close buttonclose buttonclose button
ลีลารัก วัยสวิง

ลีลารัก วัยสวิง

หนูอยากลองของ · 21603

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 23, 2009, 06:36:43 pm
ความสุขใคร ๆ ก็ปราถนานะครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่คิดว่าใครก็ตามที่อยากหาความสุขให้กับตนเอง หากไม่ทำให้ใครเดือดร้อน ก็ทำไปเถอะครับ
วันนี้ผมมีเรื่องเล่าให้เพื่อน ๆ ได้อ่านบ้าง คือเมื่อเดือนสิงหาคมที่ผ่านมาผมได้มีโอกาสพบกับคู่รักคู่หนึ่ง ซึ่งยังเป็นคู่ใหม่ ที่ฝ่ายชายอบากเห็นแฟนมีความสุข แต่ฝ่ายหญิงเป็นสาวที่ออกไปทางเดิม ๆ ที่ไม่กล้าแสดงออก และกลัวไปสารพัดอย่าง ฝ่ายชายทำงานอยู่บริษัทเอกชนสมมุติชื่อพี่นพ อายุประมาณ 45 ปี ฝ่ายหญิงเป็นข้าราชการอยู่หน่วยงานแห่งหนึ่ง สมมุติชื่อคุณบุ๋ม อายุใกล้เคียงกับผมคือประมาณ 30 ปี เรารู้จักกันจากหนังสือฉบับหนึ่งที่คู่ของคุณบุ๋มลงประกาศ ผมอ่านพบก็ลองเขียนจม.ติดต่อกัน บังเอิญผมมีข้อมูลส่วนตัวที่ทั้งคู่ให้ความสนใจจึงได้ติดต่อกันมาประมาณ 3 เดือน เริ่มจาก จม. มาเป็นโทรศัพท์ และส่งเมล์คุยกันบ้าง รู้สึกประทับใจจึงนัดพบกัน ได้พูดคุยและทานข้าวสร้างความคุ้นเคยกันแล้ว 2 ครั้ง และครั้งหลังได้ดูหนังด้วยกัน 1 รอบ โดยในการพบกันครั้งแรก พี่นพบอกว่าหลังจากเจอกันครั้งแรกแล้วกลับไปบ้านคุณบุ๋มตื่นเต้นมาก พี่นพบอกว่าคุณบุ๋มบอกว่า ถูกใจผมเพราะผมเป็นผู้ชายที่มีบุคลิกอย่างที่คุณบุ๋มต้องการ คือคุณบุ๋มชอบผู้ชายรูปร่างโปร่ง สะอาด บุคลิกนิ่มนวล ให้เกียรติ มีมารยาท รู้สึกอบอุ่น ดังนั้น จากเดิมที่คุณบุ๋มกลัว ๆ กล้า ๆ ไม่มีความมั่นใจ กลัวจะพบกับคนที่ตัวเองรับไม่ได้ เพราะเป็นใครจากไหนไม่รู้ ก็กลายเป็นรู้สึกดี พี่นพบอกว่าคุณบุ๋มตื่นเต้นเหมือนกลับมาเป็นสาวที่นัดพบหนุ่มอีกครั้ง
จากนั้นพี่นพก็ให้ผมได้โทรคุยกับคุณบุ๋มบ่อยๆ เพื่อสร้างความคุ้นเคยกันมากขึ้น และเมื่อได้มีโอกาส ในการเจอกันครั้งที่ 2 พี่นพบอกว่า ครั้งนี้อยากให้แตกต่างจากครั้งแรก โดยบอกว่าอยากเห็นคุณบุ๋มกลับมาเป็นสาวโดนจีบอีกครั้ง จึงให้ผมได้มีโอกาสควงคู่กับคุณบุ๋มเหมือนคู่รัก โดยพี่นพเหมือนคนมาเป็นเพื่อน เป็นกองเชียร์ระหว่างทานอาหาร ผมดูแลคุณบุ๋มที่โต๊ะอาหารอย่างรู้ใจ และก็ไม่ได้ทิ้งมารยาทละเลยการดูแลพี่นพด้วย เราหยอกล้อกันเหมือนวัยหนุ่มสาวอีกครั้ง คุณบุ๋มหน้าแดงตลอด เราพูดคุยเอียงหน้าเข้าหาแก้ม ลมหายใจอุ่น ๆ รดต้นคอ จนคุณบุ๋มสะเทิ้นอายเหมือนนางเอก ที่กำลังสวีทกับพระเอก
