาว่า ไอ้สัดมึงอย่ามายุ่งกับกู ไปไกลๆ กูเลยผู้ชายอย่างมึงมันก็เหี้ยทุกคนแหละ ไอ้สัดเอ้ยไปไกลๆกูไป! ผมขึ้นเลยครับ แต่ผมเห็นว่าคนกำลังเสียจัยผมก็นั่งปลอบไปครับประมาณ 5 นาที มุกก็เล่าให้ผมฟังว่า เธอถูกแฟนทิ้งครับก่อนวันวาเลนซ์ไทน์มันขอมีอะไรกับเธอแต่เธอไม่ไห้(อันนี้ผมมารู้ทีหลัง หลังจากจับเธอเย็ดแล้วครับ) แล้ววันนั้นผมก็นั่งปลอบครับ แล้วผมก็แอบสังเกตสัดส่วนมุกไป  แต่ในใจนี่อยากมากเลยครับผมพยายามลูบหลังมุก ลูบยาวๆไปถึงก้นเธอครับ มุกไม่ว่าอะไรผมครับคงจะเสียใจมาก แต่ก็ไม่ได้ทำอะไรตอนนั้น  เพราะโรงเรียนผมติดกล้องเสียดายมาก เพราะตอนเช้าๆ โรงเรียนจะไม่มีคนครับ วันนั้นทั้งวัน ผมเรียนไม่ได้เลยครับแอบหันไปมองนมของมุกตลอดที่ผ่านมาตั้งนานผมไม่สังเกตุครับ เพิ่งจะมาสังเกต มันใหญ่มากเลยครับดันเสื้อน.ร.ออกมาเห็น 2 เต้าชัดเชนเลย ผมงี้ควยแข็งทั้งวันเลย กะว่าจะฟันเพื่อนคนนี้ให้ได้เลยครับ แล้วเย็นวันนั้นเองผมก็มีโอกาสครับ หลังเลิกเรียนผมกำลังจะขี่รถเวฟคู่ใจกลับบ้าน ซึ่งที่จอดรถผมจะอยู่ด้านข้างของโรงเรียน เวลาจะกลับบ้านต้องผ่านหน้าโรงเรียนครับ แล้วผมก็เห็นมุกยืนอยู่หน้าโรงเรียนครับด้วยความด้านของผมและความกระหายในตัวมุกผมเลยเดินไปทัก แล้วถามว่าไม่กลับบ้านเหรอ ปกติแฟนเธอมารับครับ ไม่ก็พี่สาว(พี่สาวเป็นทอม) จะมารับแต่ว่า วันนี้พี่สาวมีงานเลี้ยงที่ที่ทำงาน พ่อกับแม่ไปธุระต่างจังหวัดมาได้อาทิตย์หนึ่งแล้ว  โอกาสงามๆอย่างนี้ ใครจะปล่อยให้หลุดมือบ้างครับผมคนหนึ่งแหละที่รีบคว้ามันไว้ทันที ผมอาสาไปส่งมุกครับทั้งที่ทางกลับบ้านผมอยู่คนละทางกับมุกครับ (ผมรู้ว่าบ้านมุกอยู่ไหน แต่มุกไม่รู้ครับว่าบ้านผมอยู่ไหน)ผมโกหกมุกว่าทางเดียวกันเดี๋ยวผมไปส่งแล้วก็บอกซ้อนพี่เลยน้อง ด้วยน้ำเสียงกวนๆ มุกค้อนผมไป 1 ทีครับน่ารักมากๆ แล้วพอซ้อนมาซักพักอีกครึ่งกิโลเมตรจะถึงบ้านมุก มุกก็ขอโทษผมเรื่องเมื่อตอนเช้าครับ ผมบอกไม่เป็นไรผมเข้าใจดี ปากตอบไปอย่างนั้นแต่ใจนี่สิ ถึงบ้านเมื่อไหร่จะเย็ดไห้หีบานเลย พอถึงเกือบจะถึงบ้านมุก เหมือนฟ้าจะเต็มใจให้กับผม ฝนตกลงมาครับเรา 2 คนเปียกโชกเลยเสื้อน.ร.