close buttonclose buttonclose button
งานปาร์ตี้เฮฮา

งานปาร์ตี้เฮฮา

taezasunday19 · 19779

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline taezasunday19

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 4
  • ชอบนมมากคับ ชอบอมดูดเลีย 'แผลบๆ'
    • MSN Messenger - taezasunday19@windowslive.com
    • View Profile
on: January 05, 2011, 05:35:29 pm
สวัสดีอีกครั้งครับ ผมเต้นะครับ จำกันได้ไหม ผมกลับมาจากกระทู้แรกที่ตั้งไป ที่ได้กับพี่ ซึ่งการตอบรับได้ไม่ดีเท่าไร ผมจึงกลับมาอีกครั้งครับ
ผมขอเล่าถือว่าฉลองวันเกิดผมเลยนะครับ เมื่อวานนี้ผมอายุครบ 14 ปีครับ ผมก้เลยมีงานปาร์ตี้เฮฮากันครับ แล้วก้มีรุ่นพี่ที่โรงเรียนมากันน่ะครับ ก้ไม่ค่อยมีใครมากัน
ก้มีพวกพ่อแม่ พี่มุก พี่ของผม แล้วก้ญาติๆครับ งานก้ดำเนินไปเรื่อยละครับ มีกินข้าวกินขนมกินน้ำอัดลม บ้างก้ดูทีวี บ้างก้นั่งอ่านหนังสือ บ้างก้กินข้าวต่อ อะไรสารพัดครับ
รุ่นพี่จากโรงเรียนผม เป็นพี่ 2คน ครับ พี่เขาชื่อ พี่ส้ม กะพี่แนน พี่ทั้ง2คนนี้ ม.6 แล้วครับ จะจบแล้ว พี่เค้าขาวกันทั้งคู่เลย มาที่พี่ส้มก่อนนะครับ
พี่ส้มเป็นคนที่สูงก้ประมาณ 160 ได้ครับ เตี้ยกว่าผมนิดนึง ผม162 พี่เค้าขาวมากครับ ขาวแบบเนียนไปทั้งตัว หน้าอกหรือนมก้ พอดีมือครับ กำลังดีมากๆ ก้นก้พอดีแหละครับ
พี่คนนี้มนุษย์สัมพันธ์ดีมากครับ สนิทกับผมมาก ดูแบบรักผมมาก รักเป็นพี่ๆน้องๆกันน่ะครับ ส่วนพี่แนนนี่ก้ เป็นเพื่อนของพี่ส้ม ก้สนิทกับผมพอๆกะพี่ส้มครับ แต่น้อยกว่าหน่อย
ก้ขาวเหมือนกันแต่ไม่มาก จะออกเหลืองๆหน่อย สูงสัก165 ได้ครับ นมนี่โอ้โห ใหญ่ดีจริงๆเลยครับ ที่ผมเข้าใจก้ประมาณคัพ C-D ประมาณนี้ละครับ ก้นนี่น่าเอามากเลยครับผม
พี่ส้มนี่จะเป็นเด็กที่ไม่ค่อยตั้งใจเรียนหน่อยอะครับ ก้เรียนๆไปคุยไป ส่วนพี่แนนนี่เด็กเรียนเลยครับ ก้ช่วยๆกันทั้ง2คน
เล่านานแล้วนะครับ กลับมาต่อครับ หลังจากที่งานปาร์ตี้วันเกิดผมได้ดำเนินไปจนกระทั่งเวลาประมาณ 5ทุ่มกว่าๆ ผมปัดเป็นเที่ยงคืนก้ละกันครับ ญาติๆผมก้กลับกันหมดแล้ว
พ่อแม่ผมก้ขึ้นไปนอนแล้ว พี่ผมก้ไปอ่านหนังสือของเค้าแหละครับ เค้าไม่ค่อยสนุกสนานสะเท่าไหร่ ก้อกินเค้กกันเสร็จหมดแล้ว
ญาติผมก้เหลือกัน2-3คน ก้นั่งเล่นไพ่กันไป มีแต่พี่ทั้ง2นี่แหละครับ เขาก้ยังอยู่เขารอผมนอนแหละครับ ผมก้ไม่ง่วงสักที เลยชวนพี่เค้าเข้าไปเล่นกันในห้องผม
ตอนแรกก้นั่งคุยกันละครับ สักพักก้นอน คือวันนั้นยังอยู่ในเครื่องแบบนักเรียนเลยนะครับ ผมใส่ชุดพละ คือเสื้อพละสีฟ้า กับกางเกงนักเรียน ส่วนพี่ๆเค้าก้ใส่ชุดนักเรียนครับ
เสื้อพี่ๆเค้ารัดมาก ประมาณว่านมนี่ทะลักออกมาเลยสิครับ พอคุยไปคุยมาก้นอนเล่นกันครับ ผมก้มาไม้เดิมครับ เริ่มเงี่ยนขึ้นมา แต่ก้เกิดว่า พี่ส้มจะกลับละครับ พี่เค้าบอกว่ามันดึกแล้ว พ่อแม่เค้าคงจะว่า
