close buttonclose buttonclose button
อารยายั่วสวาท

อารยายั่วสวาท

เรื่องเสียว · 69133

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 11:59:11 am
อารยาเธอตกลงกันไว้กับคุณพีระเรื่องให้พีระพาลูกสาวคนโตไปจัดการเย็ดที่คลับสวิง เธอเองจะหาทางเย็ดกับพีระพงษ์เองเธอชวนพีระพงษ์ไปเลือกซื้อเสื้อผ้าที่ห้างฯ เลือกซื้อชุดว่ายน้ำ ชุดชั้นในแบบเซ็กซี่ที่ใส่อยู่กับหุ่นโชว์ และเสื้อผ้าที่ใส่แล้ววับแวมอีกหลายชุด แวะทานอาหาร กลับบ้านมืด สามีกับลูกสาวออกไปแล้ว อารยาใส่ชุดว่าน้ำให้ลูกชายช่วยดูว่ายังดูดีอยู่หรือเปล่า..”พี..ดูซิแม่ใส่ชุดนี้แล้ว..สวยไหม..”อารยาเดินออกมาจากห้องด้วยชุดว่ายน้ำตัวใหม่ที่เพิ่งซื้อมา..พีระมองตลึง..คุณแม่ของเขาดูสวยอวบอัดในชุดว่ายน้ำแบบเต็มตัว..สายตาของเขาจ้องมองตรงหว่างขาที่โหนกนูนอูมออกมาท่อนขาขาวนวลเนียน..น่าหลงไหล..แถมตรงซอกขาเขาเห็นเส้นหมอยแลบออกมาสองสามเส้น”สวยครับแม่..แม่สวยจังเหมือนนางงามเลยครับแม่…”อารยาเห็นสายตาของลูกชายแล้วเธอต้องขมิบรูหียวบ..พลางยิ้มและมองพีระอย่างยั่วยวน..”แหมแม่แก่แล้วนะจ๊ะ..จะสวยอย่างนางงามได้ยังไง…ว่าแต่แม่สวยพอที่จะทำให้หนุ่มๆอย่างพีเกิดอารมณ์บ้างหรือเปล่าหล่ะ..ดูสายตาที่มองแม่สิ..จะให้ทะลุเนื้อผ้าหรือไง…”เธอบอกลูกชายแล้วยืนบิดส่ายไปมายั่ว…”ครับแม่..คุณแม่สวยยั่วยวนที่สุด..นี่ถ้าไม่ใช่คุณแม่นะ..ยืนต่อหน้าผมอย่างนี้นะ..ผมไล่ปล้ำแล้วหล่ะ..” “ถึงเป็นแม่ก็ปล้ำได้นี่จ๊ะ.ถ้าลูกอยากปล้ำจนทนไม่ไหว”เธอบอกลูกชายอย่างท้าทายแล้วเดินนวยนาถเข้าไปในห้อง เปิดประตูค้างไว้..พีระพงษ์ลังเลอยู่ไม่กล้าตามเข้าไป ในใจเขาลังเลเอาดีไม่เอาดี..แม่เรานะ..แม่คลอดเราออกมาและเลี้ยงดูเราตั้งแต่เด็ก..แต่กับพี่อุ๊เรายังเล่นแล้วนี่นา..แล้วท่าทางแม่ก็ยั่วเหลือเกิน..แม่ต้องอยากให้เราเย็ดแน่..กำลังสองจิตสองใจเสียงแม่ก็ดังออกมาจากในห้อง..”เข้ามานี่สิจ๊ะลูกพี..มาดูแม่ใส่ชุดนี้หน่อย..”พีระพงษ์เดินเข้าไปในห้อง..เห็นแม่อารยาใส่ชุดชั้นใน บางเฉียบยืนเด่นอยู่กลางห้อง..ยกทรงห่อไว้แค่ยอดเต้านม โชว์สองเต้าขาวผ่อง ด้านล่างนั้นเล่าโคกหีโหนกนูน..ในกางเกงในลายลูกไม้ตัวบางอูมเต็มหว่างขา..”ดูสิจ๊ะแม่ใส่ชั้นในชุดนี้แล้วเซ็กซี่ไหม..”พีระพงษ์เดินเข้าไปหาคุณแม่ช้าๆเหมือนต้องมนต์ “แม่สวยเหลือเกินครับ น่า.เออ..น่า...” อารยามองเป้ากางเกงของพีระพงษ์ที่ลุกดันกางเกงจนเป็นลำ..”แม่น่า..อะไรพูดให้หมดสิคะ...”เธอเอื้อมมือมาจับลูบควยลูกชายนอกกางเกงพีระพงษ์เห็นอาการดังนั้นจึงแน่ใจที่สุดว่าแม่อยากให้เขาเย็ดแน่ๆจึงบอกไปอย่างที่ใจคิด”พีจะบอกแม่ว่า..แม่น่า..น่าเย็ดครับ..แม่น่าเย็ดที่สุด..” “บ้า..พูดจาหยาบคาย..เป็นลูกจะเย็ดแม่ได้ยังไง…แม่เป็นแม่ของลูกนะ..มีลูกที่ไหนจะเย็ดแม่ตัวเองหล่ะ..พีกล้าเย็ดเหรอ..อูย..ดูสิควยลุกเป็นลำเชียว..นี่แสดงพีอยากเย็ดแม่ของพีจริงๆเหรอลูก..ตายแล้วทำไงดีหล่ะ..” “แม่ก็ให้พี่เย็ดสิครับ..แม่ครับ..พีเงี่ยนที่สุด..พีขอเย็ด..เย็ด..แม่ได้ไหมครับ..” พีระพงษ์สวมกอดแม่อารยาเต็มอ้อมแขน..มือลูบไล้ไปทั่วแผ่นหลังและสะโพก..”อูย..หน้าไม่อาย..มาขอเย็ดแม่ได้ไง..ถ้าใครเขารู้จะทำยังไง..พีขอเย็ดแม่..เย็ดที่ไหน..เย็ดอะไรของแม่จ๊ะ..คนดี..บอกให้หมด..พีอยากเย็ดอะไรของแม่พูดให้หยาบๆเลยลูกแม่ชอบถ้าพูดถูกใจแม่จะให้ลูกเย็ด”อารยาบอกให้ลูกชายพูดหยาบที่สุดอย่างที่เธอชอบ” “เย็ดหีครับแม่..พีอยากเย็ดหีของแม่ครับ..หีแม่สวยนายเย็ด..ให้พีเย็ดหีแม่นะ..”เขาพรั่งพรูบอกแม่พร้อมกับวกมือมาด้านหน้าลูบลงไปตรงโคกหี..อารยาสะดุ้งที่ลูกชายจับหีเธอเด้งแอ่นโคกหีให้พีระพงษ์อย่างท้าทาย”ซี๊ด.พูดอย่างนี้.ดีจังลูกจ๋า..เวลาเย็ดแม่ชอบพูดชอบฟังคำหยาบแบบนี้แหล่ะ..มันสะใจ..เอาสิลูกเย็ดเลย..เย็ดหีแม่..แม่อยากให้ลูกขอเย็ดแม่ตั้งนานแล้วรู้มั๊ย…”พีระพงษ์เน้นอุ้งมือกับเนินหีของแม่หนักขึ้นอารยาถ่างขาออกให้ลูกชายจับได้ถนัดมือ..”พีก็อยากเย็ด..คุณแม่มานานแล้วเหมือนกันครับ..แม่ไม่รู้หรอกเวลาพีเงี่ยน พีชักว่าวคิดถึงแม่ทุกครั้ง..ยิ่งเวลาเห็นแม่แต่งตัวโป๊ๆแล้วพีทนไม่ไหวต้องไปแอบชักว่าวทุกครั้ง…”อารยารูดซิปกางเกงพีระพงษ์งัดควยออกมากำกุมไว้ในอุ้งมือกระถอกเบาๆอย่างรักใคร่หลงไหล…”โถ..