close buttonclose buttonclose button
แม่เมีย

แม่เมีย

เรื่องเสียว · 32665

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: February 02, 2010, 11:08:27 am

ผมเป็นคนชอบเด็ก และเลี้ยงต้อยไว้ เพราะคิดว่า ผู้หญิงจะแก่เร็วกว่าผู้ชาย
และถ้าเราได้เมียที่ยังอายุน้อยกว่า ก็ยิ่งทำให้เรามีอารมณ์  จึงวางแผนจีบเด็ก
เพราะผมเป็นคนสุรินทร์ บรรพบุรุษ ก็ชอบจับช้างมาเลี้ยง หลักเกณฑ์การจับช้าง ก็มีสูตร
อยู่ว่า จะต้องจับเอาลูกเล็ก เมื่อจับลูกแล้ว แม่มันจะตามมาด้วย หรือถ้าจะจับแม่ ก็ต้องจับแม่ลูกติด
เมื่อแม่มันมา ลูกก็จะมาด้วย  เป็นการยิงปืนนัดเดียว ได้ช้างสองนกสองตัว อย่างที่เขาว่า

แม่แฟนผม ยังสาวและเป็นหม้ายด้วย เมทีที่ผมไปเจาะแจะ แม่ก็คิดว่าผมไปจีบแก  แกก็เลยแอบชอบผมมาตั้งแต่ต้น พอสนิทกันมากเข้า จึงได้บอกวัตถุประสงค์ไปว่า  เราชอบลูกสาว แต่ถ้าลูกสาวไม่ชอบเรา
แม่ชอบก็เอาแม่ก็ได้  พูดทีเล่นทีจริง แบบไม่ซ๊เรียสอะไรมาก

พอได้แต่งงานกับลูกสาวจริงๆ เมื่อเวล่วงไปหลายปี จากที่เธอเรียนจบ มหาลัย  ได้มาอยู่บ้านเดียวกัน
คนที่ไม่รู้จัก ก็คิดว่าเราเป็นผัวเมียกัน คิดว่าแฟนผมเป็นลูกสาว 5555 เพื่อนๆ ก็ยุว่าน่าจะเอาแม่ยายนะ ดูสมกันดี   แม่ยายผม อายุ 45 ผมอายุ 42   แม่ยายผมก้นงอน นมใหญ่ ตูดผึ่งผาย อสบนิดๆ แต่ว่า เซ็กซี่มาก
เวลาแกนุ่งกางเกงยืด จะรัดก้นงอนเป็นมัดๆ เป้าจะโหนกนูน เห็นแล้วจะแข็งทุกทีเลย  เวลาผมจ้องทีไร แกจะยิ้มแล้วหลบหน้า หันก้นให้ทันที

ผมก็คิดวางแผนไว้หลายพันตลบ กว่าจะหาช่องทางพิชิตแม่ยายได้  แผนสองแผนสาม ให้วุ่นไปหมด
เวลาเอากับเมีย ก็จะบอกว่า เมื่อคืนฝันว่าได้เอากับแม่  เมียก็ว่า ทะลึง เดี๋ยวบาปนะ
ผมก็จะบอกว่า บาปอะไร ช่วยแม่ให้หายเหงา จะได้บุญมากกว่านะ  แต่จะว่าไปก็เป็นแค่ความฝัน

เวลาอึบเมียจะบอกว่า เวลานึกถึงก้นแม่แล้ว จะมีอารมณ์  ทำให้มีอารมณ์เอากับเมียได้ทุกวัน
บ่อยครั้ง ที่เอากับเมีย แบบเจตนาจะให้แม่ยายเห็น ให้ได้ยินเสียงคราง เพื่อจะได้กระตุ้นให้แม่ยายอยากกับเราด้วย

(07; (07;

Offline zagittarius

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: February 10, 2010, 09:58:02 pm
ขอบคุณคับ

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #2 on: February 10, 2010, 11:21:31 pm
ขอบคุณครับ

Offline mitt1999

• เสียว: 3
Reply #3 on: February 11, 2010, 10:09:35 am
วางแผนการดีครับ

Offline ouy_love

• Newbie
  • *
Reply #4 on: February 11, 2010, 01:04:48 pm
thx

Offline kunger

Reply #5 on: February 11, 2010, 03:08:02 pm
มันสั้นเินไป (2;

Offline vvvvv

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 5
Reply #6 on: February 11, 2010, 07:11:17 pm
 (21; เออ....อ่านยังไม่รู้เรื่องเลย