close buttonclose buttonclose button
น้องนักศึกษาที่บริษัท

น้องนักศึกษาที่บริษัท

เรื่องเสียว · 35816

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมเป็นพนักงานของ รง.เแห่งหนึ่งย่านรังสิตนะครับ รง.ผมนะเนี่ยสาวๆเยอะมากแต่ก็ไม่ได้หมายความว่าจะไร้คุณภาพนะน่าฟันที่สุด แต่แล้วเมื่อไม่นานมาเนี่ยทาง รง.รับนักศึกษาฝึกงานมาใหม่ แม่คุณเอ่ยใส่โครตสั้นเลยแบบว่านั่งที่ไรเห็นกางเกงในสีม่วงบ้างในบางครั้ง ขาขาวเนียนมากๆรูปร่างที่น่าจะให้ร้องครางเลยผมยาว นมใหญ่มากเพราะเสื้อนักศึกษาฟิตมาก ผมกะว่าก่อนจบการฝึกงานต้องฟันเธอคนนี้ให้ได้ก่อน บอกชื่อนะชื่อแนน หลังเลิกงานเธอจะไปรอที่หน้าบริษัทเพราะเหมือนว่าจะมีแฟนมารับ โอ้ยอยากเป็นแฟนแนนจังจะได้อัดกระแทรกเธอซะนะ โอกาสของผมไม่ได้หมดแค่นั้นทุกครั้งที่เห็นเธอมาแต่ละครั้งไอ้เจี้ยวผมมัน แข็ง ตาแนนกลมๆนะมันน่า....
วันนี้ทางบริษัทมีงานวันคล้ายวันเกิด ทางบริษัทของญี่ปุ่นทางไทยก็เลยฉลองด้วย คืนนั้นเรามีงานฉลองกัน แหนมจะไม่อยู่ผมและเพื่อนๆขอร้องแนน ในที่สุดเธอก็อยู่ เราเริ่มมีไอเดียอะไรแล้วละตอนนั้น ผมให้แนนเข้าไปหยิบเอกสารบางอย่างในห้องเอกสาร เธอเดินไปพร้อมกับออกอาการนิดเพราะเรามอมแนนไว้ ผมเดินตามไปติดกะว่าพ้นสายตาจะประกบร่างลงท่อนให้เธอเลย ไม่นานได้ยินเสียงโทรศัพท์ดัง ผมแอบฟัง มันคือแฟน(ผัว)แนนโทรมา จับใจความว่าถ้าคืนนี้มันไม่มาหาแนน แนนจะเคืองมันประมาณนี้ ผมก็ไม่รอช้าจับเข้าที่นมของแนนอย่างไม่ตั้งตัวแนนตกใจมากๆ ดิ้นแรงมากมือซ้ายดันกระโปรงนักศึกษาถลกขึ้นมันถลกง่ายมากเพราะสั้นนะครับ จากนั้นล่วงลงไป แนนรีบว่างโทรศัพท์แนนร้องออกมาด้วยความตกใจ ผมเอามือสอดเข้าไปที่ในกางเกงใน ขนเยอะดีถูๆแนน ตกใจพยายามจะผลักผมผมดันตัวเธอไปที่ห้องเอกสาร ไฟที่ห้องดับหมดแล้ว มืออีกมือบีบนมคลึ่งไปพร้อมชุดนักศึกษาที่รัดติ้วเธอหลับตาเริ่มมีอารม ณืแล้วอาการเมาแบบมึนๆแน่ๆ ผมถลกกระโกรงดึงกางเกงในออกเอาหน้าซุกลงทันทีไม่น่าเชื่อว่าคนที่มีผัว แล้วจะมีกลิ่นของความสาวอยู่ เธอครางเบาผมเอาจมูกดันๆที่ติ่งของแนน พร้อมเลียไปรอบๆช้า แนนเริ่มเอามือไปคลึงที่นมตัวเองครางมาเบาๆ ของเธอโหนกเป็นบ้าเลย ผมเอาหน้าซุกพร้อมเลียไม่นานเธอเริ่มโกงตัวขึ้น แน่นอนน้ำน้อยๆเธอไหลออกมา(ไวมาก)ผมเริ่มจูบปากแนนเธอนิ่งเหมือนกับไม่เคยมา ก่อน ผมมาไซร์ลงมาที่ที่ต้นคอเธอเริ่มครางเบาๆผมดันแฟ้มเอกสารที่ร่วงหล่นจากการ ดิ้นของแนนออกไปไกลๆ ไม่รู้ตัวเลยตอนนี้นอนกับพื้นเสียแล้ว ควยผมแข็งมาก ขาขาวๆอวบๆเนียนๆของเธอนี่แหละ ที่อีกไม่นานผมจะกระแทรกลงหีนักศึกษาคนนี้แล้ว มันตื่นเต้นมาก ผมแยกขาแนนออกอีกครั้งก่อนที่จะถอดกางเกง แนนหลับตาบี้เลย ผมเริ่มเอาควยผมมายัดที่หน้าเธอถูไปเบาๆแนนบอกว่าไม่เอากลัวอย่านะ มันเหมือนยิ่งยุนะผมดันเข้าไปที่ปากเธอ แนนนิ่งก่อนที่จะดูดของผม โอ้ย...