close buttonclose buttonclose button
เมียโดนแท็กซี่พาเข้าโรงแรม

เมียโดนแท็กซี่พาเข้าโรงแรม

เรื่องเสียว · 128668

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมเป็นคนที่ชอบเรื่องสวิงมาก แต่งงานมานานแล้วแต่ไม่มีโอกาสพาเมียไปสวิง พึ่งจะสมหวังตอนเมียผมอายุได้ 38 มีอยู่วันหนึ่ง เมียผมหายไปทั้งคืนผมโทรหาก็ไม่รับสาย เธอกลับมาตอนเย็นอีกวัน มาถึงก็ไม่พูดไม่จาเข้าห้องนอนบอกปวดหัวเป็นไข้ไม่สบายยังไม่อยากคุยอะไร ทั้งนั้น ขอนอนพักก่อน ผมออกไปซื้อยา ซื้อข้าวที่ห้างใกล้ ๆ บ้าน กลับมาค่ำ ๆ เธอก็ยังนอนหลับสนิท หายไปทั้งคืนไม่รู้ไปทำอะไรมาทำไมเธอถึงเหนื่อยเพลียมากขนาดนี้ ผมค่อย ๆ ถอดเสื้อผ้าจะเช็ดตัวให้เธอ เห็นตามตัวมีรอยช้ำเป็นจ่ำ ๆ หน้าอกก็มีตั้งหลายรอย ตรงนมเป็นรอยเหมือนมีคนดูดเป็นรอยฟันเลย ผมจับขาเธอแหกออก แคมหีบวมเป่งน้ำแฉะเต็มรูหีเลย สภาพอย่างนี้เมื่อคืนคงไปโดนใครเย็ดมาแน่ ๆ ผมลองเอานิ้วล้วงดูลื่นปรือเลย หรือว่าเมียผมมีชู้ แปลกที่ผมไม่คิดหึงหวงเลย เห็นแล้วยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์มากจนควยแข็งขึนมาเลย คิดว่าเมียคงมีความสุขกับใครมาทั้งคืนทนไม่ไหวเลยจับควยผมใส่เข้าไปในร่อง ที่กำลังแฉะ ๆ ลื้นปรือเข้าไปเลย หลวม มาก ๆ ผมกระแทกจนเมียผมตื่นเห็นผมกำลังลักหลับเธออยู่ก็ทำเป็นตกใจแต่ก็ตอบสนองผม ดี ผมกระแทกจนเมียผมเงี่ยนร่านควยเต็มที่ผมก็หยุด เธอก็จะให้ผมทำต่อผมก็ไม่ทำ ผมถามเธอว่าเมื่อคืนไปเอากับใครมา เมียผมก็นิ่งไม่ยอมพูด ผมโยกต่ออีก 2-3 ทีก็หยุดอีก ถามอีกว่าเมื่อคืนไปให้ใครเอามา เมียผมถึงกับปล่อยโหร้องไห้ออกมา ยกมือไหว้ผมบอกขอโทษ บอกว่าเมียผิดไปแล้วไม่ได้ตั้งใจ เมื่อคืนเรียกรถแท็กซี่กลับบ้านแล้วโดนมันหลอกพาเข้าโรงแรม ผมก้มลงไปกอดหอมแก้มบอกว่าไม่เป็นไร เธอจะมีคนอื่นผมก็ไม่ว่าอยู่แล้ว เมื่อก่อนผมก็เคยชวนเธอสวิงเลย แล้วแต่เธอไม่ยอมเอง จริง ๆ ผมก็ชอบอยากให้เมียไปมีอะไรกับคนอื่นอยู่แล้ว ไหนเล่าให้พี่ฟังสิว่าเป็นยังไง
เธอบอกว่า เมื่อคืนเธอต้องปิดงบส่งเจ้านาย เลยกลับบ้านดึกเรียกแท็กซี่กลับบ้านแต่เผลอหลับไป ตื่นขึ้นมาก็อยู่ในโรงแรมม่านรูด คนขับแท็กซี่มันจับเธอแก้ผ้าออกหมดแล้ว มันกำลังดูดนมเธออยู่ เธอตกใจดิ้นหนี้มันก็ขู่บอกว่าถ้าเสียงดังหรือคิดหนี้มันจะบีบคอเธอ ๆ ตัวมันใหญ่กว่าเธอมาก เธอกลัวมันจะทำร้ายเอา เลยยอมนอนนิ่ง ๆ ปล่อยให้มันทำ มันบีมนม ล้วงหี จนน้ำเงี่ยนออกมา มันให้อมควย ซึ่งใหญ่ยาวมาก ตอนแรกก็กลัว แต่ก็ตื่นเต้น และเสียวมากด้วย คิดว่าถ้าไม่ยอมมันก็เจ็บตัวแน่ ๆ ยังไงคืนนี้ก็คงหนี้ไม่รอด ควยมันใหญ่มากๆ เห็นแล้วน่ากลัวคงโดนมันเย็ดแน่ ๆ เมียผมเลยยอมอมควยให้มันจนน้ำควยแตกคาปาก มันแข็งแรงมากน้ำออกไปแล้ว ควยก็ยังไม่อ่อนลงเลย มันจับควยค่อย ๆ กดยัดเข้าหีเธอ จนแคมหีปลิ้น นมก็ถูกดูดอย่างแรง มันเย็ดหีสารพัดท่า จับพลิกเปลี่ยนท่าไปเรื่อย ๆ จนน้ำเธอและของมันออกหลายรอบ ปกติเมียผมเป็นคนเครื่องร้อนช้าแต่พอมีอารมณ์แล้วเธอมีได้ตลอดมีได้เรื่อย ๆ จนกว่าเราจะหมดแรงไปเอง มันเอาเมียผมเสร็จไปหลายรอบบอกว่าเมียผมเซ็กส์จัดมาก ๆ มันไม่เคยเจอผู้หญิงคนไหนเอาเก่งแบบเมียผมเลย มันเหนื่อยจนหลับไปพร้อมกับเธอ มารู้สึกตัวตื่นขึ้นมาเห็นมันก็กำลังดูดนมขย่ำนมไซร์นมเธอยู่ ลิ้นมันสากมากมันเลียร่องที่เมื่อคืนพึ่งผ่านศึกมาอย่างหนัก จนเธอทนไม่ไหวต้องส่ายเอวเด้งหีสู้ลิ้นมันอีก มันเห็นเธอเต็มใจมีอารมณ์ด้วย ขึ้นมาคร่อมหน้าเธอจ่อควยที่ปาก เธอจับควยมันถอกรูดลงเห็นหัวควยมันบานใหญ่อย่างกับดอกเห็ด พึ่งเห็นชัด ๆ ว่าควยมันใหญ่มากเกือบเท่าแขน หัวก็บานใหญ่มีน้ำออกมาเยิ้มด้วย ไม่น่าเชื่อว่าเมื่อคืน หีเธอจะรับกับควยขนาดนี้ได้ทั้งคืน ไม่เคยเห็นของใครใหญ่อย่างนี้มาก่อนในชีวิต น่าจะไม่ต่ำกว่า 8 นิ้ว (ก่อนหน้าที่จะมาแต่งงานกับผมเธอก็เคยผ่านผู้ชายมาแล้ว 2 คนสมัยเรียนแต่ก็ไม่เคยเจอของใครใหญ่เท่าของมัน) มันเข้าได้ลึกจนชนมดลูก คับแน่นกำลังดีได้อารมณ์มาก ๆ และมันก็แข็งแรงมากเย็ดได้ตั้งหลายรอบไม่เหนื่อย และทำได้นานมาก ๆ มันจับเธอพลิกไปมาเล่นท่าสารพัดเกือบชั่วโมงน้ำมันถึงแตก มันกดควยเข้ามาจนสุดฉีดแรงมาก มันปล่อยข้างในทุกครั้ง เธอห้ามให้มันเอาออกผลักตัวมันมันก็ไม่ยอม กดควยคาเอาไว้ไม่ยอมเอาออก แล้วมันก็เย็ดต่ออีก ค้นกระเป๋าเอามือถือเธอออกมาถ่ายรูป และโทรเข้าเครื่องมัน เมียผมให้มันเอาต่ออีกทั้งวันจนถึงเย็น มันถ่ายรูปและเป็นคลิปวีดีโอไว้ด้วย มันบอกว่าเซ็กส์จัดอย่างนี้ต้องโดนรุมเย็ดหลาย ๆ คนถึงจะถึงใจ ไว้คราวหน้ามันจะพาเพื่อนมาช่วยกันรุมเย็ดเธอ ถ้ามันโทรมาหาเธอต้องออกมาให้มันเย็ดบ่อย ๆ ถ้าไม่ออกมา มันจะเอารูปที่ถ่ายไว้ไปให้เพื่อนมันขึ้นเว็บโชว์คนอื่น มันรู้ ทั้งชื่อและที่อยู่ ที่ทำงาน เบอร์โทรศัพท์ มันดูในบัตรประชาชนและบัตรพนักงานของเธอ มันขับรถมาส่งที่หน้าบ้านก่อนลงจากรถมันยังให้ดูดควยให้มันอีก แล้วมันบอกว่าเธอเป็นเมียมันแล้ว มันจะมาเอาอีกเมื่อไรก็ได้
เมียผมยอมรับว่าไอ้แท็กซี่คนนั้น มันทำได้ถึงใจเธอมาก ๆ ควยมันใหญ่เข้าลึกทำได้สะใจเธอมาก แม้มันจะเถื่อน ๆ หยาบ ๆ รุนแรงแต่เธอก็รู้สึกว่ามีอารมณ์กับมันเต็มที่ ได้ปลดปล่อยความต้องการดิบ ๆ ที่เก็บไว้ลึก ๆ ออกมาได้ ไม่เหมือนเวลาเอากับผมเธอจะเกรงใจไม่กล้าแสดงออกเต็มที่ แต่ผมว่าถ้าเธอเอากับมันบ่อย ๆ มีหวังเครื่องช่วงล่างพังหมดแน่ ๆ แค่ครั้งเดียวผมยังรู้สึกของเธอหลวมโพรก ผมบอกเธอว่าจริง ๆ ผมอยากเห็นเห็นเมียกำลังมีอะไรกับชายอื่นผมไม่หึงหวงอะไรหลอก ใจผมก็ชอบแบบนี้อยู่แล้ว เมียผมก็ยิ้มดีใจที่ผมไม่ว่าเธอบอกว่าเธอเองก็ยังรักผมอยู่คนเดียว แต่เธอกลุ่มใจมาก ๆ กลัวหลาย ๆ อย่าง ทั้งเรื่องคลิปวีดีโอ เรื่องโรคติดต่อ เพราะว่ามันไม่ยอมใส่ถุงด้วยเอาสดปล่อยแตกข้างในทุกครั้ง คราวหน้ามันบอกว่าจะพาเพื่อนด้วยไม่รู้ว่าจะต้องยอมมันอีกหรือปล่าว ผมปลอบใจเมียว่าไม่ต้องคิดมากผมก็ไม่ได้ว่าอะไรยังรักเธอเหมือนเดิม จะเป็นอะไรก็เป็นยังไงเธอก็ยังเป็นเมียผม อีกอย่างเราก็ไม่มีชื่อเสียงอะไร ไม่มีใครรู้จักใครจะเห็นก็ช่างมันเดียวมันก็หายไปเอง ผมเห็นเมียไม่ได้เจ็บตัวอะไรของก็ไม่หายก็ไม่ได้ไปแจ้งความอะไร แค่พาเมียไปหาหมอตรวจเลือดโชคดีที่ผลออกมาปกติ ยังนึกขอบคุณมันอีกที่พาเมียผมไปทำให้เธอมีความสุข ถ้ามันโทรมาอีกผมจะบอกขอบใจมันด้วยซ้ำไป แต่กลับมาต้องให้เมียผมมาเล่าให้ผมฟังอย่างละเอียดด้วย หรือไม่ก็เอารูปกับคลิปที่ถ่ายไว้มาให้ผมดูด้วย
หลังจากนั้นแค่ 2 วัน มันก็โทรมาหาเมียผมอีก

หลังจากครั้งแรกที่เมียผมไปเย็ดกับชายอื่น ผมรู้ว่าเมียผมติดใจในรสชาตแปลกใหม่ที่เธอได้เจอมาเป็นอย่างมาก เล่าให้ผมฟังที่ไรต้องให้ผมช่วยใช้นิ้วแยงหีให้น้ำเธอออกมาฉ่ำจนเยิ้มรูหี ทุกที แทกซี่ที่พาเมียผมไปมันก็ไม่เกรงใจโทรมาหาคุยกับเมียผมได้ทุกวัน ให้เธอออกไปหาเมียผมก็ปฏิเสธไปหลายครั้ง บอกว่ากลัวผัวจับได้มันก็ให้เธอบอกว่าให้บอกผัวไปตรง ๆ ว่าเธอชอบแบบนี้ไม่ได้มีชู้แค่สนุก ๆ เท่านั้น มันยังเล่นคุยเซ็กส์โฟนกับเมียผมโดนที่ผมนอนอยู่ข้าง ๆ ผมให้เมียเปิดเสียงออกมา มันพูดแต่เรื่องเซ็กส์คำพูดแต่ละคำดิบสุด ๆ เย็ดหี มันชอบที่เมียผมดูดควยให้มัน เพื่อนมันดูรูปกับคลิปที่ถ่ายแล้วเอาไปชักว่าวกันน้ำแตกเลย มันยังเรียกเมียผมว่า “เมียรัก” แทนชื่อมันว่า ”ผัว” ผมฟังแล้วมีอารมณ์มากที่มีคนอื่นมาเรียกผมว่าเมีย ผมชอบให้เธอเปิดให้ผมฟังด้วยก่อนจะเย็ดกันก็ให้เธอเล่าว่ามันทำยังไงกับเธอ บ้างก่อนที่เราจะเย็ดกัน แต่เธอก็ยังไม่ยอมออกไปกับมันทั้ง ๆ ที่มันก็โทรมาหาเธอทุกวัน แต่เมียผมก็ทนมันรบเล้าไม่ได้ มีครั้งที่ 2 ห่างจากครั้งแรกแค่ 5 วัน
เมียผมบอกว่าไอ้แทกซี่คนนั้นมันก็โทรเข้ามา ตอนสาย ๆ ตอนนั้นเธออยู่ที่ทำงาน ตอนบอกว่ามันอยู่ที่ชั้นใต้ดินลานจอดรถในตึกที่เธอทำงานอยู่ให้เธอลงไปหามัน พอเธอลงไปมันก็เรียกให้เข้าไปนั่งในรถ ที่เบาะหน้าข้าง ๆ มัน มีเพื่อนมันมาด้วยอีกคนนั่งอยู่เบาะหลัง มันบอกว่าเพื่อนมันอยากรู้จักเธอ มันเอารูปที่ถ่ายไว้คืนนั้นให้เพื่อนมันดูแล้ว เพื่อนมันอยากเจอเธอมาก มันคุยไปมือก็เอื้อมมาจับมือเธอ เพื่อนมันนั่งอยู่ข้างหลังก็เอามือมาลูบผมด้วย เธอนั่งนิ่ง ก้มหน้าอายที่มันเอารูปเปิดโชว์เพื่อนมัน เพื่อนมันที่นั่งข้างหลังบอกว่า ชอบคลิปวีดีโอที่มันถ่ายมากเธอร้องเสียงดังได้อารมณ์ดี มันเปิดมือถือให้ดูเธอต้อนเธอร้องเสียงดัง เธอยิ่งอายมันมากเอาแต่ก้มหน้าไม่กล้ามอง เพราะภาพมันฟ้องว่าเธอเต็มใจปล่อยตัวเต็มที่ไปกับมัน ในภาพเป็นตอนที่เธอขึ้นขย่มให้มันบี้นมจนนมแดงเลย มันจับมือเธอกางออกเข้ามาจูบปาก เพื่อนมันก็กอดจากด้านหลังจับนมเธอ ๆก็ดิ้นเกรงบิดตัวหนีมัน มันส่งกระป๋องน้ำส้มให้ เธอบอกไม่เอาไม่หิว มันบอกว่าให้กินให้หมด ไม่กินมันจะเอาภาพไปติดหน้าที่ทำงานเธอ เธอก็ต้องยอมกินจนหมด มันกับเพื่อนช่วยกันกอดจูบปากไซร์คอหน้าอก วันนั้นเธอใส่เสื้อมีกระดุม กระโปงสั้น เธอพยายามดิ้นไม่ยอม มันดึงเสื้อที่เดียวกระดุมขาดหมดเลย มันดึงเสื้อในลงมา