close buttonclose buttonclose button
แอบดูในห้องน้ำปั้ม

แอบดูในห้องน้ำปั้ม

tong47102243 · 50613

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline tong47102243

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
on: January 14, 2011, 06:19:49 pm
สวัสดีครับเพื่อนๆ เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา เริ่มเรื่องเลยละกันนะครับ
พอดีวันนั้น ผมไปกินเหล้ามากะแฟน แล้วขากลับมันก็เป็นทางผ่านปั้ม เอสโซ่ ทางเส้นจรัญสนิทวงศ์
ผมก็เลยแวะเข้าไปกะจะเข้าไปขี้ พอดีห้องน้ำผู้ชายดันมีแค่ห้องเดียว แล้วมันก็ดันมีคนเข้าก่อนผม
ผมเห็นแฟนเมามาก นอนอยู่บนรถ ผมก็เลยแอบเข้าไปนั่งขี้ในห้องน้ำหญิง ขี้ไปขี้มาสักพักก็ได้ยินเสียงรองเท้า
เดินเข้ามาเข้าห้องข้างๆผม ผมก็ใจเต้นเลย รีบล้างตูด แล้วก็ยืนขึ้น โชงกหัวไปทางห้องนั้น
แล้วก็ได้เห็น ผู้หญิงคนนึงใส่ชุดสีขาว(เหมือนชุดห้องแว่นบิ้วตี้ฟู)อายุประมาน 28-30 หุ่นดีเลยล่ะ ผมก็มองอยู่นานเหมือนกัน
ตูดอย่างขาว เสียงฉี่เธอนี่ดังมากๆ ผมเห็นแล้วรีบงัดควยออกมาชักว้าวเลย แล้วสักพักเธอก็ล้างหีผมก็เลยรอให้เธอออกไปก่อน
พอเธอออกไปแล้ว ผมกะว่าจะออกไปพอกำลังจะเปิดประตู ก็มีเสียงเดินเข้ามาอีก ผมก็เลย ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ดูอีกสักคนจะเป็นไรไป ผมก็เลยโชงกดูตั้งแต่ตอนแรก เธออายุประมาน 18-23 เป็นพวกเด็กสก๊อย ขาวๆเนียนๆ กางเกงสั้นมากมายครับ
ผมเห็นตอนเธอถอด เห็นหมอยเธอ ไม่ดกมากครับ ตูดก็ไม่ใหญ่มาก เรียกว่าพอดีๆเลย แต่หน้าเธอนี่สิ น่ารักมากๆอะ
คราวนี้ผมเลยรีบงัดควยผมออกมาสาวใหญ่เลยล่ะครับ สาวจนเสร็จ ผมก็ แกล้งทำเป็นเปิดน้ำ แล้วก็ล้างควย รอสักพัก
เธอก็เปิดประตูเดินออกไป ผมรออยู่แปบ ก็เลยเดินออกไป ขับรถกลับบ้าน !

ประสบการณ์ของผมเป็นไงบ้างครับ
ถ้าไงติ ชม กันได้นะครับ
ยังมีอีกที่นึง ผมแอบดูประมาณ 2ชั่วโมงได้ เห็นนั่งตกเบ็ดด้วย
ถ้าไงคราวหน้าจะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ

Offline wut

• *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: January 14, 2011, 09:11:19 pm
มันยอดมาก

Offline littletiger

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: January 19, 2011, 06:56:57 pm
  (1; (1; (1;

Offline eak_1

• *
    • เสียว: 1
Reply #3 on: January 22, 2011, 08:48:23 pm
ขอบคุณครับ