ของมุกปกติมันก็บางอยู่แล้ว พอโดนน้ำเห็นหมดเปลือกเลยครับ มุกก็อายๆผมครับ แต่ผมกลับบ้านไม่ได้ มุกเลยไห้ผมไปนั่งในบ้านครับ บ้านมุกดูเรียบร้อยมากครับ สีขาวสะอาดตามีห้องอยู่ประมาณ 6 ห้องครับ มีห้องน้ำ ห้องครัว ห้องรับแขกห้องพี่ของมุก ห้องพ่อกับแม่ และห้องของมุกครับ มุกบอกว่าเดี๋ยวไปหยิบผ้าเช็ดตัวให้ รอแปปนะระหว่างรอผมก็โทรไปบอกที่บ้านว่าทำรายงานกลับดึกไม่ต้องเป็นห่วง ซักพักหนึ่งผมก็ได้ผ้าเช็ดตัวมาครับ ผ้าสีชมพูอ่อนลายหมีน้อย ผมเดาว่าของมุกครับ แต่หายไปตั้งนานมุกยังไม่ได้เปลี่ยนเสื้อเลยครับ ผมเลยแซวมุกครับบอกว่า เธอๆ เสื้อเปียกอ่ะ ปอดบวมถามหน้าแล้ว มุกอายก้มหน้ามองดูสภาพตัวเองแล้วร้อง ว้ายครับ ผมได้ยินแล้วเกิดอารมณ์มากยิ่งขึ้นไปอีก ในใจก็นี่เพื่อนนะ อีกใจหนึ่งก็ มันยั่วขนาดนี้ ยังจะไม่จับมันขึงอีกหรอไง และแล้วครับ กิเลสมันชนะครับ ผมบอกมุกว่าไปอาบน้ำเหอะ ไปๆ อยู่นานๆเดี๋ยวจับเย็ดซะนี่ มุกตอบมาว่ากล้าหรอ ผมบอกไม่กล้าหรอกไปอาบน้ำไปก่อนปอดจะบวมไปมากกว่านี้ ทีนี้มุกรีบเดินเข้าไปในห้องเลยครับ ล็อกประตูซะด้วย ผมหน้าหงอเลย ล็อกประตูทำไมฟ่ะผมเดินไปห้องครัวครับหาน้ำกิน แล้วผมก็เห็นสิ่งที่จะช่วยผมได้ครับ มีดแกะสลักครับแถมประตูไม้แบบนี้อีก เสร็จผมซิครับ ในใจก็คิดฟ้าเป็นใจไห้กูเย็ดมึงขนาดนี้ กูคงปฏิเสธ ฟ้าดินไม่ได้แล้ว ว่าแล้วผมก็สะเดาะกลอนเข้าไปครับแอบอยู่ในตู้เสื้อผ้าตู้มันแคบมากครับ แต่แง้มประตูตู้ไว้ เห็นมุกเดินออกมาพร้อมผ้าขนหนูครับ ตอนนี้ควยผมแข็งขนาดว่าเอาไปตีหัวเด็กช่างกลแตกได้เลยครับ ผมได้เห็นเรือนร่างของมุกแล้วอดใจไม่ไหวจริงๆครับตอนนั้นหน้ามืดไปแล้ว ฝนก็ยังไม่หยุดตกครับทำให้เสียงเดินของผมกลมกลืนไปกับเสียงฝนที่กระหน่ำตกลงมามุกกำลังใส่บราสีดำลายลูกไม้ครับ ยังไม่ได้ใส่ กางเกงใน ผมมือข้างหนึ่งปิดปากมุกจากด้านหลังแล้วอีกข้างก็รีบทำหน้าที่ตะปบไปที่จุดเสียวของมุกครับ มันอูมใหญ่เต็มมือมากๆเลย ตอนที่ผมปิดปากนะครับมุกดิ้นใหญ่เลยพอผมตะปบไปที่หีพร้อมกับแยงนิ้วเข้าไป มุกอ่อนยวบเลยครับ ผมผลักมุกลงไปบนเตียงของมุกเองเลยครับแล้วตามไปคร่อม ตัวมุกไว้แล้วดูดปากมุกอย่างหื่นกระหายครับ มุกใจแข็งมากครับเม้มปากแน่น พอผมถอนปากก็ตะโกนด่าผมใหญ่เลย “ไอ้สัดไพร์ มึงจะทำอะไรกู มึงปล่อยกูนะ” ผมไม่ตอบครับแต่กระชากบราสีดำที่ปิดเต้าอวบ 2 