close buttonclose buttonclose button
ทีเด็ดไอ้ปูน

ทีเด็ดไอ้ปูน

หนูอยากลองของ · 24255

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 23, 2009, 09:53:03 pm
เรื่องที่ผมจะเล่านี้เป็นเรื่องบังเอิญแต่เสียวในอารมณ์ให้เพื่อนๆฟังบ้าง ผมกับภรรยาแต่งงานกันมาประมาณ 5 ปี อายุตอนนี้ราวๆ 30 ปี ภรรยาอายุ 28 ปี ยังไม่มีลูกพยามยามแล้วแต่ไม่สำเร็จซะทีถอดใจแล้วหล่ะคิดว่าถ้าจะมีก็คงมีเอง เลยเหงาๆ พอดีที่ทำงานมีลูกหมาแม่มันถูกรปภ.ที่ทำงานจับไปเหลือลูกมัน 3 ตัวเป็นตัวผู้ทั้งหมด เลยแบ่งๆกับเฟื่อนไปเลี้ยงคนละตัว เอามาให้ภรรยาเธอดีใจใหญ่เลยที่จะได้มีเพื่อน เราเลยเลี้ยงมันเหมือนลูกมันชื่อไอ้ปูนกะว่าจะให้มีลูกอิจฉาเผื่อจะมีลูกซะที ก็ยังไม่มีซะที เพื่อนที่ทำงานแนะนำให้ลองเปลี่ยนสถานที่ดู เลยหาโอกาสไปเที่ยวทะเลกัน ไปกัน 2 คนกับอีก1ตัว ไปนอนสองคืน ถึงทะเลบ่ายๆ ก็ลงเล่นน้ำกัน เมียผมลงทุนนุ่งชุดว่ายน้ำมาเล่นเลย ตัวเธอเล็ก สูง 150 เอง เอว 24 หน้าอก 32 สะโพก 34ขาวมากเพราะมีเชื้อสายจีน ตัดกับผิวของผมมากเพราะค่อนข้างคล้ำ ยิ่งเธอเดินมากับไอ้ปูนเนี่ยเธอยิ่งดูขาวใหญ่เลยเพราะไอ้ปูนมันตัวดำ ผมไม่ค่อยเคยเห็นเมียแต่งตัวเซ็กซี่แบบนี้ซักที ก็เล่นน้ำกันไปแต่ไอ้หนูของผมนี่สิแข็งปั๋งเลยเล่นน้ำกันโดนก้นเธอบ่อยๆ เธอเหมือนรู้ยิ่งเอาก้นเอาหน้าอกมาเบียดใหญ่เลย แถมหันมาบอกอีกว่ายั่วเอาไว้เผื่อคืนนี้ ผมคิดในใจว่าไม่พ้นเย็นนี้หรอก พอขึ้นมาจากน้ำทะเลก็มาอาบน้ำด้วยกัน แต่พอผมถอดกางเกงไอ้ตัวดีของผมที่มันแข็งอยู่ก็ดีดปั๋งขึ้นมาเมียผมหันมาถามว่าอยากมากเลยหรือ ผมพยักหน้า เธอจึงจับของผมรูดเข้าออก แล้วลงไปดูดให้ลีลาการดูดของเธอไม่เบาเลย เสียวดีมาก จนผมทนไม่ไหวขาอ่อนไปหมดเลยบอกเมียว่าไปต่อที่เตียงดีกว่า ออกมาจากห้องน้ำเห็นไอ้ปูนมันนอนอยู่หน้าทีวี แต่มันไม่สนใจเราเพราะมันเห็นบ่อยๆ พอถึงที่เตียงกลับเป็นผมที่เป็นฝ่ายลงเลียเนินให้เธอแต่มันเค็มๆจากน้ำทะเล เลยหันไปเห็นช็อคโกแล็ตเหลวที่กินเหลือไว้เลยมีความคิดพิเรนท์เอามาละเลงเนินกับหน้าอกเมียเต็มไปหมด แล้วลงลิ้นเลียรสชาติหวานๆเค็มๆนิดได้รสดีส่วนเมียผมไม่ต้องพูดถึงแอ่นบิดตัวด้วยความเสียว