close buttonclose buttonclose button
cd น้องแนท

cd น้องแนท

เรื่องเสียว · 27885

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: March 09, 2011, 10:01:26 am
ได้อ่านเรื่องคนอื่นมามากแล้ว ขอส่งเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อไม่นานนี้เอง ผมทำงานอยู่ที่บริษัทฯแห่งหนึ่งบนถนนสาทร ชั้น 40 ผมมีพนักงานที่มีลูกน้องหลายคนและมีผุ้หญิงเกือบ 25 คน ตลอดเวลาที่ทำงานกันมาร่วม 3-4 ปี ผมจะดูแลลูกน้องอยู่เสมอ และคอยให้คำปรึกษางานและร่วมถึงปัญหาส่วนตัว เมื่อต้นเดือนที่ผ่านมา ผมสังเกตุเห็น นิล ซึ่งเป็นคนร่าเริงคุยสนุกกับทุกคน เธอเป็นคนขาว ผอมสูง ดูเธอเงียบจนผิดปกติ จึงได้ถามเพื่อนของนิล เพื่อถามไถ่ว่าเป็นอะไรไป ส้มบอกว่านิลมีปัญหากับสามี สามีทิ้งเธอไปมีคนใหม่ ผมเองก็ได้แต่ให้ส้มค่อยช่วยดูแล จนเมื่อช่วงบ่ายนิลเข้ามาหาที่ห้องทำงานผมและจะขอลาออก ผมให้เธอตัดสินใจใหม่ คิดให้ดีๆ ก่อน อาทิตย์หน้าค่อยมาคุยกันใหม่ แล้วผมก็ออกไปพบลูกค้าข้างนอกเลยจนเย็น กว่าผมจะคุยกับลูกค้าเสร็จก็ปาเข้าไปทุ่มกว่า ตั้งใจจะเข้าบริษัทฯไปเอาของและไปเอารถกลับบ้าน ขึ้นลิฟท์ ไปถึงหน้าบริษัทฯเห็นประตูล็อคผมก็ไขกุญแจเข้าไป เพราะคิดว่าคนอื่นๆ กลับบ้านกันหมดแล้ว ผมเดินไปตามทางเพื่อไปยังห้องทำงาน เห็นแสงไฟโต๊ะทำงานของนิลกับส้มเปิดไว้ สงสัยคงลืมผมคิดแบบนั้น ยิ่งเดินใกล้โต๊ะที่แบ่งเป็นล็อคๆ ผมก็ได้ยินเสียงซีสซ้าสของส้ม ผมลดการเดินลงให้ช้าและเบา อีกอย่าพื้นปูพรมยิ่งไม่มีเสียงเดินอีกด้วย
           จนผมมาหยุดตรงผนังห้องที่มีแค่ระดับอก ผมได้เห็นหน้าจอคอมฯ บนโต๊ะส้มเปิดค้าง เป็นรูปผู้ชายที่ไม่ได้ใส่เสื้อผ้า ผมขยับก็เห็นส้มกับนิลกำลังอยู่ในท่า 69 ที่พื้น ผมยืนดูตาค้าง เพราะว่าสิ่งที่ผมเห็น สัดส่วนของส้มและนิลช่างสวย กระโปรงที่ถลกขึ้นไปทำให้เห็นนาผืนน้อยที่มีขนขึ้นดกทั้งสองคน แต่หน้าอกของนิลใหญ่กว่าส้มนิดหน่อย สองคนส่งเสียงคราง ซีสๆๆๆ โอ้ยๆ เร็วๆ หน่อย สำหรับผมตะลึงน้องชายผมตุงกางเกง อยากจะออกมาร่วมวงด้วยจังเลย ผมกำลังจะขยับตัวออก พอดีส้มห็นเข้าพอดี ร้องว้ายๆ อย่างตกใจ เรียกพี่ป็อก ทั้งสองผงะออกจากกันแต่ยังไม่ได้เก็บเสื้อผ้า ถามว่ามานานหรือยังค่ะ ผมมองหน้าทั้งสองคน พร้อมทั้งมองไปยังสภาพทั้งสองคนที่อารมณ์ยังค้างอยู่ ก็ตอบว่า นานพอที่จะเห็นทั้งสองกำลัง น่ะ