ข้างออกไปครับผมเห็นเรือนร่างเต็มๆของมุกโดยไม่มีอะไรปิดบังแล้วครับ ผมไซต์ กกหู แล้วกลับมาดูดปากมุกใหม่ครับ แต่มุกก็ยังไม่ยอมเปิดปากไห้ผมเข้าไปพอผมถอนปากออกมาก็ด่าผมด่าครับ “ไอ้เหี้ยนี่ กูบอกไห้ปล่อยไม่งั้นกูจะแจ้งตำรวจมาจับมึง ไอ้สัด ปล่อยกูๆ ” ผมตะคอกมันกลับไปว่า “กูจะจับมึงทำเมีย แล้วถ่ายคลิปประจารไงอีสัด ยั่วกูดีนักยังไงวันนี้มึงต้องเป็นเมียกู” “ไอเหี้ย กูอุสาไว้จ...”ผมฉวยโอกาสตอนมันกำลังจะด่าผมประกบปากมันทันทีครับคราวนี้เม้มปากไม่ทันเสร็จผมซิครับมุกอ่อนยวกไม่มีแรงขัดขืนเลยครับแล้วผมก็เริ่มเล้าอารมณ์ด้วยการเอานิ้วแยงไปในร่องหีของมุกอีกครั้งโดยที่มุกไม่ขัดขืนแล้วครับ นอนด่าผมต่างๆนาๆ จนแยงไปแยงมาจากเสียงด่ากลายเป็นเสียงครางด้วยความเสียว จนมุกเกร็งร่องหีตอดมือผมแรงมากครับ มุกคงเสร็จไปแล้วผมเลยจัดการถอดกางเกงนักเรียนออกครับตอนนี้สติมุกกระเจิงไปกับนิ้วผมหมดแล้วผมถอดเสื้อผ้าเสร็จผมก็ก้มไปดมกลิ่นสาปของมุกหลังอาบน้ำมันหอมมากครับแถมยังมีน้ำของมุกอีก ผมเลยดูดดื่มน้ำจากร่องเสียวของมุกจนครางไม่เป็นภาษา แล้วผมก็งัดเอาท่อนเอ็นออกมาโชว์ให้มุกดู ควยผมไม่ใหญ่มากครับ 6x6 นิ้วครับ ผมเริ่มปฏิบัติการบังคับเพื่อนมาเป็นเมียทันทีครับ ด้วยการชโลมหัวควยผมที่ตอนนี้ ถอกออกมาหัวความบานแดงน้ำเยิ้มออกมา แล้วแทงพรวด ด้วยท่าเบสิค มุก ร้องกรี้ดลั่นบ้านเลยครับ แต่ผมนี่สิแทบจะล่มปากอ่าว น้ำจะแตกเอาสิครับ แหม๋มันมันคับมากเลยแถมตอดแรงสุดๆมุกเริ่มได้สติครับ ด่าผมต่อแต่ผมบอก “มึงเป็นเมียกูแล้วเห็นควยกูมุดหีมันไหม” แล้วผมก็เริ่มโยกครับ มุกไม่ด่าอะไรผมแล้ว ผมโยกแรงขึ้นๆ จนมีเสียงดังป้าปๆ ๆ ๆ ๆ แข่งกับมุกที่ครางไม่เป็นภาษาเลย แล้วมุกก็บอกว่า “ไอ้สัดเอ้ยกูจะเสร็จแล้ว ” ผมหยุดซอยหีมันทันทีเลยครับ มันบอก “เย็ดกูต่อสิไอสัดหยุดทำไม” “มึงเรียกกูว่าผัวขาเย็ดหีเมียหน่อยสิค่ะก่อนสิ อ้อนวอนไห้กูเย็ดหีมึง จะยอมไห้กูเย็ดอีก”  “ผัวขา เย็ดหีเมียต่อเถอะค่ะ เมียร่านหี เมียอยากโดนเย็ด ค่ะ” เท่านั้นแหละผมกระแทกหีมุกแบบไม่กลัวช้ำเลย กระแทกไป อีก 10 นาทีมุกแตกอีกแล้วครับ กรี้ดลั่นบ้านอีกแล้ว มือนี่ข่วนหลังผมจนเป็นรอยแต่ผมยังไม่เสร็จครับ ผมกระแทกมุกต่อไป “ผัวขาอึดจัง อ่า เย็ดทนจัง ค่า หะ หีเมียจะ พะ พังแล้ว ซี้ด อ่า