close buttonclose buttonclose button
คู่รักพิสดาร

คู่รักพิสดาร

เรื่องเสียว · 17514

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 24, 2009, 02:05:23 pm
ตอนนั้นโอได้เงินพิเศษมาจากการทำจ๊อบครับ กระเป๋าตุงเชียว ก็เลยชวนแนทไปเที่ยวหาอะไรสนุกๆกันในยามค่ำคืน
    จุดหมายกับผับแห่งหนึ่งครับชื่อ.........อยู่แถวๆลาดพร้าว เป็นผับที่โอกะแนทชอบไปดริงค์แต่ก็ไม่บ่อยนัก
    แบบชอบบรรยากาศและเสียงเพลงที่นั่นอ่ะครับ คืนนั้นแนทใส่กระโปรงสั้นมากๆกับเสื้อยืดสายเดี๋ยวตัวเล็กๆ
    แบบรัดรูปร่างน่ามองมาก โดยเฉพาะตรงอกสวยๆกะตระโพกงอนๆ ขนาดโอเห็นทุกวันโอยังชอบเลย ไปถึงก็ดึกแล้วอ่ะ
    โอกะยายแนทก็นั่งดื่มกันแป๊บหนึ่ง พอหน้าชักร้อนผ่าวๆ โอกะนึกสนุก อยากหาอะไรแปลกๆทำกัน
    ก็เลยกระซิบบอกแนทว่า ให้แนทเข้าห้องน้ำแล้วถอดเกงในออก โออยากเห็นแนทโป๊ๆอ่ะครับ ตื่นเต้นดี
    แนทเขินใหญ่เลยครับ แต่ก็ยอมนะ คงอยากตามใจโอแล้วแนทก็ชอบด้วยละมั๊ง
    แนทเดินหายเข้าห้องนั้นไปแป๊บหนึ่งก็เดินกลับออกมา ในมือขยุ้มเกงในมาด้วย แนทเดินแบบหนีบขาเลย
    โอเห็นแล้วขำจัง เธอคงรู้สึกโล่งๆอ่ะครับ
    แต่โอรู้ว่าแนทกำลังหวิวๆเพราะรู้อยู่แล้วว่าแฟนโอคนนี้ชอบโชว์มากๆๆ
    ยิ่งตอนที่แนทเดินเบียดคนออกมานะโอแข็งเลย
    เพราะเห็นก้นงอนของแนทที่มีแค่ผ่าเนื้อบางปิดอยู่เบียดกับร่างกายของชายอื่น อืม
    ให้ความรู้สึกมากๆเลยครับ พอมาถึงโต๊ะ โอกะแฟนก็ดริ้งค์กันอีกหน่อย
    พอดีดนตรีเปลี่ยนจังหวะมาเป็นเพลงที่โอชอบมาก ก็เลยชวนแนทแด้นซ์กัน ก็เต้นที่ข้างโต๊ะนั่นแหละครับ
    เพราะเค้าก็เต้นกันเต็มไปหมด แนทก็สนุกครับลุกขึ้นเต้นแบบหนุกมากเลย
    ใครๆก็หันมามองเพราะแนทรูปร่างเพรียวสวยมาก
    โอเห็นก้นงอนๆสวยๆของแนทกำลังส่ายไปมาเลยทนไม่ได้ก็เลยลุกขึ้นเต้นแล้วก็เอามือโอบกอดเอวแนทด้วย
    แนทชอบมากเลยครับ ตาเธอปรือแบบวาบหวิวมากเลย โอเลยอยากแกล้งให้เธออายๆ 5555
    ก็เลยดึงเกงในของแนทที่เธอซุกอยู่ในกระเป๋าออกมาวางบนโต๊ะเลย
    ทำเอาคนที่เต้นอยู่ใกล้ๆหันมามองแล้วอมยิ้มกันใหญ่ 5555 แป๊บหนึ่งโอก็ลูบไล้มือลงไปที่ก้นงอนๆของแนท
    แบบจะอวดพวกนั้นให้อิจฉาอ่ะครับ แนทอายใหญ่เลย แต่ก็ไม่ขัดขืนอะไร เธอคงชอบด้วยอ่ะ โอก็เลยลูบไล้ตามสบาย
    แถมๆยังบีบๆเล่นด้วย พอเห็นคนใกล้ๆชำเลืองตามอง โองี้แข็งปั๋งเลย
