close buttonclose buttonclose button
to anc

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 23, 2009, 09:02:46 pm
แหม วันนี้ถึงโอกาสของเอสักทีนะคะ เอก็มีเรื่องเสียวส่วนตัวจะมาบอกเล่าเก้าสิบให้เพื่อน ๆ ได้อ่านกันด้วยเหมือนกัน แต่จะดีไม่ดียังไง ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ เพิ่งเคยส่งมานะคะ เอเป็นสาวไอทีค่ะ จะว่ารูปร่างหน้าตาก็ไม่เป็นรองใครนะคะ เพราะเคยเดินแบบอยู่ระยะ นึงตอนยังเรียนไม่จบ แต่พอดีที่บ้านไม่ค่อยชอบค่ะ เอเคยถ่ายแบบชุดว่ายน้ำด้วยแต่ไม่โป๊อะไรนะคะ เป็นชุดวันพีชธรรมดา ใครอยากดูก็ ติดต่อมาได้ แต่บอกก่อนว่าไม่โป๊นะคะ
มาเข้าเรื่องกันดีกว่า คือตอนนี้เอก็มีแฟนอยู่นะคะ แต่บอกตามตรงว่าเรื่อง sex กับแฟนไม่ค่อยจะดีค่ะ เราอยู่กันเพราะรักจริง ๆ แต่ถ้า เป็นเรื่องนั้นบางทีเป็นเดือน ๆ แทบจะไม่มีเลย เพราะแฟนเออายุมากแล้วนะคะ 38 แล้วค่ะ เอเองเพิ่งจะ 26 เรื่องความต้องการมันก็เยอะ นะคะ บางทีก็เลยมีเผลอตัวเผลอใจไปกับคนอื่นบ้าง รู้ว่าไม่ดีนะคะแต่ก็ห้ามใจตัวเองไม่ได้สักที แต่ส่วนใหญ่จะเป็นเพื่อนเอเองค่ะเพราะ จะได้มั่นใจว่าสะอาดปลอดภัย แต่เรื่องความลับก็ต้องขอร้องกันนะคะ ซึ่งส่วนใหญ่เพื่อนก็โอเคนะคะ แหม ได้สุขได้เสียวกับเอฟรี ๆ นี่ ไม่ดีเหรอคะ จะไปบอกคนอื่นให้อดทำไม มีเพื่อนคนนึงที่เอก็ประทับใจเค้า ชื่อตี๋ค่ะ เอกับตี๋เป็นเพื่อนกันสมัยประถมนู่นแน่ะค่ะ แต่ไม่ได้ เจอกันนานมาก ๆ จนตอนนั้นเรียนจบใหม่ ๆ เอไปทำงานที่บริษัทแห่งหนึ่งเค้ารับเขียนงานโปรแกรมนะคะ เอก็เป็นโปรแกรมเมอร์เลยต้อง ออกไปคุยกับ user ด้วย ก็ได้เจอกับตี๋ค่ะ ตี๋ทำงานอยุ่ที่นั่น ตอนแรกเอนึกว่าตี๋จะจำเอไม่ได้ แต่เอสิจำตี๋ได้อย่างดีเลย เพราะตอนอยู่ประถม เนี่ยจำได้ว่าตี๋จะเป็นผู้ชายในห้องที่หน้าตาดีที่สุดค่ะ มีรุ่นพี่ม.