close buttonclose buttonclose button
น้องบีที่น่ารัก

น้องบีที่น่ารัก

หนูอยากลองของ · 10726

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 24, 2009, 05:20:13 pm
เรื่องของเรื่องก็เกิดจากที่ผมเล่น line (การโทรศัพย์เข้าไปที่ศูนย์พูดคุย) นี่แหล่ะครับวันนั้นผมเบื่อๆ แล้วก็ได้เบอร์ที่จะเล่น line มาจากเพื่อนนานแล้ว เลยนึกขึ้นมาได้แล้วก็กดเข้าไปเล่นดูครับ ได้คุยกับ ญ คนนึง ชื่อ บี คุยกันไม่ถึงนาที ผมก็ขอเบอร์เธอไว้เพราะว่าสายมันจะตัดน่ะครับ เลยรีบขอเบอร์โทร ซํกพัก ผมก็โทรไปหาบี เท่าที่ได้คุยกันผมพอจะรู้ว่า บี อยู่โรงแรมครับ เรียนที่พานิดแห่งนึง ปวช ที่สำคัญยังไม่มีแฟน :)บี เป็นคนติดหรู หน่อยๆ ครับ ผมเลยไม่แปลกใจเลยที่เธอพักโรงแรม แทนอพาทเม้นเนี่ยเราคุยกันได้นานพอสมควร แล้วผมก็ขอตัวไปนอน (เพราะดึกมากก เกือบๆตี 2)อีกวัน ผมไปสัมภาษณ์งานครับ โทรไปหาบี ตอนเย็นๆ ไม่มีใครรับสาย (จะว่าจะนัดเจอเสียหน่อย.เฮ่อ)ผมเลยกลับบ้าน พอประมาณ 4 ผมโทรไปหาบี อีก บีอยู่ครับ :) เราก็ได้คุยกันปกติผมเลยเอ่ยปากว่า อยากเจอน่ะ เพราะช่วงนี้ผมว่างๆ บี ก็บอกว่าได้ แต่ไม่แน่ใจน่ะ ว่าพร่งนี้หรือมะรืนจะว่างเหรอป่าว ถามไปถามมา บีก็ถามผมว่าแล้วออกตอนนี้น่ะ ออกได้เหรอป่าว?ผมรีบตอบว่าได้ทันที อีกใจก็คิดว่า..หน้าตาบี.จะเป็นยังไงน่ะเนี่ยจะน่ากลัวเหรอป่าวหว่า?เพราะจากที่เพื่อนผมเล่าๆมากส่วนมากคนที่เล่น line หน้าตาจะไม่ค่อยดีกันเท่าไหร่แต่ผมก็ได้ถามบีไปว่าหน้าตา สูง นน.ประมาณไหน (จากที่ถาม..คิดว่าคงจะไม่เลวร้าย )แล้วผมก็บอกว่าผมตี๋ๆขาวๆน่ะ สูง นน..เท่านี้..แล้วผมถามบีว่าเจอกันดึกๆนะดีเหรอบีเลยบอกว่าไม่เป็นไรหรอก เพราะมาเจอกันที่ หน้าร๊อบบี้ของโรงแรม ผมบอกบีว่าแล้วถ้าเจอแล้วก็กลับเลยเหรอ :( มันไกลน่ะ บีเลยบอกว่างั้นให้ขึ้นมาที่ห้องก็ได้ ผมเลยตกลงทันที ซํกพักผมก็ไปถึงโรงแรม ผมขึ้นไปที่ห้อง บีตะโกนออกมาว่าให้ไปรอที่ร๊อบบี้ก่อน ผมจึงไปรอซํกพัก เธอก็มาเรียกผม ..โห.เธอหน้าตาน่ารักดีครับ(นึกไม่ถึงอ่ะ.นึกว่าจะหน้าตาธรรมดาๆ)บี ก็บอกว่า ผมตี๋ดีน่ะ น่ารัก แล้วก็ชวนไปทานข้าว แฮ่ะๆแต่.ว่าเพื่อนเธออยู่ด้วยครับ.เลยอึ้งเล็กน้อย(ตอนแรกนึกว่าเธออยู่คนเดียวครับ) ระหว่างทานข้าว ผมคุยกับบี กับเพื่อนของบีได้สนิทมากครับพอทานเสร็จ เพื่อนของบี ก็แวะไปโทรศัพท์ ผมจึงกลับไปที่ห้องกับบี บีขึ้นไปนอนเล่นบนเตียงผมก็คุยไปเรือยๆ แล้วก็เข้าไปใกล้ๆบีบนเตียงครับ ระหว่างที่ชวนคุยผมเห็นหน้าบีในห้องสลัวๆเธอน่ารักมากๆ ผมจึงเข้าไปจับมือเธอ เธอก็ไม่ว่าอะไรครับ ซักพัก ผมก็หอมแก้มเธอทีนึงบี ดูจะเขินๆเลยหันหน้า แต่ก็ไม่ได้ว่าอะไร ผมได้ใจเลยเข้าไปซุกหน้าใกล้ๆ ซอกคอบี ไซร้ที่ซอกคอบีทำท่าจะดิ้น แต่ผมก็จับมือบีไว้ แล้วเอาปากประกบบี อีกมือก็บีบๆที่นมบี นมบีค่อยข้างเล็กครับแล้วก็ไซร้ไปที่ซอกคอใหม่ บีครางฮือๆ แล้วก็จะดิ้นให้หลุด แล้วผมทับไว้อยู่ ซํกพักเพื่อนบีก็มาเฮ่อ..