close buttonclose buttonclose button
เสียวหมู่

เสียวหมู่

หนูอยากลองของ · 21283

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 23, 2009, 07:02:05 pm
สวัสดีค่ะดิฉันได้อ่านเรื่องราวที่เพื่อนๆส่งมาแล้วก็เสียวมากเลยค่ะ เลยอยากจะเล่าประสบการณ์ของตัวเองบ้างคือดิฉันชื่อเปิ้ลค่ะคือ เรื่องมันมีอยู่ว่าดิฉันกับแฟนอยู่ด้วยกัน2คนที่บ้าน มีอยู่วันหนึ่งแฟนเริ่มทำตัวเหมือนเบื่อเปิ้ลค่ะ ตอนนั้นเปิ้ลกลุ้มใจมากเลย เลยเข้าไปคุยกับ แฟนว่าจะเอายังไง แฟนบอกว่าอยากเปลี่ยนบรรยากาศน่ะ แฟนเปิ้ลชื่อต้นนะคะ เปิ้ลก็ถามแฟนว่าเปลี่ยนยังไง ต้นเค้าก็บอกว่าให้เปิ้ลพา ผู้หญิงมานอนกับเค้าพร้อมเปิ้ลอีกซักคน เปิ้ลก็ถามเค้าว่าไม่รักเปิ้ลแล้วใช่ไหม เค้าบอกรักแล้วต้นก็บอกว่าถ้าเปิ้ลทำตามที่ต้นบอก ต้นก็จะรัก เปิ้ลมากยิ่งขึ้น เปิ้ลก็เลยถามเค้าว่าจะพาใครมานอนด้วย เค้าก็วางแผนให้เปิ้ลพาเพื่อนเปิ้ลมาค้างที่บ้าน แล้วชวนกันดื่มเหล้าให้เมา แล้วให้ เปิ้ลชวนเพื่อนถ่ายรูปโป้โดยบอกกับเพื่อนว่า ผู้หญิงด้วยกันจะไปอายอะไร ที่เหลือเค้าจะจัดการเองแล้วตอนแรกให้เปิ้ลบอกเพื่อนๆว่าแฟน เปิ้ลไม่อยู่บ้านไปต่างจังหวัด แล้ววันรุ่งขึ้นเปิ้ลก็เลยลองไปชวนเพื่อนมาบ้าน แล้วเพื่อนเปิ้ลก็มาบ้าน 2 คน ตอนกลางวันเปิ้ลก็ชวนคุยชวนกิน ข้าวกันธรรมดา พอตกเย็นก็ชวนเพื่อนๆว่าดื่มเหล้ากันไหม เพื่อนๆก็ตกลงก็เลยไปซื้อเหล้าโค้กน้ำแข็งโซดามาแล้วก็ทำกลับแกล้มมาทานกัน 3อย่าง พอดื่มกันไปได้สักพัก เปิ้ลก็เริ่มทำตามแผนโดยเอากล้องมาถ่ายรูปกันธรรมดาก่อน แล้วแกล้งพูดว่าเราลองมาถ่ายรูปโป้กันไหม เพื่อนๆก็บอกว่าอย่าเลยแล้วจะเอาไปล้างยังไง เปิ้ลบอกว่าเดี๋ยวเปิ้ลเอาไปล้างที่ร้านพี่ให้พอดีที่บ้านพี่เป็นร้านถ่ายรูป ตอนแรกเพื่อนๆก็ลัง เลอยู่เปิ้ลเลยเริ่มก่อนเลย ให้เพื่อนเปิ้ลมาถ่ายรูปเปิ้ลก่อนเปิ้ลก็แก้ผ้าออก แล้วบอกให้เพื่อนถ่ายรูป เปิ้ลก็เข้าไปหาเพื่อนแล้วก็ถอดเสื้อผ้า เพื่อนออกทีละคน แล้วก็ถ่ายรูปโป้กันโดยที่ตัวเปิ้ลไม่รู้เลยว่าแฟนเปิ้ลแอบดูอยู่ในห้องเก็บของ (ต้นเค้าออกมาถึงรู้) พอถ่ายได้สักพักเปิ้ลก็ ชวนดื่ม ชวนชนแก้วจนแต่ละคนเมากันหมด แล้วแฟนเปิ้ลก็เหมือนรู้เลยค่ะว่าเมากันหมดแล้ว เลยออกมาจากห้องต้นเค้าอุ้มเพื่อนเปิ้ล มาเลีย อีกมือก็แหย่จิ๋มเพื่อนอีกคน เพื่อนเปิ้ลก็เมากันมากและสงสัยจะอยากด้วยเลย ไม่มีใครขัดแฟนเปิ้ล แล้วต้นก็ให้เปิ้ลดูดไอ้นั่นให้เค้า ส่วนต้นก็ ทั้งเลียทั้งแหย่น้ำของแต่ละคนเหนอะหนะไปหมดเลยค่ะ แล้วเค้าก็จับเพื่อนเปิ้ลถ่างออกแล้วให้เปิ้ลถ่ายรูป ให้เราทั้งสามคนก็เอากันทั้งคืน โดยแฟนเปิ้ลไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยเลยค่ะ พอเช้าเพื่อนเป้ลก็บอกว่าทำไมแฟนเปิ้ลทำกับพวกเค้าแบบนี้ แต่พวกเค้าก็ยอมรับว่าเสียวดีก็เลยไม่มี อะไร แล้วปัจจุบันยังมาเอากันบ่อยๆเลยค่ะเปิ้ลจะส่งรูปไปให้ดูด้วยนะคะ