close buttonclose buttonclose button
เปิดซิงเพื่อนน้องสาว

เปิดซิงเพื่อนน้องสาว

prak977 · 73119

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline prak977

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
ดีครับ ผมต้นครับ เรียนม.5 แล้ว ปกติเสาร์-อาทิตย์ผมจะพักที่บ้านกับน้องแค่สองคนบ่อยมากครับ เพราะพ่อแม่ผมมักเดินทางไปต่างประเทศบ่อยๆ ท่านไว้ใจพวกเราด้วย เพราะเราจะเรียบร้อยทั้งพี่ทั้งน้อง ผมเองเรียนดีมาตลอด แต่จริงๆผมอยู่กับเพื่อนจะเสเพลมากครับ ฟันหญิงมาตั้งแต่ม.2 ประเดิมเปิดซิงกับแม่เพื่อนล่ะครับ แต่แกก็ดีน่ะครับแกสอนวิชาเย็ดศึกษาให้ผมจนเชี่ยวชาญพอตัวเลย ยิ่งช่วงนั้นเพื่อนสอบติดช่างฝีมือ ต้องไปอยู่ประจำ ผมเลยเย็ดแม่มันแทบทุกวันเลย  น้องสาวผมเรียนหญิงล้วน ชื่อตาล ม.3 แล้ว วันเกิดเรื่องคือวันเกิดน้องสาวผมครับ เค้าพาเพื่อนมากินขนม เลี้ยงกันตามประสาเด็กๆ มาหลายคนเลย ผมดูแล้วน่ารักหลายคนเลย จน 5 โมง เศษ บางคนกลับ บางคนค้างที่บ้าน เห็นว่าขอที่บ้านแล้ว ผมก็โอเค แต่ดันมีเพื่อนตาล ชื่อดาวสวยแต่แสบครับ แกเปิดตู้เย็นเห็นเหล้าพ่อ แกหยิบมาลองชิมเฉย ผมเลยสอนวิธีกินให้ ดาวกับเพื่อนชิมบ่นขม ผมเลยให้ผสมโค้ก ผลคือเมากลิ้งเลยครับ คืนนั้นแค่สี่ทุ่ม หลับไป 3 อ้วก 1 ผมขำๆ คนอ้วกคือดาวนั้นเอง จริงๆผมไม่ได้คิดไม่ดีน่ะ แต่จังหวะประคองดาวไปล้างปาก มันแว้บเข้า ผมเลยพาดาวแช่ในอ่างน้ำ แกใส่ขาสั้นกับเสื้อยืดน้องสาวผม พอลงน้ำเริ่มสร่างเมาครับ ตัวดาวเปียกแล้วน่าเย็ดมากผมเลยจัดการจูบแกในอ่างนั้นเลย แกดิ้นว่าอย่า................แต่พอโดนลิ้น เข้าปากไม่นานแกก็เริ่มเงียบ ไม่นานดาวก็ล่อนจ้อนล่ะครับ ผิมแกสวยมากๆ ปากนิดจมูกหน่อย ผมงัดสูตรเด็ดที่แม่เพื่อนสอน ล้วงหีดาวกระดิกนิ้วไปมา หีแกสวยสุดๆ ขนมีนิดเดียวเอง เป็นไรอ่อนๆ ผมอยากก้มลงเลียแต่ในอ่างมันไม่สะดวก นมดาวใหญ่แค่อูมนูนเล็กๆ ผมทั้งดูดทั้งเลียจนดาวเองครางอื้อๆเบาๆตลอดเวลา ไม่นานดาวเกร็งตัวสุดๆน้ำแกคงแตกแล้ว ผมยังคงควานนิ้วไปมาแต่ช้าลง ดาวเองเริ่มหายใจแรงขึ้นอีก ผมรีบเอาผ้าเช็ดตัวมาปูพื้น แล้วอุ้มดาวมานอน แกนอนแผ่หมดเรี่ยวแรง ผมก้มเลียรองหีดาวครับ มันเมือกเต็มไปหมด หีขาวอูมปิดสนิทมีแค่รอยแดงนิดๆที่โดนนิ้วล้วง ผมไม่เคยเย็ดเด็กแบบนี้มาก่อนเกร็งไปเหมือนกัน(เคยแต่กับแม่เพื่อน 39 ปี) ผมทั้งล้วงทั้งเลีย จนดาวครางดังขึ้นเรื่อยๆ แกเอ่นหีขึ้นรับลิ้นผมเป็นจังหวะเลยครับ ผมทนไม่ไหวแล้วเลยจับควยแทงเข้ารูหี มันคับแน่นที่สุดเลยครับ ผมกดลงครึ่งเดียวดาวร้องโอ้ย ผมเลยผ่อนขยับเบาๆ ไปมาจนดาวเผลอ ผมฝืนกดลงจนสุด ดาวร้องไห้เลยครับ แกจิกหลังรัดตัวผมแน่น ผมแช่ควยไว้นิ่งๆ จนดาวเริ่มคลายตัวถึงได้โยก เย็ดเด็กมันสุดยอดจริงๆ ครับ ดันควยแต่ละทีเสียววาบไปทั้งเอว แค่ตอนดึงควยขึ้น แล้วร่องหีบีบควยขึ้นตามก็เสียวแทบน้ำแตกแล้ว ผมกระเด้าอยู่ไม่ถึง 10 นาที อั้นสุดๆ ยังอั้นไม่อยู่ น้ำผมแตกกระจายในรูหีดาวเลย ดาวเองคงไปพร้อมผมเห็นแกกอดรัดตัวผมแน่นเลย แกรัดผมอยู่นานจนสติเริ่มกลับ น้ำตามาอีกแล้วแกร้องไห้ใหญ่ จนผมต้องปลอบว่าผมรักแก ซึ่งจริงๆก็รักล่ะครับ ดาวสวยจะตาย แกเองคงชอบผมบ้างเหมือนกัน แกทำใจได้แล้วแกว่าพี่ต้นอย่าทิ้งดาวน่ะ รักดาวคนเดียวน่ะ ผมเลยจัดการฝากรักไปอีก 2 รอบ จนเกือบตี 3 ถึงได้นอน แล้วจะมาเล่าใหม่ครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: February 19, 2011, 09:09:25 am
(19; (19; (19; (19;

Offline chawat

• *
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #2 on: March 01, 2011, 03:29:03 pm
 (19; (19; (19;   THANKS

Offline ninja9_99

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 2
Reply #3 on: March 05, 2011, 08:36:03 am
 (7; thank u  (8;

Offline recreation31

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
Reply #4 on: March 08, 2011, 03:46:28 pm
เยี่ยมเลย

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #5 on: March 08, 2011, 05:19:31 pm
 (03;

Offline tonpim2010

• *
    • เสียว: 0
Reply #6 on: April 22, 2011, 09:41:49 pm
 (17;ขอบคุณครับ (010;