close buttonclose buttonclose button
Hi eveyone

Hi eveyone

เรื่องเสียว · 13587

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 23, 2009, 03:15:52 pm
สวัสดีค่ะทุกคน เราชื่อว่าคิวๆน่ะ สำหรับประสบการเซ็กเรามีบ่อยเหมือยกัน เรื่องของเราอ่ะ ไม่แพ้ใครๆหรอก เรื่องของฉันมีอยูว่า ...
ตอนนั้น ฉันอยู่ ปี 2 ฉันมีเพื่อนมากมาย และฉันก็เป็นดาวโรงเรียนด้วยน่ะ จึงไม่แปลกที่จะมีคนมาชอบ มารัก หรือ มาจีบฉัน ฉันก็ไม่ได้แปลกใจอะไรเท่าไรนัก จนมีพี่ปี 3 มาแอบชอบฉัน วันนั้นวันวาเลนทาย เค้าคนนั้นชื่อว่า เอก พี่เอกเอาดอกกุหลาบ 99 ดอกมาให้ฉัน ฉันยังจำได้ดีพี่เอกได้พูกกับฉันว่า
พี่เอก : สุขสันวันวาเลนทายน่ะจ๊ะ น้องคิวๆ
คิวๆ : ขอบคุณค่ะพี่ คิวๆไม่มีอะไรจะให้พี่เอกหรอกดน่ะค่ะ พี่เอกอยากได้อะไรเป็นพิเศษหรือเปล่าค่ะ
พี่เอก : ไม่เป็นไรจ๊ะน้องคิวๆ
คิวๆ : ถ้าอยากได้อะไรบอกคิวๆน่ะค่ะ ( พูดในใจว่า ฉันก็แอบชอบเค้าเหมือนกัน )
พี่เอก: ครับ
คิวๆ : พี่เอกค่ะ นี้เบอร์ของคิวๆน่ะค่ะ 05- ......... ( ขอไม่เปิดเผยน่ะค่ะ )
พี่เอก : จ๊ะ น้องคิว ๆ
พี่เอก : คิวๆจ๊ะ
คิวๆ : ค่ะ
พี่เอก : คืนนี้หลับฝันดีน่ะจ๊ะ ขับรถระวังน่ะจ๊ะ
คิว : เออ ค่ะ อิอิ
หลังจากนั้น คิวๆก็หลับบ้านมาถึงบ้านประมาน 2 ทุ่ม
คิดถึงพี่เอกจังเลย ป่านี้เค้าจะทำอะไรอยู่น่ะ พี่เอกค่ะ อยากให้รู้ไว้น่ะค่ะว่าคิวๆก็ชอบพี่เอกเหมือนกันน่ะค่ะ
1 ชั่วโมงผ่านไป
พี่เอกโทมาหาเรา
คิวๆ : สวัสดีค่ะพี่เอก
พี่เอก : ดีจ๊ะน้องคิว ๆ 3 ทุ่มแล้วน่ะจ๊ะ ไม่นอนอีกหรอจ้า
คิวๆ : อ้อ ยังหรอกค่ะพี่ค่ะ กำลังจะอาบน้ำน่ะค่ะ
พี่เอก : ตอนนี้กำลังใส่ผ้าถุงสีแดงใช่มั้ยจ๊ะ
คิวๆ :ค่ะ เออ รู้ได้ยังไงอ่ะค่ะพี่
พี่เอก : ก็พี่อยู่ข้างๆน้องคิวๆไงจ๊ะ
พี่เอกอยู่ที่หลังของคิวๆ เค้ามีคุณแจ้ห้องของคิวๆ
คิวๆ : อุ้ย พี่เอกค่ะ
พี่เอก : คิวๆ จำได้มั้ยวันนี้คิวๆบอกพี่ว่าถ้าพี่อยากได้อ่ะไรให้ขอ เด๋วคิวๆจะให้
คิวๆ : อ้อ ค่ะ จำได้ค่ะ พี่เอกจะของ ... หรอค่ะ
พี่เอก : จ๊ะ ได้มั้ยจ๊ะ
คิวๆ : เออ ( เย้ๆๆๆๆๆ )
พี่เอกทอดผ้าถุงเรา อุ้มเราไปบนเตียงแล้วพูดว่า
พี่เอก : เป็นของพี่น่ะ คิวๆๆ พี่รักคิวๆคนเดี่ยว ไม่เคยรักใครมาก่อน
คิวๆ : อืมๆๆ โอเคค่ะ
พี่เอกทอดเสื้อของพี่เอก พี่เอกเอาลิ้นดูดตั้งแต่ขาไปถึง กลีบกุหลาบของคิวๆ มาที่สะดือ และมาที่หัวนมของเรา พี่เอกดูดหัวนมเราอย่างเมามันมาก เราเห็นพี่เอกสนุก เราก็สนุกไปด้วย พี่เอกมาจูบเราที่ปาก แล้วก็ลงไปที่กลับกุหลาบ เราเห็น จรวดของพี่เอกใหย่ขึ้นเร อยๆ จนพี่เอกบอกวา ไม่ไหวแล้ว จึงเอาจรวดเข้าไปในหอยของเรา พี่เอกขยมอย่างแรง เราเจ็บมาก แล้วเสียวมากๆด้วยเพราะว่ามันเป็นครั้งแรกพี่เอกพ้นน้ำใส่เรา มันอุ้นๆ เราทำกันอีกครั้ง และก็เส็ดกัน พี่เอกจึงบอกว่า เราจะแต่งงานกัน จะมีลูกหลานที่เยอะๆ เราก็ยิ้มให้พี่เอก หลังจากนั้นเราก็อาบน้ำกันในห้องน้ำ 2 คน เราก็เอากันอีกครั้งในห้องน้ำ แล้วพี่เอกก็ใส่เสื้อผ้าแล้วก็บอกว่า พี่ไปแล้วน่ะ บัยบายค่ะพี่เอก รักน่ะค่ะ
หลังจากนั้น 3 เดือน เราแพ้ท้อง และเราก็ไปตรวจเฉี่ยว มันบอกว่าเราท้อง พี่เอกดีใจมาก ก็ยังดีน่ะ เพราะบ้านพี่เอกรวยมาก ลูกของเราชื่อว่า กิวๆ จนปัจจุบัน น้องกิวๆอายุ 2 ขวบแล้วค่ะ