close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรก

ครั้งแรก

เรื่องเสียว · 16545

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 23, 2009, 03:20:12 pm
ผมอายุเพิ่งจะ 16 อะครับได้ลองครั้งแรกก็ไม่นานนี้เองคือเรื่องมันมีอยู่ว่า ผมมีเพื่อนอยู่คนนึงชื่อฟ้าเขาเป็นน่ารักและผมก็แอบชอบเขาอยู่อยากทำอะไรกับเขาด้วย บ้านของฟ้าอยู่ติดกับบ้านผมเลยผมชอบแอบดูเธอเวลาเธออยู่บ้านคนเดียวแล้วผมก็เห็นฟ้าเล่นเสียวอยู่เป็นประจำแต่เธอก็ไม่รู้หรอกว่าผมเห็นอะผมก็ได้แต่ช่วยตัวเองเวลาเธอทำอะ ฟ้าเป็นคนหุ่นดี ขาว น่าตาสวย แล้วอยู่มาวันนึงพ่อ แม่ เราไม่อยู่บ้านฟ้าจึงชวนผมไปที่บ้าน ผมไปตอนที่ฟ้ากำลังอาบน้ำอยู่ผมก็ไม่รู้หรอกนะ ผมปวดฉี่ผมก็เลยไปเดินไปเข้าห้องน้ำพอผมเปิดประตูผมก็เลยเห็นฟ้ากำลังถูสบู่อยู่น้องชายผมลุกสู้เลย ผมทำอะไรไม่ถูกจึงรีบออกมา พอฟ้าอาบน้ำเสร็จผมจึงรีบไปขอโทษเธอ และก็เข้าห้องน้ำโดยไม่ได้ปิดประตู พอผมทำธุระเสร็จผมเห็นฟ้ากำลังแต่งตัวอยู่เธอหันหลังให้ ผมเดินไปช้างหลังเธอแล้วโอบกอดเธอ ฟ้าสะดุ้ง ขัดขืนผมได้ไซร้เธอสักพักเธอก็หยุดขัดขืน แล้วเราก็หันมาประกบปากกนอย่างดูดดื่ม ผมไซร้เธอไปเรื่อยค่อยๆถอดเสื้อผ้าเธอออก ผมเลียหัวนมเธอฟ้าครางอกมาเป็นระยะๆ แล้วก็ค่อยเลียหม้อเธอ ผมบี้เม็ดเธอสักพักใหญ่ฟ้ารู้สึกเสียวมากแล้วก็บอกให้ผมรีบเอาใส่ซะที ผมอัดน้องชายของผมใส่เข้าไปในถ้ำที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำผมเสียวมาก ผมค่อยๆซอยทีละนิด ฟ้าเริ่มร้องครางออกมาทำให้เรามีอารมณ์มากขึ้นผมซอยแรงขึ้นและเร็วขึ้นเป็นจังหว่ะ แล้วก็เปลี่ยนท่าเป็นท่าหมา ฟ้าโยกใหญ่เลยครับ สงสัยเธอคงจะเสียวมากเราทำกันได้พักใหญผมก็แตกใส่เธอนองไปหมดเลย เรามีความสุขมากและมักจะมาเอากันบ่อยๆตอนที่พ่อแม่ไม่อยู่ แต่ถ้าพ่อแม่อยู่แล้วเราอยาก เราก็จะไปเอากันที่อื่น