พีของแม่…นี่ถ้าพีใจกล้ากว่านี้สักนิด..พีก็ได้เย็ดแม่ไปตั้งนานแล้ว…แม่ตั้งใจอยู่แล้วว่าอยากให้พีเย็ดกับแม่..แม่เคยอ่านเรื่องในอินเตอร์เน๊ต..เห็นเรื่องที่แม่กับลูกเขาเย็ดกันแล้วแม่ก็เงี่ยนสุดๆเลย..อยากให้ลูกพีของแม่เย็ดกับแม่บ้าง…เรื่องเย็ดกันนี่พ่อกับแม่ไม่หวงตัวหรอก..พ่อกับแม่ปล่อยอิสระกันอยู่แล้ว..แม่จะเย็ดกับใครพ่อก็ไม่ว่าและพ่อจะเย็ดกับใครก็ได้เหมือนกัน บางทีเราก็เย็ดกันต่อหน้าก็เคย..ลูกไม่ต้องห่วงจ๊ะ..ถ้าลูกอยากเย็ดกับแม่ก็เย็ดได้ตลอดเวลา..พ่ออยู่ก็เย็ดได้คะ..ตั้งแต่นี้ไปแม่อนุญาติ…อูว์..ควยลูกพีใหญ่ถูกใจแม่จัง..อย่างนี้เวลาเย็ดคงมันรูหีที่สุด..ลูกจ๋า..ลูกจับหีแม่อย่างนี้แม่เสียวหีเหลือเกิน..ซี๊ด..อาร์…”พีระพงษ์เน้นนิ้วกลางเข้ากลางร่องหี..จนน้ำเงี่ยนเยิ้มเปียกกางเกงในไปหมด..อารยาถ่างขาแอ่นหีสู้มือลูกชายอย่างเงี่ยนง่านในอารมณ์จนลืมหมดทุกอย่าง “แม่ครับ..ขอพีดูหีแม่หน่อยสิครับ..พีอยากดูใกล้ๆแล้วพีอยาก..เออ..เลียหีแม่หน่ะครับ…พีอยากเลียหีแม่ครับ” “อุ้ย..ได้สิลูกจ๋า..อย่างนี้ถูกใจแม่ที่สุด…แม่กำลังจะบอกพีอยู่แล้วว่าให้เลียหีให้แม่ด้วย…แม่ชอบมากเลยรู้มั๊ยตอนที่ถูกเลียหี..เลียแตด..มันเสียวเหมือนใจจะขาด…เอาสิคะลูกขา..ถอดกางเกงในแม่ออก..ดูหีของแม่เลียหีของแม่ให้พอใจที่ลูกอยากแม่อนุญาตเต็มที่เลยลูกรักของแม่…”พีระพงษ์รูดกางเกงในของแม่ลงพ้นสะโพกอารยาช่วยสบัดขาเขี่ยกางเกงในทิ้งอย่างไม่ใยดีกอดลูกชายดึงมาล้มลงนอนพาดขอบเตียงสองขาเธอถ่างออกเล็กน้อย…แต่มือเธอคงกำควยพีระพงษ์ไม่ยอมปล่อย..พีระพงษ์ประกบปากแม่จูบมือก็ลูบอยู่ตรงโคกหีเมื่อถอนปากออกอารยารีบบอก..”เอาสิค๊ะลูกขา..อยากดูหีของแม่อยากเลียหี..รีบเลียเลยลูกจ๋า..หีแม่อยู่ตรงหน้าแล้ว…ลูกหันตัวมาทางนี้เรากลับหัวกันแม่จะดูดควยลูกด้วย…เราดูดควยเลียหีกันให้พอใจแล้วค่อยเย็ดนะลูกจ๋า” พีระพงษ์ป่ายตัวขึ้นคร่อมท่าหกเก้าเหนือตัวคุณแม่หน้าเขาอยู่ตรงโคกหีพอดี..หีของแม่ที่เด่นอยู่ตรงหน้านั้นช่างเป็นหีที่สวยงามน่าเย็ดอะไรปานนั้น..