close buttonclose buttonclose button
ล่อพี่เมียในยามเมียเผลอ

ล่อพี่เมียในยามเมียเผลอ

เรื่องเสียว · 41663

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
    ผมแต่งงานแล้วและซื้อบ้านอยู่กับเมียแค่ 2 คน วันนึง พี่สาวเมียมีธุระต้องเข้ามาติดต่องานที่นี่ บังเอิญวันนั้น    เมียผมไม่อยู่ ผมจึงต้องรอรับพี่สาวเมียอยู่ที่บ้าน ประมาณ    6 โมงเย็นเธอก็มาถึงด้วยความอ่อนเพลียจากการเดินทาง    ผมจึงพาเธอขึ้นไปบนห้องที่เตรียมไว้ เธอบอกว่าขออาบน้ำก่อนนะ แล้วเดี๋ยวจาลงไปคุยด้วย สักพักผมก็ได้ยินเสียงร้องด้วยความตกใจ เลยวิ่งขึ้นไปดู ภาพที่ผมเห็นทำให้ควยผมลุกขึ้นแข็งโด่ พี่สาวเมียยืนปิดตา เปลือยกายอยู่ใต้ฝักบัว ผมก็เลยตรงเข้าไปดูดไล้ตรงยอดอกเธอ    เธอขัดขืนอยู่สักพักก็โอนอ่อนตามผม ผมเริ่มไซร้หัวนมเธออย่างแผ่วเบาๆ และเริ่มดูดแรงมากขึ้นๆ จนเธอตัวอ่อนระทวย ผมคุกเข่าลงใต้สายน้ำ ละเลงลิ้นลงมาเรื่อยๆ จากหน้าอก ลงมาจนถึงหน้าท้องงของเธอ วนลิ้นตรงสะดือ    ดูดไล้ด้วยปลายลิ้นลงมาเรื่อยๆ จนถึงหน้าขา ผมค่อยๆแยกขาเธอออก เอาปลายลิ้นแตะตรงเม็ดละมุดเธอเบาๆ    ห่อปากดูดตรงนั้นแผ่วๆ จนเม็ดละมุดเธอลุกโชนด้วยความเสียว ผมค่อยๆชำแรกปลายลิ้นเข้าไปในรูร่องสวาท เข้าๆออกๆเบาๆ นิ้วก็คลึงอยู่ที่เม็ดเสียว จนพี่สาวเมียแทบทนไม่ได้ ได้ยินเสียงเธอร้องครางเบาๆ มือเธอกดหัวผมแน่น ผมค่อยๆแกะมือเธอออก แล้วลุกขึ้นดันตัวเธอไปติดข้างฝา    จ่อควยของผมลงที่กลางร่องเธอเบาๆ ค่อยๆกดเข้าไปทีละนิด จนมิดด้ามแล้วผมก็เริ่มซอยจากช้าๆ จนเร็วขึ้นๆ เรื่อย    เธอกอดผมแน่นท่ามกลางสายน้ำที่เย็นฉ่ำแต่เราสองคนกับร้อนรุ่มไปทั้งตัว สักพักเธอบอกให้ผมนั่งลง เธอยิ้มอายๆ    แล้วก็ขึ้นมานั่งคล่อมบนตัวผม เริ่มส่ายร่อนเอวอย่างเมามัน    เราดูดปากกันอย่างดูดดื่ม สักพักผมก็ละปากจากปากของเธอลงมาที่ทรวงอก ดูดแล้วดุนลิ้นอย่างหนักหน่วงตอนนี้เธฮเริ่มส่ายร่อนเร็วขึ้นๆ จนผมรู้สึกว่าเธอใกล้จาเส็ดแล้ว    ก็พอดีได้ยินเสียงรถของเมียผมมาจอด เราต้องผละจากกันด้วยความเสียดาย พอตกกลางคืนเมื่อเส็ดจากเมียผมก็ตรงเข้าไปห้องของเธอ เธอขอขึ้นเอง ด้วยความเมามัน    จนเสร็จไป 2 ครั้ง และดูเหมือนเธอจาติดใจแล้วดิเนี่ย อิๆๆๆ

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
ขอบคุณคับ

Offline sakll

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
thank

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
☆┌─┐ ─┐☆
 │▒│ /▒/
 │▒│/▒/
 │▒ /▒/─┬─┐
 │▒│▒|▒│▒│ Thank You !
┌┴─┴─┐-┘─┘
│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You
└┐▒▒▒▒▒▒┌┘
 └┐▒▒▒▒┌┘
 \____/