    จริงๆโออยากจะดึงกระโปรงตัวสั่นของแนทให้เปิดขึ้นด้วยล่ะ
    อยากจะโชว์ก้นงอนๆขาวๆของแนทให้พวกนั้นดูซะหน่อยว่า ของแนทขาวสวยขนาดไหน แต่คนแยะจัง
    กลัวแนทจะอายมากเกินไป โอก็เลยแค่ลูบๆบีบๆโชว์พวกนั้น ยายแนทกอดโอใหญ่เลย
    เธอคงหวิวมากๆๆกับการสัมผัสแบบแปลกๆของโอนะ แป๊บเดียวโอก็ทนไม่ไหว เลยกระซิบถามแนทว่า แนทอยากหรือยัง
    แนทก้มหน้าอมยิ้มอายๆ โอเลยรู้ว่าเธอคงอยากมากๆๆแล้วล่ะ คงหีแฉะไปหมดแล้ว โอเลยกระซิบว่า
    เดี๋ยวเราไปเย็ดกันในห้องน้ำดีกว่า เพราะโอทนไม่ได้แล้ว ยายแนทเลยยิ่งอายใหญ่
    แต่พอโอถามมากๆเข้าเธอก็ก้มหน้าบอกว่า เธอก็อยากจะแย่แล้วเหมือนกัน
    โอเลยจูงมือแนทเดินแหวกคนไปที่ห้องน้ำผู้ชาย เจอบ๋อยที่ยืนบริการอยู่หน้าห้องน้ำ ซึ่งคุ้นๆกับโออยู่
    โอเอาเงินทิปบ๋อยไปร้อยหนึ่งแล้วบอกบ๋อยไปตรงๆเลยว่า โอจะพาแนทมาเย็ดในห้องน้ำนี่ล่ะ
    ช่วยเฝ้าประตูให้หน่อยนะ แป๊บเดียว ถ้ามีแขกจะเข้าห้องน้ำให้บอกว่า กำลังทำความสะอาดห้องน้ำนะ
    บ่อยหัวเราะชอบใจใหญ่เลย บอกว่า ได้เลยลูกพี่ๆๆ แต่อย่าให้นานนะ 5555
    แล้วเจ้าบ๋อยตัวแสบยังแกล้งแหย่อีกว่า พี่มาทำยังนี้ผมเสียวตายเลย ยังไงให้ผมแอบดูได้เป่าล่ะ
    เพราะแฟนพี่สวยมาก ผมจะได้เอาไปชักว่าวคืนนี้ พี่อย่าหนุกคนเดียวซิ โอได้ยินแล้วเลยนึกสนุก เลยบอกว่า
    เอาซี ไม่ต้องแอบหรอก มาดูให้เต็มตาได้เลย แต่ดูเฉยๆนะ อย่ามายุ่งอย่างอื่น
    เดี๋ยวจะเพลินลืมทำหน้าที่ฝ้าประตู เจ้าบ๋อยนั่นหัวเราะชอบใจ บอกว่า ได้เลยครับลูกพี่555
    ยายแนทได้ยินร้องว๊ายแล้วอายใหญ่เลยครับ โอเลยดึงแนทเข้าไปในห้องน้ำแล้วกอดจูบเธออย่างเต็มไปด้วยอารมณ์
    ตอนแรกแนทก็อายๆมากๆ แต่แป๊บเดียวเธอก็ทนไม่ไหว เพราะเธอก็มีอารมณ์มาก่อนแล้ว
    ก็เลยกอดโอแน่นแล้วจูบปากกับโออย่างเร้าใจ หันมาอีกที
    เจ้าบ๋อยนั่นยืนอยู่หน้าประตูแต่แง้มประตูมามองโอตาเป๋ง แถมยังยกนิ้วให้โอกะแนทอีกด้วย
    โอเห็นบ๋อยทำหน้าที่คนดูอย่างนั้นยิ่งมีอารมณ์ก็เลยโชว์ลีลาลูบไล้คลึงเคล้นยายแนทไปทุกส่วนสัด อูยยยย
    ตื่นเต้นมากจริงๆครับ ตอนนั้นยายแนทหลับตาพริ้มครางออกมาเสียงดังเชียว
    ยิ่งตอนถูกโอบีบขยำนมคู่สวยเธอร้องลั่นเลยครับ โอเลยหันไปหลิ่วตาให้เจ้าบ๋อยนั่น
    แล้วประคองให้แนทยืนหันหลัง ก้มตัวลงไปเอามือเกาะอ่างน้ำ
    แล้วโอก็จับขอบกระโปรงเธอเปิดขึ้นจนชายกระโปรงมากรอมอยู่ที่เอวคอดกิ่ว โชว์ก้นงอนๆขาวผ่องเต็มตา