สองกลีบแคมอวบอิ่มเป็นพูขาวสะอาดตัดกับเส้นหมอยสีดำเป็นมัน..กลางแคมที่แหกอ้าออกเป็นสีชมพูระเรื่อ..เหนือขึ้นเม็ดแตดน้อยๆชี้ชันอยู่ระริกรอบปากรูหีมีน้ำเงี่ยนเยิ้มซึมออกมา..”แม่ครับหีแม่สวยน่าเย็ด..น่าเลียเหลือเกิน..อูย..แม่ดูดควยพีเสียว..พีดูดแตดแม่บ้าง..อืมมม…..”พีระพงษ์อมเม็ดแตดของแม่ดูดจุ๊บๆในปากทำให้อารยาต้องเด้งเอวขาสั่นระริกด้วยความเสียว..”ว้าย..พี..ดูดแตดแม่..อูยยย…เข้าใจทำจังลูกจ๋า…แม่เสียว…ดูดแรงๆ ลูก…อูย..เสียว..เงี่ยน..อยากเย็ด..แม่อยากให้ลูกเย็ดแล้ว…เย็ดกันดีกว่านะพี…เอาควยเย็ดหีแม่เถอะ..”พีระพงษ์ก็สุดทนเช่นกันคุณแม่ดูดควยเขาจนแทบจะกลั้นน้ำไว้ไม่อยู่…จึงลุกขึ้นแทรกตรงหว่างขาแม่ที่อ้ารอรับดุ้นควยพาดอยู่กลางร่องหีสองมือเคล้นนมปากประกบปากจูบ..อารยาตอบรับอย่างเงี่ยนง่านเช่นกัน…”แม่ครับ..แม่จับควยลูกใส่หีแม่สิครับ…ลูกจะเย็ดแม่แล้ว…”อารยาป่ายมือลงไปคว้าควยจ่อรูหีอย่างไม่รอช้า..พีระพงษ์กระเด้าตามควยก็พลุบเข้ารูหีไปครึ่งลำ”ซี๊ด..เข้าแล้วลูกขา..ลูกเย็ดหีแม่แล้ว..กระเด้าให้มิดเลย..ไม่ต้องกลัวแม่เจ็บ..แม่รับได้..คับหีดีจังลูกขา…สมใจหรือยังจ๊ะ..ได้เย็ดแม่แล้ว…”พีระพงษ์มองควยมุดเข้ารูหีผู้เป็นแม่อย่างเงี่ยนง่าน..”อูย..แม่ครับ..พีได้เย็ดหีแม่แล้ว..แม่เป็นเมียพีแล้วใช่มั๊ยครับ…ซี๊ด..รูหีแม่ตอดควยพีแน่นจัง…เย็ดมันจัง…สมใจเหลือเกินแม่จ๋า..พีอยากเย็ดแม่มาตั้งนานแล้วรู้มั๊ย..นี่แนะ..นี่แนะ..เมียจ๋ามันมั๊ย..ผัวเย็ดเมียถึงใจหรือเปล่า” พีระพงษ์กระเด้าไปปากก็ครวญครางคำหยาบอย่างที่พี่อุ๊เขาสอนไว้ซึ่งถูกใจอารยาที่สุด..”เป็นค่ะพีขา..แม่เป็นเมียพี..แล้ว..ผัวเย็ดเมีย..หีเมีย..อร่อยค่ะผัวขา..เย็ดเมียแรงๆหีเมียทนได้เย็ดเร็วๆแรงๆผัวขา..เมียจะไม่ไหวแล้ว..น้ำจะแตกแล้ว”พีระพงษ์ได้ยินดังนั้นเร่งห่มเอวกระเด้าควยเร็วเป็นจักรผันเสียงหนอกควยกระทบหนอกหีดังป๊าปๆเป็นจังหว่ะเสียงเตียงสะเทือนลั่นเอียดๆอารยาร้องลั่นเสียงดัง..อย่างไม่กลัวใครจะได้ยิน..”แรงๆโอว์..อูยย…แรงๆเย็ดหีแม่แรงๆจะแตก..แล้ว..