close buttonclose buttonclose button
เมียโดนเอา

เมียโดนเอา

เรื่องเสียว · 84660

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 23, 2009, 03:26:58 pm
ผมมีเรื่องมาเล่าให้อ่านกันผมมีเมียชื่อใจอายุ21กว่าผมอายุ23 ผมเคยชวนเมียลงสวิงแต่เมียผมบ่ายเบียงมาตลอดแต่เวลาเอากันกับเมียผมถามว่าอยากโดนคนอื่น***ไหม เมียผมบอกว่าอยากผมถามว่าอยากให้ใคร***เมียผมใครก็ได้ ผมถามเมียว่าเคยโดนคนอื่น*** ใหมเมียบอกว่าเคยแต่ยังไม่บอกตอนนี้แต่หลังจากผมพาเพื่อนของเมียมา***เมียผมเมียผมก็บอกว่าเธอเคยโดนน้าชายเธอ***เมื่อปลายปี47 ผมจะเล่าเรื่องน้าเมียผมก่อนแล้วกันเมียผมเล่าให้ฟังว่าประมาณเดือนตุลาคมเธอเป็นลมพิษแถวก้นขึ้นเป็นผื่นแดงกินยาแล้วก็ยังไม่หายแม่เมียผมบอกไปให้น้าอินเป่าแก้พิษให้ น้าอินเป็นน้องชายแท้ๆของแม่เมียผมแกมีวิชาอาคมเป็นหมอรักษาคนทางอาคมโบราณเมียผมไปหาแกตอนเช้าน้าอินบอกให้มาตอนเย็นพระอาทิตย์กำลังจะตกดินจะเป่าให้7วันบ้านแม่เมียกับบ้านน้าอินอยู่ไม่ไกลกันมากนักบ้านน้าอินอยู่ในสวนบ้านแม่เมียผมนอกสวนติดถนนตอนเย็นเมียผมไปหาน้าอินน้าอินถามว่าเอ็งเป็นตรงใหนเมียผมบอกเป็นที่ก้นน้าอินขอดูหน่อยเมียผมบอกว่าอาย น้าอินบอกจะอายไปทำไมข้าเห็นของเอ็งมาตั้งแต่เล็กๆแล้วเข้าไปรอในห้องข้าจัดของก่อน
เมียผมเข้าไปรอสักพักน้าอินเข้าน้าอินถามว่าใส่กางเกงในรึป่าวเมียผมบอกว่าใส่น้าอินให้ถอดและห้ามใส่7วันเวลาเป่ายาแล้วไม่จะได้อับน้าอินให้เมียผมถอดกางเกงในแล้วนอนก้มโค้งเมียผมทำตามน้าอินบดยาผสมกับเหล้าขาวแล้วอมใว้ในปากแล้วมานั่งมองก้นเธอเอามือมาลูบแถวตูดเธอแล้วน้าอินก็เป่าเหล้าใส่ตูดใส่หีเธอจนเธอเย็นไปทั้งตัวเสร็จแล้วน้าอินรินเหล้าให้กินครึ่งแก้วกินเสร็จน้าอินบอกพรุ่งนี้มาอีกให้ครบ7วันเมียกลับบ้านวันนั้นไม่โดน วันที่2เมียผมไปให้น้าอินเป่าอีกพอไปถึงน้าอินเอาเหล้าให้กินก่อนเมียผมรับมากินจนหมดน้าอินบอกให้เข้าไปรอในห้องเมียเข้าไปรอสักพักน้าอินเข้ามาแล้วให้เมียนอนท่าก้มโค้งอีกเมียผมบอกว่าเธอรู้สึกว่าเธอร้อนวูบวาบเสียวรูหีมากแล้วน้าอินเป่าเหล้าใส่หีเธออีกเธอยิ่งเงี่ยนมาขึ้นแล้วน้าอินก้มลงเลียหีเธอเมียผมเธอเสียวมากแล้วน้าอินเอาเหล้ามาทาที่***แล้วให้เมียผมดูดเมียดูด***ให้น้าอินจนครางน้าอินถึงเอา***มาใส่เข้ารูหีเมียผมในท่าก้มโค้งเมียผมบอกว่า***น้าอินใหญ่คับหีรูมากน้าอินกระเด้า***เข้ารูหีเธอแต่ละที***ชนมดลูกเธอเลยน้าอิน***ท่านี้ไม่นานเปลี่ยนท่านอนหงายเอาขาพาดบ่าเมียผมร้องครางแบบสุดๆเลย ท่านี้น้าอินน้ำแตกเลย เมียผมเธอบอกว่าน้าอิน***อึด***ทนมากน้าอินน้ำออก2แต่เธอ6-7ทีวันแรกโดนเอา2ทีครบ7วันเธอโดนเอาไป13-14ทีเธอว่ามีอยู่ครั้งหนึ่งแม่เมียผมใช้ให้ไปเรียกเธอแล้วเธอโผล่ออกมาตรงหน้าต่างบอกผมว่าให้บอกแม่ใกล้เสร็จแล้วเดี๋ยวไปหาตอนที่เธอพูดกับผมอยู่น้าอินกระเด้าอยู่ข้างหลังพอผมหันหลังเดินกลับน้าอินออกมากระเด้าโชว์เธอบอกถ้าผมหันกลับมาต้องเห็นและรู้ว่าเธอกำลังเอากับน้าอินอยู่เพราะเธอเอาจับขอบหน้าต่างมีน้าอินกระเด้าอยู่เธอบอกตื่นเต้นมากเดี๋ยวงานบวชพี่เทพลูกน้าอินเมียผมจะไปหาน้าอินให้แก***อีกเมียผมบอกว่าน้า***มันมาก/

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: December 07, 2009, 10:24:22 pm
☆┌─┐ ─┐☆
 │▒│ /▒/
 │▒│/▒/
 │▒ /▒/─┬─┐
 │▒│▒|▒│▒│ Thank You !
┌┴─┴─┐-┘─┘
│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You
└┐▒▒▒▒▒▒┌┘
 └┐▒▒▒▒┌┘
 \____/

Offline Kent

• Full Member
Reply #2 on: December 08, 2009, 01:24:50 am
 (07; (07; (07; เมาแย่

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • Email
Reply #3 on: November 28, 2010, 11:41:12 pm
Thank you ...

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #4 on: November 28, 2010, 11:52:55 pm
(50; (50; (50; (50; (50; (50;

Offline MAN2010

• Newbie
  • *
Reply #5 on: November 30, 2010, 10:26:38 am
ขอบคุณที่แบ่งปันความเสียว

Offline อยากรู้อยากเห็น

• Full Member
    • เสียว: 2
Reply #6 on: December 04, 2010, 03:18:52 pm
รับแลกเมียเสียวสักคืน

Offline kontammadasuper7

• Master Hero
  • *
    • Email
Reply #7 on: December 10, 2010, 12:05:48 pm
 (4; (5;จัดไปเลย