ปลิ้นนมออกมาดูดนมทั้ง 2 ข้าง เธอพยายามดิ้นมันก็ไม่ยอม เพื่อนมันจูบปากอีกคนก็มันงับหัวนมเธอไว้บอกอย่าดิ้น มันกัดหัวนมเธอเบา ๆ เธอกลับว่ามันจะจัดนมเธอเลยนั่งนิ่ง ๆ มือมันก็ล้วงเข้าไปในกระโปง ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไรเธอร้อนไปทั้งตัวและเสียวมาก ๆ น้ำออกมาเต็มร่องหีเยอะมาก มันบอกว่าน้ำส้มที่กินมันใส่ยาปลุกเซ็กส์อย่างแรงไว้ เดียวเธอจะเงี่ยนจนต้องร้องขอให้มันเย็ดให้ ตอนนี้เธอก็รู้สึกเงี่ยนแล้ว มันดึงกางเกงในเธอออกล้วงนิ้วเข้าไปในหีอีกควานหมุนไปมาจนเธอต้องยกก้นลอย บิดตามนิ้วมัน เธอกลัวว่าใครจะมาเห็น แต่ตอนนั้นไม่อายใครแล้ว มีแต่ตัณหาและความเงี่ยนอย่างเดียว จะเป็นยังไงก็ช่างอยากโดนเย็ดอย่างเดียว จะเป็นใครก็ได้ นี่เป็นที่ทำงานเธอด้วยถ้าเป็นคนรู้จักมาเห็นต้องเสียชื่อแน่ ๆ ที่มาเล่นเซ็กส์กับแท็กซี่ในที่จอดรถที่ทำงาน แต่ก็ไม่แครใครแล้วทั้งเงี่ยนทั้งเสียว อยากจะขึ้นไปขย่มควยใหญ่ ๆ ของมันให้ควยมันหักเลย ดีว่ามันจอดรถหลบมุมอยู่จึงไม่ค่อยมีใครผ่านมา
มัน บอกไม่ไหวแล้วขอเย็ดสักทีก่อนค่อยไปต่อ มันกับเพื่อนช่วยกันจับเธอลงมาจากรถจูงไปที่ประตูทางหนี้ไฟใกล้ ๆ เปิดเข้าไปเป็นบันไดเล็ก ๆ ปกติตรงนี้จะไม่มีใครขึนลง มันจับเธอแก้ผ้าออก โยนเสื้อผ้าเธอไปคนละทิศคนละทาง ทั้ง เสื้อใน กางเกงใน กระโปงตกลงไปชั้นล่าง มันให้เธอคุกเข่า รูดซิปปลดกางเกงลงมาที่เท้า งัดควยแท่งใหญ่มันออกมา เธอจับควยมันถอดหัวควย ดูดควยให้มัน เพื่อนอีกคนมันเข้ามาข้างหลัง จับเธอยกก้นขั้นแทงควยเข้ามาจากข้างหลังกระเด้าหีเธอ จนหน้าเธอเข้าไปชนกับหมองคนที่กำลังดูดควย มันหื่นกามมากใส่ได้ก็กระแทกไม่ยัง มันดึงควยออกมันจะจับใส่ปากแต่ไม่ทันน้ำควยมันพุ่งออกมาก่อนเต็มหน้าเธอ เธอก็เลียหัวควยทำความสะอาดให้มันดูดเลียไขที่มีขนเต็มจนเข้าจมูก อีกคนมันก็จับให้เธอไปยืนเกาะราวบันได กดควยเข้ามาข้างหลังกระหน่ำเย็ดแล้วดึงออกมา ให้เธอดูดหัวควยมันจนน้ำพุ่งออกมาเข้าไปในคอเต็มปากออกมาหลดเปื้อนเต็มหน้า อก มันบอกว่าเดียวจะพาไปต่อที่บ้านเพื่อนมัน เธอขอให้มันลงไปเก็บเสื้อในกางเกงในกับกระโปงข้างล่างให้หน่อยมันก็บอกไม่ เป็นไร ให้เธอใส่แค่เสื้อคลุมตัวไว้ เสื้อกระดุมมันก็ขาดหมดแล้ว ก็ได้แต่ใส่คลุมเอาไว้เท่านั้น เธอกลับขึ้นไปทำงานไม่ได้ ตอนลงมาก็เอาแค่โทรศัพท์ลงมา กระเป๋าก็ไม่ได้ถือลงมา มันให้เมียผมโทรหัวหน้าว่าไม่สบายขอลากลับก่อน แล้วขับรถพาเธอออกไปข้างนอก

