close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกของเราสองคน

ครั้งแรกของเราสองคน

zero02 · 32834

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline zero02

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
วันนั้น ผมชวนแฟนผมมาที่บ้านกะว่าจามานั่งเล่นกันเฉยๆๆๆๆๆๆๆ      พอมาถึงบ้านผมก็ำทำตัวเหมือนทุกครั้ง คือนั่งกอดเธอจากด้านหลังและจับโน่นจับนี่     จับได้สักพักหีเธอเริ่มแฉะ ผมเริ่มทนไม่ไหวเลย จูบเธอไป มือก็บี้นม เธอครางเบาๆๆ ผมเริ่มค่อยๆๆ จับเธอถอดชุดออกพอถอด ของเธอหมดก็มาถอดของผมเอง  ผมจูบเธออีกครั้งและไซ้คอลงมาที่หัวนมสีชมพูของเธอ ผมดูดนม ซ้าย ขวา สลับไปมา เธอเริ่มครางหนักขึ้น  แล้วผมก็ ต่อยๆๆ เลียลงมาที่หีของเอที่แฉะเต็มที่ผมเลียเม็ดของเธอ  จนเธอเริ่มครางไม่เป็นภาษาแล้ว  ผมเลยจับหนอนน้อยของผมมาจ่อ แถวๆๆหีเธอ แล้วค่อยๆๆกดลงไป เธอร้องออกมาว่าเจ็บ ผมก็เลยดูดนมจนเธอครางอีกครั้ง แล้วผมก็กดลงไปต่อ จนมิดด้าม แล้วซอยช้าๆๆๆๆ แล้วเ่ร่งเร็วขึ้นเรื่อยๆๆ เธอครางออกมาดังมาก ผมซอยจนเธอกะตุกไปทั้งตัว แล้วผมก็ซอยต่อสักพักผมก็ปล่อยน้ำเข้าไปในของเธอ    พอดึงออกมา หีเธอก็มีเลือด+กับน้ำของผมไหลออกมา   ผมนอนกอดเธอสักพัก ก็พาเธอไปล้างตัวแล้วแต่งตัวไปสงเธอที่บ้าน หลังจากวันนั้นผมก็หาเวลา เอากับเธอตลอด ผ่านมา จา 3ปีและ เราก็ยังรักกัน และเอากันอยู่ตลอด

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: January 11, 2011, 06:41:14 pm
สั้นจัง

Offline Foza

• Master Hero
  • *
Reply #2 on: January 13, 2011, 11:34:26 pm
สั้นง่ายได้ใจความ ขอบคุณครับ (39;

Offline ninja9_99

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 2
Reply #3 on: January 31, 2011, 07:39:26 pm
 (6; thank U

Offline eak_1

• *
    • เสียว: 1
Reply #4 on: February 14, 2011, 08:45:19 pm
ขอบคุณครับ

Offline kaeow

• *
    • Email
Reply #5 on: October 28, 2011, 09:29:56 pm
 (64;thank you