ผมก็เลยต้องหยุดก่อนน่ะครับเพื่อนบีเข้ามา เราก็ทำเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น นั่งคุยกันไป แล้วบีก็เอารูปสติ๊กเกอร์มาให้ดูครับผมเลือกอยู่ซักพัก ผมก็ขอรูปบี 2-3 ใบ เราคุยกันอยู่นาน จนเกือบตี 3 เพื่อนบี ก็หลับ
เอ้อ.ลืมบอกไป เพื่อนบีเค้าไม่นอนบนตียงครับ เค้าบอกว่าไม่ชอบนอนเตียง ผมเลยได้นอนเตียงกับบี พอเห็นว่าเพื่อนบีหลับแล้ว ผมก็บุกต่อเลยครับ เข้าไปกอดบี บีก็กอดกลับผมเลยจูบเอาลิ้นแทรกเข้าไปในปาก มือก็ค่อยๆบีบนมบี เอานิ้วเขี่ยๆที่หัวนม จนผมรู้สึกได้ว่าหัวนมมันเริ่มแข็ง แล้ว ผมถลกเสื้อบีขึ้น ซุกหน้าระกว่าง 2 เต้า มือบีบๆ แล้วก็เลื่อนยกทรงบีขึ้นผมตาโต เลยครับ นมบีสวยดีครับ ถึงจะเล็กไปหน่อย แต่หัวนมยังชมพูๆ อยู่เลย ผมค่อยๆ ดูดนมแล้วก็เอาลิ้นวนรอบๆหัวนม บีครางเบาๆ (คงกลัวเพื่อนตื่นมาเห็นมั้งครับ) ตอนนี้ผมอยากมากเลยถอดกางเกงบีออก พร้อมกับถอดเสื้อผ้าตัวเองออกด้วย (แบบรีบๆครับ กลัวเพื่อนบีตื่น)ผมจะเลื่อนหน้าลงไปซุกระหว่างขาบี แต่บี ไม่ยอมครับดึงตัวผมขึ้นมา (มารู้ทีหลังว่าเค้าอาย)ผมจึงไม่รอช้า เอานิ้วแยงๆเข้าไปในร่องเสียวครับ บีก็ขยับตัวไปตามจังหวะ ได้อารมณ์มากเลยครับแล้วผมก็เค้นๆ ไปที่เม็ดเสียว บีส่ายหน้าไปมา ยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากไปอีกตอนนี้ผมไม่รอช้าแล้วครับ (กลัวเพื่อนบีตื่น) เอาเจ้าน้องชายของผมไปจ่อๆ ที่จิ๋มบีเข้ายากนิดหน่อยครับเพราะจิ๋มบีดูยังผ่านมาไม่กี่คนเอง (มารู้ทีหลัง) ผมค่อยๆชึกเข้าชักออกซํกพัก ก็เข้าไปมิดครับ ยกขาบีมาพาดที่ไหล่ผม แล้วก็กระแทกๆเข้าไปใหม่ บีบอกว่าเจ็บๆผมซอยช้าๆ แล้วก็บีบนมบีไปด้วย ท่าทางบีเสียวมากเลยครับ ผมเลยกระแทกๆตามจังหวะเร็วขึ้นๆ ซักพัก ผมก็เอาเจ้าน้องชายของผมออกมา พ่นน้ำรักใส่หน้าท้องบีครับ แล้วเราก็นอนกอดกันสักพัก ผมบอกว่าชอบบี บีน่ารักดีน่ะ บีก็บอกว่าชอบผมครับ แล้วเราก็ยิ่งกอดกันแน่นเข้าไปอีกผมก็ให้บีไปอาบน้ำ ที่จริงผมอยากอาบด้วยอ่ะ แต่บีไม่ยอม เลยผลัดกันไปอาบมาตอนเช้า ผมก็กลับบ้าน พร้อมกับเพื่อนบี เย็นๆ ผมก็โทรมาหาบีใหม่ ผมก็ถามว่าบีว่าเมื่อคืนเพื่อนรู้เหรอป่าว บีก็บอกว่าไม่เห็นพูดไรให้ฟังนี่นาคงนอนจิงๆนั่นแหล่ะจากนั้นมา ผมกับบี ก็เป็นแฟนกันครับ..ไม่น่าเชื่อน่ะครับว่าจะดวงดีขนาดนี้อ่ะ ไว้จะเขียนมาเล่าอีกน่ะครับ ถ้าเพื่อนๆ ชอบใจ