เค้าก้เลยลาครับ ผมก้เดินไปส่งกะพี่แนน ตอนนั้นญาติผมก้กลับกันหมดแล้ว เป็นเวลาประมาณ 00.30 เที่ยงคืนครึ่งครับ พี่ส้มก้เรียกแท๊กซี่มา แล้วผมก้ขึ้นมาห้องกับพี่แนน เพราะครอบครัวเค้าไม่อยู่กัน
ผมก้ไม่รู้จะคุยอะไรครับ ผมก้เลยแอบดูนมพี่เค้า แล้วผมก้ทำเป็นกอดครับ ผมก้จับนมพี่เค้าเล่นๆครับ พี่เค้าก้ยิ้มๆขำๆ แล้วก้ไม่ว่าอะไร แต่เค้าก้หันกลับมาถอดกางเกงผม แล้วก้จับควยผมเฉยเลย
พี่เค้าก้ มาอมสิครับ ผมก้ถอดเสือ้พี่เค้า แล้วผมก้ทั้งจับนมอม เลีย ทำสารพัดครับ แล้วก้คลึงคลำๆ ทำไปสักพักพี่เค้าก้ครางออกมาครับ ผมก้เลยประกบปากแลกลิ้นกะพี่เขา พี่เขาก้ไม่ว่าอะไร
ก้ดูดปากกันไปสักพัก ผมก้ถอดกระโปรงพี่เค้าครับ แล้วผมก้บรรจงเอาลิ้นเลียเจาะเข้าไปในหีเค้าครับ หมอยเค้าไม่เยอะมาก คิดว่าน่าจะมีตัดกันมั่ง แต่ช่วงนั้นผมไม่สนอะไรแล้วครับ
บรรเลงเลยครับ พี่เค้าก้โม๊กควยให้ผม ผมก้เสียวมาก แล้วพี่เค้าก้บอกว่าไม่ไหวแล้ว ผมก้เลยจัดยัดน้องชายของผม ยัดเข้าไปในรูของพี่เค้า แล้วผมก้ค่อยๆทำครับ พี่เค้าก้บอกว่าเร็วๆสิ แล้วแรงๆด้วย
ผมก้ไม่รอสิครับ ผมยัดเต็มที่ครับ พี่เค้าก้บอกว่า 'ไม่ไหวแล้วเต้ พี่จะเสร็จแล้ว' ผมก้เสร็จกะพี่เค้าครับ แต่บรรลัยละสิครับ พี่ส้มเปิดประตูเข้ามา เค้าบอกว่าเค้าลืมของหน่อยเดียว พวกนี้เล่นกันไปแล้่ว
ผมก้ชวนเค้าเข้ามาเล่นด้วยกันครับ แล้วผมก้ไม่สนละผมก้ซอยพี่แนนต่ออีกรอบนึง ยิกเลยครับ พีเเค้าครางดังมาก แต่ก้ไม่มีใครสนใจครับ ช่วงนั้นตี1แล้ว แล้วพี่แนนเค้าก้เหนื่อยก้เลยพูดว่า 'ส้มจัดการต่อเลย น้องส้มยอดมากอะ' พี่ส้มก้ถอดเสื้อกะกระโปรงตั้งแต่เมื่อไหร่ก้ไม่รู้แล้วครับ ผมก้ประกบปากเลยครับ แล้วก้อมนมพี่เค้า แล้วผมก้ไม่รอแล้ว ผมซอยเลยครับ ยัดเข้าไป มันคับมาก พี่เค้าก้บอกเจ็บๆ ผมก้บอก 'ทนนะคับพี่ส้ม แล้วมันจะดีเอง' ผมก้กระเด้าเข้าไปเรื่อยครับ หีพี่เค้าก้ตอดผม ก้ทำกันไปเรื่อยๆจนเสร็จกันไปอีกรอบ ผมเลยเหนื่อยครับ พวกพี่เค้าเลยสลับกันมาอมควยผม ผมก้แตกใส่ปากพี่เค้าอีกดิคับ แล้วพี่ส้มก้บอกว่าเดะแม่ว่าก้เลยกลับกันไปก่อน ผมก้ทำกะพี่แนนไปเรื่อยเลยครับ ผลัดกันอมผลัดกันเลียแล้วก้แตกใส่กัน จนสักประมาณตี5ได้ ผมเล่นกะพี่เค้ากลิ่นเหม็นไปทั้งห้องเลยครับ
ก้เลยเอา Axe Chocolate ซัดเข้าไปหมดขวดครับ แล้วผมก้แอบๆกันลงไปลาพี่แนนครับ แล้วพี่เค้าก้กลับไป ตอนเช้ามาไปเรียนไม่ทันละครับ ผมก้เลยหยุดอยู่บ้าน เป็นคืนที่สนุกที่สุดที่เคยเจอมาเลยครับ

ยังไงๆ ผมเพิ่งเรื่มเล่า ก้คงไม่เก่งหรอกครับ ยังไงก้เม้นกันอ่านกัน แล้วก้+พลังเสียวให้ด้วยละกันนะครับ
ขอบคุณครับ สวัสดีครับ

นม

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #1 on: January 05, 2011, 11:42:46 pm
(50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50; (50;

Offline birdrock

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #2 on: January 10, 2011, 05:04:12 pm
 (007; (007;