close buttonclose buttonclose button
สาว หอ ABAC

สาว หอ ABAC

หนูอยากลองของ · 73198

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 23, 2009, 06:28:02 pm
พอช่วงเรียนปี 2 ผมก็เริ่มย้ายเข้ามานอนหอย่านมหาวิทยาลัย เพราะเริ่มขี้เกียจขับรถไปเรียน ไปๆมาๆครับ มันเป็นช่วงที่ผมเริ่มมี sex บ่อยมาก เพราะใกล้มหาวิทยาลัยและใกล้ที่เที่ยวด้วย ช่วงนั้นผมจะเที่ยวอยู่บ่อยๆคือ เธคชื่อดัง ย่านสุขุมวิท 26 ด้วยความที่ผมเที่ยวแถบทุกคืน จึงพบปะสาวๆหน้าใหม่ๆเป็นประจำ รู้จักสาวๆเกือบจะทั้งเธค มีเบอร์ติดต่อสาวๆทุกคน เพื่อนๆอยากจีบใคร ผมจะรู้จักหมด และด้วยความที่อยู่หอพัก จึงเห็นสาวๆที่หอพักมาเที่ยวที่เธคแห่งนี้เป็นประจำ อยู่มาวันหนึ่งก็ได้รู้จักสาวคนหนึ่ง เธอชื่อ ตา ตา เป็นคนสูง รูปร่างสูงใหญ่ หน้าอกไม่ใหญ่มาก แต่รูปร่างเพรียวดีเหลือเกิน เป็นเด็กมีฐานะ(แต่ใจแตก) พอเรารู้จักกัน ปรากฎว่า เธอเรียนอยู่มหาลัยเดียวกัน แถมอยู่หอพักที่เดียวกัน อีกทั้งยังอยู่ชั้นเดียวกันอีก เธอพึ่งย้ายเข้ามาอยู่ เราก็เลยไปเที่ยวกันบ่อยมาก ไปด้วยกัน กลับด้วยกัน เวลาเดินด้วยกันในมหาลัย หนุ่มๆจะมองเธอเยอะมาก เพราะเธอเป็นคนสูง ผิวขาว หน้าตาหมวยๆ ผมยาวปะบ่า เอาเป็นว่า sexy มากๆ แล้วก็มีอยู่คืนหนึ่ง เรานั่งดูทีวีอยู่ในห้องของเธอ(เธออยู่คนเดียว) เธอบอกว่า จะอาบน้ำก่อน ผมก็เลยกลับไปอาบน้ำห้องของผมเหมือนกัน และกะว่าจะนอนเลย พอผมอาบน้ำเสร็จ เธอโทรมาหาผมที่ห้อง บอกให้ไปหาหน่อย ผมก็ไป(คงไปนั่งกินเหล้าเฉยๆ) พอเข้าไป เธอใส่ชุดนอนเรียบร้อย เป็นเสื้อยืดตัวเล็กๆพอดีเอว และกางเกงขาสั้น(สั้นฟิตปิ๊) เธอบอกว่า ช่วยทาครีมที่หลังให้เธอหน่อย เธอก็นอนคว่ำลงบนเตียง แล้วก็ให้ผมถกเสื้อเธอขึ้นมาถึงคอ ผมก็ถกขึ้นมา เธอไม่ได้ใส่ยกทรงครับ ตอนแรกผมก็นั่งทาจากข้างๆตัวเธอ สักพักเธอถามว่า ผมนวดเป็นไหม ผมก็บอกว่าพอเป็น เธอให้ขอให้นวดให้หน่อย เธอยังบอกอีกว่า ถ้านั่งข้างๆเธอไม่ถนัด ก็ให้นั่งคร่อมเธอเลย ผมก็เลยคร่อมตัวเธอบนแผ่นหลัง ด้วยความที่บรรยากาศในห้องดีมาก แอร์เย็นๆ เพลงเบาๆ ไฟสลัวๆ พอเห็นเงาของเราสองคน ผมก็ต้องมีอารมณ์ซิครับ เพราะผมนั่งอยู่บนก้นหงอนๆของเธอ และสองมือของผมนั้น ก็ลูบไล้อยู่บนแผ่นหลังของเธอ แถมมีครีมเป็นตัวช่วยความลื่นของผิวด้วย น้องชายของผมก็เลยตื่นขึ้นมาเต็มที่เลย เธอรู้สึกว่า น้องชายของผมตื่น (เพราะมันไปสกิดที่ก้นของเธอ) แต่เธอก็ไม่พูดอะไร จนเธอถามมาว่า พี่เคยไซร้หลังให้สาวๆไหมค่ะ ผมก็บอกเคย เธอถามว่าเป็นยังไง ผมบอกว่า ส่วนมากสาวๆจะไม่ค่อยโดนไซร้หลังเท่าไหร่ แต่การไซร้แผ่นหลังเนี่ย มันเสียวกว่าด้านหน้าเสียอีก เธอตอบว่า ไม่รู้จะเป็นอย่างไร อยากลองบ้าง ผมก็เงียบไป มือทั้งสองหยุดนวดแผ่นหลังเธอ ย้ายมือทั้งสองลงไปวางไว้บนเตียง จากนั้นก็ก้มหน้าลงไปใกล้ตัวเธอ ยื่นลิ้นออกมา(ใช้เฉพาะปลายลิ้นน่ะครับ) เริ่มไซร้จากแนวเอวล่างของเธอ ค่อยๆไล่ขึ้นมาตามแนวกระดูกสันหลัง ด้วยความนุ่มนวล เธอเงียบไปและเริ่มเกร็งตัวเอง สังเกตได้จากมือของเธอที่จับไว้กับหมอน เริ่มแน่นขึ้นเรื่อยๆ ผมก็ไซร้แผ่นหลังของเธอไปเรื่อยๆให้ทั่วทั้งแผ่น จุดที่เธอมีอาการเสียวที่สุด คือ บริเวณท้ายทอย และบริเวณด้านหลังคอ สักพักเธอทนไม่ไหว ส่งเสียงออกมา ไม่ไหวแล้วค่ะพี่ ทำไมมันเสียวขนาดนี้ เสียวมากๆเลยค่ะพี่ ผมก็เลยช้อนมือเข้าไปด้านหน้า เพื่อสัมผัสหน้าอกของเธอ ขนาดหน้าอกของเธอนั้น ไม่ใหญ่มาก ขนาดพอดีๆมือ หัวนมสีออกแดง แสดงถึงการผ่านศึกมาแล้ว ผมให้เธอนอนตะแคงข้าง แล้วก็เริ่มไซร้จากด้านหลังไปด้านหน้า แวะดูดหัวนมของเธอหน่อย เธอถึงกับร้องครางออกมา เพื่อฟันของผมกัดเข้าไปที่หัวนมของเธอเบาๆ เธอรีบถอดเสื้อยืดของเธอออก ผมก็ใช้ลิ้นไซร้ลงต่ำไปเรื่อยๆ จนถึงขอบกางเกง มือหนึ่งกำลังเล่นกับหัวนมของเธออย่างเบาๆ อีกมือหนึ่งก็ค่อยๆปลดตะขอและซิบที่กางเกงของเธอออก แล้วก็ค่อยๆดึงกางเกงของเธออก ขาทั้งสองของเธอเอง ก็ช่วยรูดกางเกงของเธอออกเช่นกัน(แนะ รู้งานนิ) ผมก็เริ่มไซร้เบาๆไล่ลงต่ำลงมาเรื่อยๆ จากหน้าท้อง ลงมาต้นขา ช่วงน่อง หัวเข่า ข้อพับหลังเข่า หน้าแข้ง จนถึงเท้า และจบที่ดูดหัวนิ้วโป้งให้เธอด้วย ช่วงที่ดูดหัวนิ้วโป้งนั้น ผมก็ไซร้ฝ่าเท่าให้เธอด้วย(เพราะเธอพี่งอาบน้ำมา) เธอร้องดังมาก เพราะไม่เคยเจอขนาดนี้มาก่อน เธอบอกว่า ผมทำให้เธอเสียวได้ทั้งร่างกายเลย เธอไม่เคยเจออย่างนี้มาก่อน ผมก็เริ่มไซร้ขึ้นกลับมาจากล่างสุดขึ้นมาข้างบน แบบสวนทางกันน่ะครับ (ไซร้ขาลง ลงตามขาขวา ไซร้ขาขึ้น ขึ้นตามขาซ้าย) และมาจบที่ สามแยกหรรษา ผมก็จับขาทั้งสองของเธอแยกออก จากนั้นก็ค่อยๆก้มหน้าลงไป ผมสามารถสัมผัสได้ถึงกลิ่นของสบู่ที่เธอใช้ได้เลย รวมกับของๆเธอแล้ว มันช่างหอมมีเสน่ห์เย้ายวนอารมณ์เสียเหลือเกิน ผมใช้ปากของผม ประกอบเข้าไปที่ช่องน้อยของเธอ และยื่นลิ้นของผมทะลุทะลวงเข้าไปในช่องน้อยให้ลึกที่สุด จากนั้นก็ให้ลิ้นของผมเต้นระบำอยู่ในช่องน้อยของเธอ อย่างเมามัน เธอทนแทบไม่ไหว ร้องครวญคราง