close buttonclose buttonclose button
เเผนเด็ด ผลัดให้คนอื่นเย็ดเมีย

เเผนเด็ด ผลัดให้คนอื่นเย็ดเมีย

poppylove · 154822

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline poppylove

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • View Profile
 เริ่มเลยเเล้วกันนะครับผมชื่อ กร ทำงานรับราชการอยู่ กทม อายุผมก็เข้า27แล้วล่ะผมมีแฟนคนหนึ่งครับเธอไม่สวยเเต่sexจัดมากๆผมเลยต้องต้องการที่จะเห็นเธอเย็ดกับคนอื่นอยู่ด้วยเอ่ยปากชวนเเล้วอะไรเเล้ว แฟนผม ตัวเล็ก อายุน้อยกว่าผม2ปี  ผมต้องนึกว่าเธอเอากับคนอื่นบ้างอะไรบ้างเพื่อให้ตัวเองได้ชักว่าวเสร็จหรือเย็ดเธอเสร็จ   ผมรออยู่นานมาก ลงประกาศในเว็บก็มีแต่คนจะดูรูปมีแต่พวกไม่กล้าผมก็หาๆๆๆๆอยู่นาน จนมาเจอน้อง เอ็ก เป็นคนสันทัดรูปหล่อผมเลยโทรคุยกันเเละเริ่มนัดกันวางแผนที่จะให้คนอื่นเย็ดเมียผม ผมกับเอ็กก็วางแผนไว้ว่าเอ็กมาคุยเรื่องงานเป็นลูกน้องผมทุกอย่างเริ่มไปด้วยดีเมียผมก็ทำกิจวัติประจำบ้านไปพอได้เวลาเราก็กินเบียร์ แฟนผมเวลาเจอเอลกอออเข้าไปค่อนข้างที่จะsexจัด ผมก็ให้เธอมาร่วมดื่มเวลาผ่านไปตามธรรมชาติเธอเมาครับ ผมเลยพาไปนอนที่ห้องและให้เอ็กแอบดูก่อนผมเริ่มดึงเสื้อชุดนอนของเธอขึ้นไปกองไว้เหนือท้องน้อยครับผมเย็ดเธอเสร็จก่อนแล้วหลังจากนั้นเธอก็เย็ดเมียผมตามทว่าใครอยาก
เย็ดเมียผมสามารถโทรมาได้ครับหรือคุยmsnกันก่อนไม่มันครับเล่าแล้วไม่มันอยากให้ลองมาสัมผัสความจริงกันครับ

A_OAS_A@hotmail.com

Offline iorikiller

• *
    • เสียว: 0
    • Email
 (007; (007; น่าลองจังคับ ผมไม่หล่อ เอาแฟนพี่ได้มะคับ อิอิ boy_hotlove1@hotmail.com แอดได้คับพี่

Offline ae_pty

• Hero Member
    • Email
อยากลองเหมือนกัน  ผม เอ๋  ae_aim@live.com  0896040234

Offline too512

(03; (003;  ให้เย็ดจิงๆ อ๊ะป่าว too512@windowslive.com (5;

Offline refreezer

• *
    • เสียว: 3
    • Email
add ไปแล้วครับ noonoonja2008@hotmail.com

Offline Tanoi2006

• Full Member
    • Email
อายุเท่ากัน น่าจะไปด้วยกันได้ Tanoi2006@hotmail.com ครับ

Offline nrynryas

• Email
081-8654247โทรมาคุยใด้ครับมีค่าใช้จ่ายอะใรบ้าง

Offline nrynryas

• Email
เริ่มเลยเเล้วกันนะครับผมชื่อ กร ทำงานรับราชการอยู่ กทม อายุผมก็เข้า27แล้วล่ะผมมีแฟนคนหนึ่งครับเธอไม่สวยเเต่sexจัดมากๆผมเลยต้องต้องการที่จะเห็นเธอเย็ดกับคนอื่นอยู่ด้วยเอ่ยปากชวนเเล้วอะไรเเล้ว แฟนผม ตัวเล็ก อายุน้อยกว่าผม2ปี  ผมต้องนึกว่าเธอเอากับคนอื่นบ้างอะไรบ้างเพื่อให้ตัวเองได้ชักว่าวเสร็จหรือเย็ดเธอเสร็จ   ผมรออยู่นานมาก ลงประกาศในเว็บก็มีแต่คนจะดูรูปมีแต่พวกไม่กล้าผมก็หาๆๆๆๆอยู่นาน จนมาเจอน้อง เอ็ก เป็นคนสันทัดรูปหล่อผมเลยโทรคุยกันเเละเริ่มนัดกันวางแผนที่จะให้คนอื่นเย็ดเมียผม ผมกับเอ็กก็วางแผนไว้ว่าเอ็กมาคุยเรื่องงานเป็นลูกน้องผมทุกอย่างเริ่มไปด้วยดีเมียผมก็ทำกิจวัติประจำบ้านไปพอได้เวลาเราก็กินเบียร์ แฟนผมเวลาเจอเอลกอออเข้าไปค่อนข้างที่จะsexจัด ผมก็ให้เธอมาร่วมดื่มเวลาผ่านไปตามธรรมชาติเธอเมาครับ ผมเลยพาไปนอนที่ห้องและให้เอ็กแอบดูก่อนผมเริ่มดึงเสื้อชุดนอนของเธอขึ้นไปกองไว้เหนือท้องน้อยครับผมเย็ดเธอเสร็จก่อนแล้วหลังจากนั้นเธอก็เย็ดเมียผมตามทว่าใครอยาก
เย็ดเมียผมสามารถโทรมาได้ครับหรือคุยmsnกันก่อนไม่มันครับเล่าแล้วไม่มันอยากให้ลองมาสัมผัสความจริงกันครับ

ผมวางแผนไม่เก่งช่วยหน่อยนะครับอยากให้คนมาเอาแฟนผมมั่ง                           A_OAS_A@hotmail.com
081-8654247

Offline kunger

• Super Master Hero

Offline niranbangkapi

• Newbie
  • *
หนุ่มเหนือ ผิวขาว 24ขวบขอร่วมได้ไหมครับ
ติดต่อมาน่ะครับ niran_bangkapi@hotmail.com

Offline conc

• *
สนใจครับ  ติดต่อที่ up_up_22@hotmail.com ครับ  คอเดียวกัน

Offline jaaacaka

• Sr. Member

Offline อยากรู้อยากเห็น

• Full Member
    • เสียว: 2
ว่าง ๆ โชว์ cam คู่ ด้วยกันครับ หรือ แลกเมียกันเสียวกันได้นะครับ

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email

Offline doc

• เสียว: 6
 (003; (007;
ถ้าผมจะพาเพื่อนๆไปรุมด้วย  แบบว่าชอบแนวจัดหนัก  พี่จะ OK มั้ยครับ (17;
แต่พวกผมไม่ค่อยชอบผู้หญิงกินเหล้า   (39;
อยากเย็ดตอนไม่เมา   (011; ไม่ชอบกลิ่นเหล้าจากปากผู้หญิง  และก็กลัวอ๊วกใส่ด้วยครับ (010;
ไม่อยากได้พวกกินเหล้าย้อมใจ    เย็ดไม่มันส์ครับ  อยากให้ประทับใจไปนานๆ (16;