ตอนมันขับรถออกจากตึก เจอบัตรพนักงานแลกบัตร ยังมองเธอแปลก ๆ เลย เพราะเธอใส่แค่เสื้อคลุมไม่นุ่งกระโปง ถามเธอว่าเป็นอะไรหรือปล่าว เธอดึงเสื้อมาปิดนมไว้บอกว่าไม่ค่อยสบายให้เพื่อนมารับกลับบ้าน มันยิ้มให้พนักงานรับบัตร ขับรถออกมา มันขับไปเรื่อย ๆ ทั้งมันและเพื่อนก็ไม่อยู่นิ่งทั้งล้วงทั้งจับนม มันให้เธอข้ามไปนั่งเบาะหลังกับเพื่อนมัน ๆ ถอดกางเกงออกมาถอกควยให้เธอดูดให้ ตอนนั้นเธอก็มีอารมณ์ด้วยเลยดูดให้มัน มันขับขึ้นทางด่วนรถไม่ค่อยติด ก็เข้าไปทางรังสิต เลี้ยงทางเส้นรังสิตนครนายก เข้าไปในซอยอีกลึกมาก จอดหน้าโรงงานเก่า ๆ เหมือนโกดังเก็บของ มันจอดรถด้านหน้าบีบแก มีผู้ชายตัวใหญ่ผิวดำ เลื่อนประตูเปิดให้รถเข้าไปข้างใน คนขับรถเดินลงไปคุยสักพักผู้ชายตัวใหญ่ผิวดำก็เดินมาที่รถ มันเปิดประตูฝั่งเธอก้มเข้ามามองหน้าเธอ บอกว่าเซ็กซี่ฉิบเป้ง อย่างนี้สิสุดยอด ตอนนั้นเธอใส่แค่เสื้อคลุมไม่ได้ใส่กระโปงทำให้ท่อนล่างไม่มีอะไรปิดเธอนั่ง หนีบขาไว้ มันจับขาเธอแหกออกดูหีเธอบอกว่าไม่เลวหมอยดกดี หีแม่งน้ำเยิ้มเชียวอย่างนี้พร้อมเย็ดได้เลย ไอ้คนขับแท็กซี่มันบอกว่า นมแม่งก็สวย มันแหวกเสื้อเธอออก เธอก็ตกใจจะปิดแต่ไม่ทันมันจับนมบีบโชว์ได้คนตัวใหญ่คนนั้น ยังให้เพื่อนมันลองบีบนมเธอด้วย มันบอกกำลังดีอย่างนี้ชอบ บอกให้คนขับแท็กซี่เข้าไปก่อน เดียวค่อยตามเข้าไป ไอ้หมายกับไอ้ชด มันตั้งวงรออยู่ที่บ้านแล้ว เข้าไปได้เลย
ตอนนั้นเธอหายเงี่ยนแล้วรู้สึก กลัวขึ้นมาแทนในรถก็ 2 คนแล้ว ยังมีรอที่บ้านอีก แต่ก็ทำใจไหน ๆ ก็มากับมันแล้ว ครั้งก่อนมันก็ไม่ได้ทำร้ายอะไรเธอ ทรัพย์สินก็ไม่ได้เอาไปสักชิ้น มันขับรถเข้าข้างหลังโกดัง เป็นห้องไม้เก่า มันเดินเข้าไป เห็นผู้ชาย 2 คน นุ่งผ้าขาวม้านั่งกินเหล้าดูทีวีอยู่ กำลังเปิดหนังโป้อยู่ มันบอกว่าพาสาวมาให้เล่นแล้วโว้ย เล่นของจริงดีว่าไม่ต้องดูหนังโป้แล้ว รับรองคนนี้เซ็กส์จัดสุด ๆ เธออายมากที่มันแนะนำแบบนั้น มันไม่แนะนำอย่างเดียว มันจูงเธอเดินเข้าไปหา 2 คนนั้น สภาพเธอต้อนนั้นพร้อมให้เย็ดเลยเพราะมีแค่เสื้อทับตัวเดียว กางเกงในก็ไม่ใส่ มันลุกขึ้นมากอดเธอ จับเธอถอดเสื้อออก กอดจากด้านหลังจับนมเธอทั้ง 2 ข้าง มันยืนไซร์ติ่งหูต้นคอเธอ มืออีกข้างมันก็ลูบหีเธอ ไอ้ 2 คนที่พามามันบอกก่อนมาพวกกูเย็ดกันไปแล้ว พวกมึงเย็ดต่อได้เลย ช่วยกันเย็ดกันให้เต็มที่แม่งเซ็กส์จัดมาก ๆ เพื่อนมันทั้ง 2 ก็เข้ามาหาเธอเลย ทั้งกอดบีบนมล้วงหี มันจับเธอแหกขาเลียหีลิ้นมันสากมาก ๆ เลียทีทำเธอสะดุ้งเลย ผู้ชายทั้ง 2 คนช่วยกันเล้าโลมใช้นิ้วแหย่หีเธอควานล้วงไปมา มันให้เธอใช้มือรูดควยให้มัน อีกคนกำลังเลียหีเธอ พวกมันช่วยกันอุ้มเธอลงไปนอนที่ฟูกเก่า ๆ ในห้อง 2 