close buttonclose buttonclose button
คลื่นเหงาสาวข้างห้อง

คลื่นเหงาสาวข้างห้อง

auto99 · 52704

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline auto99

• Full Member
    • เสียว: 1
    • View Profile
    • Email
ตอนที่1
ผมชื่อautoมีอาชีพเป็นช่างถ่ายภาพทั่วไปเช่าคอนโดอยู่แถวสุขุมวิทโดยผมจะเลือกอยู่ชั้นบนสุด
เพื่อจะได้มองเห็นวิวรอบๆตึก และที่สำคัญจะได้มองตึกข้างเวลาเขาทำอะไรกัน คงจะลืมไปว่าอยู่สูง
แล้วคงไม่มีใครมองเห็น แต่ผมมีกล่องชนิดมองเห็นในระยะไกลได้เป็นกิโลๆ ผมจึงได้เห็นช็อต
เด็ดอยู่เสมอๆ แต่นั้นแหละครับการได้แอบมองคนอื่นเขามีความสุข แต่ตัวเองอยู่คนเดียวบ้างครั้งผมต้องช่วยตัวเอง
ไปด้วย ยังมีอีกอย่างหนึ่งที่ผมทำเป็นประจำคือการคุยเซ็กส์โฟนกับสาวคนหนึ่งที่รู้จักทางอินเตอร์เน็ต
โดยไม่เคยเห็นหน้ามาก่อน การคุยของเรามีการพูดคุยการต่างๆน่าๆจนสำเร็จความใคร่ไปด้วยกัน
แต่มีบ้างวันที่เธอหายไปโทรไปอย่างไงก็ไม่ติด เมื่อเวลาผมมีอารมณ์ เพราะส่วนใหญ่จะโทรมาเสียมากกว่า
เธอจะมีวิธีการทั้งที่บางครั้งผมรู้สึกเฉยๆ เช่น "ตัวเองรู้ไหมตอนนี้เค้าใส่เสื้อผ้าอยู่หรือเปล่า"
เมื่อผมเผลอตอบไปเธอก็จะเริ่มต่อทันที "ตัวเองรู้ไหมวันนี้เค้าน้องแฉะทั้งวันเลย เป็นอะไรก็ไม่รู้"
ผมจะหลงกลและถามเธอไปว่า "เป็นอะไรอ่ะ" เธอ "ก็นึกถึงคำพูดที่ตัวเองบอกอยากเลียจิเค้า"
อยากทำจริงๆเหรอเธอถามย้ำ "ก็ไม่รู้เวลาพูดอะไรอย่างงี้แล้วมันทำให้มีอารมณ์ยังไงไม่รู้"
ผมตอบอย่างอายๆไปเหมือนกัน เธอเล่าว่าเธอยังไม่เคยมีอะไรกับผู้ชายตั้งแต่เป็นสาวมา
แต่เคมมีแฟนเป็นทอม ก็เคมผ่านอะไรยังงี้มาบ้าง และออกจะชอบเวลามีอะไรมาสัมผัสที่ของสงวนของเธอ
จนบางครั้งแฉะเวลาที่ผมส่งข้อความไปหาเธอ เธอบอกว่าข้างในแฉะจนไม่มีอารมณ์ทำงานเลย
ต้องเข้าห้องน้ำช่วยตัวเอง จนกางเกงในเปียกแฉะไปหมด บางครั้งต้องถอดกางเกงในใส่กระเป๋าไว้
เพราะกลัวอับชื่นแล้วน้องสาวจะมีกลิ่น แต่บ้างครั้งช่วยครั้งเดียวยังไม่หาย เมื่อถอดกางเกงในออกแล้วน้ำเงี่ยน
ยังซึมลงมาที่ง่ามขา จนกลัวคนอื่นเห็นต้องนั่งอยู่กับที่แล้วรอเลิกงานออกที่หลังเพื่อน
ตอนหลังๆเธอหันมาใส่ถุงน่องไว้อีกชั้น ทำให้เธอเซฟและสนุกมากขึ้น เอบอกว่าเวลาได้ช่ตัวเองทำให้
รุ้สึกปลดปล่อยความเคลียดจากงานที่ทำ ยิ่งวันไหนงานหนักมากเธออาจต้องเข้าห้องน้ำหลายรอบ
แต่ยิ่งทำ เธอกลับบอกว่างานที่คิดออกมาดี ดูมีศิลปะ มีอารมณ์ ซึ่งแต่ก่อนงานระดับนี้เธอไม่คิดได้มาก่อน
จนเธอได้เลื่อนตำแหน่งมีห้องทำงานส่วนตัว เธอบอกอยากขอบคุณผม แต่ใจหนึ่งก็ไม่กล้า
เพราะเธอก็มีชื่อเสียงในสังคมระดับหนึ่ง เราคุมกันในระยะเวลาเกือบปีโดยไม่เคยเห็นหน้า
แต่ผมก้ไม่ได้เรียกร้องอะไรเหมือนกัน เพราะงานของผมก็ออกมาดีจนผมไม่ต้องไปรับงานนอกสถานที่
ทำงานอยู่ที่ห้องอย่างเดียว ผมจึงได้คุยกับเธอทั้งวันจนเหมือนเป็นส่วนหนึ่งของชีวิต
โดยตอนหลังๆเรเริ่มมีการแลกของซึ่งกัน ยิ่งทำให้เรามีอารมณ์มากขึ้น ผมได้ขอที่อยู่เธอเพื่อจะส่ง
ของไปให้ แต่เธอไม่กล้าให้เลยให้ที่อยู่ของร้านกระแฟประจำบอกให้ไปฝากไว้ที่นั้น
ผมให้ของชิ้นแรกกับเอเป็นชุดชั้นในลูกไม้ซีทรูเข้าชุดมีถุงน่องสายรัดถุงน่องพร้อมถุงมือ
สีดำ โดยมีข้อแลกเปลี่ยนคือขอแลกกับชุดชั้นในในวั้นนี้ทั้งหมด พอได้รับของแล้วให้เปลี่ยนแล้ว
ส่งของที่ขอกลับคืนมาให้ผม เมื่อได้รับของเธอโทรกลับมาผมทันที บอกชุดเซ็กซี่ขนาดนี้
จะให้ใส่ได้ยังไงถ้าเธอตัวอ้วนหละ รู้ได้ไงว่าเธอสัดส่วนเท่าไหร่ ผมบอกก็จินตนาการจากน้ำเสียง
เธอบอกเก่งจริงน่ะ แต่คงไม่กล้าใส่หรอกเซ็กซี่อย่างงี้ ผมรีบตอบ อย่างงี้ผมก็อกหักไม่ได้ของแลกเปลี่ยน
นะสิ เสียงผมอ่อนลงทันที เธอรีบบอกของที่ขอนะส่งไปให้แล้วไม่ต้องตกใจ แล้วอย่างงี้ตอนนี้
เธอก็ไม่ใส่อะไรนะสิ เธอว่าใครบอกก็ใสชุดที่ผมส่งมานั่นแหละใจยังสั้นหวิวๆอยู่เลย
แต่รู้สึกมั่นใจยังไงไม่รู้ น้ำไหลลงมาเปียกกางเกงในหมดแล้วเท่านั้นเธอก็ว่างไป
ผมโทรกลับไปก็ไม่รับ เวลาประมาณห้าโมงเย็นก็มีของมาส่งให้ผม รีบแกะออกดูสิ่งที่ผม
เห็นแทบไม่น่าเชื่อเป็นจีสติงสีแดงกับบราครึ่งเต้าสีเดียวกันพร้อมด้วยถุงน่องสีดำลายกุหลาบ
ผมรีบหยิบมาดมทันที โอ้กลิ่นช่างหอมรันจวนใจเหลือเกิน ผมนึกไม่เสียเวลาเปล่าผู้หญิงคนนี้
ช่างเซ็กซี่เกินที่ผมนึกไว้เสียอีก เธอส่งข้อความกลับมา
"ชอบไหมค่ะ เค้าก็ชอบชุดที่ตัวเองส่งมาให้มากมีรสนิยมมาก แต่ไม่รู้ว่ากางเกงในของเค้าจะเหม็นหรือเปล่า ถ้าเหม็นกลัวเค้าจะ
มาดมจิเราอย่างที่เค้าบอกไว้"ผมไม่ทันจะตอบไปเธอก็ส่งมาอีก
"อิอิล้อเล่นน่า รู้หรอกจะบอกว่ากางเกงในเค้าหอม จะบอกให้จิหอมกว่ากางเกงในอีกน่ะ อย่าเพิ่งจัดการกับตัวเองจนหมดแรงหละ"