ๆ ๆ” “มึงร่านนักไม่ใช่หรอกูจะทำให้มึงหายร่านไง หรือจะให้กูหยุด” “เย็ดหีเมียเลยค่า ใส่มาเต็มแรงเลยค่ะ แรงกว่านี้อีกสิ ซี้ด อ่า จะแตกแล้ว จะแตกแล้วค่ะผัวขา” “อ้า!” แล้วมุกก็เสร็จไปอีกรอบครับ ผมงี้โดนมุกตอดไป 3 ทีแทบแตกแล้วครับ แต่ยังอยากเย็ดมุกต่อครับ พอผมจะแตกผมก็บอกมุก “กูเมื่อยแล้ว เปลี่ยนท่าดีกว่า” “ท่าไหนค่ะผัวขา”ผมจับมุกโก่งโค้งกับขอบเตียงโดยที่ควยผมยังไม่หลุดออกจากหีมุกเลยครับเมื่อลงล็อกผมก็กระแทกมุกต่อครับ จนผมเสร็จครับแตกในเรียบร้อย พร้อมกับมุกเลยครับ โชคดีที่มุกอยู่ช่วงระยะปลอดภัยครับ หลังจากนั้นมุกก็ร้องไห้ครับ ผมก็นั่งปลอบไป แล้วก็บอก ว่าผมรักมุกนะจะดูแลมุกเองเท่านั้นแหละหันหน้ามาหาผมแล้วบอกจริงเหรอ จริงสิ แล้วผมก็บอก ว่าเรียกเหมือนตอนที่เย็ดกันสิ มุกไม่ยอมเรียกผมครับ ผมเลยบอกว่าต้องไห้ควยอยู่ในหีก่อนเหรอถึงจะเรียกได้ มุกรีบบอกเลยครับ “ผัวขาเมียเจ็บหีแล้วพอเถอะนะค่ะ” แล้วผมกับมุกก็เดินไปอาบน้ำในห้องน้ำกันครับ มุกอิดออดไม่ยอมไห้ผมไปอาบน้ำด้วยผมเลยอุ้มมุกเข้าไปในห้องน้ำครับ แล้วระหว่างอาบก็ลูบๆคลำๆจนผมแข็งครับ แต่มุกบอกว่าไม่ไหว ผมก็เป็นสุภาพบุรุษครับ จับมุกหันหน้าเข้าหากำแพง ไห้เอามือยันไว้แล้วก็กดควยเข้าหีมุกต่อด้วยการที่มุกร้องวี้ดว้ายบอกว่าแสบหีครับ  สรุปวันนั้น ผมกลับบ้าน ตี 1 กว่า ๆ เสร็จไป 4 รอบแตกในทุกรอบครับ ไม่ได้ไห้มุกอมเพราะมุกดัดฟันผมกลัวจะเจ็บครับ วันรุ่งขึ้นมุกไป โรงเรียนไม่ไหวเลยครับตอนบ่ายผมก็แอบโดดมาเย็ดมุกอีก พี่มุกไปทำงานพ่อแม่ยังไม่กลับ ไว้ผมจะมาเล่าทีหลังนะครับ ชอบกันไหมเนี่ย

Offline Devil_Bloocl

• *
Reply #1 on: March 27, 2011, 12:54:23 am
ต้องขอโทษด้วยพอดีผมมือใหม่หัดเล่า อาจจะขาดรายละเอียดไปบ้างนะครับ

Offline ของตาย

• *
Reply #2 on: March 28, 2011, 04:12:45 am
 (007; (007; (007;

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #3 on: March 29, 2011, 05:35:54 pm
 (003; (003;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: March 29, 2011, 11:41:08 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline kaeow

• *
    • Email
Reply #5 on: October 26, 2011, 09:07:28 pm
 (41;thank you