ผมเสนอพี่นพว่า “ ลองหาบรรยากาศแปลก ๆ บ้างไหมคับ “ พี่นพก็บอกว่า “ คุณรัมภ์เสนอมาเลยครับ “ ผมก็เลยเสนอว่าน่าจะเข้าไปคุยกันในโรงหนัง จากนั้นก็จูงมือกันเดินชมของในห้าง ก่อนจะจูงมือเข้าไปในโรงหนังแบบเด็กวัยรุ่น
เราเลือกเรื่องที่เข้าฉายมาหลายวันแล้ว จึงไม่ค่อยมีคนดูเท่าไร หลังจากหนังเริ่มฉาย เราทั้งสามคนก็ย้ายที่นั่งไปตรงที่ห่างจากคนอื่นๆ คุณบุ๋มนั่งกลาง ผมนั่งข้างซ้ายพี่นพนั่งข้างขวา ผมจับมือคุณบุ๋ม คุณบุ๋มบีบมือผมแน่น เมื่อผมเอียงหน้าเข้าหาแก้ม สูดลมหายใจรับกลิ่นหอมจากซอกคอ พี่นพบอกผมล่วงหน้าแล้วว่าให้สร้างความตื่นเต้นให้กับคุณบุ๋มอย่างเต็มที่ เราจึงพูดคุยกระซิบกระซาบกันตลอด ผมเอื้อมมือขวาโอบหลังพร้อมกับให้คุณบุ๋มขยับตัวหันเอียงมาทางผมมากขึ้น มือซ้ายผมจับที่ขาอ่อนลูบไปมา วันนี้คุณนุ่งกางเกงแต่เป็นผ้าบาง ๆนิ่ม ๆ ผมจึงลูบอย่างได้ความรู้สึก มือขวาผมที่โอบจับหน้าคุณบุ๋มให้เอียงเข้ามาหาหน้าผม จมูกผมดมดอมที่แก้ม ก่อนเริ่มหอมซุกไซ้มากขึ้น คุณบุ๋มเริ่มตัวสั่น เผยอปาก ผมสังเกตดูไม่มีใครสนใจเรา เพราะคนน้อยและนั่งห่างกัน เห็นว่าไม่ตกอยู่ในสายตาใครผมจึงบรรจงจูบที่ปากคุณบุ๋ม เราจูบกันอย่างดูดดื่ม ก่อนจะคลายฝีปากมองตากันหวานฉ่ำท่ามกลางแสงสฃัว ผมไม่แปลกใจว่าทำไมคุณบุ๋มมีความรู้สึกตื่นเต้นเร็ว เพราะขณะนี้พี่นพได้สอดมือมากุมอยู่ที่หน้าอกคุณบุ๋มแล้ว ก่อนที่จะล้วงจากชายเสื้อด้านล่างสอดขึ้นมากุมเต็มเต้า
ผมเห็นพี่นพทำหน้าที่ที่หน้าอกแล้ว ผมจึงรุกด้านล่าง ก่อนจะเอาปากประกบที่ปากคุณบุ๋มที่กำลังเผยอรับอีกครั้ง ค่อยบดปากอย่างนุ่มนวลก่อนสอดลิ้นเข้าไปสัมผัสลิ้น มือซ้ายผมลูบสูงขึ้นจากขาอ่อนมาที่หว่างขา เมื่อมือสัมผัสเต็มหว่างขา แม้จะมีกางเกงปิดกันอยู่แต่ก็รู้สึกได้ว่า มันช่างเต็มมือดีเหลือเกิน ผมเกาะกุมเต็มเนินลูบไปมา ปากคุณบุ๋มบดกับปากผมแรงขึ้น ลิ้นเราสอดพันกันอย่างได้อารมณ์ ตอนนี้มือพี่นพที่สอดเข้าในเสื้อคุณบุ๋มได้แอบปลดเสื้อชั้นในคุณบุ๋มแล้ว เดาได้เลยว่าพี่นพกำลังกุมเต้าเปลือยเปล่าของคุณบุ๋มเต็มกำมือแน่ ผมลองขัยบมือซ้ายจากเนินหว่างขามาที่อกบ้าง สอดเข้าไปกุมอีกเต้า นุ่มมือดีเหลือเกิน ผมลูบไล้ไปทั่วเต้า นิ้วสัมผัสปลายเม็ดคลึงไปมา
