close buttonclose buttonclose button
กรกับจุ๋ม

กรกับจุ๋ม

เรื่องเสียว · 29096

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 23, 2009, 03:22:12 pm
ผมชื่อกรอายุ28เมียชื่อจุ๋มอายุ26ผมอยู่บ้านเช่าแต่ซอยที่ผมอยู่คับแคบพอดีคนรู้จักมาชวนไปอยู่ที่ใหม่เป็นตึกแถว4ชั้นอยู่ติดถนนแบ่งเป็นห้องชั้นละ2ห้องชั้นล่างเอาใว้จอดรถมอเตอร์ไซค์ชั้น2คนที่ชวนผมมาอยู่ชื่อลุงจำอายุ42แกอยู่คนเดียวเมียแกนานๆจะครั้งผมย้ายมาอยู่ชั้น3ห้องเดียวอีกห้องยังไม่มีคนอยู่ห้องน้ำมีชั้นละห้องชั้น4ยังไม่มีคนมาเช่าอยู่ผมย้ายมาอยู่กับลุงจำทั้งตึกมีคนอยู่3คนมีผมเมียผมและลุงจำส่วนเมียแกนานๆจะมาหาแกทีหนึ่ง ผมเห็นลุงจำชอบมองเมียผมเวลาขึ้นหรือลงทำให้ผมคิดว่าทำอย่างไรที่จะให้ลุงจำเอาเมียผมได้ แล้วผมก็คิดออกเวลาตอนเย็นๆผมชอบมานั่งคุยกับลุงจำผมเคยได้ยินเพื่อนๆมันคุยกันว่าลุงจำ***ใหญ่วันนั้นผมถามลุงจำเรื่อง***ของลุงจำแกบอกของแกยาว7นิ้วอวบใหญ่ด้วยแกบอกเวลาลุง***เมียทีเมียร้องไม่หยุดผมถามว่า “จริงรึลุงโม้ป่าวลุง”ข้าจะโม้ไปทำไมว่าแล้วลุงจำลุกขึ้นถอดกางเกงออกแกไม่ใส่กางเกงในด้วยผมเห็น***แกขนาดหดๆใหญ่ไม่ใช่เล่น ผมบอกใหนลุงไม่เห็นมันแข็งเลยเสียเวลาแล้วมันจะแข็งใหม ลุงจำบอก”มันต้องเห็นหี***ข้ามันถึงจะลุก”ผมบอก”เอาอย่างนี้คืนนี้เมียผมอาบผมจะให้ลุงจำไปแอบดูเมียผมอาบน้ำดีไหม”ลุงจำตกลง คืนนั้นเมียผมอาบน้ำผมลงไปเรียกลุงจำขึ้นมาแล้วให้ลุงจำปีนดูเมียผมอาบน้ำพอเมียอาบน้ำใกล้เสร็จลุงจำรีบลงมาแล้วลงไปห้องแกแล้วลุงจำฟัก***ให้ผมดูผมเห็น***แกใหญ่และยาวด้วยผมถามลุง ”เป็นไงเมียผมใช้ได้ไหม” ลุงบอก”ใช้ได้ให้ข้าพูดตรงๆเลยนะเมียเอ็งหีใหญ่หน้า***มากเลย” ผมถามต่อ ”แล้วลุงอยาก***เมียผมรึป่าว”ลุงบอก”อย่าพูดเล่นนะข้าเอาจริง”ผมถามต่อ”แล้วถ้าลุงอยาก***เมียผมแต่เมียผมไม่ยอมแล้วลุงจะทำอย่างไรลุงมีวิธีไหม”ลุงจำบอก”ข้ามีวิธีซิเอ็งให้ข้าเอายาปลุกเซ็กส์ให้เมียเอ็งกินรับรองเมียเอ็งให้ข้า***ทีเดียวไม่พอ”ตกลงแล้วลุงจะทำอย่างไร”วันศุกร์นี้เอ็งบอกเมียเอ็งว่าข้าถูกหวยแล้วจะเลี้ยงเหล้าเอ็ง2คน
วันศุกร์ผมบอกเมียผมว่าลุงจำถูกหวยแกจะเลี้ยงเหล้าเดียวจุ๋มทำแกงส้มแปะซะให้ลุงจำหน่อยแล้วผมไปจัดแจงเตรียมห้องที่ว่างที่อยู่ติดกับห้องผมหาที่เจาะรูเอาใว้แล้วเมียทำแกงเสร็จแล้วยกออกมาลุงจำเอาเหล้าขึ้นมาผมจัดแจงรินเหล้าแจกเมียผมขอตัวไปอาบน้ำก่อนพอเมียผมไปอาบน้ำผมถามลุงจำเอายามายัง ลุงจำบอกเอามาแล้ว