close buttonclose buttonclose button
ในห้องน้ำ

ในห้องน้ำ

เรื่องเสียว · 27220

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: January 07, 2011, 10:19:56 am
ผมได้ไปทำทำงานในร้านกาแฟแห่งหนึ่ง ในร้านนั้นจะมีเด็กผู้หญิงคนนหนึ่งชื่อก น้อง

กุ้ง เป็นเด็กหน้าตาน่ารัก แต่หุ่นดีมาก และ เหตูกราณ์ไม่คาดฝันขึ้น คือ ช่วงที่ผกำลัง

ปิดร้าน ก็เป็นเวลา 5ทุ่มกว่าๆๆ ผมอยู่กะน้องเค้า 2 คนและมีหัวหน้าอีกหนึ่งคน ตอน

นั้นผมรู้สึกอยากจะเย็ดน้องเค้ามาก แต่ยังไม่มีโอกาส แต่กลับกลายเป็นน้องเค้าที่ยื่น

โอกาสมาให้ผม ตอนที่ผมกำลังไปเปลี่ยนเสื้อผ้าที่ห้องน้ำ น้องเค้าเดินตามเข้ามาใน

ห้องน้ำ และเข้ากอดจูบผม และบอกว่า ชอบผมมานานแล้ว ผมไม่ยอมอยู่เฉย ผมเริ่ม

ถอดเสื้อน้องกุ้ง และจับเธอไปยังนั่งตรงชักโครก และเลียหีเธอ ท่าทางเธอจะชอบ

เพราะ เธอจับหน้าผมให้ติดกะหีเธอมากกว่าเดิม จะเธอเสร็จไปรอบนึง ผมไม่ยอมให้

เธอพัก เพราะตอนนั้นผมเงี่ยนมาก คราวนี้ตาเธอมั้ง ผมเอาควยผมไปจ่อที่ปากของ

เธอ กุ้งเริ่มอมควยของผม กุ้งจับควยผมแล้วเลียที่หัวควย ผมเสียวมาก ผมเลยให้เธอ

หยุดแล้วจับเธอขึ้นมา โดยที่ผมนั่งบนชักโครกแล้วให้เธอนั่งทับควยผม เธอเริ่มขย่ม

ส่วนผมไม่ปล่อยนมที่อยู่ตรงหน้าผมอยู่เฉยๆๆ ผมบีบนม และเลียหัวนมเธอ ส่วนเธอก็

ขย่มอย่างเมามัน ผมเปลี่ยนท่าเป็นฝ่ายรุกบ้าง จับเธอหันหลังแล้ว เอาเข้าด้านหลัง

เป็นท่าหมา ท่านนี้ทำให้กุ้งร้องไม่เป็นภาษา "ซื๊ด โอ๊ย ควยพี่ใหญ่ดีจัง เอาหนัก กุ้ง

ชอบ " ผมเริ่มเอาหนักขึ้น เสียงกระแทกแต่ที ดัง ผั่บ ผั่บ ผมเปลี่ยนท่าอีกครั้ง จับ

เธอไปอยู่ตรงอ่างล้างหน้าที่เป็นปูน จับกุ้งวางที่อ้างล้างหน้า แล้วจับตะแครงข้าง

แล้วเริ่มสอดเข้าไปอีกครั้ง (ลืมบอกไป น้ำเธอไหลเยอะมาก) ผมเริ่มซอยอีกครั้ง กุ้งก็

ไม่ยอมแพ้ กระเด้งรับทุกครั้งที่ผมกระแทกเข้าไป เราท่านี้อยู่สักพัก เธอบอกไม่ไหว

แล้ว หีเธอตอดผม อย่างหนัก ในเวลาเดียวที่ผมปล่อยน้ำให้เธอ เสร็จแล้วเรา2คนรีบ

ใส่เสื้อผ้า แล้วเดินออกจากห้องน้ำ อย่างรวดเร็ว

Offline mg007281

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
Reply #1 on: January 07, 2011, 01:05:21 pm
 (011; (011; (011;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: January 07, 2011, 06:10:54 pm
สุดยอดเลยครับ

Offline Ny7

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #3 on: January 08, 2011, 08:01:23 am
เสียวมากคับ

Offline pong2108

• Master Hero
  • *
    • Email
Reply #4 on: January 08, 2011, 08:14:44 am
แจ่มมากครับ ขอบคุณ (6;

Offline ruenglauok

• Jr. Member
  • **
    • Email
Reply #5 on: January 08, 2011, 06:53:01 pm
d

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #6 on: January 09, 2011, 12:34:34 am
เสียวๆๆๆๆ