close buttonclose buttonclose button
ครั้งแรกลองเสียว - เรื่องที่ 43

ครั้งแรกลองเสียว - เรื่องที่ 43

เรื่องเสียว · 11752

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
ผมทำงานบริษัทแห่งหนึ่งครับ ได้ไม่นานก็รู้จักเลขาคนหนึ่งในบริษัทเดียวกัน เธอชื่อกิ่งครับ เธอทำงานคนละ แผนกกับผม เธอเพิ่งเข้ามาทำงาน เธอสวยมาก มีคนสนใจเยอะทีเดียว แต่เธอก็ไม่ได้สนใจใครเป็นพิเศษ ผมรู้จักเธอก็เพราะ วันหนึ่งเธอกลับบ้านครับ แต่วันนั้นฝนตก เธอยืนหลบฝนอยู่ครับ ผมจึงชวนเธอกลับด้วยกัน เพราะมันค่อนข้างจะเย็นและ ค่ำแล้ว เธอตกลงครับ แล้วผมก็ขับรถไปส่งเธอที่หอพัก หลังจากนั้นเราก็เจอกันบ่อยขึ้นและก็สนิทกันครับ ไปเที่ยวกันบ้าง นานๆ ครั้ง จนคนที่นั่นอิจฉา มาวันหนึ่งเป็นงานเลี้ยงส่งเพื่อนร่วมงานที่ลาออกครับ ผมรู้จักและไปด้วย เธอก็ดีใจที่ผมไป เพราะเธอไม่มีคนไปส่ง เธอรู้ว่าผมไม่ดื่มเหล้า เธอก็ชอบเช่นกัน พอกลับผมก็ไปส่งเธอเช่นเคยครับ เราก็ไม่ได้มีอะไรกัน เกินเลย เธอไว้ใจผมมาก เราก็มีจับมือถือแขนกันกอดกันบ้าง มาวันหนึ่งผมชวนเธอไปเที่ยวต่างจังหวัดครับ เธอก็ตกลง เราจองโรงแรมครับ แต่ก็เป็นโรงแรมที่ดีทีเดียวครับ ผมก็เอาเครื่องคอมแบบ Note Book ไปด้วย เธอมีงานค้างครับ เราเดินทางกันหลังเลิกงาน ช่วงกลางคืนวันนั้นฝนตกด้วยครับ ขับได้ค่อนข้างช้า เธอคุยกับผมสักพักก็หลับไป ผมก็เอาผ้ามา จะห่มให้เธอ พอมองเธอวันนี้ผมสังเกตเธอทุกตารางนิ้วครับ เธอหุ่นดี สวยมาก ผมเลยใช้มือซ้ายที่ว่างจับแขนเธอแล้ว ก็ลูบคลำไปเรื่อย มาที่หน้าอกแล้วคลึงเบาๆ หน้าอกเธอขนาดกำลังดีครับแข็ง ผมคลึงอยู่นานแล้วก็เลื่อนมือลงมาที่ขาของเธอ ลูบไล้ต้นขาแล้วก็ลูบสูงขึ้นจบถึงช่วงโหนกนูนของเธอ แม้จะอยู่นอกกระโปรง แต่ขนาดของเธอนูนมากและใหญ่เต็มมือ ไปหมด ผมไม่รอช้าครับ เลื่อนมือลงมาขอบกระโปรง แล้วเลื่อนมือเข้าไปใต้กระโปรงเธอ เธอสวมกระโปรงสั้นครับ ง่ายมากเลยทีเดียว แล้วคลึงของเธออยู่นานจึงล้วงเข้าผ่านด่านสุดท้ายของเธอ จนเจอเนื้อในของจริง มันเป็นจริงครับ ของเธอทั้งแน่น นูน ขนพอประมาณ แล้วผมก็เอามือออกมา ใจผมเริ่มอยากรู้ถึงส่วนบนของเธอ ผมเริ่มแกะกระดุมเม็ด สุดท้ายด้านบนออก แล้วใช้มือล้วงเข้าไปผ่านบราของเธอ แล้วนวดเล่นอยู่นาน ผมทำไปเรื่อยๆ โดยไม่ได้สังเกตว่าเธอตื่นมา เธอตกใจเล็กน้อยแล้วหยิกผม แต่เธอก็ยิ้มๆ ไม่ว่าอะไร ผมเลยแหย่เธอเล่น ขอจับต่อ เธอก็งอนเล็กน้อยแต่ก็ทนผมเซ้าซี้ไม่ได้ ตอบตกลง ผมขอถอดบราเธอ เธอก็โอเคเลยง่ายครับ เธอร่วมมือดีทุกอย่าง ผมคลึงอยู่นานมาก ผมขอจับของเธอ เธอพยักหน้าครับ ผมสังเกตเธอมีอารมณ์มากเลยทีเดียว เธอแยกขาให้ผมทำงานได้สะดวก เธอถามไม่จับข้างในเหรอ ผมจะบอกว่าไม่ได้ได้อย่างไรครับ เธอจับมือผมล้วงเข้าในกระโปรงและบีกินี่เธอ ผมเขี่ยรอยแยกเธอเล่นอยู่นาน ผมจับมือเธอ มาจับเจ้าลูกชายผมครับ เธอขัดขืนบอกไม่เคย แต่ก็ไม่นานครับ ผมเขี่ยของเธอ เธอมีอารมณ์มากเธอก็จับลูกชายผมจนได้ ผมรูดซิบกางเกงออก เธอล้วงเข้าไปอย่างว่าง่ายครับ แล้วเล่นกับของผม เราเล่นกันจนถึงโรงแรมครับ