    ยายแนทอุทานเสียงดังอย่างอายแสนอายแต่พอโอนั่งลงใช้มือลูบไล้แก้มก้นขาวๆพร้อมกับใช้ปลายลิ้นเลียไล้ไปทั้
    งทั้งรูหีและรูก้นของเธอ ยายแนทก็แหงนหน้าหลับตาพริ้ม พร้อมสูดปากอย่างลืมตัว
    น้ำของเธอไหลท่วมไปหมดเลยครับ พอโอเงยหน้าขึ้นอีกมาอีกครั้ง ปรากว่า
    เจ้าบ๋อยนั่นล๊อคประตูแล้วมายืนอยู่ใกล้ๆแล้วอมยิ้มมองก้นยายแนทเฉยเลย
    มือก็ขยับกุมแท่งเนื้อที่อัดแน่นอยู่ในกางเกง คงทนไม่ไหวแน่ๆ
    โอก็เลยปล่อยเลยตามเลยเพราะตอนนั้นโอก็ทนไม่ไหวแล้วเหมือนกัน ส่วนยายแนทซีครับอุทานเสียงดังเลย
    คงเขินมาก แต่ก็คงห้ามความเสียวไม่ไหวเลยแหวนหน้าหลับตาพริ้มให้เจ้าบ๋อยยืนมองตามสบาย
    นิ้วเธอเกร็งจับขอบอ่างน้ำแน่นเลยครับ โอเลยงัดแท่งเนื้อขนาด 6
    นิ้วเศษๆของโอออกมาแล้วจ่อที่รูหีของยายแนทแล้วดันเข้าไปเลย ยายแนทร้องลั่นเลยอ่ะ
    แล้วก็ขยับก้นรับการบุกของโออย่างลืมตัวทีนี้ก็เลยกระแทกกันสนุกไปเลย
    ส่วนเจ้าบ๋อยตัวร้ายนั่นตอนนี้ก็งัดแท่งเนื้อของมันออกมาเหมือนกันแล้วสาวๆแบบไม่อาย
    ของมันก็ใหญ่มากพอดูแต่ไม่เท่ากับของโอ แป๊บหนึ่ง เจ้าบ๋อยก็อ้อมแอ้มพูดกับโอว่า
    ทนไม่ไหวแล้วอยากขอจับนมยายแนทได้เป่า โอได้ยินแล้วหวิวเลย ก็เลยถามยายแนทว่าจะให้เค้าจับนมไหม
    ยายแนทพูดอะไรไม่รู้อู้อี้ฟังไม่รู้เรื่องเลยครับ โอเลยบอกว่าไม่ตอบถือว่ายินยอมนะ
    ทำเอายายแนทครางออกมาแบบอายมาก โอก็เลยหัวเราะ555แล้วยักคิ้วให้บ๋อยนั่นเป็นเชิงอนุญาต
    เจ้าบ๋อยยิ้มอย่างพอใจแล้วขยับเข้ามาชิดตัวยายแนทเลยครับแล้วก็สอดมือเข้าไปในเสื้อบีบนมยายแนทแบบโดนเนื้
    อแท้ๆเลย ทำเอายายแนทสะดุ้งสุดตัวเลยแล้วร้องเสียงดังลั่น ส่วนโอก็กระแทกๆๆแบบสุดเสียวเลยล่ะ
    แบบบรรยายไม่ถูกเลยครับ สุดยอดจริงๆ แป๊บหนึ่ง โอนึกยังไงไม่ทราบก็เลยบอกยายแนทว่า
    เห็นแท่งเนื้อของเจ้าบ๋อยแล้วอยากลองจับดูไหม ใหญ่ดีนะ
    ยายแนทเลยอมยิ้มอายๆแล้วหันไปมองหน้าบ๋อยอย่างเขินๆ โอว่าเธอคงอยากเหมือนกัน
    เพราะมันก็อแข็งโด่อยู่ใกล้ๆใบหน้าเธอนั่นแหละ โอเลยบอกว่า ถ้าอยากก็จับเลยนะโออนุญาต
    แต่โอจะไม่ให้เจ้าบ๋อยนั่นมายุ่งกะยายแนทมากกว่านั้น
    ยายแนทเลยอมยิ้มอายๆสายตาก็มองที่แท่งเนื้อของเจ้าบ๋อยเหมือนกล้าๆกลัวๆ โอเลยบอกว่า จับเลย ถ้าอยากจับ
    จับเถอะ โอไม่ว่าหรอก ยายแนทเลยหันมามองหน้าโอนิดหนึ่งแล้วยิ้มเขินๆ