Offline chalidcons

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #1 on: February 25, 2011, 12:54:00 am
 (8;

Offline auto99

• Full Member
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #2 on: March 28, 2011, 12:35:08 am
ตอนที่2 เรื่องของเรื่อง
ย้อนกลับไปซักหน่อยก่อนหน้านี้ ผมได้แอบมองห้องของตึกตรงกันข้าม มันเกิดขึ้นหลังจากผมออกไป
ตากผ้าแล้วเห็นผู้หญิงคนหนึ่งกำลังยืนมองทิวทัศน์บรรยากาศของเมืองกรุง เธอเป็นผู้หญิงผมยาวผิวขาวมาก
ผมเห็นทีแรกไม่ได้สนใจอะไร หันกลับมาอีกทีต้องสดุดตากับชุดนอนสายเดียวสีแดดลายลูกไม้
ที่สำคัญมันสั้นมาก ตอนเธอก้มรดน้ำต้นไม้เห็นเรียวขาขาวๆของเธอแล้วอยากจะไปดูใกล้ๆ
เสียจริง ผมผยายามมองอยู่หลายครั้งว่าเธอใส่ชั้นหรือเปล่า แต่ก็มองไม่เห็น เลยนึกไปว่าเธอคงไม่ใส่
ผมเลยหาโอกาศอแบมองเธอเสมอๆ ยิ่งเวลาเอออกมาตากผ้า

Offline ของตาย

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: March 28, 2011, 01:39:52 am
 (007; (007; (007;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #4 on: April 01, 2011, 08:03:50 pm
Thank krub

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email