           ทั้งส้มและนิลจัดแจงเสื้อผ้าแล้วมองหน้ากันตาแดงๆ ผมเลยถามว่าทำไมถึงเป็นแบบนี้ ได้ความว่าทั้งนิลเหงาเพราะสามีทิ้งไปแล้ว ส่วนส้มนั้นชวนดู cd น้องแนทเลยมีอารมณ์ เพราะทั้งสองเป็นสาวเปรี้ยวอยู่แล้ว ผมเลยถามไปว่าแล้วเสร็จหรือยัง ทั้งสองส่ายหน้า แล้วมีอะไรให้ผมช่วยได้ไหม เพราะทั้งสองรูปร่างช่างน่ากอดทั้งคู่ และอารมณ์ผมก็เต็มที่แล้วด้วย นิลเดินเข้ามาข้างผมบอกว่าเรื่องนี้ขอให้เก็บเป็นความลับนะ ผมก็พยักหน้ารับ นิลก็ใช้มือลูบเป้ากางเกงผม ร้อง อืม ขอดูหน่อยซิค่ะว่าหน้าเป็นอย่างไร ส่วนส้มตอนนี้มาช่วยนิลแกะกระดุมเสื่อจนผมไม่เหลืออะไร ผมจึงบอกส้มว่าไปล็อคประตูห้องก่อน นิลพอถอดกางเกงทั้งสองผมออกควยผมดีดผึงออกมานิลร้อง โอย ใหญ่จังพี่ป็อก แล้วก็เลียๆๆๆๆ เสียงอึมอัมอยู่ในคอ ส่วนผมก็แลกลิ้นกับส้มจนผมถอดเธอหมดเหมือนกัน ส่วนนิลนั้นไม่เหลือเสื้อผ้าเหมือนกัน ผมจัดการให้ส้มนอนบนโต๊ะทำงานแล้วลงลิ้นไปยังเนินน้ำหวานที่เออล้นมาข้างนอกกับนิลแล้ว มันช่างฉ่ำแฉะ แสดงว่าส้มอารมณ์ร้อนแรงน่าดู เพราะผมทั้งดูด ทั้งเม้ม ทั้งเลีย เธอยกโหนกสู้น่าดู เพราะผมเองก็โดนนิลดูดเลียจนน้ำแทบแตกเลย
           ส้มร้อง ซีสๆๆ อ้าๆๆๆๆ อูยๆๆๆๆ พี่ขาๆๆ ส้มทนไม่ไหวแล้ว ดูดแรงๆๆ โอ๊ยๆๆๆ และลุกมากอดผมแน่น แล้วบอกว่าเสร็จแล้วขอพักก่อน ผมจึงหันมาเลียให้นิลบ้าง หีนิลถึงแม้จะผ่านมาแล้วแต่ยังสวย น้ำเยอะมาก โอยๆๆๆ พี่ขา อ้าๆๆๆๆ ไม่ไหวแล้ว นิลขอขย่มพี่องนะ แล้วผมก็ลงนอนบนพื้น นิลขึ้นจับแท่งจ่อแล้วกดตัวลงมา โอยๆๆๆ พี่ขาๆๆ เสียวจังเลย ของพี่ใหญ่กว่าเค้าซะอีก แน่นดีจัง แล้วเธอก็เริ่มขยับขึ้นลงส่งเสียงร้อง โอยๆๆๆๆ มันจัง อ้าๆๆๆ ผมเองก็ส่งแรงช่วยและก็พลิกให้นิลนอนลง จับขาทั้งสองพาดบ่าแล้วดันพวดเดียวมิด ซอยพับๆๆๆๆ อ้าๆๆ จนนิลเกร็งส่งเสียงร้อง ไม่ไหวแล้วพี่ขา ใจจะขาดแล้ว นิลถึงแล้วพี่ขา โอยๆๆๆๆๆๆ ผมซอยอีก 5-6 ทีก็พ่นน้ำใส่หอยเธอ และลงนอนข้างๆ เธอหอบหายใจแล้วมานั่งข้างส้มที่นั่งดูเราอยู่ ทั้งสองของให้เรื่องนี้อย่าให้คนในที่ทำงานรู้นะ ผมเองก็ไม่อยากให้ใครรู้อยู่แล้ว เลยชวนเธอทั้งสองไปกินข้าวและไปต่อที่บ้าน นิลตอบตกลงทันที คงเป็นเพราะประชดสามีที่ทิ้งเธอไป หันไปคุยกับส้ม ส้มก็โอเค เป็นอันว่าเราสามคนรีบเก็บข้าวของพร้อมกับจัดโต๊ะให้เรียบร้อย และตรงกับบ้านผมทันที่ แล้วจะส่งเรื่องที่บ้านเราสามคนมาให้ฟังนะครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #1 on: March 09, 2011, 01:34:26 pm
ขอบคุณครับ

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: March 10, 2011, 09:27:20 pm
ชอบๆๆๆๆ