close buttonclose buttonclose button
เรื่องของผม

เรื่องของผม

เรื่องเสียว · 11311

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 23, 2009, 03:14:44 pm
มีอยู่ว่าวันหนึ่ง ผมไปบ้านเพื่อนนะเเล้ววันนั้นมันก็เป็นงานวันเกิดผมด้วยละ เเล้วก็มีเพื่อนมากันมากมายเลยละ เเละก็มีคนที่ผมรักมาด้วยเเบบว่ามันมากับเพื่อนผมนะ เเล้วก็ขอตัวไปห้องน้ำนะครับ เเล้ว ก้อย ผมเรียกเข้าว่าก้อยนะครับ เเล้วเขาก็เข้ามาที่ห้องน้ำ วันนั้นผมเมามากเลยละ เเล้วผมเข้าห้องน้ำไม่ได้ร็อกห้องนะครับเเบบว่าผมเมามากก็เลยไม่ได้ร็อกห้อง เเบ้วก้อยเขาก็เห็นผมฉี่ ผมก็นึกว่าใครจึงหันไปดูเเต่ลืมว่าตัวเองกำลังฉี่อยู่ก้อยก็เลยเห็น โคย ผมเเบบเต็มๆ เลยผมไม่มีอะไรจะพูดก็ได้เเต่นังลงเเล้วบอกว่า ก้อย ก้อยรู้หรือเปล่าว่าพี่เเอบชอบก้อยมานานเเล้วนะ เเล้วต้อนนี้ก็เป็นงานวันเกิดพี่ด้วยนะ พี่อยากจะขออะไรหน่อยได้หรือเปล่าละ ก้อยเข้าก็ต้อบว่า ได้ สิค่ะ ทันใดนั้นผมก็ รู้เลยว่าก้อยคิดอะไรอยู่เพราะก็อยเขาก็เมาเหมือนกัน เมามากกว่าผมอีก เเล้วผมก็จับมือก้อยเขามาในห้องน้ำเเต่ก้อยไม่ยอมมาผมก็เลยบอกว่าพี่จะออกไปเเล้วช่วยเอาพี่ออกไปหน่อยนะ ก้อยก็เลยบอกว่าได้ เเต่ทันใดนั้นผมก็ทำเป็น จะล้ม ลงเเต่ล้มลงใช่ตัวก้อย เเต่ก้อยก็ไม่ว่าอะไร ผมก็เลยบอกก้อยว่า ใกล้หูว่า ก้อยพี่รักก้อยมากเลยนะ ผมก็เลยเอามือจับที่เอวเทอร์เเล้วก็ค่อยๆเอาปากของผมปกบที่ปากของเทอร์เเล้วผมก็ทำการเเบบเมาๆ เเล้วเทอร์ก็บอกว่าเราปวดข้ามากเลยนะเราขอนั่งนะ ผมก็เลยบอกว่าได้ครับ เวลาก้อยนั่งลงพอดีผมก็เลยนั้งลงด้วยเเล้วผมก็เปิดกระโปรงของก้อยขึ้นเเล้วผมก็เอาหัวมูดเขาเเล้วก็เอาปากกัดกางเกงในออกมาเเล้วผมก็เอาปากของผมดูดของเทอร์จนเทอร์ร้องว่า ?><<MM<>M<ซิ้ดๆๆๆๆๆซิ้อๆๆๆๆ พี่ค่ะอยากดูดเเรงซิค่ะหนู่เสียวนะเเล้วผมก็บอกว่าไม่เป็นไรกำลังดีนะเเล้วผมก็ลุกขึ้นเเล้วผมก็เอากางเกงออกมาเเล้งเห็น โคยผมเทอร์บอกว่า พี่หนู่กล้วนะ มันใหญ่เกิดนะ พี่ก็บอกว่าไม่เป็นไรพี่ไม่ทำเจ็บหรอกนะ ก็อยก็บอกว่าจริงนะ ผมก็เลยจับหัวของก้อยมาที่ โคยผมเเล้วก้อยก็ ออมม ไห้ผมจนผมเเทบจะข้าอ่อนลงนั้งเลยละเเต่ก็ยืนได้ จนผมทนไม่ไหวเเล้วผมก็บอกเทอร์ว่ามะเดียวพี่จะทำไห้ไม่ต้องกล้วนะ ไม่เจ็บหรอกนะ เเล้วผมก็จับเทอร์ยืนขึ้นเเล้วก็บอกเทอร์หันหลังมาเเล้วผมก็เปิดกระโปรงก้อยขึ้นเเล้วผมก็ค่อยๆๆๆ เอาของผมมาจอที่หีของก้อยเเล้วก็เอาน้ำลายของผมลงที่หีของก้อยเเล้วก็ค่อยๆๆขะยับออก ๆๆๆเข้าๆๆ อย่างเป็นจังหวะ เเล้วผมก็บอกเทอร์ว่าพี่ไม่ไหวเเล้วนะเปลียนท่านะก้อยก็บอกว่าได้สิค่ะ เเล้วผมก็มานั่งที่สักโครกเเล้วผมก็ไห้ก้อยขึ้นเยียบที่หน้าข้าของมผมเเล้วก็บอกให้ก้อย ขโยมๆขึ้นไปเรือยๆๆๆจนก้อยบอกว่าพี่ค่ะหนูเสียวมากเลย ซิ้ดๆๆๆอาอาอาอาอซิ้ดๆๆๆ พี่ค่ะหนูไมไหวเเล้วค่ะพี่ค่ะ ออกเเล้วค่ะ ผมเขาน้ำออกค้างนอกไม่ทันก็เลยเเต่เขาของในเลยวันนั้นก็เสร็จใจห้องน้ำเเล้วก็ขึ้นไปต่อที่ห้องนอนผมอีกก็ประ 8น้ำโดยประมาณนะ