พี่นพคงทนไม่ไหว ขยับตัวเข้าหาคุณบุ๋มก้มลงดูดนมทันที ปากคุณบุ๋มที่ถูกปากผมประกบอยู่บดสู้ผมรุนแรงขึ้น ผมเลื่อนมือสอดเข้าที่เอวปลดขอรูดซิบล้วงลงไปที่เนิน ลูบหว่างขาตรงเนินอูมที่ถูกรัดอยู่ในกกน. ก่อนสอดเข้าขอบกกน. เจอเส้นผมนุ่มมือ เมือปาดลงถึงร่อง พบว่ามันแฉะเยิ้ม ผมลูบเล่นตามร่อง คุณบุ๋มเด้งเอวทันที ก่อนจะขยับปากจากการจูบร้อง “ อี๊ยยย…..เสียวค่ะ “ “ เสียวอะไรคับ “ ผมแกล้งถาม “ เสียงห.. ค่ะ เสียวแต..ด ด้วย “ ผมอึ้งไปเลย ไม่คิดว่าสาวหวานอย่างคุณบุ๋มจะกล้าพูดคำตรงๆ ทั้งๆ ที่พี่นพบอกก่อนแล้วว่าสาวเรียบร้อยอย่างคุณบุ๋มเวลาร่วมจะใช้คมตรง ๆ สะใจ แต่เมื่อได้ยินเอง มันช่างได้อารมร์ดีมากเลยคับ
ผมจับมือคุณบุ๋มมากุมที่หว่างขาผม คุณบุ๋มจัดการรูดซิบงัดออกมา “ คว..ย คุณรัมภ์ใหญ่จังนะคะ “ เธอพูดพร้อมกับรูดขึ้นลง ผมเสียววาบ รีบเอาปากประกบจูบปากคุณบุ๋มอย่างเร่าร้อน มือซ้ายรุกคืบสอดนิ้วเข้าร่องเนิน ยิ่งผมเกี่ยวร่องเร็วพร้อมบดริมฝีปาก คุณบุ๋มก็ยิ่งรูดท่อนผมเร็วขึ้น
เราแทบไม่ได้สนใจหนังกันเลย ว่าเรื่องราวเป็นอย่างไร มัวแต่สนใจร่างกายของกันและกัน ผมสอดนิ้วเข้าร่องรู งอนิ้วคว้านไปรอบร่องรู หญิงสาวหน้าหวาน กลายเป็นสาวเร่าร้อนดีดเด้ง จนผมต้องกระซิบว่ากลัวมีคนรู้ ว่าเราทำอะไร แจะต้องระวังตัง แต่ผมก็ช่วยจนคุณบุ๋มเสร็จ ถึง 2 ครั้ง ด้วยความตื่นเต้น
ออกจากโรงหนังคุณบุ๋มเดินกอดแขนผมอย่างมีความสุข ก่อนที่พี่นพจะขอพาตัวคุณบุ๋มไปหาความสุขจากโรงแรมใกล้ ๆ เพราะพี่นพเองก็มีอารมณ์สุด ๆ ต้องรีบระบาย โดยตอนที่พี่นพร่วมรักกับคุณบุ๋มในโรงแรม ให้ผมสร้างอารมณ์ให้คุณบุ๋ม และได้ฟังเสียงกระเส่าเร้าร้อนของคุณบุ๋มทางโทรศัพท์อีกด้วย
วันนี้ผมขอเล่าเรื่องการอุ่นเครื่องของคู่รักคู่นี้แค่นี้ก่อนนะครับ คราวหน้าจะเล่าถึงตอนที่ออกไปเที่ยวรีสอร์ทที่เมืองกาญจน์ ผมยังมีเรื่องตอนร่วมกันจริง ๆ 2-1 สุดเร้าอารณ์ให้อ่านคับ สาวหน้าหวานที่ไม่กล้ามาก่อน กลายเป็นสาวเร่าร้อนที่เต็มไปด้วยความสุขแปลกใหม่ที่เราช่วยกันสรรค์สร้างให้ ท่ามกลางธรรมชาติ ที่ตื่นเต้น