คนที่พาเธอมามันออกไปเอารถเครื่องออกไปซื้อของข้างนอก บอกว่าเดียวจะเข้ามาช่วยพวกมึงเอากันไปก่อน เธอเองก็ค้างตั้งแต่ตอนอยู่ในที่จอดรถแล้ว มันจับเธอลงไปนอน อีกคนมันบอกว่ากูมีของดีพึ่งได้มาจากหม่อเสนห์แถวบ้าน มันหยิบตลับออกมา เป็นครีมสีเขียว ๆ ดำ ๆ มันใช้นิ้วปาดป้ายเข้ามาในรูหีเธอจนทั่ว และแยงเข้าไปในรูก้นเธอด้วย มันบอกว่าเป็นว่านร้อยชู้ ช่วยกระตุ้นอารมณ์หญิง ๆ จะติดใจมีความอยากไม่สิ้นสุด สักพักเธอก็รู้สึกคัน ๆ ในโพรงหีเหมือนมีมดตัวเล็ก ๆ เข้าไปข้างใน จนน้ำเงี่ยนไหลออกมาตามน่อง มันเข้ามาตรงหว่างขาค่อย ๆ กดควยเข้ามาในร่อง ขนาดมันก็ไม่ใช่เล่น น่าจะพอ ๆ กับไอ้คนขับแท็กซี่ เธอถึงกับสะดุ้งมันไม่เบาเลยกดพรวดเข้ามามิดด้าม มันกระหน่ำซอยพลิกร่างเธอไปมา จับเธอลงไปคุกเข่ากระเด้าจากด้านหลัง ควยมันเข้าลึกมากจนชนมดลูก มันกระแทกเร็วและแรงมันร้องเสียงดังมากเหมือนโดนเชือดพ่นน้ำควยอุ่น ๆ เข้ามาเต็มร่อง ลงไปนอนแผ่อยู่ข้าง ๆ เพื่อนอีกคนมันก็เข้ามาเย็ดต่อ ควยขนาดพอ ๆ กันแต่ของมันรู้สึกแข็งกว่า มันทั้งเสิยทั้งงัดแทง จับเธออุ้มท่าลิงอุ้มแตงด้วยมันแข็งแรงมาก เธอขึ้นไปคล่อมกดหีลงมาอมควยมันมันก็เสยเองแทงขึ้นมา จับเธอเข้าไปกอดจูบปาก บดควยมันควงไปมา เธอบอกว่าเสียวสุด ๆ มันเก่งมาก ๆ มันดึงเธอลงไปกอดแน่นกระดกเอวขึ้นเย็ดหีเธอ อีกคนก็เข้ามาด้านหลัง เลียรูตูด มันปาดครีมว่านหมอเสนห์เข้าไปในรูก้น แทงนิ้วเข้ามาตอนที่ของเพื่อนมันยังคาอยู่ในรูหี เธอรู้ว่าจะต้องโดนประตูหลังแน่ ๆ เมื่อก่อนผมก็เคยเล่นมาแล้วแต่ช่วงหลังนี่ห่างไปนาน ไอ้คนขับแท็กซี่มันก็ค่อย ๆ กดควยเข้ารูตูดเธอ มันเข้ายากมาก มันยังถามว่าเธอเคยโดนเย็ดตูดไหม เมียผมบอกว่าเคยแต่นานแล้ว ตอนแรกเธอเจ็บมากเพราะควยมันใหญ่ ดีว่ามันค่อย ๆ ทำ พอเข้าได้ที่มัน 2 คนก็เย็ดพร้อม ๆ กันทั้ง 2 ทาง เธอยอมรับว่าไม่เคยมีครั้งใดเสียวได้สุด ๆ ได้ครั้งนี้ พวกมันทั้ง 2 ก็ช่วยกันเย็ดเธอสารพัดท่าที่มันจะคิดกันได้ เธอเหนื่อยมากเสร็จไปไม่รู้กี่ครั้ง แต่ไม่รู้เพราะอะไรยังมีอารมณ์อยู่เรื่อย ๆ ไอ้ 2 คนนั้นน่าจะเสร็จกันไปคนละไม่ต่ำกว่า 2 ครั้ง นอนพักได้ไม่ถึง 10 นาที เธอหีมาก ต้องหนีบขาทั้งน้ำกามน้ำเงี่ยนของเธอไหลออกมาเต็มร่องรู้สึกเหมือนมีแมลง เป็นร้อย ๆ ตัวเข้าไปข้างในรูหี อยากให้พวกอีก แต่ก็เหนื่อยมากจนลุกไม่ขึ้น เพื่อนมันอีก 2 คนที่ไปซื้อของก็กลับเข้ามาเห็นเธอนอนแผ่กางขาอยู่ก็ถอดกางเกงเข้ามาผลัดกัน เย็ดเธอต่อ ปากก็ดูดควยให้พวกมัน ตอนผู้ชาย 4 คนผลัดกันเข้ามาเย็ดเธอตลอดคนนี้เสร็จอีกคนก็เข้ามาต่อไม่ได้หยุด เธอกินน้ำควยมันเข้าไปเต็มท้อง ไม่เหลือความอายอะไรแล้ว นอนแก้ผ้าถ่างขาให้พวกมันเย็ดกันตามสบาย อยู่ในห้องของพวกมันจนไปรู้ว่าหลับไปตอนไหน