มือข้างหนึ่งของเธอจิกหัวของผม เหมือนกับว่า ถ้าผมหยุด จะโกรธจริงๆน่ะ ผมก็ทะลวงลิ้นในช่องน้อยของเธอไปเรื่อยๆจนเธอบอกว่าไม่ไหวแล้ว เริ่มเอากันดีกว่า ผมก็ดึงหน้าผมขึ้นมา เลื่อนตัวขึ้นมาประกบตัวของเธอแบบ หญิงล่าง ชายบน เธอรีบคว้าตัวผมไปกอดจูบ ลิ้นของเธอก็ทะลุทะลวงเข้าไปในปากน้อยๆของผม ไม่แพ้เหมือนที่ผมทะลวงเข้าไปในช่องน้อยของเธอเหมือนกัน ระหว่างที่ผมจูบไซร้หน้าตาของเธอ กับซอกหู และใต้คออยู่นั้น มือข้างหนึ่งของเธอ ก็เอื้อมลงไปจับน้องชายของผม จ่ออยู่ที่หน้าช่องน้อยของเธอ เธอกระซิบเบาๆว่า เมื่อกี้พี่ทำตาเสียวมากเลยรู้ไหม เดี๋ยวตาจำทำเสียวกลับคืนให้ เธอใช้มืออีกข้างอ้อมไปด้านหลังของผม จับก้นของผม และดึงเข้าหาตัวเธอ เพื่อให้เจ้าน้องชายของผมสอดเข้าไปในช่องน้อยของเธอ ผมรู้สึกอาการเจ็บเล็กน้อย เธอรีบบอกว่า ทนนิดหนึง เธอไม่ได้นอนกับใครมาเป็นปีแล้ว สักพักพอน้องชายผมเริ่มเข้าไปประมาณครึ่งหนึ่ง เธอก็ใช้มือทั้งสองดึงตัวของผมเข้าหาเธอ จนน้องชายผมเข้าไปจนสุด มันช่างฟิตจริงๆ สีหน้าของเธอนั้น เปี่ยมไปด้วยความสุขจริงๆ เธอบอกผมว่า น้องของผมตัวใหญ่ดีน่ะ เธอชอบ ยิ่งพอสอดเข้าไปแล้ว มันแน่นของเธอดี พอผมเริ่มจะซอยตามปรกติ เธอบอกไม่ต้อง เดี๋ยวเธอทำเอง ผมก็งง(เพราะผมอยู่ข้างบนเธอ) เธอบอกให้ผมอุ้มตัวเธอยกขึ้นนิดนึง จากนั้นเธอเอาหมอนมาหนุนใต้เอวของเธอ ให่สะโพกของเธอห้อยนิดๆ จากนั้นเธอก็เริ่ม โยกสะโพกของเธอขึ้นลง โดยที่ผมนั้นแถบจะอยู่เฉยๆเลย เธอโยกสะโพกขึ้นๆลงๆเก่งมาก ผมเองก็ไม่อยู่เฉย ปากว่างอยู่ ก็เลยก้มลงไปดูดหัวนมของเธอไปเรื่อยๆ เธอเริ่มร้องดังขึ้นเรื่อยๆ จนสักพักเธอบอกว่าเธอเสร็จแล้ว ส่วนผมนั้นยังไม่เสร็จ เธอบอกว่าขอไปล้างจิ๋มก่อน แล้วจะออกมาเอากันต่อ พอเธอเดินเข้าห้องน้ำไป ผมก็เดินตามเข้าไป ผมเห็นเธอก้มตัวล้างจิ๋มของเธออยู่ เธอถามผมว่า ให้เธอล้างของๆผมไหม ผมก็บอกเอาซิ พอเธอล้างเสร็จ ผมบอกเธอว่า ช่วยอมให้หน่อย เธอก็นั่งคุกเข้าให้ห้องน้ำ อมให้ผม ผมก็ยืนก็ฝักบัวอย่างเสียว จนผมบอกว่า เรามาเอากันอีกทีดีกว่า เธอก็บอกผมว่า ให้ผมไปรอบนเตียง เดี๋ยวตามออกไป ผมถามว่า ทำไมการมี sex ต้องมีบนเตียงด้วย เธอทำหน้างง ผมให้เธอลุกขึ้น หลังหลังให้ผม มือสองข้องของเธอเกาะอยู่ที่ฝักบัวแทน จับขาข้างหนึ่งของเธอพาดไปบนฝาส้วม จากนั้นก็จับน้องชายของผมสดใส่เข้าไปในช่องน้อยของเธอ ด้วยความที่ยังเปียกกันอยู่ทั้งคู่ ก็เลยเข้าง่ายหน่อย พอสอดเข้าไปหมดแล้ว ผมก็ให้เอาขาของเธอลง หนีบของๆผมไว้ เป็นลักษณะยืนตรงทั้งคู่ ผมก็เริ่มซอยเธอ เธอร้องครางดังมาก เธอบอก รู้สึกแน่นกว่าครั้งแรกอีก (ผมเองก็รู้สึกเช่นกัน) ระหว่างที่ซอยนั้น มือของผม ก็ลูบไล้ร่างกายของเธอ อย่างเมามัน ด้วยความที่ตัวเราเปียกทั้งคู่นั้น จึงมีเสียงของร่างกายที่กระทบกระแทกกันเป็นฉับๆ ปากผมก็ไซร้ช่องคอของเธอไปเรื่อยๆ บางครั้งเธอหันหน้ามาจูบผม เราจูบกัน เอากัน กระแทกกัน จนเธอพูดออกมาว่า ไม่เคยเอาอย่างนี้มาก่อนเลย พี่เอาได้เร้าใจมากค่ะ พอได้ยินอย่างนี้ ก็ยิ่งซอยให้หนักขึ้นอีก จนผมรู้สึกใกล้จะเสร็จแล้ว ผมบอกเธอว่า จะเสร็จแล้วน่ะ จะให้เสร็จข้างนอกไหม เธอบอกไม่ต้อง เธอนับวันมาแล้ว และเธอก็บอกอีกว่า เธอเองก็จะเสร็จเหมือนกัน ผมเอื้อมมือของผมไปที่สวิทต์น้ำเย็น พอผมและเธอกำลังจะเสร็จออกมาพร้อมกัน ผมก็เปิดน้ำเย็นออกมากระทบตัวของเราสองคนพร้อมกัน เธอร้อง ว๊าย ออกมาดังลั่น แต่เพราะน้ำเย็นเข้ามาสัมผัสอุณภูมิของร่างกายเราทั้งสองขณะร้อนนั้น มันช่างรู้สึกซาบซ่าขึ้นมาทันที เราทั้งคู่เสร็จพร้อมกัน ผมก็ยังไม่ดึงออก ยังคงคามันอยู่ในนั้น เรายืนกอดกัน จูบกันในท่าเดิม ท่ามกลางน้ำเย็น ที่ฉีดลงมาบนตัวเรา เธอบอกอีกว่า ไม่เคยเจอ sex แบบนี้มาก่อนเลย แรกๆก็อาย แต่ตอนนี้มีความสุขมาก เราสองคนก็อาบน้ำให้กันและกัน และก็ออกมานอนกอดกันจนหลับ จากนั้นเราก็เอากันแทบจะทุกวันในห้องของเธอ หรือไม่ก็ห้องของผม เราคบกันอยู่ประมาณ 2 เดือน เอากันทุกวันๆละ 2 เวลา บางครั้งก็เอากันในห้องน้ำมหาลัย ช่วงพัก จนเธอย้ายออกจากหอพักกลับไปบ้าน เราก็ไม่ค่อยเจอกัน และเลิกกันไปในที่สุด ตอนนั้น เธออายุเพียง 20 ปี ตอนนี้ได้ข่าวว่า เธอไปทำงานอยู่ที่ การบินไทย เคยเจอกันครั้งหนึง เธอมากับแฟนของเธอ เราทั้งคู่ไม่กล้าทักกัน เลยได้แต่มองเฉยๆ ตอนหน้าจะเป็นประสบการณ์ของเด็กโรงเรียนพาณิชย์ ย่านเพชรบุรีตัดใหม่ครับ โปรดติดตามต่อไปน่ะครับ

Offline bigkito

• เสียว: 1
Reply #1 on: June 28, 2011, 12:25:46 am
 (010; (007; (007; (007; (007;

Offline payavayal

• เสียว: 1
Reply #2 on: June 29, 2011, 08:51:53 pm
 (23; (23;

Offline crazybazz

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #3 on: July 17, 2011, 02:49:50 pm
 (2;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: July 31, 2011, 12:22:56 am
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #5 on: October 23, 2011, 06:02:47 pm
 (24; (24; (24; (24; (24; (24;