    พอโอพนักหน้าก็เลยเอามือไปจับที่แท่งเนื้นอันใหญ่ของบ๋อยคนนั้น
    ทำเอาเจ้าบ๋อยนั่นยืนเกร็งตัวพร้อมกับสุดปากออกมาดังเลย
    ภาพนั้นทำให้โอเสียวจนทนไม่ไหวเลยออกแรงกระแทกรูหีของยายแนทที่ฉ่ำเยิ้มเปียกไปหมด
    ยายแนทก็ส่ายก้นอย่างลืมตัว ส่งเสียงครางออกมาเสียงเพราะมาก
    มือก็สาวแท่งเนื้ออันใหม่ทำเอาบ๋อยต้องยืนเกร็งตัวพร้อมกับสาวเอวเหมือนจะสัมผัสกับมือน้อยๆของยายแนทให้เ
    ต็มที่ อูยยยย สุดมันเลยครับ
    โอทนไม่ไหวเลยประคองตัวยายแนทให้เลื่อนมายืนก้มตัวเกาะเอวบ๋อยส่วนโอก็กระแทกอยู่ข้างหลัง
    ทีนี้แท่งเนื้อดำมะเมื่อมก็เลยจ่ออยู่แถวใบหน้าสวยๆองยายแนท
    บางจังหวะยังแหย่ไปโดนแก้มของเธอเป็นภาพที่ทำให้โอสะใจอย่างสุดๆเลยอ่ะ แป๊บหนึ่ง
    เจ้าบ๋อยคงจะทนไม่ไหวเลยบอกกับโอว่า พี่ครับ ให้น้องเค้าอมของผมหน่อยได้เป่า ผมทนไม่ไหวแล้ว
    โอได้ยินเสียวมาก ก็เลยตอบไปว่า ก็ถามแนทเค้าดูเองซี เจ้าบ๋อยอมยิ้มแล้วก้มลงถามแฟนโอว่า ได้เป่าละ
    น้องครับ อมให้พี่หน่อยซี ยายแนทอมยิ้มอายๆไม่ยอมตอบแต่มือสาวแท่งเนื้อไม่หยุดเลย
    เจ้าบ๋อยเลยหันมามองหน้าโอเหมือนจะขออนุญาต พอเห็นโออมยิ้มไม่พูดอะไรก็เลยเข้าใจเลยว่าโอไม่ว่า
    เค้าก็เลยเอามือจับหัวไหล่ยายแนทแล้วแอ่นตัวเอาแท่งเนื้อดำมะเมื่อมไปถูไถแถวแก้มขาวและริมฝีปากของแฟนโอ
    แนทครางเสียงดังเลย เธอคงเสียวมากๆๆกับไอ้จู๋อันใหม่
    แป๊บเดียวผมก็เห็นเธอใช้ปากจุ๊บเบาๆที่ปลายแท่งเนื้อนั้นแล้วเอาแก้มไปคลอเคลีย
    เป็นภาพทีทำให้โอแทบคลั่งเลย แล้วเธอก็เอาปากน้อยๆอมแท่งเนื้ออันใหญ่นั้นพร้อมกับสาวๆเบาๆไปด้วย
    ทำเอาเจ้าบ๋อยครางอู้ ตัวเกร็งไปเลย ทีนี่ก็เลยลืมโลกไปแล้วอ่ะครับ
    โออยู่ข้างหลังก็กระแทกแบบสะใจสายตามองก็แฟนโอดูดกินแท่งเนื้อของเจ้าบ๋อยคนนั้นไปด้วย
    บางทีแนทยังหันมาหันมาทำตาปรืออมยิ้มล้อๆโออีก ส่วนเจ้าบ๋อยนั่นก็ยืนเกร็งตัว เอามือลูบไล้นมของยายแนท
    บางทีก็ยื่นมาลูบก้นขาวๆพร้อมกับบีบเบาๆอย่างสะใจ โอเองก็อดสูดปากเสียงดังอย่างแสนเสียวไม่ได้
    เป็นสุดยอดของความตื่นเต้นเลยอ่ะครับ พอโอกำลังจะถึงจุดสุดยอด ก็มีเสียงเคาะประตูดังขึ้น
    เจ้าบ๋อยหันมามองโอยิ้มๆแล้วเดินไปเปิดประตู โอเห็นแล้วใจหายวาบเลย เพราะคนที่เดินเข้ามามี3คน
    เป็นบ่อยๆในผับนั่นเอง โอววว ตายล่ะ อะไรจะเกิดขึ้นนะ