รู้สึกตัวตื่นขึ้นมามันก็มืดแล้ว มีผู้ชายตัวใหญ่ขึ้นมานอนทับอยู่บนตัวเธอ เป็นชายผิวดำ ร่างใหญ่ กำลังคล่อมอยู่บนตัวเธอ ก้มลงมาดูดนมเธออยู่เป็น ผู้ชายที่เปิดประตูให้ตอนเข้ามา มันไม่พูดไม่จาเอาแต่ก้มหน้าดูดนม เลื่อนลงไปเลียหีจนเธอต้องแหกขาแบะหีให้มันเลียได้ถนัด ๆ มันทำได้นุ่มนวลมาก มันไม่รังเกียจเลยใช้ลิ้นเลียเข้าไปจนลึก กระดกลิ้นเลียดูดติ่งเสียวเธอ จนเธอเคลิ้มนอนแหกขาให้มันเลีย แต่พอมันลุกขึ้นจะกดควยเข้ามา แค่หัวมันผลุบเข้าไปเธอก็เสียวแปลบเลยทั้ง ๆ ที่พึงโดนเย็ดมาเมื่อตอนบ่าย ชะโงกหน้าขึ้นมาดูควยมันน่ากลัวมาก ดำทมึนใหญ่ ตามลำตัวก็มีเม็ดปูด ๆ ตั้งหลายเม็ด มันค่อย ๆ กดเข้ามาในตัวเธอ รู้สึกจุกแน่นขยับตัวไม่ได้พยายามแหกขาให้กว้างมากที่สุดเพื่อรับควยมัน จะถอยหนี้มันก็จับสะโพกไว้ รู้สึกเจ็บด้วยมันมีเม็ดแข็ง ๆ ครูดตามแคมทั้ง 2 ข้าง เจ็บเสียวแปลบ ๆ เวลามันขยับเข้ามา น้ำตาไหลออกมาเลย มันบอกว่า ทนหน่อยรับรองเดียวจะติดใจ มันค่อย ๆ ใส่เข้ามาจนสุดเธอจุกจนหายใจไม่ออก แล้วมันก็ค่อย ๆ ขยับสาวออก กระเด้าช้า ๆ มันเสียวมาก ๆ จนเธอซีดปากร้องออกมาลั่นเลย ยิ่งมันเห็นเธอไม่เจ็บแล้วมันยิ่งทำเร็วขึ้น กระแทกลงมาหีเธอแทบพัง แต่ก็ไม่สนแล้วอยากให้มันเย็ดแรง ๆ เย็ดให้หีแหกไปเลยมันเสียวมาก ๆ มันเอาเก่งและนานมาก เธอก็ลืมตัวหลับตาให้มันเย็ดทุกรูปแบบ เสร็จไปหลายรอบ มันเย็ดเก่งมากควยมันก็มีเม็ด ๆ ปูด ๆ ตั้งหลายเม็ด ดูแล้วน่ากลัวมาก แต่โดนเย็ดแล้วถึงกับหน้ามืดหูอื้นตาลายไปหมด ไม่สนใจอะไรทั้งนั้น ปล่อยตัวปล่อยใจไปกับมันจนน้ำมันแตกพุ่งเข้าไปในร่องหีเธอ นอนหมดสภาพแทบขยับตัวไม่ได้ มีมือหลายมือเข้ามาทั้งจับขย่ำนมล้วงหี ลืมตาดู ผู้ชาย 4 คน ที่เย็ดเธอเมื่อตอนเย็นผลัดกันเข้ามาเย็ดเธออีกแล้ว ทั้งปากทั้งหีทั้งรูตูดเข้าพร้อม ๆ กัน มันให้เธอกินเหล้าผสมยาปลุกเซ็กส์ รูหีก็โดนว่านเสนห์ของมัน แม้ว่าจะมีความอยากแต่ตอนนั้นเธอเหนื่อยมากแทบขาดใจ ไม่ไหวแล้ว ขอให้คนขับแท็กซี่พาเธอกลับ แต่พวกเพื่อน ๆ มันไม่ยอม มันเอายาเม็ดสีฟ้า ๆ ให้เธอกินบอกว่ากินแล้วแล้วจะหายเหนื่อยรู้สึกดีขึ้น พวกมันก็กินกันคนละเม็ด กินยาเข้าไปมันให้เธอนอนพักเธอก็รู้สึกดีขึ้น พวกมัน 5 คนก็เข้ามาเย็ดเธออีก เธอก็ตอบสนองพวกมันได้ทุกคน เธอยังมีความต้องการอยู่แต่ร่างกายของเธอสู่ไม่ไหว โดนพวกมันรุมเย็ดจนสลบไปไม่รู้ตัว เธอเหมือนนอนหลับลืมตาไม่ขึ้น แต่ยังรู้สึกได้ว่าพวกมันยังเย็ดเธออยู่ทั้ง ๆ ที่เธอหลับอยู่ ต้องนอนพักปล่อยมันก็เย็ดจนตื่น พวกมันผลัดกันเข้ามาครั้งละ 2 – 3 คน เย็ดกันข้ามวันข้ามคืน เย็ดจนหีบวม ระบมเธอแสบมากทนต่อไปไม่ไหว มันสงสารเลยพากลับมาส่งที่บ้าน