พอเราเข้าห้องพัก เธอบอกให้ต่อเน็ตครับ ผมลองเปิดเว็บโป๊ดูครับ เพราะตอนนั้นคิดออกอย่างเดียว เธอก็ดูอยู่ และหยิกผมไปพลางยิ้มไปด้วย ผมดึงเธอมานั่งตักแล้วจูบเธอ เธอจูบตอบครับ เพราะคงมีอารมณ์ตั้งแต่ในรถแล้ว ผมจูงเธอ มาที่เตียง เธอยิ้มแต่เดินตามมาอย่างว่าง่าย ผมอุ้มเธอนอนลงแล้วตามลงมาจูบเธอ เธอกอดผมแน่นและครางเบาๆ ผมไล้มือ ไปมาบนตัวเธอตั้งแต่หน้าอก มาถึงส่วนกลางเธอ ค่อยๆ แกะกระดุมเสื้อทำงานเธอออก แล้วไซ้คอเธอลงมาเต้านมเธอ เธอครางและจิกผมผมแน่น ผมกระซิบข้างหูเธอพร้อมกับมือขวายังสอดเข้าใต้กระโปรงล้วงเขี่ยรอยแยกเธอ น้ำเธอเยอะครับ แล้วบอกเธอสวยมาก เธอยิ้มแล้วบอกไม่อยากเห็นมากกว่านี้เหรอ ผมจึงปลดกระดุมเธอ และอ้อมไปปลดบราเธอออก เธอช่วย ยกตัวให้ถอดง่ายขึ้นด้วย จากนั้นสวนบนของเธอก็ไม่เหลืออะไร อกเธอสวยมาก ผมมองอยู่นาน เธออายดึงคอผมมาจูบ ผมขอดูด้านล่างของเธอ จัดการล้วงมือถอดกางเกงในเธอออก แล้วดึงกระโปรงเธอขึ้นดูลูกสาวเธอ สวยมากครับเต็มมือ นูน ปิดสนิท ผมใช้ลิ้นกับหอยเธออยู่นาน เธอแยกขารับการจู่โจมเป็นอย่างดี แล้วดึงผมมาจูบอีก เธอล้วงมือเข้าจับเข้าลูกชายผม แล้วปลดตะขอ ผมรู้ทันที รีบจัดการตัวเองจนหมด เธอมองเจ้าลูกชายผมแล้วรูดเล่น เธอบอกไม่เคยเห็น ผมถามแล้วเป็นไง เธอบอกใหญ่จัง ผมจึงบอกลองมั้ย เธอยิ้มรับ ผมบอกเจ็บหน่อยนะแล้วจะดีเอง เธอบอกเบาๆ นะ..ไม่เคย ผมยิ้มดีใจครับ เป็นครั้งแรกของเรา ผมบรรจงกดลงในลูกสาวเธอ เธอช่วยประคองครับเหมือนกลัวจะหาย แล้วเธอก็จับเอวผมดึงผมเข้าหา ผมค่อยๆ กด เธอบอกเจ็บ ผมหยุดสักพักแล้วกดต่อ เธอหลับตาและส่ายหน้าพร้อมกับครางไปด้วย ผมกดทีเดียวมิดเลย เธอสะดุ้งนิดหน่อยแล้วบอกเจ็บ ผมบอกเดี๋ยวก็หายนะ สักพักผมถามเธอดีขึ้นมั้ย เธอพยักหน้า ผมเริ่มชักเข้าออก เธอคราง เสียงดังมากครับ แต่เด้งเอวรับผมตลอด ผมบอกเธอเกือบถึงแล้วบอกนะ ผมซอยอยู่ไม่นานครับประมาณ 2-3 นาทีได้ เธอบอกเร็วหน่อย ผมรู้ทันทีครับว่าเกือบแล้ว เพราะผมเองก็ไม่ไหวแล้ว ผมเร่งเต็มที่ เธอตัวงอมาหาผม จิกแผ่นหลังแล้ว จูบผม แล้วร้องครางเสียงดัง น้องเธอตอดเป็นจังหวะครับ รัดแน่นมาก ผมพ่นน้ำในตัวเธอเต็มไปหมด เธอกอดผมแน่น แล้วเราก็นอนกอดกันอยู่นานครับ ผมถามดีมั้ย เธอบอกดีจัง แล้วยิ้มอายๆ ผมขยับลงจากเธอแล้วตะแคงมองเธอ เธออาย นิดหน่อยแต่ก็ให้ดู แล้วผมก็จูงเธอเข้าห้องน้ำอาบน้ำพร้อมกัน แล้วมานอนคุยกันจนหลับไป ตื่นมาเที่ยงคืนผมลูบตัวเธอเล่น ไม่อยากกวน แต่เธอกลับให้ผมทำเธออีกครับ ผมจัดการเธออีกรอบ ตื่นตอนเช้าก็อีกรอบ ตอนที่เราลงไปเล่นน้ำกัน ผมก็ล้วง ของเธอเล่นครับ เธอก็ร่วมมือดีครับ สรุปวันไปเที่ยวนั้น เราทั้งสองจัดการกันแทบจะไม่ได้ใส่เสื้อผ้ากันเลยครับ จนเธอไม่ ค่อยอายผมแล้วครับ หลังจากกลับมาเราก็มาหาความสุขกันต่อครับ ทั้งที่ทำงานและที่หอเธอครับ ที่ทำงานส่วนมากเราก็จะ ล้วงจับกันตอนช่วงเย็นเพราะไม่มีใคร และระหว่างรอเธอทำงานให้เสร็จ เธอสวมกระโปรงสั้นครับ เลยเป็นการดีและ สะดวกมาก เธอก็ยินดีครับกับการรอของผม เราก็ทำกันจนปัจจุบันนี้ และเรามีโครงการจะแต่งงานไม่นานนี้ครับ