พอเนินเริ่มหมดหวานพอก็ขึ้นมาดูดนมเธอต่อส่วนมือก็คว้านของเธอไปด้วยดูเธอเสียวมากกว่าทุกครั้ง แล้วผมก็นนอนหงายบนเตียงที่ขอบเตียงเอาขาสองข้างลงพื้นแล้วเอาชอคโกแล็ตทาที่ไอ้น้องของผมส่วนเมียลงไปคุกเข่าที่พื้นแล้วดูดของผมอย่างเอาเป็นเอาตายผมงี้เสียวมากตอนแรกๆก็นั่งดูเมียดูดดีอยู่หรอกแต่จังหวะเสียวมากๆต้องนอนลงกับเตียงส่วนเมียก็ยังคงทำหน้าที่ต่อซักพักเมียผมดูดได้แรงมากๆแบบไม่เคยเป็นมาก่อนแถมดูดคาไว้แบบนั้น ซักพักก็ดูดต่อกำลังเสียวๆก็หยุดดูดคาไว้ ผมเสียวมากเลย คิดว่าคงเป็นเพราะการเปลี่ยนสถานที่จึงทำให้เมียมีอารมณ์มากกว่าทุกครั้งเลยนอนให้เมียดูดต่อไปจนเริ่มแปลกใจที่ตัวภรรยาเหมือนมีใครจับตัวเธอเขย่า ชักใจหายใครเข้ามาทำเมียผมรึเปล่าหันไปทางไอ้ปูนที่มันนอนอยู่กะว่ามันทำไมไม่ทำหน้าที่ยามที่ดีแต่ไม่เห็นมันเลยเอาศอกยันตัวกับเตียงขึ้นมาดูเมีย ปรากฏว่าเจอไอ้ตัวนอนยามตัวดีขึ้นกระเด้าก้นเมียผมอยู่ ยิกๆ ตกใจเหมือนกัน แต่ดูเหมือนจะกระเด้าไม่เข้า แล้วมันก็ลงไปเลียที่ก้นเมียผมอีกซักพักก็ขึ้นกระเด้าอีกแต่คงไม่เข้าเหมือนเดิม ทีแรกกะจะไปเอาเรื่องมันเหมือนกันแต่เมียผมสิดูเธอเสียวมากยิ่งตอนมันเลียเนินเลียก้นเธอจะดูเสียวมากกเลย เลยลองปล่อยให้มันเวียนทำอยู่ เมียผมคงรู้แล้วหล่ะว่าผมเห็นหมดแล้ว เธอจึงเลิกดูดของผมแอ่นเนินถอยสู้กับลิ้นไอ้ปูน ผมอยากเห็นเลยลงไปดูไอ้ปูนมันก็โชว์ซะเลยขึ้นเอวเมียผมขาหน้ารัดเอวเมียแน่นดูเอวเธอแกงหมดเลยจากขาของมันรัด มันตั้งหน้าตั้งตากระเด้าใหญ่แต่มันโดนแถวก้นเธอมากกว่า มีบางจังหวะโดนแถวก้นเธอเธอจะสะดุ้งทีนึง พอมันไม่เข้ามันก็ลงมาเลียต่อแล้วขึ้นเหมือนเดิม ยังไม่ตรงอีกตามเดิม เห็นความตั้งใจมันแล้วสงสารผมเลยเอามือไปจับของมันจ่อกับเนินเมียให้ตรงแต่มันก็ชอบถอยตัวลงอีกผมเลยเอามืออีกข้างดันก้นมันขึ้นเป็นจังหวะเดียวกับมันก็ออกแรงกระเถิบตัวขึ้นพอดีของมันเลยเลยเข้าไปในของเมียผมจังๆ พอเข้าปุ๊บมันเหมือนมันไม่ให้เสียนาทีทองมันกระเด้าเร็วและแรงมากๆ เมียผมเนี่ยเชิดหน้าร้องกรี๊ดอย่างลืมตัวเลย มันกระเด้าอยู่ประมาณเกือบนาทีแล้วมันก็กระเด้าช้าลงๆๆจนหยุดในท่าคร่อมหลังเมียผมอยู่แบบนั้นหันไปดูเมียผมเห็นฟุบหน้าไปกับเตียงนอนหอบอยู่ บ่นพึมพัมว่าแน่นจังเสียวจังสักพักประมาณครึ่งนาทีมันก็ลงมาจากหลังเมียผม ของมันยาวและแดงมากเอาจริงๆจะยาวกว่าของผมด้วยซ้ำแถมหัวแหลมเชียว น้ำของมันกับน้ำเมียผมเนี่ยไหลออกมาเป็นทางเปื้อนขนเมียผมเลย แล้วมันก็เลียเนินให้เมียผมซึ่งก็เป็นเมียมันด้วยเหมือนกันแล้วมันก็เลียของมันแล้วก็เดินไปนอนมุมมันตามเดิม ผมสำรวจเนินเมียดูมันบานๆนิดๆเหมือนกันเลยจับยัดต่อไอ้ปูนมันซะเลยลื่นๆดีเสียวดีซอยอยู่ซักพักเดียวก็แตกในรูเมียตามไปอีกคนเพราะค่อนข้างตื่นเต้นมาก ดึงออกมาน้ำ 2 คนกับ 1 ตัวผสมกันย้อยจากของเมียมากเลย มาถามเมียว่ามันเป็นยังงัยเมียบอกว่าลึกดีมากชนมดลูกทุกครั้งและใกล้เสร็จรู้สึกว่าของมันคับแน่นของเธอไปหมด ไม่กล้าขยับตัวเพราะมันจุกๆ เธอบอกว่าช่วงจังหวะก้มโค้งดูดของผมอยู่ ไม่รู้ว่ามันมาเลียของเธอตอนไหน คงเพราะกลิ่นช็อคโกแล็ตนั่นแหละตอนแรกเธอก็ตกใจแต่เดาว่าคงเป็นไอ้ปูนนั่นแหละ มันเลียเสียวดีเพราะลิ้นมันยาวเลียถึงก้นเลย เลยปล่อยให้มันทำไป แต่จังหวะที่มันขึ้นกระเด้าครั้งแรกตกใจเหมือนกันแต่ไม่กล้าโวยวายเพราะกลัวผมจะว่าแล้วทำร้ายมัน แต่ดีที่มันแทงเองไม่เข้า จนผมลุกขึ้นมาดูนั่นแหละแต่เป็นช่วงที่เธอเสร็จกับลิ้นมันเลยปล่อยให้ผมดูแล้วจับของมันเข้าไปในตัวเธอนั่นแหละ เราเลยกระเด้ากันเองอีกรอบ ช่วงเมียผมร้องไอ้ปูนมันก็ผงกหน้าขึ้นมาดู คงดูว่าผมทำอะไรกับเมียใหม่ของมันมั๊ง แต่มันไม่ได้มาร่วมวงด้วยคงเหนื่อยมั๊งออกแรงกระเด้าตั้งนานนี่หว่า แล้วตั้งแต่คราวนั้นผมก็ใช้เมียร่วมกับไอ้ปูนตลอด ช่วงมาทำงานตอนกลางวันก็ปล่อยให้เมียอยู่กับไอ้ปูนไป ซึ่งเธอก็ยอมรับว่าเย็ดกับมันบ่อยๆเพียงแต่ไม่ค่อยสะดวกเพราะไม่มีคนนำทางให้ไอ้ปูนเหมือนผมเท่านั้นแต่เธอจะให้มันเลียขึ้นกระเด้าเล่นมากกว่า ต้องถอยตัวลงมาแล้วกดก้นลงนิดนึงมันถึงจะเข้าพอเข้าแล้วเสียวมดลูกทุกที กลางคืนก็ช่วยกันกับไอ้ปูนป้อนความสุขให้เมียของผมกะของมัน แล้วไม่ต้องใช้ช็อคโกแล็ตแล้ว นี่ว่าแต่ถ้ามีลูกมันจะหน้าเหมือนไอ้ปูนรึเปล่าเนี่ย ใครมีเรื่องแบบนี้เขียนมาเล่าให้ฟังบ้างนะถือว่าแลกประสบการณ์กันครับ