กลับมาบ้านเมียผมเดินไม่ได้เลยต้องพยุง เข้าห้องน้ำ ฉี่ก็เจ็บ ผมดูหีเมียผมบวมเป่ง เขียวช้ำ ติ่งปลิ้นออกมายื่นเลย เมียผมเจ็บมากมีรอยฉีกเลือดซึมออกมาซิบๆ นอนซมอยู่บนเตียงผมต้องพาไปหาคลีนิคที่รักษาโรคเฉพาะ เขาสงสัยว่าเธอโดนข่มขืนมาหรือปล่าว ผมบอกว่าผมมีเพศสัมพันธ์หนักไปหน่อย หมอบอกว่าอวัยวะเพศฉีก ทางเดินปัสวะอักเสบ ฉีดยา และให้ทายาพักผ่อนห้ามมีเพศสัมพันธ์ช่วงนี้ กลับมานอนพักอยู่บ้านต้องลางานตั้งหลายวันกว่าจะหาย
แท็กซี่คนนั้นมัน ก็ยังโทรมาหาเมียผมอีก แต่เมียผมเข็ดขยาด ที่มันพาไปให้เพื่อนมันรุมเย็ดจนหีฉีก ไม่กล้าไปกับมันอีก ได้แต่แค่คุยเล่น ๆ เท่านั้น มีอยู่วันตอนเมียผมเข้าห้องน้ำ มันโทรมา ผมเลยรับสายมันพูดว่า “ทำไมวันนี้เมียพี่รับสายช้าจัง” ผมบอกว่าเป็นสามี มันตกใจนิ่งเงียบเลย ผมบอกว่าเมียผมเล่าให้ฟังหมดแล้วผมไม่โกรธ ผมก็ชอบให้เมียไปเย็ดกับคนอื่นอยู่แล้ว ยังขอบใจมันอีกที่ทำให้เมียผมมีความสุข เขาถึงกล้าคุยกับผมถามว่าจริงหรือปล่าวที่เขากับเพื่อนเย็ดเมียผมเขาก็ บอกว่าจริง ผมนัดเขาเจอเพื่อขอดูรูปและคลิปวีดีโอที่ถ่ายไว้ เขาให้ผมไปเจอที่ร้านอาหาร เห็นเมียผมที่เขาถ่ายไว้แล้วไม่อยากเชื่อว่าเธอจะทำได้ขนาดนั้น ควยของแต่ละคนมันก็ใหญ่อย่างที่เมียผมบอกจริง ๆ เขายกมือไหว้ขอโทษผม ๆ ผมบอกไม่ต้องคิดมากผมบอกแล้วว่าผมก็ชอบแบบนี้ เขาเลี้ยงข้าวผมด้วย ให้ผมกล่อมเมียให้มาสวิงกับพวกเขาอีกสักครั้ง ปกติผมกับเมียเคยดูหนังฝรั่งที่ผู้หญิงโดนผู้ชายฝรั่งควยใหญ่ ๆ รุมเย็ดแล้วแตกใส่ตัว เขาบอกว่าถ้าชอบแนวนั้นเขามีลูกค้าฝรั่งแต่เป็นพวกนิโกผิวดำ ตัวใหญ่น่าจะใช้ได้ แถวประตูน้ำ พวกมันเรียกให้ไปส่ง หาผู้หญิงให้ หรือพาไปเที่ยวผู้หญิงแถวพัทยา ส่วนใหญ่อีตัวที่ทำเป็นอาชีพ พวกนี้อึดมาก มันไม่แน่ใจว่าเมียผมจะรับไหวกับพวกนั้น แต่ถ้าอยากลองมันก็พอจัดให้ได้ ผมแค่ฟังก็น้ำแทบแตกออกมาแล้ว ผมบอกขอลองปรึกษาเมียก่อนถ้าเมียผม o.k.

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
โอ้โฮ เมียพี่นี้สุโค่ย มากๆๆ

Offline kunger

• Super Master Hero
    • เสียว: 0

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
WThanks krub.

Offline kenta6558

• Sr. Member

Offline punisher

• Sr. Member
  • B.M.W Z4 GT3
"ขอบคุณครับ"

Offline kittycat

• Jr. Member
  • **

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
วันไหน ผมไปด้วยยยย

?

Offline D-boy

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ

Offline chaomacher72

• Full Member