คุณเอ้ยอยากไปที่สโตร์ยืมกล้องจังถ่ายตอนนั้นคนที่สวยๆ ทำอย่างนี้อันทำให้อยากจริงผมดึงควยออกจากปากแนน เพราะไม่งั้นคงปล่อยคาปากแน่ๆ จนเริ่มไม่ไหว ผมค่อยดึงออกจากปากเธอ มาจ่อที่ตรงนั้น เธอเหมือนจะมีอารมณ์ตาม เริ่มจะดันตัวขึ้นเล้กน้อย ผมกดทันทีไม่รอจังหวะใดๆเสียงโอ้ยดังมาพร้อมกับน้ำตาแนน ผมมองที่หน้าเธอคงเจ็บปวดมาก ผมค่อยซอยเข้าออกช้าๆแต่เน้นให้มิดนมแนนกระเพื่อมขึ้นลงอย่างช้าพน้อมกับ เสียงครางที่ดังขึ้นจนผมต้องเอาปากจูบเธอเพราะไม่งั้นเดียวคนได้ยิน ผมอุ้มตัวแนนทั้งที่ไอ้นั่นของผมคาอยู่ตอนนี้เราอยู่ในท่านั่ง แนนมองหน้าผมแล้วก็ครางเธอช่วยผมเต็มที่ แต่ผมต้องหยุดเมื่อได้ยินเสียงคนเดินผ่านห้อง แต่เธอนะซิดันกระแทกลงมาเองอีกแล้วครางอีก ผมยกตัวแนนขึ้นอีกครั้งก่อนที่น้ำจะไหลออกมา เปลี่ยนท่าให้แนนนอนที่โต๊ะทำงานของแผนกบัญชีเอาขาแนนยกขึ้นที่บ่าแล้วกดลง ที่รูหีแนนแบบเ้น้นๆ เสียงครางดังมากขึ้น เพราะว่าผมซอยแรงมากขึ้น เธอกระเด้งขึ้นลงพร้อมนมที่กระเพื่อมๆเสียงตูดถุกกับโต๊ะและเหงื่อดังอี๊ดๆ ผมดันจนมิดด้ามอีกครั้งเธอนิ่ง ผมว่าแนนคงเสร็จรอบสองแล้วแน่ๆ ผมซอยๆๆจนแนนครางอีกครั้งก่อนที่ผมจะอุ้มแนนในท่ายืนแล้วกระทุ่งแรงๆดันน้ำ ผมเข้าร่างแนนด้วยความสะใจ แนนหลับตาแล้วร้องโอ้ยขึ้นมาทันที ผมถอนควยออกมาจากหีแนน มันเป็นโพรงใหญ่มาก แนนนอนนิ่งกะพื้น ก่อนที่ผมจะจูบปากแนนอีกครั้งเธอบอกว่าชายคนที่มารับนะแฟนพึ่งครบกันได้ 2อาทิตย์และแนนก็ยังไม่เคยมีอะไรกับผู้ชายเลยจะจำครั้งแรกอันนี้ไว้ไปใช้กะ แฟนแนน ผมนิ่งเอ้ยโม้หรือเปล่าแต่ว่าไปหีแนนก็ฟิตมาก ก็น่าจะใช่ แนนและผมแต่งตัวและไปเข้าห้องน้ำล่างหน้าตา ผมเห็นก้นแนนอีกครั้งก็เริ่มมีอารมณ์ เราจึงเริ่มลงมือกันในห้องน้ำอีกครั้งเธอก็ยินดีเพราะเธอยังไม่สำเร็จครั้ง สุดท้ายนั้นเองเราจึงต่อกันอีกยกที่ห้องน้ำครับ
ตอนนี้แนนยังไม่จบการ ฝึกงานบางครั้งเราก็นัดเจอกันเพื่อร่วมกิจกรรมเข้าจังหวะอีกตังหาก ตอนนี้ผมเริ่มดันแนนอย่างสะใจแต่ไม่ตื่นเต้นเหมือนครั้งแรกที่เล่ามาเลย แล้วก็ไม่คิดจะจริงจังด้วยเพราะอีกไม่นานนักศึกษาฝึกงานจากมาหลัยแถวรังสิต จะมาอีกนั่นก็หมายถึงว่าผมจะต้องมีภาระกิจต่อไป

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: November 11, 2011, 09:44:52 pm
 (24;thank you