close buttonclose buttonclose button
สุดสุดกับฝรั่ง

สุดสุดกับฝรั่ง

Tonstory · 77134

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Tonstory

• Full Member
    • เสียว: 2
    • View Profile
    • Email
on: March 15, 2011, 11:54:35 pm
ประสพการณ์ใหม่ละเป็นครั้งแรกในชีวิตของผม ได้เยดหีฝรั้ง คือว่าผมได้ไปเที่ยวที่แถวๆสมุทรปราการ
มันเป็นตอนเย็นๆใกล้ๆจะมืดแล้ว แถวนั้เป็นสะพานให้เดินข้ามเล็กๆละก็เต็มไปด้วยป่าไม้ ทุ่งหญ้า
ผมเห็นผู้หญิงฝรั่งเดินมา ผมจ้องอยู่นานมาก เธอไม่ได้ใส่ เสื้อใน นมเธอใหญ่พอดู ละก็ไม่ได้ใส่กางเกงในด้วย
เธอใส่เสื้อสายเดี่ยว กับกางเกงขายาวที่เป็นผ้าผ้ามันมัน ผมเห็นแค่นั้นควยผมก็ก็ลุกขึ้นมา
ผมก็เลยคิดอยากลองดูกะฝรั่งบาง แต่ก็ไม่รู้จะทำอย่างไง ผมก็เลยฉุดเลย ตรงทางนั้นจะมีทางแคบๆอยู่
ซึ้งถ้าไม่มีใครเดินเข้าไป ก็จะไม่เห็นว่าข้างในมีทางเดินทะลุผ่านไปอีกทางได้
เพราะมันมีแต่หญ้าหนาคลุมอยู่ เธอก็ได้เดินผ่านเข้าไป ผมเห็นเธอเดินผ่านมา ผมก็ดึงมือเธอละฉุดเข้าไป
ซึ้งตอนนั้นผู้คนก็เริ่มจาง ผมฉุดเข้าไปในป่า เธอคงจะตกใจไม่ทันได้ร้องให้ช่วย เข้าทางครับ
ผมก็เลยดูดปากเธอ เธอก็ดิ้นละก็พยายามขัดขืนผมครับ ผมก็เอามือเค้นนม ละก้ลงมากดตรงเนินหี
ได้สักพัก เธอก็เริ่มอ่อนลงครับ ง่ายเลยครับ ผมจับเธอนอนตรงนั้นเลยเปิดเสื้อขึ้นครับ
นมเธอขาวมาก ผมก็ดูด เลีย กัด เธอก็ครง โอะ โอะ เยี่ย เออะ ผมยิ่งมีอารม ถอดกางเกงออกครับ
เธอโกนขนออกครับ ขนเธอบางมากมากครับ โคกใหญ่น่าดูดสุดสุดครับ
ผมเลยจัดการซะ ดูด เลีย จนเธอน้ำแตกครับ ผมเลยเอาควยออกมาละรูดตรงแตดเธอ
เธอร้องได้เสียวมาก ทำให้ผมเงี่ยนสุดสุด แต่บอกเลยครับหีฝรั่งนี้ใหญ่จิงครับ ไม่ได้คับแคบแบบของไทยเรา
ผมเอาเข้าไปก็มิดเลยอะครับ เธอตอดควยผมสุดยอด ผมก็ซอย แทงไม่ยั้ง เยดกับเธอได้ปะมาน
เกือบ 3 ชั่วโมงนะที่นั้น ผมนี้หายเงี่ยนเลย เธอแตกไปหลายน้ำอยู่พอดูครับ เธอไม่มีแรงเลย
แต่หีฝรั่งนี้เยดมันสุดยอดครับ ถึงแม้จะไม่คับแคบแต่อร่อยสุดสุด ผมก็ให้เธอใส่เสื้อผ้าละผมก็ได้ออกจากตรงนั้น
จากนั้นผมก็ไม่รู้ครับว่าเธอเป็นไงบาง ผมกลับมานี้ชักว่าวต่ออีก 2 น้ำอะครับ มันจิงๆ

ขอบคุนทุกคนที่เข้ามาอ่านมากมากครับ
ขอบคุณครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: March 16, 2011, 12:01:05 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: March 16, 2011, 04:28:46 pm
 (24; (24;

Offline prozeeds

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 16
Reply #3 on: March 25, 2011, 04:26:36 pm
 (07; (07; (07; (07;