ต้นมาชอบซะด้วย ปรากฎว่าตี๋จำเอได้แถมยังจำได้ว่าตอนประถมเอทำผมม้า อีกต่างหาก เราคุยกันถูกคอมาก ยิ่งระยะหลังที่เอต้องไปติดต่องานกับที่นั่นมากขึ้นเราก็ยิ่งมีโอกาสได้ไปทานข้าวด้วยกันบ่อย ๆ จนบางที ก็มีไปนั่งทานข้าวฟังเพลงตอนดึก ๆ ด้วยกัน แรก ๆ ก็คุยกันธรรมดาแต่ไป ๆ มา ๆ ก็เข้าเรื่องแฟน เอไม่ได้เมานะคะแต่คงเพราะว่าเมื่อคืนที่ ผ่านมาแฟนทำเอค้างน่ะค่ะ คือเค้าเสร็จเร็วแล้วพอเสร็จก็จะทำต่อไม่ได้แล้ว เอเลยเซ็งมากก็ระบายให้ตี๋ฟังตรง ๆ ตี๋ก็รับฟังอย่างดีมีปลอบ ใจเอบ้าง เราคุยกันเริ่มเข้าใจกันมากขึ้นเอก็เริ่มรู้สึกดี ๆ กับตี๋ ตอนนั้นเอ่ยปากขอเองนะคะว่า ตี๋ไปมีความสุขกับเอมั๊ย ทำให้เอมีความสุขได้ รึเปล่า เออยากมากเลยนะ ตี๋ก็ดูตกใจนิด ๆ นะคะแต่ก็เก็บอาการไว้ ไม่พูดไม่จาอะไรเรียกพนักงานมาเก็บเงินแล้วจูงมือเอเดินขึ้นรถเลย ค่ะ ตอนนั้นใจเต้นตุ้บ ๆ เลย พอถึงลานจอดรถมือที่โอบเอวเอก็เปลี่ยนมาเกาะที่ก้นนะคะ เอก็อ้าปากจะบอกเงื่อนไขให้ตกลงกันว่าต้อง ปิดเป็นความลับแต่ยังไม่ทันพูดตี๋ก็มาจูบปากเอ กลางลานจอดรถเลยค่ะ แต่เอไม่สนใจนะคะเพราะมีอารมณ์มากพอสมควรก็จูบตอบเลย โชคดีที่ตอนนั้นไม่มีรถเข้ามา เราจูบปากกันตัวเราก็เบียดแทรกเข้าหากันกอดกันแน่นเลยคะ เอบอกให้ตี๋พาไปที่อื่นตรงนี้เดี๋ยวมีคนมาเห็น ตี๋พาเอไปที่รถพอขึ้นรถได้เอก็ออกตัวพรืดอย่างแรง ตี๋ขับรถเร็วมากค่ะไปที่ถนนเส้นนึง เอจำไม่ได้เหมือนกันว่าที่ไหนนะคะ มืดแล้วก็เปลี่ยว มากเลย ระหว่างทางเราไม่ได้คุยอะไรกันเลย
ตี๋ขับไปจนถึงถนนเส้นหนึ่งมันเงียบมาก ๆ ไม่มีรถสักคันแต่ก็มีไฟถนนนะคะ เสาแต่ละต้น ห่างกันน่าดูค่ะ แต่ก็พอมองกันเห็น พอรถจอดตี๋ก็ลงรถไปเลยไม่เรียกเอแต่เอก็ลงตามค่ะ ตี๋ถอดกางเกงยีนส์ตัวเก่งออก พร้อมทั้ง กางเกงในด้วย แล้วก็ปราดเข้ามาถอดของเอใหญ่เลย เอก็ปัดป้องนิดหน่อย ตี๋ก็จูบไปพูดไปว่าน่านะ เดี๋ยวเอากันนะ ขอเย็ดตรงหีด้วยนะ เอมีอารมณ์มากเลยค่ะตอนนั้นร้องบอกจ้ะ จ้ะ ตี๋ยังไม่หยุดพูด จูบไซร้ไปทั่วตัวเลยมือก็ถอดเสื้อผ้าเอไป ปากก็บอกว่า ขอเอาควยทิ่มตรงนี้ ด้วยนะ ตรงนี้ด้วยนะ ฮื๊อออ เอมีอารมณ์จนอยากจะบอกว่าทิ่มมาเดี๋ยวนี้เลยสิคะ พอเสื้อผ้าของเอหลุดออกหมด ตี๋ก็จูงมือพาเอไปที่กระบะ หลังรถค่ะ คือตี๋ขับปิ๊กอัพนะคะ ตี๋ถอดเสื้อมาปูที่พื้นกระบะแล้วให้เอนอนลง เอก็นอนลงค่ะ แล้วก็ชันเข่าสองข้างขึ้นมา แถมแหกขาออกด้วย สิ ตี๋ปีนตามขึ้นแล้วล้มลงทับเออย่างแรงเลย แต่ตี๋คงไม่เจ็บหรอกค่ะเพราะมีนมเอเป็นเบาะกันกระแทกนะคะ ตี๋ขยำขยี้นมเออย่างแรงจนเอ ต้องร้องห้าม ตี๋เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยทีเดียวจากที่สุภาพน่ารัก ดูเรียบร้อยกลายเป็นคนที่เงี่ยนง่านราคะ และรุนแรงซึ่งก็ถูกใจเอนะคะ รสชาดอย่างนี้ไม่มีทางได้จากแฟนเอหรอกค่ะ ตี๋ขยำขยี้นมเอจนมันช้ำไปหมดปากก็ดูดอยู่ที่เนินอก แล้วก็เอาหน้ามาซุกปัดไปปัดมาที่นม เอ เอได้อารมณ์มากเลย บอกผัวขา ควยผัวล่ะคะ ขอดูดหน่อยนะ ตี๋บอกเอาสิ มาสิจ๊ะเมียจ๋า แล้วก็ดึงตัวเอให้นั่งค่ะ แล้วตี๋ก็มายืนเอา ควยมาบังทิวทัศน์รอบข้างเอหมดเลย เอก็จับดูแหมใหญ่ไม่ใช่เล่น ๆ นะคะเนี่ย กะขนาดต้องไม่ต่ำกว่า 5 นิ้วแน่นอน เสียวหีขึ้นมาจับใจเลย ค่ะตอนนั้น เอก็ดูดดมอมไปจนทั่วเลย เลียหมอยแทบจะเส้นต่อเส้น เอนั่งคุกเข่ากอดต้นขาตี๋ไว้ นมเอก็เบียดดุนเอาหัวนมไปบี้ที่ต้นขา ปาก ก็ทำหน้าที่เลียไปจนทั่ว ตี๋จับหน้าเอกดกับควยไว้ซะแน่นเอหายใจไม่ออกเลยเม้มปากดูดหัวควยซะนิดหน่อยตี๋ผ่อนมือร้องเฮ้ออออเลยค่ะ เอ ก็เลียต่อดูดเม้มที่ละนิดละนิดไปจนทั่วทั้งแท่งมัน มันแข็งยังกะหินเลยทีเดียว เอจับมันชี้ใส่หน้าเอแล้วก็เอาปากรูด ๆ ๆ รูดเข้า รูดออก มือ ซ้ายก็จับก้นตี๋ ส่วนมือขวาก็ล้วงหีตัวเองไปด้วยนะคะ ตี๋เริ่มกระเด้าเอวเบา ๆ ใส่ปาก เอก็ซอยปากรับทันที นิ้วเอก็รัวใส่รูหีอย่างสุดเสียว ทนไม่ไหวแล้วค่ะ ตี๋เองก็ร้องให้พอเพราะกลัวจะแตกซะก่อน เอเริ่มนอนหงายลงอีกครั้ง คราวนี้สองขาถ่างชันเข่าขึ้นมา ขาอกีข้างก็ยกไปพาด ไว้ที่ขอบกระบะ ไม่อายเลยค่ะตอนนั้น รูหีอ้ารับลมเลย ตี๋นั่งคุกเข่าลงจับเอาหัวควยมาถู ๆ ที่ปากหี อู๊ย