น้ำจะแตกแล้ว…เย็ดเมียแรงๆผัวขา..น้ำหีเมียแตกแล้ว..ว้าย…ๆ แตกแล้วน้ำแม่แตกแล้วกดควยแน่นๆเอาน้ำควยใส่หีแม่..ใส่ให้เต็มหีแม่เลยลูกจ๋า..ซี๊ด…”พีระพงษ์กดควยแน่นตัวเกร็งพุ่งน้ำควยเข้าปากมดลูกแม่จนหยดสุดท้าย..อารยาตวัดขารัดรอบสะโพกลูกชายแน่นแอ่นหีเด้งสู้กับควยภายในโพรงหีตอดตุ๊บๆเป็นระยะ..พักใหญ่จึงได้คลายอาการเกร็งลง..ควานหาปากลูกชายสอนจูบให้อย่างดูดดื่ม..”ลูกจ๋า..ลูกพีของแม่..หลังจากลูกได้เย็ดแม่วันนี้แล้ว..สำหรับครอบครัวเราจะไม่มีขีดขั้นประเพณีใดๆอีกแล้ว..ลูกรู้มั๊ย..ป่านนี้พี่อุ๊กับคุณพ่อก็คงเย็ดกันแล้วเหมือนกัน…” “แม่รู้เหรอครับว่าพี่อุ๊กับคุณพ่อเย็ดกัน..ก็พี่อุ๊ไปงานเลี้ยงกับคุณพ่อนี่ครับ…”อารยายิ้มหวาน”รู้สิคะก็คุณพ่อเป็นคนบอกแม่เองว่าวันนี้จะเย็ดกับอุ๊ให้ได้ไม่เท่านั้นนะ..อานเรศก็พาพิมผกาไปด้วย..พ่อลูกสองคู่คงเย็ดกันเรียบร้อยแล้ว..และนรินทร์กับน้าพิศมัยก็คงเย็ดกันแล้วเหมือนกันเรื่องนี้เราพ่อแม่วางแผนกันไว้นานแล้ว..ว่าจะให้ลูกเย็ด..และทุกวันที่แม่ให้ลูกเห็นหีเห็นนมบ่อย ๆเพราะแม่อยากให้ลูกเงี่ยนและอยากเย็ดแม่ไงหล่ะ..”พีระพงษ์ฟังแม่อารยาอธิบายให้ฟังอย่างหน้าตื่น..”ถ้าอย่างนั้นถ้าผมจะเย็ดกับพี่อุ๊ด้วยแม่ก็อนุญาตใช่ไหมครับ..””ใช่ค่ะ..ไม่ว่าจะเป็นแม่หรือพี่อุ๊..พีจะเย็ดใครก็ได้เราจะไม่ห้ามหวงกันอีกแล้ว…เอาให้สนุกกันเต็มที่เลยทุกคนต่างมีหีกับควย..เอามาเย็ดกันให้น้ำแตกให้มีความสุขด้วยกันนะคะ..” “ถ้างั้นคืนนี้ผมขอเย็ดกับแม่ทั้งคืนเลยได้มั๊ยครับ..” “ได้สิคะ..ทำไมจะไม่ได้แม่เป็นเมียของลูกแล้ว..ลูกจะทำอย่างไรกับเมียก็ได้ทั้งนั้น..ไม่เฉพาะวันนี้หรอกวันต่อไปทุกๆวันเลย”เมื่อตกลงทำความเข้าใจกันแล้ว..สองแม่ลูกก็ป้อนความสุขแก่กันและกันจนไปเผลอหลับเอาเกือบรุ่งเช้า

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: November 26, 2009, 09:33:26 pm
ขอบคุณคับ

Offline lek nakai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #2 on: December 06, 2009, 07:00:39 pm
  (007; (007; ขอบคุณมากครับ (003;