เมียผมอาบน้ำเสร็จแล้วมานั่งกินเหล้าเมียผมใส่ผ้าถุงเสื้อยืดแล้วคุยกันกินกันเหล้าหมดไปเกือบขวดเมียผมลุกไปห้องน้ำลุงจำเอายามาใส่แก้วเหล้าเมียผมพอเมียผมออกมากินเหล้าในแก้วหมดผมบอกเมียผมขอตัวไปนอนก่อนให้เมียผมนั่งกินเป็นเพื่อนลุงจำก่อนพอผมเข้าห้องปิดไฟนอนผมเข้าประจำที่รูที่เจาะใว้เมียผมนั่งตรงข้ามกับลุงจำเมียผมนั่งชันเข่าลุงจำมองเมียตาไม่กระพริบเลยแล้วลุงจำลุกมานั่งข้างเมียผมแล้วจูบแก้มเมียผมเมียปิดป้องแต่ไม่ร้องลุงจำได้ใจเอามือจับนมแล้วจูบไซร์จนเมียผมอ่อนลุงจำถอดเสื้อยืดเมียผมออกแล้วผลักเมียผมลงนอนถกผ้าถุงใว้ที่เอวก้มลงเลียหีเมียผมอย่างมีชั้นเชิงเมียคราง”อูยๆลุงจำจุ๋มเสียวรูหีจังเลยลุงจำ***จุ๋มเถอะจุ๋ม”ลุงจำลุกขึ้นถอดกางเกงออกเอา***ให้เมียผมดูดเมียดูดอย่างอร่อยลุงจำเสียวหัว***บอกเมียผม”พอก่อนเดี๋ยวน้ำแตกก่อน”ลุงจำลุกมาเอา***จ่อรูหีเมียผมแล้วเอา***เขี่ย***เมียผมเมียผมบอกลุงจำ”ลุงจำเบาๆก่อนนะ***ลุงจำใหญ่กว่าของผัวจุ๋มอีก”แล้วดัน***เข้ารูหีเมียผมทีละนิดทีละนิด***ลุงจำค่อยไหลเข้ารูหีเมียจนมิดเมียเป่าลมออกปาก”***ลุงจำมันคับรูหีจุ๋มมากเลย”ลุงจำกระเด้า***เข้าออกช้าๆเมียผมครางตามจังหวะกระเด้าของลุงจำลุงจำเอาขาเมียผมพาดแขนแล้วกระเด้า***เข้ารูหีเมียผมจากช้าเป็นเร็วเมียผมร้องอูยๆลุงจำบอกเมีผม”จุ๋มหีเอ็งมันคับรัด***ข้าแน่นมากมีตอดเป็นจังหวะอีก”ลุงจำถามเมียผม”เอาท่าก้มโค้งใหวไม๊”เมียผมบอก”ลองดูจุ๋มกลัวว่ามันจะไม่ใหวเพราะ***ลุงจำมันใหญ่และยาวด้วย”เมียผมก้มโค้งลุงจำเอา***ใส่รูหีเมียผมกระเด้า***ใส่หีช้าๆเร่งขึ้นเป็นเร็วเมียผมร้องครางอูยๆลุงจำบอก”จุ๋มข้าน้ำจะออกแล้ว”จุ๋มจะออกเหมือนกัน”ลุงจำกระเด้าทีสุดท้ายแล้วเอา***แช่ในรูหีแล้วล้มลงนอนทับเมียผมใว้สักพักลุงจำค่อยชัก***ออกมาน้ำ***ลุงจำกับน้ำหีเมียผมไหลตาม***ลุงจำออกมาด้วยเมียผมลุกออกไปเข้าห้องน้ำเพื่อล้างหีลุงจำลุกตามไปผมเห็นนานผมออกมาจากห้องมาปีนดูเห็นเมียผมนั่งขอบอ่างมีลุงจำเอาขาเมียผมพาดแขนกระเด้า***ใส่หีเมียผมอย่างแรงเมียร้องอยูๆลุงจำกระเด้าแรงขึ้นแล้วกดแช่***ใว้แสดงว่าเสร็จเรียบร้อยแล้วผมรีบเข้าห้องเมียผมเข้าไปเก็บของในห้องที่กินเหล้าเข้านอนผมทำเป็นแกล้งตื่นถามเมียว่าลุงจำกลับไปรึยังเมียบอกเหล้าหมดลุงจำแกก็กลับเลยผมเลยถกผ้าถุงเมียแล้วขึ้นค่อมเอา***ใส่รูหีเมียเข้าง่ายมากหลวมเลยผมกระเด้า***เข้ารูหีเมียเอาขาเมียพาดบ่าแล้วกระเด้า***อย่างเร็วไม่นานน้ำก็แตก ถึงจะหลวมไปนิดแต่ยัง***มันเหมือนเดิม..."

Offline your story

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: January 03, 2010, 09:52:07 pm
ขอบคุณมากครับ

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: October 15, 2010, 01:59:50 pm
thank you

Offline handcock

• Sr. Member
    • เสียว: 2
Reply #3 on: December 05, 2010, 11:13:52 am
thank youuuuuuuuuu