เสียวจังเลยผัวขา เอร้องบอกตี๋ ๆ ยิ่ง ได้ใจคราวนี้ถูไม่ถูเปล่าเอามือรูดของตัวเองจนหัวควยมันไถเข้าไถออกที่ปากรู บางทีก็ดันไปชนเอาเม็ดแตดของเอ เอสะดุ้งดิ้นซ้าย ดิ้นขวา ร้องให้ผัวจ๋าเย็ดเร็ว ๆ เอเอานิ้วแหกกลีบแคมตัวเองออก ตี๋ก็เอาหัวควยมาจ่อแล้วกดดันเข้ามาเรื่อย ๆ ทีละนิด ทีละนิด เอแน่นแต่ก็พอทนไหว ส่ายหีรับไปด้วย ตี๋ก็คงเสียวเหมือนกันเห็นห่อปากหลับตาปี๋เลยทีเดียว ตี๋ขยับดันซ้าย ดันขวาเบา ๆ เอร้องดังขึ้นเรื่อย ๆ ตี๋บอกเอว่า ร้องดัง ๆ เลยเมียจ๋า ไม่มีใครได้ยินหรอก นะจ๊ะ ผัวเย็ดดีก็ร้องดัง ๆ นะจ๊ะ เมียไม่ร้องผัวจะถือว่าผัวเย็ดไม่เก่งนะ แหม ได้ทีสิคะเอร้องแหกปากซะดังลั่น เหมอืนได้ระบายความเก็บกดทั้งหมดของเอ เอร้องอ๊า ๆ แอ๊ ๆ เสียงดังตามอารมณ์ ผัวคนปัจจุบันก็ตะบันควยเย็ดอย่างแรงซอยเข้าซอยออก เสียงน้ำเสียวกระทบกันดังจุ๊บจั๊บ รถกระบะของตี๋ก็ขย่มขึ้นขย่มลง นมเอกระเด้งดึ๋งดั๋ง ดึ๋งดั๋งตี๋เลยตามางับดูดเอาที่หัวนมแถมยังมากัดอีก ตอนนั้นเจ็บเหมือนกันแต่เสียวมากกว่าบอกให้กัดแรง ๆ ตี๋ก็สนองทันทีกัดซะแรงเชียว ควยก็ยังตะบันขย่มใส่เออย่างรุนแรง เอก็ไม่ถอยเด้ง รับตลอดเหมือนกัน ตี๋ร้องบอกว่าทนไม่ไหวแล้วเอก็ทนไม่ไหวแล้วเหมือนกัน แอ่นหีกระเด้ารับขึ้นไปเอก็ตะบันลงมา เอเสร็จนำไปก่อนแต่ตี๋ ยังกระเด้าไม่หยุด แล้วก็ชักควยออกมา มันเหมือนสายยางพออกมาจากรูหีได้ก็สะบัดหัวซ้ายขวานิด ๆ แล้วพ่นน้ำออกมาเป็นสายยาวทีเดียว ไม่เคยเห็นใครน้ำมากอย่างนี้มาก่อนเลย นี่ถ้าปล่อยให้อัดใส่หีมีหวังท้องแน่นอน ตี๋หมดแรงล้มลงนอนทับบนตัวเอ เอก็กอดไว้แล้วก็ตะแคง กอดกัน เอยังคงนอนลูบคลำควยตี๋เล่นแต่ดูท่ามันคงจะตื่นไม่ไหวแล้วสำหรับวันนี้ พักกันพอหายเหนื่อยเอก็ชวนให้ตี๋ขับรถกลับบ้าน คืนนั้นพอแยกย้ายกันเอนอนหลับอย่างอ่อนแรง ก่อนนอนยังคิดถึงรสควยของตี๋อย่างติดใจไม่รู้ลืม อยากจะเอากับตี๋อีก แล้วก็ได้เอากันอีก หลายรอบเลยจากวันนั้น คิดแล้วก็เปรี้ยวปากชะมัดเลยค่ะ